Cảnh báo cho những ai muốn ngồi cùng người yêu tại sân Mĩ Đình bọn bệnh hoạn!

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Ối xời, nhà em ở Mĩ Đình 1, thình thoảng tối về qua đoạn này toàn phải tắt đèn, mà các Cụ hay đứng đây cũng dẹp luôn kiểu bờ bụi đi, nhìn vô duyên lắm lại sinh nhiều tệ nạn nữa.

Red Fate

Xe hơi
Cụ Sờn chả hiểu rồi, quán trà thì ứ hun nhau được thoải mái ợ :))
ho*, cụ k0 hiểu ý cụ Sờn roài. Đối điện với Mỹ Đình , chếch tí có cả loạt cafe vườn-chuồng nhé... Cụ Sờn chả ngồi sờn ở đấy roài ý chứ ...hii, e té

hmpstudio

Xe điện
May cho cụ chủ nó ko thủ theo cái kim tiêm cũng rách việc .
Nhớ ngày xưa, e cũng như cụ chủ thớt, lúc đấy e chạy thẳng cẳng. mãi ko thấy thằng nào đuổi theo, e quay lại thấy mỗi Gấu.
E hỏi G: Bọn nó đâu em?
Gấu bẩu: e cho chúng nó 2 cái bạt tai và liên hoàn Guốc rồi, thế lúc đấy a chạy đâu thê.
e bẩu: e chạy đánh lạc hướng chúng nó để e thoát.
Gấu đúng là Gấu:x

Game Over

Xe điện
Thôi xong vụ này chắc cụ chủ biết nên đưa ng yêu đi đau cho an toàn roài!

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Cụ Sờn chả hiểu rồi, quán trà thì ứ hun nhau được thoải mái ợ :))
Oạch, thế thì cụ vào quán nào ấy chứ, em thấy đầy quán vẫn có chỗ khá thỏa mái như thế! =))

Mr_Che

Xe buýt
Website
www.vaidep.com.vn
Thế này nhé, trong vị trí người đàn ông có vợ và 2 con khuyên thật bạn khi đưa người yêu đi chơi có 2 option: 1 là chỗ lành mạnh, đông vui - 2 là nhà nghỉ. Chứ đừng đưa nhau vào những chỗ tranh sáng tranh tối mệt người mà lại nguy hiểm.
Tình dục là 1 phần quan trọng trong tình yêu và cũng là nhu cầu không thể thiếu của nam và nữ, nếu người yêu bạn chưa sẵn sàng thì cứ chơi ở những chỗ đông vui lành mạnh thôi. Bản thân tớ khi đi qua vườn hoa, công viên, đường ven hồ Tây, trên cầu Long Biên rất bức xúc khi các đôi cứ ôm ấp đứng quỳ mà kết quả thì chẳng có gì, chỉ làm người đi đường thấy bức xúc khó chịu. Thanh niên nên có quan điểm sống rõ ràng, chơi thì chơi hết mình không thì thôi.

shadowy

Xe tải
Chị em mà biết võ thụt thì phải bảo vệ anh em ko biết võ thụt chứ???
trong trường hợp này thì có thể chạy cùng nhau.
trong khi chạy có thể cầm tay tung tăng cho đỡ mất hình tượng .
đặc biệt ko lôi, kéo , giật .. thôi nói chung vướng quá, mỗi đứa 1 đường cho nó lành !

p/s : e đặc biệt phản cảm với mấy kiểu bờ bụi, phải e , e cũng quấy !

Chỉnh sửa cuối:

starex

Xe tăng
chết thật, ngày xưa em toàn đưa gấu về nhà, an toàn tuyệt đối. tiết kiệm vô cùng :)) thôi cũng may là bọn nó chưa phi xilanh đấy cụ ạ.

