Cảnh báo các cụ có ý định vào Thuận Hoà SG chăm sóc vợ 2.

Fan gentra

Xe điện
em ngồi hóng các cụ !

ô tô thuận hòa

Xì hơi lốp
Xin thưa, Thuận hòa Auto cơ sở trước kia là của bên tôi giờ tách riêng, làm bên ý thì sang mà lua loa cái mồm lên, thối hơn bể phốt, đời còn dài nhé ăn ở thất đức thì sẽ lãnh đủ thôi. Bên tôi không chưa nhân cái tay đấm nao 300k, cũng chưa biết tờ 300k của nhà a nó to đến như nào. Để lên đây bội nhọ, ngậm máu phun người như thế. Xem lại mình đi cư xử không văn hóa, vùi dập, xúc phạm cả công ty người ta tử tế lắm, nghĩ mà thương hại.
Chim lợn đây rùi, ng khác làm thì giới thiệu lên làm, các ông k luloa thì tôi luloa làm đéch gì. Ông nói lời lãi gì mấy trăm thế chắc toàn lãi to do thịt khách chứ gì. Theo ông thì tôi đặt điều gì mà ngứa cả tai, chắc ông cũng đáng mặt đàn ông lắm đấy đồ chim lợn. Có giỏi thì làm vc lớn hơn đi chứ k phải ngồi đây mà hót.

ô tô thuận hòa

Xì hơi lốp
này, có giỏi đến hẳn công ty tôi 3 mặt một lời, ngồi đấy mà đặt điều vu khổng, đây sợ đếch gì trong khi mình đang hoàng, cậy tiền à có bao nhiêu mà 100 với 500k rút nghe oai thế. Đây chẳng anh hùng anh hào nhắn tin mất dạy, vô học như một số loại không phải người đâu, Gọi còn không dám nghe làm ở đâu thì đến mà trình bày, làm ăn kinh doanh thuận mua vừa bán, không nhận đồng nào không làm mà dám đổ điêu, thất đức thế là cùng.

quangnham

Xe đạp
Cũng muốn hóng hớt tí xem có chuyện gì?

daquydailoc

Tháo bánh
cụ chủ xe đến đó chỉ cần nói anh ở trên fun và bạn anh đã là với giá 200k thì gara nhận lời ngay thôi mà !.. việc nhà hàng giảm giá kích cầu từng đối tượng khách hàng mục tiêu hoặc những ngày lễ là bt. Em làm kinh doanh nhưng mặt hàng khác cho nên em cũng rất thông cảm cho cụ chủ gara ạ ! em không chim lợn gì cả, em chỉ nói nên suy nghĩ của mình mong mn đừng gạch đá, nói nặng lời em thôi không comment nhé !

nguyenkiencuong

Xe tải
này, có giỏi đến hẳn công ty tôi 3 mặt một lời, ngồi đấy mà đặt điều vu khổng, đây sợ đếch gì trong khi mình đang hoàng, cậy tiền à có bao nhiêu mà 100 với 500k rút nghe oai thế. Đây chẳng anh hùng anh hào nhắn tin mất dạy, vô học như một số loại không phải người đâu, Gọi còn không dám nghe làm ở đâu thì đến mà trình bày, làm ăn kinh doanh thuận mua vừa bán, không nhận đồng nào không làm mà dám đổ điêu, thất đức thế là cùng.
Chẳng bít ai thất đức thưa ngài.

Tường Minh

Xe tải

nguyenkiencuong

Xe tải
cụ chủ xe đến đó chỉ cần nói anh ở trên fun và bạn anh đã là với giá 200k thì gara nhận lời ngay thôi mà !.. việc nhà hàng giảm giá kích cầu từng đối tượng khách hàng mục tiêu hoặc những ngày lễ là bt. Em làm kinh doanh nhưng mặt hàng khác cho nên em cũng rất thông cảm cho cụ chủ gara ạ ! em không chim lợn gì cả, em chỉ nói nên suy nghĩ của mình mong mn đừng gạch đá, nói nặng lời em thôi không comment nhé !
lần trc e cũng nói như bác bảo vậy mà khi xong lại còn thịt em tới tận xương ấy chứ

nguyenkiencuong

Xe tải
mọi chuyển giải quyết ổn rồi nhé cụ, em với cụ cùng del thôi :)
Chúc cụ 1 tuần làm việc hiệu quả :)
ok, đóng thôi. Vì ngay từ đầu nói như bạn gái thì chẳng to tát gì cả. Đừng để một ai phàn nàn về công ty của bạn nữa nhé.

