Cập nhật 1 số CP tiềm năng để đầu tư giá trị.

duyen khoi

Xe tăng
VEF ra tin xấu nhề cụ chủ, em lại phải cứu thêm 56 vậy :(
Nay vol thế này mai xanh lét. Em đang tập trung 1 deal ngon chứ còn xèng thì thằng nào táng 54-55 em xơi tất. Nay mấy chú lái bẩn bên VND lợi dụng tâm lý nhỏ lẻ yếu đè sọc ăn hàng. Mai cụ bán >60 ngon choét.;))

duyen khoi

Xe tăng
Là sao pak. Có nên sell ko hay là im lặng chờ nhặt vàng.
Ko rõ cụ ôm con này bao giờ? Nhưng xu thế của nó vẫn đang tích lũy thôi. Đợi điểm nổ. Cụ chờ đợi đc thì cứ ôm hoặc có xèng thì đợi điểm nổ tăng mua. Con này nó nén lâu nên nổ sẽ phi mạnh đấy.

TEPDIU

Xe tăng
Đánh dấu để nghiên cứu đã :D

Teo ti

Xe hơi
Chuyên gia cũng phải có hàng chiến lược chứ cụ. VHG em múc gấp 200 lần cụ :))
Cụ chủ thấy em mút VHG hôm thứ 6 theo PP dòng tiền gì đó chuẩn ko ạ?
Em nói thật là hôm thứ 6 em có vào hàng con VHG. Mua 1 ít thôi do em hết tiền rồi. Cụ chắc là phân tích kỹ thuật tốt rồi nên vào hôm thứ 6 là chuẩn đấy. Nay trần thì em và cụ cùng vào cùng có ăn. Buồn là ti toe đi khoe với cụ Hunt thì cụ ấy bảo con này không theo pp dòng tiền đâu :)) cụ có ăn là theo pp kỹ thuật rồi :D. Mà thôi, đánh đông đánh tây, miễn có ăn là dc. Với cụ thì em thấy vậy chứ em chắc cần uốn nắn lại mình.
Khai luôn với cụ là sáng nay em vừa vào cứu thằng con của con này cụ nhé :))
Em vào từ trước rồi. Cụ vào đúng lúc đấy. Em nóng vội nên chưa ra vào đúng nhịp, do bận quá cũng chưa canh dc bảng. Nhưng con này thì giữ chặt 1 tí. Tỷ trọng trong danh mục của em khá cao ;)

KafeDel

Xe tăng
Em nói thật là hôm thứ 6 em có vào hàng con VHG. Mua 1 ít thôi do em hết tiền rồi. Cụ chắc là phân tích kỹ thuật tốt rồi nên vào hôm thứ 6 là chuẩn đấy. Nay trần thì em và cụ cùng vào cùng có ăn. Buồn là ti toe đi khoe với cụ Hunt thì cụ ấy bảo con này không theo pp dòng tiền đâu :)) cụ có ăn là theo pp kỹ thuật rồi :D. Mà thôi, đánh đông đánh tây, miễn có ăn là dc. Với cụ thì em thấy vậy chứ em chắc cần uốn nắn lại mình.
Em vào từ trước rồi. Cụ vào đúng lúc đấy. Em nóng vội nên chưa ra vào đúng nhịp, do bận quá cũng chưa canh dc bảng. Nhưng con này thì giữ chặt 1 tí. Tỷ trọng trong danh mục của em khá cao ;)
Em đã bảo cụ là em chả theo PP nào rồi cụ đi hỏi cao nhân làm gì :)) Em nghĩ tuổi đời cụ chắc còn trẻ nhể?
Thằng con của con nhà cụ em cũng chỉ lướt lát thôi chứ chả có sức đâu mà ôm... Đến cả VEF em còn lướt nữa là :))

babetnhe_no1

Xe buýt
Nay vol thế này mai xanh lét. Em đang tập trung 1 deal ngon chứ còn xèng thì thằng nào táng 54-55 em xơi tất. Nay mấy chú lái bẩn bên VND lợi dụng tâm lý nhỏ lẻ yếu đè sọc ăn hàng. Mai cụ bán >60 ngon choét.;))
Deal nào ngon đến nỗi làm cụ phải bỏ cả vef để chờ đợi thế cụ

hungmanhTNG

Xe buýt
BID phiên nay có vào được không, các cụ nhận định thế nào ah.

babetnhe_no1

Xe buýt
Các cụ cứu TNT đi, cứu mỗi PDS là không được đâu nhé.:D

duyen khoi

Xe tăng

PP dòng tiền hay PP nào cũng chỉ là cái tên gọi thôi cụ. Nhiều cụ trên này học theo PP cụ hunt nhưng đa số chỉ biết hoặc quan tâm đến phần kỹ thuật hay kiếm pháp mà quên mất cái tâm pháp. Tâm pháp nó quyết định 90% chiến thắng của các cụ. Em ngày xưa trading theo PP dòng tiền này toàn hòa và lỗ vì chỉ biết đến kiếm pháp, chỉ cách đây hơn tháng nhờ sư phụ chỉ mới ngộ ra được chút tâm pháp nên mới có thể theo được TT.
Tâm pháp mà cụ thông rồi thì PP nào cụ cũng có thể kiếm được tiền, thậm chí quên hết kiếm pháp đi càng tốt, tiền lúc đó nó giống như thức ăn bày sẵn trên mâm cỗ đợi các cụ đến chén thôi.
Cụ KafeDel có vẻ cũng giống cụ hunt là bẩm sinh đã có cái tâm pháp đó rồi, mà có khi chính các cụ ý cũng chẳng biết. Thế nên cụ ý chẳng cần cái PP nào cả đâu cụ.:P

duyen khoi

Xe tăng
BID phiên nay có vào được không, các cụ nhận định thế nào ah.
BID là 1 trong số ít những con trụ còn giữ được trend tăng, vừa test hỗ trợ bật lên. Còn vào hay không thì cụ phải tự đưa ra quyết định thôi.

CD125

[Tịch thu bằng lái]
Website
grab.com.vn
Tt tèo rùi vẫn còn chơi được hả các Cụ???
đoạn này đánh 20% thui : theo ngu kiến của cháu :))