Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Nghe đồn là mấy ông ET vừ xin được tài trợ từ "Dê Tươi Hùng Nhọ" 20 trẹo, nhưng với ĐK là phải đi vào bv điên BH ăn nhậu....cụ nào trong ban điều hành nhà ET xác nhận gói tài trợ này giúp cái đê
E xác nhận. Chi hội đã cử Phó CT thường chực ngồi đó tuần 8 ngày rồi còn gì. 20 củ là còn ít quá đấy

Tanpo

Xe hơi
Kính thưa các cụ trong thớt này,

Em, với tư cách là Chã của box Ford, admin group fb Ford+ xin trả lời các cụ như sau:
1. ESCTEAM là chi hội mở, được thành lập từ ngày 09/9/2009, là nơi quy tụ của những người trùng máu, có sở thích giống nhau, yêu mến xe Ford nói chung và Escape nói riêng. Nội quy của ESCTEAM được chính anh em thành viên xây dựng và mọi hoạt động của chi hội đều dựa vào nội quy, tiêu chí đã vạch ra từ trước. Việc kết nạp thành viên được tuân theo quy định, tiêu chí cụ thể và không phải cứ ai đi xe Ford hay Escape thì đương nhiên là thành viên của ET và được cấp phát logo.
Qua đây, em cũng xin được nói luôn với các cụ: ESCTEAM là chi hội duy nhất tính đến thời điểm này trên OF đã đăng ký bảo hộ thương hiệu tại Cục Sở hữu Trí tuệ, vì thế, những gì liên quan đến ET đều không phải của bất kỳ một cá nhân nào.

2. Hiện tại, em đang tổ chức 1 chương trình nghỉ Hè cho đại gia đình ESCTEAM. Chương trình dài (10 ngày) quãng đường xa (khoảng 2.600km) chính vì thế nên khâu tổ chức, công tác hậu cần phải chuẩn bị chu đáo. Vì thế, số lượng thành viên tham dự sẽ bị hạn chế, nếu không, BTC chương trình sẽ không đảm bảo được sự an toàn cũng như tổ chức chuyến đi chu đáo.
Trong chương trình này, em có kêu gọi tài trợ của nhiều đơn vị cho đoàn trong đó có Ford, hiện tại đang trong quá trình đàm phán tài trợ với các đơn vị, vì vậy, tới thời điểm này chi tiết tài trợ với các đơn vị em cũng không nhất thiết phải nói ra với với các cụ ở đây.

Vài dòng với các cụ!
1. Chi hội mở? Vậy cụ xem lại cái cách quản lý chi hội của cụ đi?cụ tự biết là từ 2014 đến nay ET có kết nạp thêm thành viên nào nữa không và gắn thêm được bao nhiêu cái logo của chi hội cho các thành viên?cụ đừng vì cái sự thần thánh hoá cái nguồn gốc logo mà cụ tự đóng của một sân chơi của cộng đông mở ( như cụ nói). Nếu là sân chơi của riêng một số người thì nó không còn là sân chơi của anh em chơi escape trên diễn đàn of, nếu nó không phải là sân chơi của of e dám khẳng định cụ chả vác đi xin đâu được tài trợ cả.
2. Việc có tài trợ hay không có tài trợ hoặc đang xin tài trợ giờ e hỏi cụ mới nói!
Còn việc cụ nói đang xin tài trợ nên không cần phải nói nó cũng là sự thừa nhận việc có liên quan đến chương trình ford đường xa mà chương trình ford đường xa thì em biết là có tài trợ.
Vậy là mọi việc đã rõ.
1. ET không phải là sân chơi của of và nó không thể là đại diện cho cộng đồng chơi xe escape của diễn đàn otofun.net
2. Chương trình do ford+ tổ chức có liên quan đến chương trình ford đường xa ( việc này có liên quan đến tài trợ) nếu có tài trợ thì là tài trợ cho tất cả các thành viên tham gia chứ không phải cho riêng hôi ET của các cụ
Em xin chấm dứt mọi tranh cãi ở đây!

