[Thảo luận] Camry 29S-1936 : vô văn hóa và vô pháp luật

lead2011

Xe container
ức chế vãi. Là e thì ko đơn giản thế dc.

Shinta

Xe tăng
ơ hơ... tại nhìn cụ chắc hiền quá... e đề xuất đi cắt tóc cua, làm mấy đường rồng bay phượng múa trên ngực...
cơ mà sao cụ ko đến sớm hơn liền 7 ngày, cứ nhè chỗ đó mà đỗ, thấy 29S đỗ sai làn thì "xì" CA đến phạt ý :P

Chỉnh sửa cuối:

NS690

Xe tải
Em cực khó chịu với 1 số bác cậy lớn tuổi, ăn nói rất thiếu văn hóa. Mà sao họ dại thế nhỉ, già rồi nói thế bọn trẻ nó nói lại thì đúng là thiệt.
Chả bù trên OF, gặp nhau trên này cứ cụ cụ, em em, đến khi đi off thấy mấy cụ dừ ơi là dừ (sorry mấy cụ dừ nhá) mà vẫn nói chuyện vui vẻ, hóm hỉnh. Mấy lần em đi cùng gấu gặp mấy cụ trên OF chào nhau em với cụ làm gấu nhà em cứ thắc mắc: " anh với chú ấy nói cái gì đấy?" đúng là vui thật.

Okane

Xe container
1 chai xăng nhựa + bật lửa ga hết nhiêu xèng nhể, cho mấy chú nghiện ít xèng là xong ngay >:/

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
1 chai xăng nhựa + bật lửa ga hết nhiêu xèng nhể, cho mấy chú nghiện ít xèng là xong ngay >:/

Em dự là xong rồi thì không khéo cụ chủ lại được người cơm bưng nước rót. Phải khéo léo cụ ạ.

Bên cạnh nhà em có vụ xây dựng, xích mích nhau, nhà đang xây cho mấy chú nghiện ít xèn, nó vứt c*'t với dầu luyn vào nhà, sáng ra nhà kia cũng không phải vừa để nguyên, gọi phường vào, chả khó khăn gì truy ngay ra chủ mưu. Nhà kia ở phường về đến nhà kia lậy lục van xin dọn mà không được, vừa bị phá dỡ phần xây trái phép, vừa tốn tiền xin xỏ...

thế nên ta phải khéo cụ ạ.

Jdeu

Đi bộ
Đừng làm thế cụ ơi chỉ cần vài giọt 502 len kính thôi

NTH

Xe điện
Gặp củ chuối thì chán rồi....
Nhưng nói người phải nghĩ đến ta, đặt địa vị ngược lại...mình dừng đỗ dưới đường cũng hay bị nhà dân ra đuổi, ko biết di chuyển đi đâu.!? Còn bác để xe trên hè đường thì ko đúng thì phải bác ợ...Vỉa hè dành cho người đi bộ. Vấn đề là Văn phòng phải có chỗ để xe...Nhiều lúc tắc đường, phần lớn do lấn chiếm vỉa hè, lòng đường. Em chỉ buồn là mọi người đi làm kiếm ăn nhưng ảnh hưởng đến giao thông quá .!
Sory nếu các cụ ko hài lòng.

viciv

Xe buýt
Gặp củ chuối thì chán rồi....
Nhưng nói người phải nghĩ đến ta, đặt địa vị ngược lại...mình dừng đỗ dưới đường cũng hay bị nhà dân ra đuổi, ko biết di chuyển đi đâu.!? Còn bác để xe trên hè đường thì ko đúng thì phải bác ợ...Vỉa hè dành cho người đi bộ. Vấn đề là Văn phòng phải có chỗ để xe...Nhiều lúc tắc đường, phần lớn do lấn chiếm vỉa hè, lòng đường. Em chỉ buồn là mọi người đi làm kiếm ăn nhưng ảnh hưởng đến giao thông quá .!
Sory nếu các cụ ko hài lòng.
Cụ đọc kỹ lại tình huống em đã nói nhé, e chưa bao giờ bức xúc mà không nghĩ xem nếu là mình thì mình có làm giống như họ không. Chỗ em rất nhiều chỗ có thể đỗ xe, tiến lên một chút hoặc sang bên kia đường (đường 15m) nhưng cứ thích đỗ chắn mặt cơ quan em để không cho em lên xuống, và khu này khu CN, không có người đi bộ cụ ợ. E mà làm ảnh hưởng người đi bộ thì cứ đi qua họ vạch cho vài nhát vào xe thì e không dám.

@ tất cả các cụ : E đã update ở trang 1.

