Cập nhật 1 số CP tiềm năng để đầu tư giá trị.

KafeDel

Xe tăng
Phiên qua quẩy vol ác thế mà vẫn sàn nhỉ? Nhưng khả năng con này theo nguyên lý lượng đi trước giá. Nay sẽ ổn:P
Tiết cung cmnr cụ ơi :))
Lại kẹp cmnr cụ ạ, hàng nó nhiều như quân Nguyen :))

Chỉnh sửa cuối:

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Em thấy diễn đàn có cái nút blacklist cũng hay. Tranh cãi là điều vô bổ nhất cụ ạ:D
Em vừa cho vào Blacklist rồi. SDI sắp chạy rồi.
Bác oánh giá thằng giấy lộn FLC thế nào? Lần này Quyết còi có thể là Phù Thuỷ để biến FLC thành tỷ đô được ko?

Teo ti

Xe hơi
Sáng nay em mới vào sàn TCH :)) may quá giờ giá đỏ rồi :)) chỉ tiếc mua 1/2 tiền mặt thôi, tất tay là ngon rồi.
Lâu lâu vào thăm các cụ lại có cãi nhau cp hàng lởm hay ko lởm. Ở topic này chỉ là chia sẻ thông tin, chứ chẳng ai hô bán gì cả đâu. Như sáng nay sàn mà em hô vào TCH chắc ăn no gạch, giờ giá đỏ, cuối phiên mà nó tím em ăn ngay 14% thì lại khen nức nở.
Thôi nói như cụ Hunt cho nhanh, là tiền túi ai ng đó biết. Chả ảnh hưởng lẫn nhau đâu.

KafeDel

Xe tăng
Sáng nay em mới vào sàn TCH :)) may quá giờ giá đỏ rồi :)) chỉ tiếc mua 1/2 tiền mặt thôi, tất tay là ngon rồi.
Lâu lâu vào thăm các cụ lại có cãi nhau cp hàng lởm hay ko lởm. Ở topic này chỉ là chia sẻ thông tin, chứ chẳng ai hô bán gì cả đâu. Như sáng nay sàn mà em hô vào TCH chắc ăn no gạch, giờ giá đỏ, cuối phiên mà nó tím em ăn ngay 14% thì lại khen nức nở.
Thôi nói như cụ Hunt cho nhanh, là tiền túi ai ng đó biết. Chả ảnh hưởng lẫn nhau đâu.
Chúc mừng cụ tạm thời nhé. Như em 1 ngày ăn 20% mà giờ đang vỡ mồm đây :))

Teo ti

Xe hơi
>-) Cụ cũng theo em con này hả? :))
em không biết sao chứ G20 đánh theo pp dòng tiền cụ Hunt là rủi ro cực kỳ. Ráng thoát hàng nha cụ. Nay VEF giảm giá rồi đó. Em cũng muốn mua 1 ít mà hết tiền. Cũng muốn làm ng tử tế lương thiện :))

KafeDel

Xe tăng
em không biết sao chứ G20 đánh theo pp dòng tiền cụ Hunt là rủi ro cực kỳ. Ráng thoát hàng nha cụ. Nay VEF giảm giá rồi đó. Em cũng muốn mua 1 ít mà hết tiền. Cũng muốn làm ng tử tế lương thiện :))
Em chả theo PP nào cả đâu cụ. Con này sao phải ráng, vấn đề là em ăn đc bao nhiêu % thôi :))
VEF em lướt 2 vòng rồi, xuống múc lên bán, làm người tử tế dễ lắm cụ à :)) Lan nao em cung co BC ma cu!

duyen khoi

Xe tăng
Em vừa cho vào Blacklist rồi. SDI sắp chạy rồi.
Bác oánh giá thằng giấy lộn FLC thế nào? Lần này Quyết còi có thể là Phù Thuỷ để biến FLC thành tỷ đô được ko?
Với FLC thì chuyện gì cũng có thể bác ạ. Nhưng ROS thành tỷ đô lâu rồi đấy:D

duyen khoi

Xe tăng
Ngậm miệng ăn xèng thôi cụ:)