Cảnh báo cho những ai muốn ngồi cùng người yêu tại sân Mĩ Đình bọn bệnh hoạn!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Boing767

Xe điện
May cho cụ chủ nó ko thủ theo cái kim tiêm cũng rách việc .
Nhớ ngày xưa, e cũng như cụ chủ thớt, lúc đấy e chạy thẳng cẳng. mãi ko thấy thằng nào đuổi theo, e quay lại thấy mỗi Gấu.
E hỏi G: Bọn nó đâu em?
Gấu bẩu: e cho chúng nó 2 cái bạt tai và liên hoàn Guốc rồi, thế lúc đấy a chạy đâu thê.
e bẩu: e chạy đánh lạc hướng chúng nó để e thoát.
Gấu đúng là Gấu:x
Gấu cụ đúng là ..Gấu mà Gấu quá cơ thế bây giờ còn Gấu thế nữa ko cụ !

theph

Xe điện
Cụ dại quá. Thời nay nhà nghỉ rẻ mà an toàn, sạch sẽ có TV cho cụ xem. Ý em là vào đó tâm sự, hôn nhau thôi nhé. Cụ có làm gì quá đà thì cũng đừng trách em xui dại ợ!

theph

Xe điện
Thì những cái các bác khuyên làm sao mà em không biết, cũng 27 tuổi đầu chứ trẻ con gì đâu. Khổ cái là nhà em lúc nào cũng có người, em ý thì ở trọ với bạn. Giá kể đến tầm QHTD thì đã dễ, đằng này mới yêu có một thời gian cũng mới ôm hôn sơ sơ thôi, nên em cũng bảo vào motel mà em ý nhất quyết ko nghe đấy chứ. Ngay từ đầu em cũng định tìm mấy quán cafe nào yên tĩnh một tí nhưng mà em ý lại ngại. Thế mới dở chứ, haiz các bác có gấu rồi nên mới nói thế chứ bây giờ em thấy tìm một chỗ ngồi ôm nhau tâm sự cho giới trẻ cũng khó phết đấy. Vào công viên thì còn phức tạp hơn, hồi em học BK có mấy thằng bạn cũng vãi ái ra với công viên Thống Nhất rùi
Ơ thế là phải yêu lâu lâu mới được xxx hả cụ? Em cứ tưởng xxx xong thấy ngon miệng (2 bên) thì mới yêu cơ :)

AnhNB

Xe buýt
Sai lầm lớn nhất là đưa người yêu vào những nơi không an toàn, ngoài chuyện nhìn trộm như trên thì còn nhiều chuyện khác như cướp bóc, cưỡng bức TD....
Nên vào nhà nghỉ là sáng suốt nhất !
Thế theo cụ vào NN ai bị cưỡng bức TD tự nguyện ạ :))
Buổi tối có thể ra Hồ Gươm đi dạo mát, ngồi ghế đá hàn huyên cũng được mà, em tuyền ra đó, vừa ăn kem vừa tám, hay và thi vị hơn, dễ được lòng hơn :))
NN thì tính sau, nhưng sẽ có :))

xedieu

Xe cút kít
Nói chung 2N bây giờ là lựa chọn số 1 xét trên mọi tiêu chí - chỉ sợ ng yêu không chịu (hoặc giả vờ không chịu) vào thôi! :-*

Matizcoi

Xe cút kít
Lạ thật, em chả dại rúc vào mấy chỗ như vậy đâu, em kiếm chỗ nào có mái, có đèn (nhưng ko dùng), có điều hòa khi trời nóng, có cửa đóng chẳng sợ ai nhìn, .. cơ ....

saphia1115

Xe buýt
Fistlove thì làm sao đưa vào NN với Hotel được! kiếm cái quán cà phê ngồi hôn thoải mái mà!