Chỉnh sửa cuối:

ndcuong

Xe tải
1 điều nhịn 9 điều nhục, gặp chuối thì nhịn cho nó lành cụ ợ

Vdung1972

Xe container
Nơi tôi sinh-Hà Nội.Ngày tôi sinh-Một ngày bỏng ch
Website
www.nhtm.gov.vn
Cụ update xem sáng nay tình hình thế nào ạ, nhân vật chính của chúng ta có xuất hiện không ạ. Cụ nhầm quả biển từ 1369 sang 2369 là khổ ông 2369 phải đi thanh minh suốt rồi.

Chỉnh sửa cuối:

SieuSIM

[Tịch thu bằng lái]
E thik câu này của cụ: "thôi, với cái loại như ông, vừa vô văn hóa, vừa vô pháp luật thì tôi không thèm nói chuyện."
Với những loại như thế thì chỉ cần 1 câu này thôi, k cần nhiều, đầu 2 thứ tóc rồi nhưng nhưng chắc ngày xưa k được ai dạy dỗ ý mà.
Chuẩn, loại này đôi co làm gì bác ơi, cứ lẳng lặng bảo mấy thằng em nó cào cho mấy phát ở xe là tự khắc biết phải làm gì.

tungnvu

Xe hơi
Đợi mãi, hóa ra chẳng có ảnh.

mrtran1201

Xe tải
Tình hình là tuần này đình chiến, có gì tuần sau có cụ nào mới hay ho hơn đê cái các cụ nhể

lo1vtn

Xe buýt
các cụ đã đọc vụ MEC ở Hàng Bông cưa nhỉ8-x
căng thăng đén cao trào thì tất cả đều thiệt hại va trả giá thôi
- SLK mất chủ.
- Cụ chủ SLK ra đi mãi mãi khi tuổi đời còn phơi phới và rất nhiều Em xinh tưoi đang đợi mở của SLK để chui vào tiếc quá.
- Bác 2B LX chạy thật lực chắc cũng đi cỡ 10 liên. Coi như xong tuổi xuân xanh hừng hực khí thế. bạn gái xinh như mộng ngày ngày vẫn ngồi sau LX chắc chắn phải nhờ thằng bạn trông hộ. thiệt hại vô cùng không gì tả nổi
- Tóm lại phải biết yêu thương đông loại 1 tý, nhẫn 1 tý, AQ 1 tý mỗi thứ 1 tý mà đã chắc gì thoát nhỉ:)) ôi thế mới buồn. loạn rồi.@};-

huyngx

Xe máy
Tôi hoàn toàn không nhất trí với kiểu nói năng của chủ xe 29S, nhưng mà tôi càng không đồng tình với bác chủ thread này, tại sao chỗ đỗ xe lại chỉ dành riêng cho nhân viên cơ quan bác, chẳng có lý do gì một chỗ đỗ trống mà người lái xe lại phải đỗ xe dưới lòng đường. Tôi cũng đi làm và cũng phải tranh dành đỗ xe nhiều rồi nhưng nên theo 1 qui định là "ai đến trước có chỗ trước" là hoàn toàn phù hợp. Chủ yếu đỗ sao cho kg ảnh hưởng cho người đến sau mình

silver309

Xe tải
Tôi hoàn toàn không nhất trí với kiểu nói năng của chủ xe 29S, nhưng mà tôi càng không đồng tình với bác chủ thread này, tại sao chỗ đỗ xe lại chỉ dành riêng cho nhân viên cơ quan bác, chẳng có lý do gì một chỗ đỗ trống mà người lái xe lại phải đỗ xe dưới lòng đường. Tôi cũng đi làm và cũng phải tranh dành đỗ xe nhiều rồi nhưng nên theo 1 qui định là "ai đến trước có chỗ trước" là hoàn toàn phù hợp. Chủ yếu đỗ sao cho kg ảnh hưởng cho người đến sau mình
cụ này không đọc từ đầu hay sao ý nhỉ.
ý của cụ chủ thớt là xe 29S đỗ dưới đường chắn hết lối lên vỉa hè để đỗ, bảo vệ ra nhắc xe 29S là đỗ lên vỉa hè, vuông góc với đường, để xe khác còn đỗ thêm được, chứ chắn lỗi thì chả xe nào lên vỉa đỗ được.

Hatm77

Xe hơi
Chắc bác 29S kia sau hôm ý đọc mấy bài va chạm nhỏ về giao thông gây án mạng nên té đấy cụ chủ thớt ơi

lai thue

Xe điện
đến chịu ông này, chẳng chịu đọc kĩ đã vội còm men rồi

TONGIA

Xe lừa
Nguyễn Du gặp Nguyễn Đình Chiểu

Chỉnh sửa cuối: