Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

tizzi

Xe tải
Hai Trưởng ban biết tiếng Hàn mà chả bảo em làm hồi trước em phải đi thuê dịch HDSD tốn bao nhiêu là xèng. Mà Cụ tizi cũng liều, xe đã cảnh báo mà vẫn phi, may mà cảnh báo lỗi cũng nhẹ.
Thật ra em cũng không đi nhiều, vì đi làm cũng gần nhà toàn đi xe máy, nên không chú tâm lắm, vì đã thấy như vậy khì mua xe, em cứ nghĩ là cánh báo về chế độ an toàn, hic hic, tối qua mất ngủ, sáng nay mặt cứ phờ phạc.... hic hic

Boing767

Xe điện
Chào các cụ hôm trước e đi vào vùng xâu bị sụt rãnh bệt gầm ...hoảng quá thấy gỉ dầu vài giọt ,may quá nhờ cụ Hardtop hỗ trợ nên yên tâm ra gara kiểm tra xử lý chỉ bị hơi vênh đáy catte và xử lý xong luôn ...kinh quá ! Cụ Hard đúng là chiên da đầu ngành trình khéo hơn cả mấy a bên Hàn !

Boing767

Xe điện
Đề nghị Cụ Bô inh báo cáo bằng hình ảnh ngay tình hình ở trên đó dư lào.
E xin Bá cáo BT và LD đây là Trưởng đoàn e ghi lại e chả có súng nên ko ghi lại đc gì LD ạ ! những hình ảnh rất ít và cảnh thực tế tại các Trường trên Huyện Than Yên Lai Châu !

Chúng tôi đến trường Tà Mung lúc 9h 30p, vượt qua chặng đường hơn 20km, trong đó có vẻn vẹn hơn 10 km là đường xấu, mà đi hết hơn 1 tiếng rưỡi đồng hồ.

Thấy chúng tôi đến, các cô giáo cùng các phụ huynh niềm nở chạy ra chào đón

Bên hiên lớp, dưới sân trường, từng nhóm các phụ huynh đang háo hức chờ đợi đoàn chúng tôi đến. Chẳng biết chúng tôi là ai, từ đâu đến, cũng ko cần quá nhiều lời để trao đổi với chúng tôi, chỉ 1 nụ cười nhẹ nhàng dễ mến này thôi, cũng đủ xóa đi rất nhiều những khoảng cách.

Em bé này theo mẹ đến lớp của chị em, đôi mắt tròn xoe ngơ ngác nhìn chúng tôi, như chưa bao giờ nhìn thấy những con người kỳ dị đến vậy.

Cô giáo đang chào hỏi chúng tôi, không ai giữ trật tự lớp, nên các bé cũng ùa ra ngoài xem xe oto và người lạ, ánh mắt vừa tò mò, háo hức, vừa rụt rè, bối rối

Mái trường xiêu vẹo, mùa hè ko che nổi nắng, mùa đông ko chắn nổi rét, là nơi gần 100 em học sinh đang theo học nơi đây

Các bé đnag ngồi rất trật tự khi được phát quà

cũng có nhiều nhặn gì đâu, chỉ là 1 quyển tập tô, 1 hộp đất sét, 1 hộp bút màu

và những món đồ chơi cái mới, cái cũ, được các bạn dưới xuôi gửi lên trao tặng

nhưng đã là quá tuyệt vời đối với những em bé vùng sơn cước

và cũng đã là quá xa xỉ đối với những em bé chưa 1 lần được tận mắt nhìn thấy những món quà xinh xinh dễ thương như thế này.

Và bé trai này mai sau chắc chắn sẽ trở thành ca sĩ, ko hiểu sao em lại cứ có suy nghĩ như vậy, khi bắt gặp ánh mắt hồn nhiên và rạng ngời của bé, lúc bé ôm cây đàn trên tay.

Ánh nắng xuyên chiếu vào lớp học, làm cho căn phòng như sáng bừng lên, những cũng ko thể nào sáng bằng ánh mắt của các bé, khi sở hữu những món quà quý giá này

Còn nhiều hình ảnh e bá cáo sau ạ !

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com

Hội SO này các Cụ ơi. :))

Bọn em ngưỡng mộ Cụ quá. Cụ đúng là không nói mà làm.

