Cảm nhận CRV 2013 2.0 sau buổi lái thử xe !

tuanpham.arc

Xe hơi
Website
www.kientrucecohome.com
Em thích nhất quả Cruiser control của em này. Tầm này tiền thì kể cả xe Hàn như Tucson và Sprotage Nhập cũng chả có. Toy thì chắc chả bao giờ tiên phong được những cái này ở VN. Nhớ lại khi Civic mới ra năm 2006 thì cũng là xe đầu tiên lắp tại VN mà có cửa sổ trời, hộp số AT 5 cấp với một loạt tính năng mới.
sportage co ma

LongVong

Xe máy
Tối qua em mới đi trời tối de lui quả camera, công nhận là em nó sáng rực rỡ khi de trời tối, em so sánh với các em từng lắp trên santafe đời trước nhà em thì sáng tuyệt vời.

vutien1483

Xe đạp
Kính gửi các Bô lão!
Kính mời các Bô Lão tham gia chương trình: Lái thử xe Civic, CR-V 2013 để cảm nhận oánh giá và có cơ hội trúng quà hấp dẫn.
tại HONDA ÔTÔ TÂY HỒ.
Từ ngày 10/4 - 30/6/2013.
Giải thưởng gồm:
- Giải 1: Tivi LCD 32' TOSHIBA.
- Giải 2: Lò vi sóng ELECTROLUX.
- Giải 3: Quạt hơi nước Kangaroo.
Mong Các Cụ ủng hộ em ạ!
Sâu Tây Hồ: Vũ Tiến 098.358.6883

Chỉnh sửa cuối:

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Tối qua em mới đi trời tối de lui quả camera, công nhận là em nó sáng rực rỡ khi de trời tối, em so sánh với các em từng lắp trên santafe đời trước nhà em thì sáng tuyệt vời.
Vậy thì ngon rồi, tuy nhiên ko có multiview! Bác Fialovy check giúp hàng camera của anh Khựa có multiview ko giúp em với. Nhập hàng từ bên đó nhanh hơn bên Mẽo.

fialovy

Xe tăng
Hàng OEM khựa trên taobao ko có đâu cụ ơi

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Hàng OEM khựa trên taobao ko có đâu cụ ơi
Mua trực tiếp tại HEAD của Honda China ý, chứ em có bảo múc trên taobao đâu ! Hàng taobao phần lớn là hàng thay thế của hãng thứ 3 ! Em đang quan tâm thêm cái tấm ốp mặt trong của nắp capo giống như bản EU/US nó có, ko biết bên đấy Honda có lắp tấm nỉ đấy cho xe Tàu Khựa ko?

fialovy

Xe tăng
Cái này thì em chịu rồi :D Cụ thử tìm hộ em đường link giống như đường link bên US khi đó em sẽ vác về được chứ em check choác kém lắm :( (cái cam nhé)
Còn cái tấm kia thì em search trên taobao toàn cho CRV đời cũ

Em đặt bạt phủ hành lý cho cụ rồi nhé

Chỉnh sửa cuối:

nhulong

Xe điện
Website
www.teckey.com
Cái này thì em chịu rồi :D Cụ thử tìm hộ em đường link giống như đường link bên US khi đó em sẽ vác về được chứ em check choác kém lắm :(
Cái tấm kia thì em search trên taobao toàn cho CRV đời cũ

Em đặt bạt phủ hành lý cho cụ rồi nhé
No:007 PN:74141-T0G-A00 Part Description: Insulator, hood
Emission: KA - US Market Spec

Origin: CAN Qty:001 Price: $102.22
Thx bác ! Em còn chưa lấy đc xe :( Hôm nào hàng về bác hú em qua gửi tiền !

Chỉnh sửa cuối:

Tourcare

Xe tăng
Hôm qua em qua Tây Hồ test thử bản 2.4, cảm nhận chung là hoàn toàn hài lòng về con 2.4 mới. Máy rất bốc, tăng tốc mượt êm, độ ồn cải thiện rất nhiều. So với 2.0 có sự khác biệt rất rõ ràng. So với 2.4 đời cũ thì êm ái hơn nhiều, độ ồn từ lốp vọng lên nhỏ hơn nhiều (có thể do xe mới dùng bộ lốp dunlop êm hơn). Túm lại là rất đáng đồng tiền bát gạo cho 1 con xe tầm tiền ý. Sáng nay đi xem con Glk , chạy thử thì thấy hơi tủi thân vì nói gì thì nói, Glk nó khác hẳn về mọi mặt :D Dưng mà nhìn vào giá bảo dưỡng, phụ tùng... thì tái mặt nên vẫn cứ yêu Crv thôi :))
Em rủ một ông đang đi Venza đi cùng và cho lái thử 1 đoạn, xong phán là lái sướng hơn Venza :))
Em chỉ thắc mắc sao Crv nó không lắp thêm 2 cái ghế trẻ con nữa là thành 7c thì có khi nó cháy hàng đến sang năm mất :))