caca

Xe tải
sau vụ này cụ cứ mạnh dạn đề nghị vào NN, ng yêu cụ sẽ đồng í thôi, có khi lan sau lại thik í chứ :">

chuotthudo

Xe tải
vào nhà nghỉ cho an toàn thì không vào, toàn đi chỗ liều lĩnh - nhưng chết cái nếu nhắc đến nhà nghỉ lại kêu k đứng đắn :D đứng đắn hơn hay tính mạng hơn nhỉ :D :D
vâng giờ chủ thớt có lý do để vào NN roài

namlieu102vnn

Xe điện
bao nhiêu bài báo nói về cướp giật của các đôi tâm sự chỗ vắng mà cụ ko chừa ah :(
và NN là lành nhất :D , mặc dù cháu chưa đi NN lần nào cháu thề .

tuanhm

Xe tải
đầu tiên là xin chia buồn với cụ.Còn sau đấy thì thôi cụ cứ lấy đó làm lí do để lần sau đàng hoàng đưa mợ vào NN cho nó an toàn.Dân công trường chả có khẩu hiệu "an toàn là bạn,tai nạn là thù" còn j hả cụ.Have fun :D

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
NN là ở đâu hả các cụ. Nhiều cụ bảo vào đấy cho được việc mà cháu không biết.

cho nên đi cùng nhau , gặp nạn thì chị e chứ xác định là chạy trc cho anh e nhẹ gánh.
có j ... hậu sự tính sau .
Quá chuẩn, đúng là người có kinh nghiệm
Kể lan man tí với các cụ

Có lần em đang đi 2 b chỗ Thái Hà gần Bò tùng xẻo cũ thấy có 1 vụ va chạm
Đôi vợ chồng đi đúng đường bị 1 thanh niên địa phương húc vào, bị chửi anh chồng nóng tính chửi lại thế là oánh nhau, cả lũ 4, 5 thằng 2 bên đường xông vào oánh anh chồng, anh chồng có nghề chống cự và làm 2 thằng ngã nhưng đáng nói nhất là chị vợ.

Chị vợ xông vào ôm chặt chồng vừa khóc vừa can: ối anh ơi đừng đánh nhau nữa - chán :(
Thế là mấy thằng kia tha hồ oánh anh chồng, anh chồng vừa đỡ, vừa che chắn cho vợ, vừa vướng vợ nên bị đòn khá đau, sau đó có 1 thằng cầm chai đập vào mặt anh chồng, máu me be bét và gục luôn.

Lúc ấy em cũng cay nên phi luôn 2b vào thằng đập chai vào mặt anh chồng và hét: chúng mày đánh chết người ta rồi, thằng ấy đau loạng choạng nhưng vẫn bỏ chạy mất, bọn kia thấy anh chồng gục thì cũng chuồn theo. Em bỏ xe dìu anh chồng, còn cô vợ cứ bù lu bù loa khóc lóc kể lể, em nói mỗi câu: cô ôm chồng cho người ta đánh, giờ gọi taxi đưa chồng đi viện chứ gào thế ích gì.

Khi ấy mới thấy bà con xúm vào đỡ anh chồng và dắt hộ 2 xe vào lề đường, vậy là em cũng đi luôn.
Đúng là lâm sự, các cô hay làm vướng chân cằng thật :)

Chỉnh sửa cuối:

pqt1979

Xe điện
Website
www2.badamgia.com
Em thấy trong này 10 cụ thì có đến 9 cụ khuyên cụ chủ thớt vào nhà nghỉ :D
Em thì em cũng đồng ý với phương án đấy cho nó tròn 10/10 :))

Sao mọi người cứ nghĩ vào nhà nghỉ là cái lọ cái chai nhỉ, nhiều lúc em nhậu say quá, đi xe máy cứ tưởng mỗi mình mình một đường cứ thế mà vít nên nguy hiểm lắm, chui đại vào cái n2 nào đó làm một giấc tỉnh thì về.

haivanphe

Xe container
Cám ơn kụ chủ thớt, em vừa gửi đường link topic này cho GF, nàng đã đồng ý rằng từ nay sẽ vào nn tâm sự cho lành ợ.

kcar

Xe tải
lần sau rút kinh nghiệm vào nhà nghỉ cho lành nhá

Trạng thái
Thớt đang đóng