Tường Minh

Xe tải
ok, đóng thôi. Vì ngay từ đầu nói như bạn gái thì chẳng to tát gì cả. Đừng để một ai phàn nàn về công ty của bạn nữa nhé.
Cơ mà em ko rõ del bài kiểu gì cụ ạ? Cái này phải nhờ mod à cụ ?

nguyenkiencuong

Xe tải
Em đợi nốt bác Ô tô Thuận Hoà vào nốt ạ rùi em báo xoá bài luôn.

Tường Minh

Xe tải

nguyenkiencuong

Xe tải
Dạ thưa bác, theo lời một số Coment ở đây thì 100k còn tiếc thì lấy đâu ra tiền mà alo ạ. với lại bảo e thất đưc, ngậm máu phun người thì e cũng cần một lời chứ ạ

Tường Minh

Xe tải
Dạ thưa bác, theo lời một số Coment ở đây thì 100k còn tiếc thì lấy đâu ra tiền mà alo ạ. với lại bảo e thất đưc, ngậm máu phun người thì e cũng cần một lời chứ ạ
Tất cả chỉ là nhầm lẫn, em nói vậy ổn chứ cụ :3

nguyenkiencuong

Xe tải
Em k bắt bí, nhưng bị ng nhà bác nói là ngậm máu phun người, là thất đức. Còn việc nhầm lãn thì em hay bac nhầm lẫn. bác cứ nói cho toàn thể nghe. em nói chuyện với co gái xong quay lại xem coment thì ôi giời nhận toàn ngôn ngữ khủng thôi. Các bác chơi hơi bị hay, vừa nhún nhường vừa cứng rắn.

Tường Minh

Xe tải
Em k bắt bí, nhưng bị ng nhà bác nói là ngậm máu phun người, là thất đức. Còn việc nhầm lãn thì em hay bac nhầm lẫn. bác cứ nói cho toàn thể nghe. em nói chuyện với co gái xong quay lại xem coment thì ôi giời nhận toàn ngôn ngữ khủng thôi. Các bác chơi hơi bị hay, vừa nhún nhường vừa cứng rắn.
Em cũng chả bênh nhân viên bên em đâu, nhưng mà cụ cứ thử đặt mình vào vị trí của nv bên em khi mấy ngày trước bị cụ " tổng xỉ vả " thì thái độ nó sẽ như nào ạ.
Em thì muốn dừng rồi, mất thời gian lắm cụ ạ.
Còn nhân viên em còm men ko hay em sẽ kêu các bạn đó xóa, nhưng những cụ ô ẹp còm men thì em ko kiểm soát đc đâu cụ nhé.

nguyenkiencuong

Xe tải
Em cũng chả bênh nhân viên bên em đâu, nhưng mà cụ cứ thử đặt mình vào vị trí của nv bên em khi mấy ngày trước bị cụ " tổng xỉ vả " thì thái độ nó sẽ như nào ạ.
Em thì muốn dừng rồi, mất thời gian lắm cụ ạ.
Còn nhân viên em còm men ko hay em sẽ kêu các bạn đó xóa, nhưng những cụ ô ẹp còm men thì em ko kiểm soát đc đâu cụ nhé.
Chắc những ng Coment đó toàn người rưng chắc. em k tổng xỉ vả ai hết, có sai thì nhận. Lúc nc với cô gái ấy xong, e nghĩ cũng muốn stop, nhưng lại đọc coment của mấy ng nhà bạn ở trên mà tức lắm. Đúng theo như bạn ấy nói ông trời có mắt cứ để đó đi.

ô tô thuận hòa

Xì hơi lốp
Nếu mà muốn rõ ràng thì đến đông đủ 2 bên để thẳng thắn nói ra, chứ đâu cần lên đây thêm mắm muối rồi cứ vui dập dù cho sự việc ngay cả nhân viên công ty còn ko biết ai là người nhận. Mọi người ạ chuyện gì thì cứ nghe hai tai, ở đời thiếu gì dựng chuyện vùi dập, hạ bệ nhau chỉ vì hiểu lầm hay cố tình làm to lên để nhận được sự ủng hộ về mình bảo thủ cho là mình đúng. Nếu bên tôi sai thì bên tôi chịu trách nhiệm, thế nhưng sự việc đến làm rõ ràng đến tận nơi hay chỉ cần một cái hẹn thoi còn không dám haha thì biết rồi đấy, Sai lè thì không ai dám bảo về đến cùng đâu, cái gì quá giới hạn sức chịu đựng thì chúng tôi không để yên sự việc này đâu. Thân

cottu

Xe máy
Quá buồn cho văn hóa!

ô tô thuận hòa

Xì hơi lốp
tai bay vạ gió thôi chứ chẳng ai muốn chiến tranh làm gì, giảng hòa nói chuyện tử tế không được một mực vu khống nói vùi dập đi chẳng ai chịu được cả