Kurumasuki

Xe container
Hội ếch các cụ phức tạp ghê,
Chả có gì phức tạp
Giả sử Ford nó tài trợ thì nó cũng thông qua một tổ chức đại diện do nó tín nhiệm, cụ có bực cũng chả làm gì được.
Giả sử cụ tố cáo lên Ford thì lý lẽ của cụ rất yếu.

Ngoc Phan XLS

Xe container
1. Chi hội mở? Vậy cụ xem lại cái cách quản lý chi hội của cụ đi?cụ tự biết là từ 2014 đến nay ET có kết nạp thêm thành viên nào nữa không và gắn thêm được bao nhiêu cái logo của chi hội cho các thành viên?cụ đừng vì cái sự thần thánh hoá cái nguồn gốc logo mà cụ tự đóng của một sân chơi của cộng đông mở ( như cụ nói). Nếu là sân chơi của riêng một số người thì nó không còn là sân chơi của anh em chơi escape trên diễn đàn of, nếu nó không phải là sân chơi của of e dám khẳng định cụ chả vác đi xin đâu được tài trợ cả.
2. Việc có tài trợ hay không có tài trợ hoặc đang xin tài trợ giờ e hỏi cụ mới nói!
Còn việc cụ nói đang xin tài trợ nên không cần phải nói nó cũng là sự thừa nhận việc có liên quan đến chương trình ford đường xa mà chương trình ford đường xa thì em biết là có tài trợ.
Vậy là mọi việc đã rõ.
1. ET không phải là sân chơi của of và nó không thể là đại diện cho cộng đồng chơi xe escape của diễn đàn otofun.net
2. Chương trình do ford+ tổ chức có liên quan đến chương trình ford đường xa ( việc này có liên quan đến tài trợ) nếu có tài trợ thì là tài trợ cho tất cả các thành viên tham gia chứ không phải cho riêng hôi ET của các cụ
Cụ thật là dai dẳng vì TIỀN và cực kỳ hồ đồ khi kết luận cảm tính như thế này!!!
Em thấy các ông Ếch hay giống nhau ở chỗ Tiền không nhiều cũng rất phóng khoáng về Tiền cũng như không để ý vặt vãnh đâu!

ltlinh

Xe tăng
Hội với trả hè, các cụ phải nói rảnh thật em nói thật. Cụ nào tham gia hội đã rảnh cụ nào tham gia điều hành còn rảng việc hơn.

Nhân tiện có hội bền nhất là hội những người thích capuchia chưa thấy ai kiện cáo báo giờ, đặc biệt là chi hội chia từng lần.

Bò lốp

Xe lăn
nhiều khi mục đích của cụ chủ và mục đích của hội nhóm ko cùng chung lối,ko chơi đc là đúng thôi.mình cứ lập hội riêng cùng chung lối mà chơi cho thỏa chứ ngồi lôi ra ý kiến thì phản biện của họ cũng bưng hết,nội tình nhiều người hiểu lắm cơ mà kệ mự nó thôi cụ ạ

truongsonk300

Xe tải
Vậy là mọi việc đã rõ.
Cụ chủ nằng nhằng thật... Kết nạp hay xin ra là chuyện của chi hội người ta... Việc gì phải thông báo ra đây cho cụ biết... Chỉ cần thành viên chi hội biết là đủ... Còn cụ chủ, xin vào mà ko đc phản hồi thì cụ phải xem lại cách ăn ở...n..h..á...
G em nó kêu đi ăn cơm rồi... Chào cụ chủ nhá

fantasy0178

Xe tăng
Nhiều cụ đúng là thần thánh hóa mấy cái team này team nọ, e chả bao h tham gia nhóm nào mà vẫn thấy vui, thik đi đâu thì hú phát maya thằng bạn thân lên đường ngay lập tức, khỏi chờ ô nào bà nào sắp xếp cho mình, cuộc đời mình tự do từ những thứ nhỏ nhất là thấy sướng nhất