RAVA

Xe ba gác
Hôm qua em qua Tây Hồ test thử bản 2.4, cảm nhận chung là hoàn toàn hài lòng về con 2.4 mới. Máy rất bốc, tăng tốc mượt êm, độ ồn cải thiện rất nhiều. So với 2.0 có sự khác biệt rất rõ ràng. So với 2.4 đời cũ thì êm ái hơn nhiều, độ ồn từ lốp vọng lên nhỏ hơn nhiều (có thể do xe mới dùng bộ lốp dunlop êm hơn). Túm lại là rất đáng đồng tiền bát gạo cho 1 con xe tầm tiền ý. Sáng nay đi xem con Glk , chạy thử thì thấy hơi tủi thân vì nói gì thì nói, Glk nó khác hẳn về mọi mặt :D Dưng mà nhìn vào giá bảo dưỡng, phụ tùng... thì tái mặt nên vẫn cứ yêu Crv thôi :))
Em rủ một ông đang đi Venza đi cùng và cho lái thử 1 đoạn, xong phán là lái sướng hơn Venza :))
Em chỉ thắc mắc sao Crv nó không lắp thêm 2 cái ghế trẻ con nữa là thành 7c thì có khi nó cháy hàng đến sang năm mất :))
-Bác thì thích thêm hàng ghế thứ 3 chứ con Rav4 có cái đó mà bị chê lên chê xuống? Hôm nào em cũng phải chạy thử xem nó có khác nhiều với con xe của em ko?

Tourcare

Xe tăng
Bác qua Tây Hồ có sẵn em 2.4 để thử, em nghĩ chỉ nên thử 2.4 thôi chứ 2.0 thì không nên vì bác đang chạy 2.4 quen rồi :)

-Bác thì thích thêm hàng ghế thứ 3 chứ con Rav4 có cái đó mà bị chê lên chê xuống? Hôm nào em cũng phải chạy thử xem nó có khác nhiều với con xe của em ko?

fialovy

Xe tăng
Bác qua Tây Hồ có sẵn em 2.4 để thử, em nghĩ chỉ nên thử 2.4 thôi chứ 2.0 thì không nên vì bác đang chạy 2.4 quen rồi :)
Cậu Huy hỏi em có lái thử 2.4 ko em ko lái sợ lái xong lại chán con 2.0 của em mới cưới thì =((

CR-Vic

Xe container
Em lái cái CR-V 2013 ở bên khựa từ năm ngoái nhưng không dám khen vì sợ các bạn thông thái làng bên sang phát biểu :D

Tourcare

Xe tăng
Cứ thử cho biết có gì khác biệt, sợ gề cụ, thế chả nhẽ nhìn các em mẫu chân dài về lại chán vợ cả được hay sao :))

Cậu Huy hỏi em có lái thử 2.4 ko em ko lái sợ lái xong lại chán con 2.0 của em mới cưới thì =((

xedapom

Xe tải
sao HVN làm ăn thiếu uy tín thế nhỉ????mua xe nói KM,thế nhưng tiền trao rùi thì chỉ nhận đc xe,còn đồ KM thì lại hẹn cả tháng sao mới giao là sao?hỏi thì nói xe chuyển riêng,còn KM chuyển riêng?cái bộ modulo nó có cồng kềnh j đâu?sao k nhét vào xe cho ngta mà đổ thừa 1 cái lí do bùn cười quá!chắc HVN nghĩ khách hàng mua rồi nên muốn làm gì thì làm,chứ k nghĩ đến quan hệ lâu dài!HVN nên nhớ ngta cũng còn có nhiều mối quan hệ bạn bè,làm ăn mất uy tin kiểu này 1 đồn 10,10 đồn 100,...thì ai còn tin tưởng vào Khuyến Mãi của HVN nữa?????
bộ modolo k phải to tát gì,nhưng nó thể hiện tư cách bán hàng của 1 hãng xe lớn,uy tín k có thì khách hàng cũng thưa dần mà thôi....

