Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tanpo

Xe hơi
Nay 2016 rồi mà cụ nào còn nghĩ free. Hay mang tên chi hội Fò nó thế? Không được không được, nhất định ko được. Đến Fò hưu trí cũng ko thể nào free được.

Đấy là e nói cái xe Ford Escape ko còn sản xuất ở VN nữa, nên cho nó vào dạng hiu trí được rồi...
Cụ lại lạc đề rồi!
Ở đây không ai cần phờ ri cả, năm 2016 rồi mà ăn chơi còn phải đi xin tài trợ?=))=))=)) Nhỡ xin được thì lại giấu nhẻm đi =))=))=)) công bố chương trình lịch trình rõ ràng mà lại quên không đả động gì đến chuyện đi xin tài trợ?ở đây ai mới là người mà 2016 rồi mà còn nghĩ đến chuyện đi xin tài trợ để free đây hả cụ????
E nhắc lại lần nữa là e và một số thành viên quan tâm đến sự kiện đấy cần sự minh bạch về tiền
Còn chuyện các cụ coi ET là nhóm riêng như vậy là đủ e không cần thêm lời giải thích nữa

bóng

Xe tải
Kính thưa các cụ trong thớt này,

Em, với tư cách là Chã của box Ford, admin group fb Ford+ xin trả lời các cụ như sau:
1. ESCTEAM là chi hội mở, được thành lập từ ngày 09/9/2009, là nơi quy tụ của những người trùng máu, có sở thích giống nhau, yêu mến xe Ford nói chung và Escape nói riêng. Nội quy của ESCTEAM được chính anh em thành viên xây dựng và mọi hoạt động của chi hội đều dựa vào nội quy, tiêu chí đã vạch ra từ trước. Việc kết nạp thành viên được tuân theo quy định, tiêu chí cụ thể và không phải cứ ai đi xe Ford hay Escape thì đương nhiên là thành viên của ET và được cấp phát logo.
Qua đây, em cũng xin được nói luôn với các cụ: ESCTEAM là chi hội duy nhất tính đến thời điểm này trên OF đã đăng ký bảo hộ thương hiệu tại Cục Sở hữu Trí tuệ, vì thế, những gì liên quan đến ET đều không phải của bất kỳ một cá nhân nào.

2. Hiện tại, em đang tổ chức 1 chương trình nghỉ Hè cho đại gia đình ESCTEAM. Chương trình dài (10 ngày) quãng đường xa (khoảng 2.600km) chính vì thế nên khâu tổ chức, công tác hậu cần phải chuẩn bị chu đáo. Vì thế, số lượng thành viên tham dự sẽ bị hạn chế, nếu không, BTC chương trình sẽ không đảm bảo được sự an toàn cũng như tổ chức chuyến đi chu đáo.
Trong chương trình này, em có kêu gọi tài trợ của nhiều đơn vị cho đoàn trong đó có Ford, hiện tại đang trong quá trình đàm phán tài trợ với các đơn vị, vì vậy, tới thời điểm này chi tiết tài trợ với các đơn vị em cũng không nhất thiết phải nói ra với với các cụ ở đây.

Vài dòng với các cụ!
Ngắn gọn xúc tích, khi nào có xe Ford nhất định em xin tham gia vào nhóm các cụ :)

Tanpo

Xe hơi
Cụ chủ ko hiểu hay cố tình ko hiểu hay có vấn đề gì trong CBU nhỉ....
2012 nó là 2012.... Lấy cái chương trình có sẵn để làm cho 1 nhúm thì ko đc à... Em mà có xe phò, có chơi trong cái nhúm này em cũng ko kết nạp cụ vào chơi chung.... Vì sao thì cụ tự hiểu.....
Hoện giờ em đi xe buýt...
Cụ mà có trong nhóm đấy e cũng ứ muốn chơi chung với cụ,vì sao cụ tự hiểu =))

thichxeoto

Xe điện
Kệ mịa chúng nó đi cụ, thích thì chơi không thích thì nex đỡ đau đầu, em món hội hè nhiệt tình thì tham gia thờ ở thì tạm biệt, cuộc sống vưỡn thế, cơm ba bữa quần áo mắc cả ngày có sao đâu.

Tribute

Xe container

truongsonk300

Xe tải
Cụ lại lạc đề rồi!
Ở đây không ai cần phờ ri cả, năm 2016 rồi mà ăn chơi còn phải đi xin tài trợ?=))=))=)) Nhỡ xin được thì lại giấu nhẻm đi =))=))=)) công bố chương trình lịch trình rõ ràng mà lại quên không đả động gì đến chuyện đi xin tài trợ?ở đây ai mới là người mà 2016 rồi mà còn nghĩ đến chuyện đi xin tài trợ để free đây hả cụ????
E nhắc lại lần nữa là e và một số thành viên quan tâm đến sự kiện đấy cần sự minh bạch về tiền
Còn chuyện các cụ coi ET là nhóm riêng như vậy là đủ e không cần thêm lời giải thích nữa
Chắc cụ hay dấu lương ko đưa cho G để lập quỹ đen nên tự suy bụng ta ra bụng người rồi.... Em fun tý