bvc

Xe tăng

Em, với tư cách là Chã của box Ford, admin group fb Ford+ xin trả lời các cụ như sau:
1. ESCTEAM là chi hội mở, được thành lập từ ngày 09/9/2009, là nơi quy tụ của những người trùng máu, có sở thích giống nhau, yêu mến xe Ford nói chung và Escape nói riêng. Nội quy của ESCTEAM được chính anh em thành viên xây dựng và mọi hoạt động của chi hội đều dựa vào nội quy, tiêu chí đã vạch ra từ trước. Việc kết nạp thành viên được tuân theo quy định, tiêu chí cụ thể và không phải cứ ai đi xe Ford hay Escape thì đương nhiên là thành viên của ET và được cấp phát logo.
Qua đây, em cũng xin được nói luôn với các cụ: ESCTEAM là chi hội duy nhất tính đến thời điểm này trên OF đã đăng ký bảo hộ thương hiệu tại Cục Sở hữu Trí tuệ, vì thế, những gì liên quan đến ET đều không phải của bất kỳ một cá nhân nào.

2. Hiện tại, em đang tổ chức 1 chương trình nghỉ Hè cho đại gia đình ESCTEAM. Chương trình dài (10 ngày) quãng đường xa (khoảng 2.600km) chính vì thế nên khâu tổ chức, công tác hậu cần phải chuẩn bị chu đáo. Vì thế, số lượng thành viên tham dự sẽ bị hạn chế, nếu không, BTC chương trình sẽ không đảm bảo được sự an toàn cũng như tổ chức chuyến đi chu đáo.
Trong chương trình này, em có kêu gọi tài trợ của nhiều đơn vị cho đoàn trong đó có Ford, hiện tại đang trong quá trình đàm phán tài trợ với các đơn vị, vì vậy, tới thời điểm này chi tiết tài trợ với các đơn vị em cũng không nhất thiết phải nói ra với với các cụ ở đây.

Vài dòng với các cụ!
Em thì nhạc nào cũng nhẩy, chi hội nào cũng chơi, quan điểm là chọn bạn đồng nết, đồng tính :)):)):)) mà chơi, thích thì chơi, không thích thì ngồi hóng các cụ bàn các vấn đề về kỹ thuật, chém gió,... :-?:-?:-?

Tóm lại, chả quan trọng thích thì vẫn rong ruổi trên mọi nẻo đường trên tinh thần đoàn kết cùng vợ cả và vợ hai @};-@};-@};-

Chỉnh sửa cuối:

Tanpo

Xe hơi
TIỀN!!!
Cụ xoay quanh chữ TIỀN!
Cụ oánh võng mãi cũng TIỀN!
Em hoàn toàn đại diện được cho ET để nói chuyện ở đây chứ em không đại diện cho TIỀN như Cụ!
Vụ này thực sự có lý do gì nữa chứ em cho rằng Cụ không thèm TIỀN đến thế và cũng có IQ cao hơn em và người khác rất nhiều để hiểu TIỀN ở đây nó là CỦA NỢ chứ no béo gì đâu Cụ nhể? :))
Đúng đấy cụ ạ,chỉ vì cái chữ Tiền mà ET phải lập thớt để tổ chức chương trình để có thêm người đăng ký cho đủ số lượng để có thể lĩnh đủ Tiền từ nhà tài trợ nhưng lại không công bố bất cứ thông tin nào liên quan đến Tiền kể cả việc đang vác cái danh ET là một chi hội sinh hoạt trên diễn đàn otofun.net để đi xin Tiền, nói như cụ Xíu thì vác cái tên Nhái để đi xin Tiền, còn cụ e thấy chỉ có thể đại diện cho cái hội ET Nhái của cụ thôi chứ cụ chả là cái gì mà đại diện được cho hội escape của diễn đàn này cả. Cụ bảo e đại diện cho Tiền thì đúng là cụ hơi bị lạc đề và có chút động cơ ở đây để áp đặt việc đó

pain

Xe ba gác

Vài dòng với các cụ!
Vậy như Thế này là đúng và chuẩn rồi. Em nghĩ chủ thớt đọc kỹ comment này rồi tự xóa thớt đi thôi. Giữ hòa khí !

