Cần một lời giải thích từ Chủ tịch Escape Team và Admin Group Ford+

Trạng thái
Thớt đang đóng

bóng

Xe tải
Em thấy có gì khó khăn quá , cụ chủ chỉ cần người có trách nhiệm đứng ra nói , có hay ko có tài trợ . Có thế thôi mà cứ nhùng nhằng giải thích loạn cả
Em thấy cụ Chã trả lời rõ rồi mà.
Đang trong thời gian đàm phán, em hiểu là có thể có, có thể không ;)

Metall

Xe tải

truongsonk300

Xe tải
Theo em hiểu thì như này:

1/ Việc kết nạp thành viên hay không là căn cứ vào quy chế và quy định của hội Ếch chết, tức là việc kết nạp thành viên đang đi theo hướng chất chứ không phải lượng phỏng Chã? Nếu đúng vậy thì chủ thớt có gào nữa mà BDH hội thấy không đủ tiêu chí cũng miễn thứ.
2/ BDH hội tổ chức chương trình hè cho thành viên, việc đăng ký chương trình dành cho thành viên chính thức của hội và được đăng ký tự do. Sau khi chốt danh sách (hoặc trong qtrinh) chốt danh sách. Chã vận động tài trợ trong đó có ford. Nếu đúng thì BdH hội cũng k nhất thiết phải phổ biến ra ngoài. Chỉ cần phổ biến cho thành viên trong nhóm hoặc trong nhóm những người đã đăng ký tham gia ctrinh.

(1) và (2) độc lập nhau nhưng chủ thớt đang vì cái (1) nên lôi cái (2) ra chất vấn. Em cũng thấy hài phết. Sau này ông michaeljo tổ chức ctrinh cho box CCCCĐ nếu xin được tài trợ chắc phải thông báo cho toàn diễn đàn biết là cái chắc ;))
Chuẩn roài... Em lại hóng tiếp

minhpq195

Xe hơi
Em đọc hết 10 trang. Chủ thớt hóng được tý thông tin ở đâu rồi vào đây kiện cáo. E thấy Cụ Phan3H đã trả lời rõ ràng và đầy đủ rồi ạ.

Xíu

Xe buýt
... nhà bán đường trước cổng trường cạnh công an p
Theo em hiểu thì như này:

1/ Việc kết nạp thành viên hay không là căn cứ vào quy chế và quy định của hội Ếch chết, tức là việc kết nạp thành viên đang đi theo hướng chất chứ không phải lượng phỏng Chã? Nếu đúng vậy thì chủ thớt có gào nữa mà BDH hội thấy không đủ tiêu chí cũng miễn thứ.
2/ BDH hội tổ chức chương trình hè cho thành viên, việc đăng ký chương trình dành cho thành viên chính thức của hội và được đăng ký tự do. Sau khi chốt danh sách (hoặc trong qtrinh) chốt danh sách. Chã vận động tài trợ trong đó có ford. Nếu đúng thì BdH hội cũng k nhất thiết phải phổ biến ra ngoài. Chỉ cần phổ biến cho thành viên trong nhóm hoặc trong nhóm những người đã đăng ký tham gia ctrinh.

(1) và (2) độc lập nhau nhưng chủ thớt đang vì cái (1) nên lôi cái (2) ra chất vấn. Em cũng thấy hài phết. Sau này ông michaeljo tổ chức ctrinh cho box CCCCĐ nếu xin được tài trợ chắc phải thông báo cho toàn diễn đàn biết là cái chắc ;))
Like cụ. Cụ thớt mà hiểu như cụ thì lại chả có thớt mà chém. Nay Fb đơ quá

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Thằng cu em em no bảo a có đi ko fho ryyy
E bẩu đi làm éo ji tao đi chơi cốt lấy vui
Đi ko vui đi làm giề
( hay mình bị nó lừa nhỉ )
Vi như cụ Ngoc Phan XLS nói thì làm ji có chuyện ý
Thằng này náo thật dám lừa mềnh
Hôm trước có cụ nào bên Ỉn Club gọi em đi ọp mà mỗi tội em đi đám cưới tận Cao Bằng ko về được. Thấy cụ ấy mời nhiệt tình mà hơi áy náy. Chứ nếu cái hội E tề hay phò cộng gì đó mà éo cho người vào thì em nói thật émzi b.òi vào. Tốn thời gian và bạc các chứ làm cái gì. Còn lộc của ai người nấy hưởng, không có tiền của Ford ta kiếm của thằng khác, mịe dân VN ta 90 triệu người cơ mah, chúi mũi vào ấy làm L gì. Giống đơn giản cho đời thanh thản.

Ngoc Phan XLS

Xe container
Cụ đọc lại tất cả những gì cụ viết để cụ tự trả lời cụ có vấn đề gì về đọc tiếng Việt không?còn cụ không hiểu thì cũng nên xem lại sức khoẻ thần kinh để hiểu được chữ "hiểu" nó như thế nào?
Nếu cụ cố tình không hiểu thì e lại nghĩ đến việc vì sao cụ phải giương mặt lên để trả lời vòng vo mặc dù cụ chẳng đại diện được cho ai cả,e tiếp chuyện cụ là cùng bàn về một vấn đề chung chứ cụ không đủ trình độ và IQ để dạy dỗ e đâu
TIỀN!!!
Cụ xoay quanh chữ TIỀN!
Cụ oánh võng mãi cũng TIỀN!
Em hoàn toàn đại diện được cho ET để nói chuyện ở đây chứ em không đại diện cho TIỀN như Cụ!
Vụ này thực sự có lý do gì nữa chứ em cho rằng Cụ không thèm TIỀN đến thế và cũng có IQ cao hơn em và người khác rất nhiều để hiểu TIỀN ở đây nó là CỦA NỢ chứ no béo gì đâu Cụ nhể? :))

7usd

Xe điện
Thích thì lập hội ec khác. Ham hố gì xin xỏ vào.

truongsonk300

Xe tải
Nghe đồn là mấy ông ET vừ xin được tài trợ từ "Dê Tươi Hùng Nhọ" 20 trẹo, nhưng với ĐK là phải đi vào bv điên BH ăn nhậu....cụ nào trong ban điều hành nhà ET xác nhận gói tài trợ này giúp cái đê

Ngoc Phan XLS

Xe container
Nghe đồn là mấy ông ET vừ xin được tài trợ từ "Dê Tươi Hùng Nhọ" 20 trẹo, nhưng với ĐK là phải đi vào bv điên BH ăn nhậu....cụ nào trong ban điều hành nhà ET xác nhận gói tài trợ này giúp cái đê
Đúng ạ.
Bao vé mái bai lun.

Trạng thái
Thớt đang đóng