tuannguyen77

Xe tải
Cụ lại lạc đề rồi!
cụ có tham gia cái chương trình này ko ạ

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net

Em, với tư cách là Chã của box Ford, admin group fb Ford+ xin trả lời các cụ như sau:
1. ESCTEAM là chi hội mở, được thành lập từ ngày 09/9/2009, là nơi quy tụ của những người trùng máu, có sở thích giống nhau, yêu mến xe Ford nói chung và Escape nói riêng. Nội quy của ESCTEAM được chính anh em thành viên xây dựng và mọi hoạt động của chi hội đều dựa vào nội quy, tiêu chí đã vạch ra từ trước. Việc kết nạp thành viên được tuân theo quy định, tiêu chí cụ thể và không phải cứ ai đi xe Ford hay Escape thì đương nhiên là thành viên của ET và được cấp phát logo.
Qua đây, em cũng xin được nói luôn với các cụ: ESCTEAM là chi hội duy nhất tính đến thời điểm này trên OF đã đăng ký bảo hộ thương hiệu tại Cục Sở hữu Trí tuệ, vì thế, những gì liên quan đến ET đều không phải của bất kỳ một cá nhân nào.

2. Hiện tại, em đang tổ chức 1 chương trình nghỉ Hè cho đại gia đình ESCTEAM. Chương trình dài (10 ngày) quãng đường xa (khoảng 2.600km) chính vì thế nên khâu tổ chức, công tác hậu cần phải chuẩn bị chu đáo. Vì thế, số lượng thành viên tham dự sẽ bị hạn chế, nếu không, BTC chương trình sẽ không đảm bảo được sự an toàn cũng như tổ chức chuyến đi chu đáo.
Trong chương trình này, em có kêu gọi tài trợ của nhiều đơn vị cho đoàn trong đó có Ford, hiện tại đang trong quá trình đàm phán tài trợ với các đơn vị, vì vậy, tới thời điểm này chi tiết tài trợ với các đơn vị em cũng không nhất thiết phải nói ra với với các cụ ở đây.

Vài dòng với các cụ!
Chuẩn roai
Thoai em té

Metall

Xe tải

truongsonk300

Xe tải
Cụ mà có trong nhóm đấy e cũng ứ muốn chơi chung với cụ,vì sao cụ tự hiểu =))
Em ko có oto nên lên đây xem để học hỏi, nhỡ mai kia có cục xèng nó rơi vào đầu thì mua oto và xin vào chơi ( chơi có nộp tiền).. Nhưng em ko hiểu động cơ của cụ khi lập thớt này ạ

Con la

Xe hơi
Em thấy có gì khó khăn quá , cụ chủ chỉ cần người có trách nhiệm đứng ra nói , có hay ko có tài trợ . Có thế thôi mà cứ nhùng nhằng giải thích loạn cả

Tanpo

Xe hơi
Em thấy Cụ hơi có vấn đề về đọc và hiểu ở đây!?
Và Cụ cũng hơi hồ đồ khi chưa rõ mô tê gì đã kêu um lên!?
Cụ đọc lại tất cả những gì cụ viết để cụ tự trả lời cụ có vấn đề gì về đọc tiếng Việt không?còn cụ không hiểu thì cũng nên xem lại sức khoẻ thần kinh để hiểu được chữ "hiểu" nó như thế nào?
Nếu cụ cố tình không hiểu thì e lại nghĩ đến việc vì sao cụ phải giương mặt lên để trả lời vòng vo mặc dù cụ chẳng đại diện được cho ai cả,e tiếp chuyện cụ là cùng bàn về một vấn đề chung chứ cụ không đủ trình độ và IQ để dạy dỗ e đâu

^A^

Xe tải

Vài dòng với các cụ!
Theo em hiểu thì như này:

1/ Việc kết nạp thành viên hay không là căn cứ vào quy chế và quy định của hội Ếch chết, tức là việc kết nạp thành viên đang đi theo hướng chất chứ không phải lượng phỏng Chã? Nếu đúng vậy thì chủ thớt có gào nữa mà BDH hội thấy không đủ tiêu chí cũng miễn thứ.
2/ BDH hội tổ chức chương trình hè cho thành viên, việc đăng ký chương trình dành cho thành viên chính thức của hội và được đăng ký tự do. Sau khi chốt danh sách (hoặc trong qtrinh) chốt danh sách. Chã vận động tài trợ trong đó có ford. Nếu đúng thì BdH hội cũng k nhất thiết phải phổ biến ra ngoài. Chỉ cần phổ biến cho thành viên trong nhóm hoặc trong nhóm những người đã đăng ký tham gia ctrinh.

(1) và (2) độc lập nhau nhưng chủ thớt đang vì cái (1) nên lôi cái (2) ra chất vấn. Em cũng thấy hài phết. Sau này ông michaeljo tổ chức ctrinh cho box CCCCĐ nếu xin được tài trợ chắc phải thông báo cho toàn diễn đàn biết là cái chắc ;))

Trạng thái
Thớt đang đóng