Cảnh báo các cụ có ý định vào Thuận Hoà SG chăm sóc vợ 2.

nguyenkiencuong

Xe tải
có lẽ do sơ suất của ông chủ thôi cụ ạ,bỏ qua cho người ta,người ta sẽ rút kinh nghiệm ạ.
Nếu mà nó nói một câu như bác thì e k muốn để tâm, nó đã để cho nv làm vc k suy nghĩ còn có thái độ thì k coi là sơ xuất dc. Còn dùng chim lợn vào thổi nữa. Đã thế lại nói là mình nhầm lẫn vì k phải cửa hàng chỗ nó

nhalauxehoi

Xe hơi
Nếu mà nó nói một câu như bác thì e k muốn để tâm, nó đã để cho nv làm vc k suy nghĩ còn có thái độ thì k coi là sơ xuất dc. Còn dùng chim lợn vào thổi nữa. Đã thế lại nói là mình nhầm lẫn vì k phải cửa hàng chỗ nó
thành thật xin lỗi cụ,đó cũng là bài học cho tất cả các nhà kinh doanh phải rút kinh nghiệm cụ ạ,nhân viên không tốt sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến công việc kinh doanh của công ty cụ ạ.Bay giờ ở nước mình cũng đã có hội bảo vẹ người tiêu dùng nhưn làm chưa được chặt chẽ cho lắm cụ nhỉ,như bên Singapor thì coi như toi công sức xây dựng công ty bao nhiêu năm,cảm ơn cụ rất nhiều ạ.

nguyenkiencuong

Xe tải
thành thật xin lỗi cụ,đó cũng là bài học cho tất cả các nhà kinh doanh phải rút kinh nghiệm cụ ạ,nhân viên không tốt sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến công việc kinh doanh của công ty cụ ạ.Bay giờ ở nước mình cũng đã có hội bảo vẹ người tiêu dùng nhưn làm chưa được chặt chẽ cho lắm cụ nhỉ,như bên Singapor thì coi như toi công sức xây dựng công ty bao nhiêu năm,cảm ơn cụ rất nhiều ạ.
Bác có kinh doanh k vậy mà hiểu tâm lý vậy. Lẽ thì sai phải sửa, em làm việc ở Foxconn VN gần chục năm mà có 1 phương châm mà e theo là " Sai lầm k đáng sợ, cái sợ là lại vấp phải sai lầm". Nhận sai và sửa sai thì mới đi lên dc, e cũng chẳng nhận là e tốt đẹp nhưng e sợ XH mình và nhất là các ông lớn k giám nhận sai để sửa. E k khen ng Đài Loan nhưng họ có chí tiến thủ rất lớn, họ luôn lấy mẫu ng Nhật Bản để làm việc.

Chỉnh sửa cuối:

nhalauxehoi

Xe hơi
Bác có kinh doanh k vậy mà hiểu tâm lý vậy. Lẽ thì sai phải sửa, em làm việc ở Foxconn VN gần chục năm mà có 1 phương châm mà e theo là " Sai lầm k đáng sợ, cái sợ là lại vấp phải sai lầm". Nhận sai và sửa sai thì mới đi lên dc, e cũng chẳng nhận là e tốt đẹp nhưng e sợ XH mình và nhất là các ông lớn k giám nhận sai để sửa. E k khen ng Đài Loan nhưng họ có chí tiến thủ rất lớn, họ luôn lấy mẫu ng Nhật Bản để làm việc.[/
Thành thật cám ơn cụ,những nước phát triển họ làm ăn chữ "Tín "đặt lên hàng đầu

Vitnuong2611

Xe tải
cụ nói rõ tình trạng hơn được không, chứ nói thế này ai biết được việc gì mà tránh chứ ợ

nguyenkiencuong

Xe tải
Bác có kinh doanh k vậy mà hiểu tâm lý vậy. Lẽ thì sai phải sửa, em làm việc ở Foxconn VN gần chục năm mà có 1 phương châm mà e theo là " Sai lầm k đáng sợ, cái sợ là lại vấp phải sai lầm". Nhận sai và sửa sai thì mới đi lên dc, e cũng chẳng nhận là e tốt đẹp nhưng e sợ XH mình và nhất là các ông lớn k giám nhận sai để sửa. E k khen ng Đài Loan nhưng họ có chí tiến thủ rất lớn, họ luôn lấy mẫu ng Nhật Bản để làm việc.[/
Thành thật cám ơn cụ,những nước phát triển họ làm ăn chữ "Tín "đặt lên hàng đầu
Cũng chẳng "Tín" đâu thưa cụ, cũng lừa lọc cả thôi.

