Cảnh báo các cụ có ý định vào Thuận Hoà SG chăm sóc vợ 2.

nguyenkiencuong

Xe tải
Cái gì mà tai bay vạ gió,nói cũng k thấy ngượng sao. chẳng việc gì tôi phải đến 3 mặt một lời, vì sự vc đã k nhận còn bảo thủ. Lúc nào cũng kêu sai thì nhận, đã nhận sai vc nào chưa hay lại kêu chưa bao giờ sai.. Còn có nhiều người kêu cũng chẳng phải mình tôi. Còn nói nhẹ nhàng như cô gái hôm trc thì tôi cũng chẳng thèm để ý tới nữa. Còn bác bảo giảng hoà à, bác nói câu nào giảng hoà chưa, hay chỉ có bạn gáo kia bảo là thôi, bạn gái vừa alo xong thì bác cũng Com nói những gì. Tôi cũng chẳng phải nói nhiều, để những ng làm trc rùi tự họ cảm nhận.

nguyenkiencuong

Xe tải
Quá buồn cho văn hóa!
Vâng thưa bác, e cũng là nhà quê nhưng rất lùn văn hoá, thế nhưng có những ng ở TP mà còn văn hoá lùn hơn cả em. Cho e xl vì có những câu nói k hay lắm, các bác cú đặt ví trí của các bác xem có giông như em k rồi kết luận. Trăm ng bán, một ng mua, nên e cũng chỉ nói ra để những ai có làm gì thì chú ý. Cái gì tốt thì vẫn cứ tốt, mà xấu vẫn cứ xấu ạ.

Ca này cũng dễ thôi . Theo em cứ báo lên VTV , mục chuyển động 24h ấy , họ sẽ làm rõ trắng đen ngay ý mà "...trong lúc này, nếu anh ngồi trước màn hình tivi thì tôi muốn nói với anh rằng đây là giây phút có thể giải thoát cho anh khỏi sự mập mờ, hãy lên tiếng...Chúng tôi là những nhà báo và chúng tôi buộc phải tìm ra sự thật...Sau sự kiện này anh sẽ được xxx trong sự trung thực và thanh thản".

soulmales

Xe buýt
không hiểu chuyện j nữa,cháu xin đứng ngoài cuộc và quan sát ạ

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Em cá nhân thấy cụ có nick oto thuận hòa làm kd nói kiểu đó vẫn có người ủng hộ thì lạ thật. Hihi, lạ hơn là thấy cố gắng nói cho bằng nhau chứ khôbg giải quýêt gì
Riêng em, nhận 1 đồng của người ta thì em cg làm cho hết nhẽ kể cả lỗ, lỗ lãi là rủi ro
Ngược lại, bỏ 2 đồng để mua dịch vụ giá thị trường là 1 đồng mà cảm thấy yên tâm, mình đc tôn trọng thì em cũng bỏ
Điển hình ngày nào em cũng bỏ 100k để mua ticket không có giá trị gì nhưng bù lại, thấy người ta nói nhẹ nhàng rằng nếu may mắn em sẽ có dịch vụ có giá 7triệu, ngày nào e cũng tin thế

Chỉnh sửa cuối:

Tường Minh

Xe tải
Em cá nhân thấy cụ có nick oto thuận hòa làm kd nói kiểu đó vẫn có người ủng hộ thì lạ thật. Hihi, lạ hơn là thấy cố gắng nói cho bằng nhau chứ khôbg giải quýêt gì
Riêng em, nhận 1 đồng của người ta thì em cg làm cho hết nhẽ kể cả lỗ, lỗ lãi là rủi ro
Ngược lại, bỏ 2 đồng để mua dịch vụ giá thị trường là 1 đồng mà cảm thấy yên tâm, mình đc tôn trọng thì em cũng bỏ
Điển hình ngày nào em cũng bỏ 100k để mua mà thường lại không trúng đồng nào, bù lại, thấy người ta gạ em rằng dịch vụ có giá 7triệu cho mình, ngày nào e cũng tin vì có thật
Cụ theo dõi sự việc này bao lâu rồi? Ko như cụ nghĩ đâu ạ,

quyenxo84

Xe điện
Website
anygard.vn
Mình theo dõu trên facebook, kêu cụ nào vào đối chất, thớt lần trước đã xóa mình cũng theo dõi. Nhưng bờ dồ nên hiểu là mình chỉ mới xem thớt này và có cảm nhận như vậy.

Mình không bênh cụ nguyenkiencuong, nhưng mình chê cách ứng xử với người mua của cụ có nick oto thuận hòa và vài cụ liên quan. Thiếu gì cách để giải quýêt, phương châm làm sếp của mình là: Luôn đứng về phe khách hàng

Chỉnh sửa cuối:

nguyenkiencuong

Xe tải
Mình theo dõu trên facebook, kêu cụ nào vào đối chất, thớt lần trước đã xóa mình cũng theo dõi. Nhưng bờ dồ nên hiểu là mình chỉ mới xem thớt này và có cảm nhận như vậy.

Mình không bênh cụ nguyenkiencuong, nhưng mình chê cách ứng xử với người mua của cụ có nick oto thuận hòa và vài cụ liên quan. Thiếu gì cách để giải quýêt, phương châm làm sếp của mình là: Luôn đứng về phe khách hàng
Chào cụ, k chỉ cụ nói như thế, nh ng khuyên e k nói trên Face vì hay bị Del bài. Cụ nghĩ xem, e kêu ca thì dc cái gì, e vùi dập thì dc cái gì. Quan trọng là thái độ thay đổi thì cách nhìn sẽ thay đổi. Quan niệm của em là " Thái độ quyết định cuộc đời". Em k kinh doanh, lương thì ở nhà quê, văn hoá kém, nên em nói có những điều cảm thấy k hài lòng. " Sai lầm không đáng sợ, mà đáng sợ lại mắc phải sai lầm" . Chúc bác có ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ.