Cảnh báo các cụ có ý định vào Thuận Hoà SG chăm sóc vợ 2.

nguyenkiencuong

Xe tải
[ New] Cảnh báo các cụ có ý định vào Thuận Hoà SG chăm sóc vợ 2.

Em bị dính và cho lên Face otofun.net vấn đề nhạy cảm của nhà nó, nhung toàn bị Mod xoá bài, k bít ẩn sau là gì. Chỗ này làm ăn rất nhập nhằng. Lúc nào có tg e sẽ kể chi tiết cho các cụ biết, còn giờ chỉ cảnh báo cụ nào có ý định bào làm nên suy nghĩ kỹ trc khi làm nhé. E hứa sẽ viết chi tiếti nếu nó vẫn xấu tính như thế.

Hôm nay em kể chi tiết xong cho các bạn đánh gía như thế nào thì tuỳ, còn việc xác nhận đó là việc của các bạn. Còn khách quan là để cho các khách hàng đánh giá.

" Hôm đó tầm 14h ngày 21/11, em trai mình cùng bạn nó trọ gần đấy và đi xe đạp tới Thuận Hoa SG có mang một cái đấm số để bọc da ( vì ở xa nên em tháo ra gửi nó đang họ. Cái này dc cái anh em trên OF đã share địa chỉ và giá cả rùi nhé. Khi mang đến, các nhân viên ở đây có một cái nhìn kiểu đi xe đạp vào làm đồ ô tô nên k có ý tiếp đón. Có 1 anh đang ngồi hỏi ra va có anh mắt nhìn như e mình là kẻ đi ăn trôm và nói: đi đâu, em mình có đưa ra tay đấm và hắn trả lời luôn là 1 cái k làm, ý là có nhỏ lẻ thì phải, rồi hắn ta hỏi 1 anh Cao, hơi gầy, mặt hơi gẫy một chút, là mày có nhận làm k thì hắn ta trả lời " 350k, à 300k và mai lấy, muốn lấy ngay thì lấy cái khác, e trai k đồng ý và hắn ta thốt lên la cái *** nào mà trả giống nhau. Em trai nói sao mấy ng làm trc có 200k mà a lấy e 300k, thì tay gầy bảo vì những ng đó còn làm nhiều đồ linh tinh của xe nữa. Cái này em khẳng định luôn là không phải vì mấy bác trên Of đã làm chỉ có bọc thôi, và chẳng làm thêm gì hết. E trai gọi điện hỏi mình, mình luc này ức nổ mắt bảo vì cái tật xấu này mà họ vẫn chưa chịu sửa. Rồi bảo e trai mang về luôn và k chịu ngu như lần trc.Cái này chắc có bác bảo có 100k mà cũng ABCD, các bác cứ bị như e rồi có tức k đã nhé. Lúc quay đầu xe về thì em mình kể là nhân viên có những câu nói mà chẳng ai muốn nghe tẹo nào ".

Mình và cu em nhà mình xác nhận rõ rùi, nếu Thuận Hoà SG mà có 2 cở sở cùng tên như vậy mà cùng địa chỉ thì mình nhận sai, mình và cu em cũng đã vào đó làm 1 lần rùi, nên cac ban đừng khẳng định là mình nhầm lẫn. Còn mình cũng k vào Thuận Hoa Auto nào hết. Còn một số Coment trên ôtfun nói này nói kia bảo mình thất đức, ngậm máu phun ngừoi, có 100k mà.... thì mình nói luôn mình chẳng thừa Time mà làm vậy, mìn cũng đã làm đâu mà mất 100k, nhưng cái bực là cái thái độ coi thường, ăn nói khinh bỉ khách hàng. Các ông không tôn trọng người khác thì đừng mong người khác tôn trọng mọi người. Còn người nhà các bạn nói mình là chửi mọi người, xl mình chưa chửi các bạn câu nào quá đáng như các bạn nói đâu. Còn việc mình không nghe điẹn thoại của các bạn gọi mình vì mìn rất sợ các bạn biến đen thành trắng và trắng thành đen. Như hôm qua bạn gái có sdt 0936271819 gọi cho mình nói chuyện rằng k muốn tiếp tục tranh luận nữa và cũng muốn mình xoá bài và mình cũng đồng ý, tin nhắn mình vẫn lưu, khi mình nc với bạn đó xong thì nhận đc những người của nhà bạn Coment trên diễn đàn nói mình là thất đức, ngậm máu phun ng, mồm luloa thối hơn bể phốt, là đồ này đồ kia, là mình làm ở chỗ khác rùi sang đó ăn vạ. Còn bảo em đến đối chất, e chẳng phải tội, vì sai k giám nhận, k nhận thì k thể sửa, sẽ tiếp tục tái diễn.

