Cảnh báo cho những ai muốn ngồi cùng người yêu tại sân Mĩ Đình bọn bệnh hoạn!

Trạng thái
Thớt đang đóng

shadowy

Xe tải
Cảnh báo cho những ai muốn ngồi cùng người yêu tại sân Mĩ Đình bọn bệnh hoạn!

đọc mà ngắt nhịp ra nhỉ ..........
cảnh báo, những ai muốn ngồi cùng người yêu tại sân Mĩ Đình , bọn bệnh hoạn !!!!!

Chỉnh sửa cuối:

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Mợ chia thế chưa là gì. Nhìn cháu chia này.

Cảnh báo cho những ai muốn ngồi cùng, người yêu tại sân Mĩ Đình - bọn bệnh hoạn!

:)) Chết khổ với mấy bác ở Mỹ thôi.

Red Fate

Xe hơi
@còi_chip: cụ PM cho e đê, đang cần xin cái báo giá mà cụ đặt chế độ k0 nhận PM,hic...thế là ý làm sao ...làm sao..

cụ chủ: có mấy quán cafe nhìn bên ngoài lịch sự mà bên trong cũng riêng tư ấm cúng lắm mà, cụ cứ đòi dẫn vào chỗ "yên tĩnh" gì e ý chả ngại. :D Ở mạn đấy trước e thấy có quán Sweet memory, chỗ công viên Nghĩa Tân, lên tầng trên cùng cũng được đấy cụ ạ :D (giờ k0 biết còn k0 vì lâu lắm rồi e k0 la cà mạn đấy). Cơ mà em mà là cụ là e mang đồ tặng cho bạn trọ cùng của nàng ngay đây, lần sau mình đến là biết ý đi chỗ khác chơi ngay :P (chi phí chỉ ngang tiền đi chơi mà lại ...đựoc việc :D )

XPQ

Xe cút kít
Chúng nó chả thừa hơi đứng xem nhà bác,nó móc cái ví lấy tiền về thuê phin xem chả hơn à.Lần sau mà như vậy thì chỉ cần đánh tiếng khéo léo là xua chúng nó đi được thôi,đừng ầm ĩ vì đồng bọn chúng nó đầy xung quanh.Còn một khi đã phải oánh,phải kết hợp với đầu tranh vũ trang với đấu tranh tuyên truyền,xung quanh khu đấy cũng nhiều cơ động và xxx.

Nghếch

Xe tăng
May cho cụ chủ nó ko thủ theo cái kim tiêm cũng rách việc .
Nhớ ngày xưa, e cũng như cụ chủ thớt, lúc đấy e chạy thẳng cẳng. mãi ko thấy thằng nào đuổi theo, e quay lại thấy mỗi Gấu.
E hỏi G: Bọn nó đâu em?
Gấu bẩu: e cho chúng nó 2 cái bạt tai và liên hoàn Guốc rồi, thế lúc đấy a chạy đâu thê.
e bẩu: e chạy đánh lạc hướng chúng nó để e thoát.
Gấu đúng là Gấu:x
Chết cười với lão:-))

An_Vi

Xe điện
Mấy cái trò này thường xuyên diễn ra ở các công viên, cơ mà cụ với ny yêu nhau lãng mạn ghê nhỉ! trời rét này mà ngồi 2b ôm ấp nhau ngoài trời thế lạnh lém!
Trên đó có mấy quán trà đá ổi xanh trải chiếu ngồi trên cỏ vừa sáng đèn và cũng lãng mạn lém đới, lần sau cụ nên dẫn ny vào những nơi "trong sáng" như vầy là ổn! :D

WTF

Xe tải
nhà em ở gần phủ Tây Hồ, mấy lần đi đêm về có tí men ko để ý suýt táng vào mấy đôi đứng ở chỗ gần cửa nhà, trời tối đen sì các bố đứng hôn hít may mà em ko táng vào, hãi.

cụ chịu khó lên google hoặc http://newhanoian.xemzi.com/venue/category/20/Cafes-Coffeeshops#1/20 mà xem review, em thấy nhiều quán cafe cũng thoải mái lắm ko vấn đề gì đâu, chứ em nói thật em rất dị ứng đứng ven Hồ xong ôm ấp hôn hít ạ, hoặc là lành mạnh hẳn hoặc là vào nhà nghỉ, chứ cứ ậm ờ thế em thấy cứ sao sao ý ...

nguyetbatai

Xe hơi
Thế này nhé, trong vị trí người đàn ông có vợ và 2 con khuyên thật bạn khi đưa người yêu đi chơi có 2 option: 1 là chỗ lành mạnh, đông vui - 2 là nhà nghỉ. Chứ đừng đưa nhau vào những chỗ tranh sáng tranh tối mệt người mà lại nguy hiểm.
Tình dục là 1 phần quan trọng trong tình yêu và cũng là nhu cầu không thể thiếu của nam và nữ, nếu người yêu bạn chưa sẵn sàng thì cứ chơi ở những chỗ đông vui lành mạnh thôi. Bản thân tớ khi đi qua vườn hoa, công viên, đường ven hồ Tây, trên cầu Long Biên rất bức xúc khi các đôi cứ ôm ấp đứng quỳ mà kết quả thì chẳng có gì, chỉ làm người đi đường thấy bức xúc khó chịu. Thanh niên nên có quan điểm sống rõ ràng, chơi thì chơi hết mình không thì thôi.
nhà em ở gần phủ Tây Hồ, mấy lần đi đêm về có tí men ko để ý suýt táng vào mấy đôi đứng ở chỗ gần cửa nhà, trời tối đen sì các bố đứng hôn hít may mà em ko táng vào, hãi.