Em thích nhất quan niệm An toàn tuyệt đối cho thành viên chuyến đi của cụ xanh xanh này. Lý do đó quá chính đáng và thuyết phục. Và vì điều này nên có quyền bác bỏ, miễn thứ, hạn chế các việc khác, số lượng tham gia.

pain

Xe ba gác
Đúng đấy cụ ạ,chỉ vì cái chữ Tiền mà ET phải lập thớt để tổ chức chương trình để có thêm người đăng ký cho đủ số lượng để có thể lĩnh đủ Tiền từ nhà tài trợ nhưng lại không công bố bất cứ thông tin nào liên quan đến Tiền kể cả việc đang vác cái danh ET là một chi hội sinh hoạt trên diễn đàn otofun.net để đi xin Tiền, nói như cụ Xíu thì vác cái tên Nhái để đi xin Tiền, còn cụ e thấy chỉ có thể đại diện cho cái hội ET Nhái của cụ thôi chứ cụ chả là cái gì mà đại diện được cho hội escape của diễn đàn này cả. Cụ bảo e đại diện cho Tiền thì đúng là cụ hơi bị lạc đề và có chút động cơ ở đây để áp đặt việc đó
Cụ à! Theo em cụ nên bình tĩnh hơn để tiếp nhận ý kiến của cụ kia. Cá nhân em thấy hai bên không hiểu nhau nên lời qua tiếng lại rồi sự việc đi quá xa.

Giữ hòa khí đi cụ.

Cụ thắc mắc thì cụ kia giải đáp rồi. Có gì đâu nhỉ?

TONGIA

Xe lừa
Không thích thì lập một đội khác mà chơi.
.
Lập đội Real Ếch Team hay Ếch Grand team... ấy

Xíu

Xe buýt
Vậy như Thế này là đúng và chuẩn rồi. Em nghĩ chủ thớt đọc kỹ comment này rồi tự xóa thớt đi thôi. Giữ hòa khí !

Em thích nhất quan niệm An toàn tuyệt đối cho thành viên chuyến đi của cụ xanh xanh này. Lý do đó quá chính đáng và thuyết phục. Và vì điều này nên có quyền bác bỏ, miễn thứ, hạn chế các việc khác, số lượng tham gia.
Tks cụ đứng trên quan điểm trung lập để xét việc. Chúc cụ bữa trưa ngon miệng:)

tuannguyen77

Xe tải
Em cảm giác chủ thớt còm như kiểu bị cướp hay bị đập nồi cơm ý

Xíu

Xe buýt
Không thích thì lập một đội khác mà chơi.
.
Lập đội Real Ếch Team hay Ếch Grand team... ấy
E nói cụ thớt lúc đầu rồi. Qua đây xin gửi lời chào thân ái và quyết thắng tới hội Cóc team, Nhái team hay Ếch team xịn...hay gì gì nữa.

bimbim5656

Xe container
Họ không cho vào thì tập hợp nhau lại lập hội khác. Quan trọng là phải kiếm đc một ông chủ tịch đủ kinh nghiệm và chơi phải fair. Nếu có nhiều đóng góp cho OF thì đánh bật cái nhóm kia, có khi mai mốt nhóm kia lại xin vào :D

boy_spott

Xe điện
Gặp giám đốc of mở TAEM mà chơi. Hết

Trạng thái
Thớt đang đóng