Em kể đến đây thì các cụ chắc đã hiểu sự tình và đánh giá thôi. Còn từ giờ có sdt vẫn gọi cho mình thì đừng gọi nữa. Cái đẹp thì phải cho tất cả thấy, mình k muốn thấy và hưởng thụ một mình đâu.

Chỉnh sửa cuối:

Thanh_Binh

Xe điện
Em bị dính và cho lên Face otofun.net vấn đề nhạy cảm của nhà nó, nhung toàn bị Mod xoá bài, k bít ẩn sau là gì. Chỗ này làm ăn rất nhập nhằng. Lúc nào có tg e sẽ kể chi tiết cho các cụ biết, còn giờ chỉ cảnh báo cụ nào có ý định bào làm nên suy nghĩ kỹ trc khi làm nhé. E hứa sẽ viết chi tiếti nếu nó vẫn xấu tính như thế.
cụ nói cụ thể hơn dc ko ah.

nguyenkiencuong

Xe tải
Có cụ nào la bạn bè thì giúp e bảo nó vào đây thanh minh cho a e nghe đi. E hứa sẽ viết cụ thể nếu k trả lời rõ ràng ạ

thothaibinh

Xe tải
Chắc cụ chủ đang bức xúc lâm.

bsphongnb

Xe container
Cái vụ khâu da bọc cần số Ỉn 200k thành 300k phải ko cụ chủ???

MrNhi

Xe tải
Dù sao em cũng muốn được nghe 2 tai ạ

nguyenkiencuong

Xe tải
Thế nên e muốn họ lên đây nói rõ và chỉ ra thằng đấy không lại liên luỵ cả. k vì 100k đâu mà vì thái độ và buối sáng nay họ định đổi lỗi là e làm k phải chỗ nhà họ mà sang nhầm nhà khác.

nguyenkiencuong

Xe tải
Cái vụ khâu da bọc cần số Ỉn 200k thành 300k phải ko cụ chủ???
không đơn giản chỉ 100k như các bác vẫn nghĩ. Cho ng nghèo sẽ có ích chứ cho mà mình vẫn bị họ chửi

nguyenkiencuong

Xe tải
Chắc cụ chủ đang bức xúc lâm.
Bức xúc vì cho mấy ông chim lợn vào hót như sáo nên e tủi thân ạ, E đã nói cho một số lão làng ở đây biêt nên để tất cả cùng biết thôi.

Bummer9332

Xe buýt
Các cụ cứ úp mở quá, chửi cũng là một cách góp ý, có điều hơi khó nghe, nhưng sự thật vẫn là sự thật, sợ gì mà ko nói cụ

tranduckhang

Xe tải
Ủn lên cho các cụ mợ bít mà cảnh giác!

leanhduc1707

Xe tăng
E hóng cái. Có phải chỗ gần bờ sông sau big c chuyên làm nội thất không ạ?

nguyenkiencuong

Xe tải
Các cụ cứ úp mở quá, chửi cũng là một cách góp ý, có điều hơi khó nghe, nhưng sự thật vẫn là sự thật, sợ gì mà ko nói cụ
Đơn giản như thế thì e k post lên đây. Em Post lên hẳn lên Face nhưng toàn bị Del bài. Nếu nó cố tình bựa thì cho out luôn ạ

nguyenkiencuong

Xe tải
Cụ cứ nói cụ tỉ ra cho anh em biết để họ còn sửa cụ ạ. Cụ phải học người Singapore xử lý chủ cừa hàng bán IP6 ntn ý
Thưa cụ nếu dân mình mà như dân Sing thì nó nhẽ khác, đằng này cho lên Face thì toàn bọn chim lợn nhà nó ăn nói láo bảo là có 100K cũng kêu ca, nó đánh lừa ng đọc kiểu cả vú lấp miệng em.

nguyenkiencuong

Xe tải
Ủn lên cho các cụ mợ bít mà cảnh giác!
Chỉ là cảnh giác cao độ khi làm vc ở chỗ này. Em mua mấy cái IPhone ở 9B hàng lược. biết là đắt hơn chỗ khác nhưng e cảm thấy yên tâm, bị làm sao là họ sẵn sàng giúp mình ngay, *** như mấy cái thằng giả ở đây.

nhalauxehoi

Xe hơi
có lẽ do sơ suất của ông chủ thôi cụ ạ,bỏ qua cho người ta,người ta sẽ rút kinh nghiệm ạ.