[Funland] Câu cá - Nhà số 2

NhimTB

Xe buýt
Đấy là e đoán thế! Trường hợp nối cần k chuẩn lúc cá cắn giật 1 phát cần đi đằng cần, dây đi đằng dây thì tê tái lắm đới=))=))
E hay câu cá nhỏ lên ko để ý cá củ của cụ chủ cần, cụ ấy cũng đã có giải pháp tối ưu rồi cụ nhể.

Rắn Lớn

Xe điện
Đấy là e đoán thế! Trường hợp nối cần k chuẩn lúc cá cắn giật 1 phát cần đi đằng cần, dây đi đằng dây thì tê tái lắm đới=))=))
Cũng ko đến nỗi thế cụ ơi! Còn cái khoen đầu tiên thay alo mà! Mỗi tội khoen đó ko thể khỏe như alo nên có thể bung và gãy tiếp! :P :P :P

E hay câu cá nhỏ lên ko để ý cá củ của cụ chủ cần, cụ ấy cũng đã có giải pháp tối ưu rồi cụ nhể.
Vầng, vì dòng cần có độ cứng cao thì blank cần rất dày nên lỗ tại vị trí này rất nhỏ, cụ xỏ cái gì ngoài thép đều khó có thể chịu lực được! Tuy nhiên trong câu lục, lực shock khi giật cá sẽ khiến cho thanh thép ở trong xé toang các vòng quấn blank cần vì các tấm carbon được thiết kế để chịu uốn chứ ko chịu xé! Vậy nên giải pháp của em tuy cần ngắn đi chút nhưng đỡ phải lăn tăn. Đã thử 1 số loại keo hàn cần nhưng chỉ có tác dụng ở đoạn dưới to, với đoạn nhỏ này đều ko chịu nổi! :( :( :(

namoto

Xe buýt
Cụ Vòi lặn đâu mất không thấy tăm đâu nhỉ?

Aziz Nesin

Xe tăng
Em cũng hay làm bằng cách đó. Cụ có cách khác bày cho em đi:D

Laixetruongson

Xe container
Cụ Vòi lặn đâu mất không thấy tăm đâu nhỉ?
Em hỏi cụ đàu đàn từ sáng cũng không thấy dả nhời :P được hay là sự tích trầu cau ròi :))
Đúng là " Sai cú đi thăm, cú đi cú ở ngàn năm cú éo về" :))
Em hóng!

vietran

Xe ba gác
Em hỏi cụ đàu đàn từ sáng cũng không thấy dả nhời :P được hay là sự tích trầu cau ròi :))
Đúng là " Sai cú đi thăm, cú đi cú ở ngàn năm cú éo về" :))
Em hóng!
Em hỏi cụ suốt mấy hôm nay vì sợ thứ 7 cụ ấy lại một mình ra sông bắt ngạnh chỗ cầu tầu rồi...thôi phủi phui cái mồm không nói nữa :))
Nhưng nhiều khả năng là gió máy nắng nôi lại bị con virut nó thơm rồi, chuẩn bị đường sữa mồi bả đến thăm.

Laixetruongson

Xe container
Em hỏi cụ suốt mấy hôm nay vì sợ thứ 7 cụ ấy lại một mình ra sông bắt ngạnh chỗ cầu tầu rồi...thôi phủi phui cái mồm không nói nữa :))
Nhưng nhiều khả năng là gió máy nắng nôi lại bị con virut nó thơm rồi, chuẩn bị đường sữa mồi bả đến thăm.
Đấy ít gì thì cụ cũng nổi lên cho em mừng :)) cụ nói phủi phui cái mồm là còn nhẹ :P chứ ngày xưa em thấy các cụ toàn dùng " dấp lá giong lá duối vào mồm" :))

Rắn Lớn

Xe điện
Cần hịn, gãy đẹp, chắc lên hàng khủng hả cụ?
Ko mới cay chứ hàng khủng thì đã vui! :( :( :)) :)) :)) ông bạn thấy em oánh xa, bổ thử xem tới ổ ko, chả hiểu sao đi luôn trong khi em bổ mãi thì ko sao! :( :( :P :P :P Gặp ngày xấu giời, cô ko thương nên muốn làm người thường cũng khó! :)) :)) :))

Laixetruongson

Xe container
Ko mới cay chứ hàng khủng thì đã vui! :( :( :)) :)) :)) ông bạn thấy em oánh xa, bổ thử xem tới ổ ko, chả hiểu sao đi luôn trong khi em bổ mãi thì ko sao! :( :( :P :P :P Gặp ngày xấu giời, cô ko thương nên muốn làm người thường cũng khó! :)) :)) :))
Hôm trước em theo cụ Vòi đi bắt ngạnh sông Cầu cũng thể :P nhấc nguyên 1 tàu lá chuối lên không sao cần cong chữ O luôn :P lắp chì hơi nặng học cụ Vòi bổ phát xa bờ thế là nổ ngọn ISO 6m3 nhật hịn :P may mà về phục chế được :))

Rắn Lớn

Xe điện
Hôm trước em theo cụ Vòi đi bắt ngạnh sông Cầu cũng thể :P nhấc nguyên 1 tàu lá chuối lên không sao cần cong chữ O luôn :P lắp chì hơi nặng học cụ Vòi bổ phát xa bờ thế là nổ ngọn ISO 6m3 nhật hịn :P may mà về phục chế được :))
Thực ra như em vẫn may là nó gãy lúc bổ chứ lúc đóng hàng mà nó gãy thì ôm đầu hét hận Đồ Bàn thôi! :( :( :P :P :P Hy vọng cuối tuần này đại tu xong, em nó thực thi nhiệm vụ trục vớt tàu ngầm 1 cách hoàn hảo! :)) :)) :))

daituongxehoi

Xe máy
Cụ sướng nhỉ. Giờ thằng này ngày nào cũng phải đi "câu" kiếm tiền. Ngày nào không có tiền thì biết mặt mụ vợ

Phuco2007

Xe lăn
Cụ sướng nhỉ. Giờ thằng này ngày nào cũng phải đi "câu" kiếm tiền. Ngày nào không có tiền thì biết mặt mụ vợ
Sướng khổ là ở mình thôi! Thử hỏi trên này có cụ nào k cày ngập mặt ra lấy xiền nộp cho gấu k:P:P

Laixetruongson

Xe container
Sướng khổ là ở mình thôi! Thử hỏi trên này có cụ nào k cày ngập mặt ra lấy xiền nộp cho gấu k:P:P
Cần đơn là cần tay hả Cụ?
Cần tay thì dĩ nhiên là phê rồi nhưng phải tuỳ độ cứng thế nào thôi ạ.
Em thì vẫn khoái cần dịu dịu tí.
5m4 ngọn 1mm dẻo liệu dính em trap hoặc rô dép 1kg liệu có lên được không cụ?