fialovy

Xe tăng
sao HVN làm ăn thiếu uy tín thế nhỉ????mua xe nói KM,thế nhưng tiền trao rùi thì chỉ nhận đc xe,còn đồ KM thì lại hẹn cả tháng sao mới giao là sao?hỏi thì nói xe chuyển riêng,còn KM chuyển riêng?cái bộ modulo nó có cồng kềnh j đâu?sao k nhét vào xe cho ngta mà đổ thừa 1 cái lí do bùn cười quá!chắc HVN nghĩ khách hàng mua rồi nên muốn làm gì thì làm,chứ k nghĩ đến quan hệ lâu dài!HVN nên nhớ ngta cũng còn có nhiều mối quan hệ bạn bè,làm ăn mất uy tin kiểu này 1 đồn 10,10 đồn 100,...thì ai còn tin tưởng vào Khuyến Mãi của HVN nữa?????
bộ modolo k phải to tát gì,nhưng nó thể hiện tư cách bán hàng của 1 hãng xe lớn,uy tín k có thì khách hàng cũng thưa dần mà thôi....
Cụ hạ hỏa, theo em được biết thì phụ kiện toàn made in Thailand hết, trừ thảm. Và nó đắt nên ko phải ai cũng lắp --> nhập từ từ thôi, hết lạo yêu cầu Thái gửi sang
Em nhận xe xong mấy ngày sau mới có, em chỉ lấy thảm với cam lùi, lên lấy thảm đúng hôm anh thợ nghỉ nên chưa lắp được cam ngay, lại đợi vài ngày.
Cụ yên tâm là đến lúc lắp đồ xong hết thì mới ký hoàn thành cái khuyến mại mà

Badboy9669

Xe hơi
Cụ hạ hỏa, theo em được biết thì phụ kiện toàn made in Thailand hết, trừ thảm. Và nó đắt nên ko phải ai cũng lắp --> nhập từ từ thôi, hết lạo yêu cầu Thái gửi sang
Em nhận xe xong mấy ngày sau mới có, em chỉ lấy thảm với cam lùi, lên lấy thảm đúng hôm anh thợ nghỉ nên chưa lắp được cam ngay, lại đợi vài ngày.
Cụ yên tâm là đến lúc lắp đồ xong hết thì mới ký hoàn thành cái khuyến mại mà
Cảm ơn bác nhiều nhiều

xedapom

Xe tải
cái này HVN đâu có giải thích vậy!HVN nói là xe đi riêng,hàng phụ kiện đi riêng?Có phải phiền phức cho khách hàng k,e hỏi thì trả lời cả tháng sau mới có?!từ Bắc vào Nam đến 1 tháng hix!trong khi xe Acc rộng rãi thế kia,lại k bỏ luôn vào cốp xe cho khách...!
hjhjhjh còn 1 điều e lăn tăn,dù đã mua rồi,là xe năm không 2 năm trong hãng rồi,k biết vận hành có vấn đề gì không?các bác tư vấn với và xe e nhận thì đã chạy được 20km rồi là sao?bình thường e thấy xe mới là 0 đến 5km là nhiều thôi mà...
e mời bác Bad và bác fialovy 1 ly voka,các bác làm 1 ly cho thấm giọng rùi tư vấn cho e tiếp.

Chỉnh sửa cuối:

tranhoangminh

Xe container
Nghe cụ kể hơn hẳn mấy e đời cũ mà e thấy thèm xe mới rồi. Có khi e không mua cũ nữa, thêm tiền mua xe mới vậy

RAVA

Xe ba gác
cái này HVN đâu có giải thích vậy!HVN nói là xe đi riêng,hàng phụ kiện đi riêng?Có phải phiền phức cho khách hàng k,e hỏi thì trả lời cả tháng sau mới có?!từ Bắc vào Nam đến 1 tháng hix!trong khi xe Acc rộng rãi thế kia,lại k bỏ luôn vào cốp xe cho khách...!
hjhjhjh còn 1 điều e lăn tăn,dù đã mua rồi,là xe năm không 2 năm trong hãng rồi,k biết vận hành có vấn đề gì không?các bác tư vấn với và xe e nhận thì đã chạy được 20km rồi là sao?bình thường e thấy xe mới là 0 đến 5km là nhiều thôi mà...
e mời bác Bad và bác fialovy 1 ly voka,các bác làm 1 ly cho thấm giọng rùi tư vấn cho e tiếp.
-Các hãng xe ko bao giờ cho option lắp rời vào cùng với xe cả, Hải quan mà thấy nó đánh thuế chết, tất cả các đồ KM lắp thêm đều nhập bên ngoài hết.