mr.trinh273

Xe tải
Website
m.facebook.com
O*, e là e chúc mừng cụ đấy. Lần này vừa thoát nạn, lần tới gặp nhau lại có lí do quá chính đáng để mà vào nhà nghỉ ... đúng là trong họa có may cụ nhỉ :D cụ cứ dùng chiêu của bác voiz nhé, đảm bảo hiệu quả..."đứng đắn hơn hay tính mạng hơn nhỉ " :))
vote cụ 1 phiếu. hehe Hồi xưa yêu em toàn đẫn Ng.yêu về nhà. cái gì cũng có vì nhà em không có ai :D

cunconghe

Xe đạp
Thì những cái các bác khuyên làm sao mà em không biết, cũng 27 tuổi đầu chứ trẻ con gì đâu. Khổ cái là nhà em lúc nào cũng có người, em ý thì ở trọ với bạn. Giá kể đến tầm QHTD thì đã dễ, đằng này mới yêu có một thời gian cũng mới ôm hôn sơ sơ thôi, nên em cũng bảo vào motel mà em ý nhất quyết ko nghe đấy chứ. Ngay từ đầu em cũng định tìm mấy quán cafe nào yên tĩnh một tí nhưng mà em ý lại ngại. Thế mới dở chứ, haiz các bác có gấu rồi nên mới nói thế chứ bây giờ em thấy tìm một chỗ ngồi ôm nhau tâm sự cho giới trẻ cũng khó phết đấy. Vào công viên thì còn phức tạp hơn, hồi em học BK có mấy thằng bạn cũng vãi ái ra với công viên Thống Nhất rùi

BMW73

Xe tải
- Thật lòng em thấy bực lắm, bực vì không thể đập cho con chó bệnh hoạn đó một trận thì ít mà bực vì đã đưa người em yêu vào chỗ nguy hiểm thì nhiều. Nhưng mà không thế thì ở đất HN này biết kiếm chỗ nào bây giờ đây?
.....
Cái cụ này, phải nghiêm khắc ruuuutttt rút kinh nghiệm, nần sau phải vào chỗ nhà nàm việc à quên nhà nghỉ cho ló an toàn. nhưng chắc cụ mới yêu bạn gái nên còn ý nhị.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Gặp mấy thằng ôn con đấy không đùa được.
Em đưa người yêu ra ngoài rồi vào tái lăn chúng nó luôn.
Cái loại đấy mình phải hung thì nó mới sợ.

bientrangt610

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Tuần sau nhà em về một loạt xe tự lái Spark Van mới tinh. Cụ thuê mà đi chơi, đằng sau có cái đệm to đùng, tha hồ mà tâm sự...:-*

cunconghe

Xe đạp
Gặp mấy thằng ôn con đấy không đùa được.
Em đưa người yêu ra ngoài rồi vào tái lăn chúng nó luôn.
Cái loại đấy mình phải hung thì nó mới sợ.
Vâng em cám ơn anh đã cho lời khuyên. Đúng là mình làm căng lên nó cũng có vẻ chùn thật. Người yêu em cũng hiền bắt em phải hứa là không được đi tìm chúng nó nữa ( vì đưa em ý về nhà, thăm hỏi em ý xong em cũng gọi hội bạn định đi tìm chúng nó) Em thật em căm gét bọn người chả ra ngợm chả phải này lắm ý.
Hic thế mới biết hồi đại học toàn lo học hành anh văn vi tính mà không lo phát triển thể chất + các kĩ năng chiến đấu cũng thật là dở.

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Vâng em cám ơn anh đã cho lời khuyên. Đúng là mình làm căng lên nó cũng có vẻ chùn thật. Người yêu em cũng hiền bắt em phải hứa là không được đi tìm chúng nó nữa ( vì đưa em ý về nhà, thăm hỏi em ý xong em cũng gọi hội bạn định đi tìm chúng nó) Em thật em căm gét bọn người chả ra ngợm chả phải này lắm ý.
Hic thế mới biết hồi đại học toàn lo học hành anh văn vi tính mà không lo phát triển thể chất + các kĩ năng chiến đấu cũng thật là dở.

Súng ống của cụ là súng ống thời bình rồi. Dùng để tháo lắp trên tay thôi.
Bắn ra xịt lắm.

vietnamarc

Xe điện
Đọc chuyện cụ chủ thớt mà em buồn cưới quá!:D
vào nhà nghỉ cho an toàn thì không vào, toàn đi chỗ liều lĩnh - nhưng chết cái nếu nhắc đến nhà nghỉ lại kêu k đứng đắn :D đứng đắn hơn hay tính mạng hơn nhỉ :D :D
Giường đôi cụ nhé, có quây riđô!

Trạng thái
Thớt đang đóng