Đánh giá Cảm nhận 2016 Outlander 2.4CVT sau 1600 km

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Lại phải oder à bác? Có chỗ nào bán sẵn k bác?
Bán sẵn thì cụ qua 11 Lô B Vũ Phạm Hàm (cạnh Techcombank) hỏi xem hình như có 1 số đồ đấy. Nhưng nếu order thì chất lượng đồ ngon hơn nhiều nếu cùng 1 tầm tiền vì đồ đây mình mua về dùng khác với đồ ng ta nhập về buôn (càng rẻ càng tốt).

CHAU PHAM

Xe hơi
Bác ơi. Đ/chỉ Cửa hàng Lô 11B đó là ở HN hay SG vậy? Bên đó có chuyên hãng Mit không bác?

Bán sẵn thì cụ qua 11 Lô B Vũ Phạm Hàm (cạnh Techcombank) hỏi xem hình như có 1 số đồ đấy. Nhưng nếu order thì chất lượng đồ ngon hơn nhiều nếu cùng 1 tầm tiền vì đồ đây mình mua về dùng khác với đồ ng ta nhập về buôn (càng rẻ càng tốt).

Loi_dang_ky

Xe tải
Công nhận em outlander form nới này trông đẹp, trường dáng. Em đã chạy thử thấy cảm giác lái tốt, cách âm ổn. Còn nội thất thiết kế chưa bắt mắt lắm. Xe nhập nên giá hơi cao. Không biết đợt này Mit có chương trình giảm giá hay khuyến mãi gì ko.
Có cụ sales nào ghé vào đâu thì PM em cái giá bản 2.0 nhé. Thanks.

thanhpn

Đi bộ
Cụ Cau_ong_gioi cho em hỏi bản 2.4 active đc thêm những tính năng gì vậy ạ, em hỏi bên An dân về tự động chốt cửa và đóng cửa nóc bằng điều khiển đều bảo bên ấy chưa làm bao giờ, nếu có phải chờ hãng nhập phần mền này nọ, nghe hơi nản. Lúc đầu mới tìm hiểu tưởng bên An dân này chuyên nghiệp nhưng lấy xe này thì em thấy không chuyên nghiệp gì cả, từ lúc làm hợp đồng cho tới khi giao xe.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cụ Cau_ong_gioi cho em hỏi bản 2.4 active đc thêm những tính năng gì vậy ạ, em hỏi bên An dân về tự động chốt cửa và đóng cửa nóc bằng điều khiển đều bảo bên ấy chưa làm bao giờ, nếu có phải chờ hãng nhập phần mền này nọ, nghe hơi nản. Lúc đầu mới tìm hiểu tưởng bên An dân này chuyên nghiệp nhưng lấy xe này thì em thấy không chuyên nghiệp gì cả, từ lúc làm hợp đồng cho tới khi giao xe.
Auto lock/unlock, đóng cửa nóc bằng điều khiển và 1 số tính năng nữa. Cụ cứ lấy xe xong ới em qua xử cho.

Fun_fun

Xe tăng
Bác mới lấy xe, chúc mừng bác cái đã. Hôm có thông tin về 1 số thay đổi như xe của bác, thấy trên OF mấy ô sale danh xưng oách lắm và giới thiệu hùng hồn, mình và mấy outser hỏi về việc nâng cấp vài thứ với chi phí do outser chịu thì ngậm tăm, kể cả việc hỏi là thay đổi gì nó cũng câm. Chắc là nó thấy ng đã mua xe rồi dk cần trả lời. Mình mua xe chả hỏi 4 vấn gì, liều làm chuột bạch còn hơn, mua luôn khi về vn.

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Bác mới lấy xe, chúc mừng bác cái đã. Hôm có thông tin về 1 số thay đổi như xe của bác, thấy trên OF mấy ô sale danh xưng oách lắm và giới thiệu hùng hồn, mình và mấy outser hỏi về việc nâng cấp vài thứ với chi phí do outser chịu thì ngậm tăm, kể cả việc hỏi là thay đổi gì nó cũng câm. Chắc là nó thấy ng đã mua xe rồi dk cần trả lời. Mình mua xe chả hỏi 4 vấn gì, liều làm chuột bạch còn hơn, mua luôn khi về vn.
Hình như là thay mấy món này cụ nè :D

minhchinh2010

Xe đạp
Chúc mừng cụ ra quyết định khó khăn, nhưng rất sáng suốt :D
Em đang chạy 2.4 đây cụ, được khuyến mãi nên em lắp tất, từ cản trước sau, hai bên hông, đuôi gió và dòng chữ outlander. Mình thích thì mình cứ lắp thôi. Nếu khuyến mãi thì cụ nên lắp, đồng thời yêu cầu mang về các thanh ốp và chắn bùn nguyên bản của xe. Chán lại tháo đồ khuyến mãi ra và lắp cái nguyên bản vào. Nếu không phải khuyến mãi thì nên cân nhắc: Ốp cản trước thì trông xe miệng bị ngoác ra, không còn thanh thoát, cảm giác gầm bị thấp. Cản sau thì che được cái ống khói, em không thích nhìn cái ống khói thò ra một bên. Chữ outlander và đuôi gió rất đẹp, nên lắp. Cẩn thận các bạn ý dán chữ outlander không chuẩn (khoảng cách không đều). Cũng may có mấy cái đồ ốp phụ kiện nên em bị chạy đêm va vào gạch xây xát mấy phát toàn nằm ở mấy bộ phụ kiện, he he.
Mua sớm đi giao lưu cụ :D
Em thấy dân thợ bảo chạy khong rộng rãi thoải mái bằng Grandis là sao hả cụ?

ongdogia

Xe tăng
CHAU PHAM nói:
Post cho các Cụ / các Bác đang quan tâm về Mit Outlander đây ạ. Bản Out 2.4CVT mua sau 01/12/2016 sẽ có các cải tiến sau: (tạm gọi là đời Out 2016-2017 cũng được). Hình ảnh của một bạn trong Hãng Mit cung cấp cho em đây.
Em vừa lấy em outlander hôm 15/12. Đầy đủ những gì lão yêu cầu luôn