Câu lạc bộ Tucson - Sorento: Từ A đến Z

Trạng thái
Thớt đang đóng

Lexus430sc

Xe điện
tizzi nói:
Em có thấy, lúc mua về em đã có biểu hiện này rồi, em tưởng là cảnh báo là cẩn thận khi sử dụng màn hình DVD khi lái xe ạ :(. Mà em đi, có chảy gì đâu ạ? ngay cả khi để trong bãi, không thấy vét dàu nào mà :(
Chữ ba đờ sốc - 세 충격 to đùng thế mà cụ không đọc được ạ?

tizzi

Xe tải
Chữ ba đờ sốc - 세 충격 to đùng thế mà cụ không đọc được ạ?
Cụ thông cảm, em không biết tiếng Hàn :(. Mà nó chỉ xuất hiển khi em khởi động xe, khi đi thì nó là biến mất.
Vậy phải giờ em phải làm sao.... :(

Chỉnh sửa cuối:

Winstorm07

Xe container
Thôi chết cái thông báo thế kia mà Cụ cứ để mà đi nguy hiểm quá. Em dịch nôm na là "chảy dầu ba-đờ-xốc". =))
Eo ôi, sao cụ ác thế, cụ nói vậy em mất ngủ đêm nay đấy... hic hic, cụ Winstorm đâu xuất hiện dịch giúp em với :(((((((((
Cái vấn đề này nó khá nghiêm trọng đấy nhưng mà kô hỏng ngay đâu, bác cứ yên tâm.
Lần ọp tới bác phải tham gia thì em chữa được cho bác ngay. Chứ để thêm đến lần ọp sau nữa mới sửa thì hơi muộn ;)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em có thấy, lúc mua về em đã có biểu hiện này rồi, em tưởng là cảnh báo là cẩn thận khi sử dụng màn hình DVD khi lái xe ạ :(. Mà em đi, có chảy gì đâu ạ? ngay cả khi để trong bãi, không thấy vét dàu nào mà :(
Cái này mới là cảnh báo màn hình Cụ nhá:

tizzi

Xe tải
Cái vấn đề này nó khá nghiêm trọng đấy nhưng mà kô hỏng ngay đâu, bác cứ yên tâm.
Lần ọp tới bác phải tham gia thì em chữa được cho bác ngay. Chứ để thêm đến lần ọp sau nữa mới sửa thì hơi muộn ;)
Vâng, các bác cho em tham gia với a :)

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Đấy Cụ thấy CT em xa s nhận chưa.

Đúng là thời gian đầu (khoảng 6 tháng) thì ko sao cả, sau đó xe bắt đầu xuống rõ ràng, một thời gian nữa xe Cụ như xe hạ gầm luôn. :(

tizzi

Xe tải
Đấy Cụ thấy CT em xa s nhận chưa.

Đúng là thời gian đầu (khoảng 6 tháng) thì ko sao cả, sau đó xe bắt đầu xuống rõ ràng, một thời gian nữa xe Cụ như xe hạ gầm luôn. :(
Dạ vâng, rất mong nhận được sự hỗ trợ của các bác. :(, sắp tới em lại đi công tác dài hạn nữa chứ :( hic hic

Lexus430sc

Xe điện
tizzi nói:
Dạ vâng, rất mong nhận được sự hỗ trợ của các bác. :(
Thôi cụ chợp mắt tí đi, cũng không nên lo lắng quá, cùng lắm bán đi mua xe khác, vẫn lãi cơ mà.

toan1477

Xe điện
Cụ Toan1447 báo cáo qua tình hình trong nớ về số lượng thành viên , các hoạt động, những vấn đề cần đề xuất với Hội ..... để LD hội có ý kiến chỉ đạo đẩy cao phong trào hội đàng trong nhỉ?
tình hình trong này em chỉ có thể nói 2 từ : ẢM ĐẠM

toan1477

Xe điện
Ước gì mình được như anh ý ;;) ;;)

Hị, công ty em đang chuẩn bị giải thế, lại quay về VPĐD.
Em sắp thất nghiệp rồi :(
cụ đi đóng phim Hàn đi dạo này phim Hàn vẫn mốt mà nhiều người xem

toan1477

Xe điện
hóa da hôm nay em lên đây sớm nhất hehe
mà sao cái bộ gõ của em nó không tự động viết hoa đầu dòng nhỉ?

tuanbac

Xe tăng
Hai Trưởng ban biết tiếng Hàn mà chả bảo em làm hồi trước em phải đi thuê dịch HDSD tốn bao nhiêu là xèng. Mà Cụ tizi cũng liều, xe đã cảnh báo mà vẫn phi, may mà cảnh báo lỗi cũng nhẹ.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Hai Trưởng ban biết tiếng Hàn mà chả bảo em làm hồi trước em phải đi thuê dịch HDSD tốn bao nhiêu là xèng. Mà Cụ tizi cũng liều, xe đã cảnh báo mà vẫn phi, may mà cảnh báo lỗi cũng nhẹ.
Bọn em mới học chui của Chủ Tịch mà. :D

xedieu

Xe cút kít
Tại sao các công ty đa quốc gia với các nhà máy khắp nơi trên thế giới lại có thể quản lý được? Chất lượng tương đối đều và giữ được Name mặc dù trình độ công nhân không đồng đều, thiết bị sản xuất cũng không đều, nguyên liệu, vật tư cho sx cũng không giống nhau, vậy tại sao sản phẩm của họ vẫn được kiểm soát? Phải chăng họ có quy trình sản xuất chuẩn?
Có rất nhiều số liệu họ thu thập để kiểm soát quá trình, nhưng đâu là số liệu chính họ cần và các số liệu này được phân tích thế nào, đánh giá ra sao? Hazzz... Đau đầu phết.
Cái này dễ ợt, sao Gs phải đau đầu nhể?

Con người bác ạ, ý thức của con người....
Sai bét, cụ tư duy đặc sệt XHCN. Chả có sản phẩm công nghiệp nào hoàn hảo mà chủ yếu trông chờ vào ý thức con người cả!

Trạng thái
Thớt đang đóng