MrNhi

Xe tải
Bác chủ Thớt không nói rõ, có khi lại đang làm pr cho thuận hoà

nguyenkiencuong

Xe tải
Bác chủ Thớt không nói rõ, có khi lại đang làm pr cho thuận hoà
Xl cụ, e chưa bao giờ biết kinh doanh. e hôm nay k ngồi máy tính nên k viết ra dc hết ý. Hẹn sớm để các cụ thông mạch ạ.

tuan.bds

Xe hơi
cụ nói rõ cụ thể hơn đi cụ ơi

tuan.bds

Xe hơi
vợ em cũng đang yếu cần chăm sóc đây

ô tô thuận hòa

Xì hơi lốp
đề nghị bác kể rõ ràng sự viêc chứ cứ mở bài rồi trống thân bài kết độp phát như thế ai hiểu rõ cơ sự như nào?

ô tô thuận hòa

Xì hơi lốp
Thế nào là làm ăn nhập nhằng, tay đấm số nhận 300k đến tận Thuận hòa sài gòn mà chất vấn rảnh quá lu loa lên đây để hạ bệ, đặt điều thế mà đáng mặt đàn ông à. Khách hàng giá cả tùy xe, tùy khách, khách quen nó khác giá thì vô cùng, lờ lãi gì mấy trăm nghìn mà lua loa lên như cháy nhà. :-??

Tường Minh

Xe tải
Mời các cụ qua thớt kia em mới lập nhé, các cụ sẽ biết sự tỉ như nào j

vboy8x

Xe hơi
Website
www.thuanhoasaigon.com
Em bị dính và cho lên Face otofun.net vấn đề nhạy cảm của nhà nó, nhung toàn bị Mod xoá bài, k bít ẩn sau là gì. Chỗ này làm ăn rất nhập nhằng. Lúc nào có tg e sẽ kể chi tiết cho các cụ biết, còn giờ chỉ cảnh báo cụ nào có ý định bào làm nên suy nghĩ kỹ trc khi làm nhé. E hứa sẽ viết chi tiếti nếu nó vẫn xấu tính như thế.
Gửi cụ nguyenkiencuong! Em là thằng vinh hạnh được cụ gửi tin nhắn đây ạ...

Chỉnh sửa cuối:

Kiabuoisang

Xe container
100K chưa rõ trắng đen mà cụ nguyenkiencuong ầm ĩ thế. Gara Thuận Hòa họ đăng đàn rồi đấy, vào mà trả lời cho lịch sự đi.

nguyenkiencuong

Xe tải
100K chưa rõ trắng đen mà cụ nguyenkiencuong ầm ĩ thế. Gara Thuận Hòa họ đăng đàn rồi đấy, vào mà trả lời cho lịch sự đi.
Cụ k phải khoc, làm nhu thế nào còn có nhiẽnh ng làm đánh gia như thế nào còn có những ng làm đánh giá. Đừng có k hiểu mà nói, lịch sự à, câu đấy tôi phải hỏi chủ chứ k cần ông nói với tôi.

nguyenkiencuong

Xe tải
Gửi cụ nguyenkiencuong! Em là thằng vinh hạnh được cụ gửi tin nhắn đây ạ...

Em thật hp ạ. Em làm thì e phải bỏ tiền chứ có xin k, k làm chỗ này thì làm chỗ khác theo các bác nói. Còn càng nói thì càng thấy có vấn đề, Lúc thì bảo k bit sdt này ở đâu, lúc thì abc....

nguyenkiencuong

Xe tải
Thế nào là làm ăn nhập nhằng, tay đấm số nhận 300k đến tận Thuận hòa sài gòn mà chất vấn rảnh quá lu loa lên đây để hạ bệ, đặt điều thế mà đáng mặt đàn ông à. Khách hàng giá cả tùy xe, tùy khách, khách quen nó khác giá thì vô cùng, lờ lãi gì mấy trăm nghìn mà lua loa lên như cháy nhà. :-??
Chim lợn đây rùi, ng khác làm thì giới thiệu lên làm, các ông k luloa thì tôi luloa làm đéch gì. Ông nói lời lãi gì mấy trăm thế chắc toàn lãi to do thịt khách chứ gì. Theo ông thì tôi đặt điều gì mà ngứa cả tai, chắc ông cũng đáng mặt đàn ông lắm đấy đồ chim lợn. Có giỏi thì làm vc lớn hơn đi chứ k phải ngồi đây mà hót.

Chỉnh sửa cuối:

nguyenkiencuong

Xe tải
Còn làm ăn đàng hoàng thì sợ quái thằng nào đặt điều, lại còn kiểu " cả vú lấp miệng em". Xin nhẹ nhành thì cho chứ ăn nói láo thì 500kem cũng next nhé. Còn ông là đàn ông ông thử rút ví vất tờ 100k để ng khác ấy vào mặt xem đàn ông hay đàn bà. Lúc ấy còn luloa hơn cả cháy nhà ấy chứ. Làm cứ như anh Hùng lắm ấy