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
em ắp iP lên iOS5 đây, giữ lại thằng ibat thôi có Cụ nào ắp với em không :D
Em úp mấy hôm nay rồi, từ hôm qua đến giờ toàn trao đổi kế hoạch phát triển hội Túc- Sor với cụ Điếu qua iMess.
Bàn với nhau cả đêm qua, giờ mệt quá.
Mà lạ lắm nhé, hôm qua em tìm cụ Điếu qua app Find my friends thì thấy hình như vị trí của cụ Điếu kô ở nhà mà lại quanh quanh mạn Trần Duy Hưng :D

phonghamy

Xe điện
Nhân sự Khóa 1, CLB Tuc - Sor:

• Bí thư: Tacke
  • Chủ tịch: Winstorm07
    [*]Phá Chủ tịch: Phonghamy
  • Giám đốc điều hành: Xedieu
  • Chánh văn phòng: Bòy bé
  • Trưởng ban Các vấn đề xã hội: Nhà rẻ
  • Trưởng ban Văn hóa tư tưởng: Lexus
  • Trưởng ban Tài chính: Tuctuc2010
  • Trưởng ban Dinh dưỡng: Cubi
  • Trưởng ban An ninh: Xecutkit
  • Trưởng ban Đầu tư: Civictau
  • Trưởng ban Truyền thông: Pupil
  • Trưởng ban Miền nam và vùng phụ cận: Toan4470
  • ???
Theo các cụ thì em thế nào? E xin từ chức Phá chủ tịch. Cụ Điếu bắt nạt e quá. Cụ làm thế thì làm sao e sống được với chủ tich.

Winstorm07

Xe container
Theo các cụ thì em thế nào? E xin từ chức Phá chủ tịch. Cụ Điếu bắt nạt e quá. Cụ làm thế thì làm sao e sống được với chủ tich.
Cụ PCT dạo này nhạy cảm với mong manh dễ vỡ ghê cơ :D
Bác Điếu yêu quý và thân ái nên mới để như vậy, đừng giận nữa mà.
Thôi mà :D

xedieu

Xe cút kít
Em thấy cụ mất tích lâu quá, làm tý gọi... cụ về í mà! :))

xedieu

Xe cút kít
Em úp mấy hôm nay rồi, từ hôm qua đến giờ toàn trao đổi kế hoạch phát triển hội Túc- Sor với cụ Điếu qua iMess.
Bàn với nhau cả đêm qua, giờ mệt quá.
Mà lạ lắm nhé, hôm qua em tìm cụ Điếu qua app Find my friends thì thấy hình như vị trí của cụ Điếu kô ở nhà mà lại quanh quanh mạn Trần Duy Hưng :D
Ơ, hôm qua em ở đấy thật! :-o

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Ơ, hôm qua em ở đấy thật! :-o
Thảo nào cứ qua khu vực đấy là bị treo máy. =))

Hôm trước, vụ 2 cái xe máy bị cháy ở KeagNam có khi lúc đây Cụ Điếu đang ngồi trong KeagNam cũng nên. :))

Chỉnh sửa cuối:

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Cụ với trưởng ban Dinh Dưỡng "đổ rác" xa thế. :D

xedieu

Xe cút kít
Thảo nào cứ qua khu vực đấy là bị treo máy. =))
Hôm trước, vụ 2 cái xe máy bị cháy ở KeagNam có khi lúc đây Cụ Điếu đang ngồi trong KeagNam cũng nên. :))
Chắc cụ vic thì có! :))

@CT: Em vừa thử cái Find my friends rồi, kinh bỏ mẹ, mất hết cả riêng tư, chưa hiểu cơ chế hạn chế thế nào (giới hạn phạm vi chẳng hạn) chứ chỉ có ON và OFF thôi thì kinh quá!

tizzi

Xe tải
Cái vấn đề này nó khá nghiêm trọng đấy nhưng mà kô hỏng ngay đâu, bác cứ yên tâm.
Lần ọp tới bác phải tham gia thì em chữa được cho bác ngay. Chứ để thêm đến lần ọp sau nữa mới sửa thì hơi muộn ;)
Cụ ơi, có cách nào khắc phục sớm không ạ, vì em sắp có nhu cầu phải đi xa :(

tizzi

Xe tải
Cụ đứng ra tổ chức 1 cuộc off đột xuất - chi phí cụ chịu 100% (hoặc 50% còn Bòy bé 50%) :))
Ý cụ là 1 lễ ra mắt chứ gì ạ. :D. Em thì khoảng nhâu nhẹt cực kỳ kém, nên không tổ chức thế nào, vì lần off trước em thấy các cụ ra quan bia :)

Chỉnh sửa cuối:

xeqien

Xe máy
Ko bác nào giúp em à

Trạng thái
Thớt đang đóng