cụ chịu khó lên google hoặc http://newhanoian.xemzi.com/venue/category/20/Cafes-Coffeeshops#1/20 mà xem review, em thấy nhiều quán cafe cũng thoải mái lắm ko vấn đề gì đâu, chứ em nói thật em rất dị ứng đứng ven Hồ xong ôm ấp hôn hít ạ, hoặc là lành mạnh hẳn hoặc là vào nhà nghỉ, chứ cứ ậm ờ thế em thấy cứ sao sao ý ...
em cũng rất dị ứng với mấy vụ, ven hồ, bờ bụi, nhiều khi đang đi trên đường nhìn thấy họ thể hiện tình cảm cứ như là đang đánh vật nhau ý. Trông rất chi là phản cảm. Cứ vào quán cafe ngồi đàng hoàng có hơn không, lại chả lo như cụ chủ thớt.

haivanphe

Xe container
Quán cafe, nhà nghỉ đầy rẫy mà ko vào lại ra chỗ tối tăm làm gì ko biết.

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Trong cái rủi có cái máy cụ ah, biết đâu sau vụ này người yêu của cụ sẽ đồng ý đi nhà nghỉ với cụ nhỉ=)). Fun tý thôi, đúng là hết chỗ nói^:)^

Chi Chi

Xe điện
Ặc, giờ lắm bọn tởm lợm bệnh hoạn nhở?
Lần sau thì cụ chủ thớt cạch đến già k dám vào những chỗ tối thùi lùi ntn nữa nhá :D
À hình như trc bọn em có đến đây 1 lần :)) chỗ gần bùng binh trước sân vận động.
lúc ý đang ngồi trong xe oto và 2 đứa đang nhai bánh mỳ thì bỗng dưng 1 anh cảnh sát đến bảo là ăn xong rùi thì về đi vì ở đây toàn bọn lưu manh :D

Bus_nhanh

Xe điện
Sai lầm lớn nhất là đưa người yêu vào những nơi không an toàn, ngoài chuyện nhìn trộm như trên thì còn nhiều chuyện khác như cướp bóc, cưỡng bức TD....
Nên vào nhà nghỉ là sáng suốt nhất !

Ông Cò

Xe buýt
Vấn đề quan trọng nhất là hình như chủ thớt chưa chén được.
Chứ đã chén dồi thì chả ai ra đấy ngồi làm gì cho loãng.
Rút kinh nghiệm là cứ phải chén cho ló an toàn tính mạng.

Sướng

Xe tăng
Rõ khổ nhà kụ chủ thớt, giời thì lạnh dư lày sao lại ra đấy, may mà chúng nó ko mang xilanh. Các giải pháp mà các kụ trên đưa ra em thấy ổn đấy, 1 là ta vào "Nhà lao động" hay sang hơn thì " Ô tel" chứ mấy cái quán cafe như kụ Sởn nói ý vào đông bỏ xừ vì tuyền những kụ yếu ko "Lao động" đc vào thôi.

Chỉnh sửa cuối:

ngaydoclap

Xe container
Nhà nghỉ thôi, đừng đi lung tung vào những chỗ bờ bụi nguy hiểm khó lường :) Em thề trong đời em chưa bao giờ phải khổ thế :)

beefburger

Xe tăng
vào nhà nghỉ cho an toàn thì không vào, toàn đi chỗ liều lĩnh - nhưng chết cái nếu nhắc đến nhà nghỉ lại kêu k đứng đắn :D đứng đắn hơn hay tính mạng hơn nhỉ :D :D
Chán cụ chủ, thời này là thời nào mà còn đưa nhau ra bụi cậy gốc cỏ. Em là em làm theo ý cụ vòi, vừa riêng tư, vừa thoải con gà mái. thôi chia buồn với cụ

HI_CLASS

Xe điện
em nghĩ nhà nghỉ là nơi an toàn nhất , dưng mà trong truòng hợp bọn bệnh hoạn này lại ờ mó bác chủ thì còn sợ hơn ấy chứ=))

Phạm Anh Khôi

Xe buýt
Mỗi người nên thủ sẵn cái này trong người cho an toàn, thằng nào thích láo thì bem luôn, kể ca nó có hội

Cụ nào bít tí võ tự vệ thì sài cái này cho rẻ :

Chỉnh sửa cuối:

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Lần sau là phải tần nó trước khi nó kịp rút alo, oánh phủ đầu luôn. Nó mà kéo được đồng bọn đến là câu truyện chấm dứt :(

Trạng thái
Thớt đang đóng