[VHGT] Cảm giác của Ofers khi dán banner: "Một người sai làn - cả ngàn người khổ"

LiemBlue

Xe lăn
Hoan nghênh cụ Liêm Bự, chấp hành ghê, nhưng cho em hỏi xe độ nhiều hay sao mà sắm bình cứu hỏa lắm thế?? :)):))
Em không hề độ bất cứ 1 cái gì ạ,mình sắm đâu phải cho mình hả cụ.Biết đâu lại giúp được người khác cụ nhỉ?

My Mò

Xe điện
Em không hề độ bất cứ 1 cái gì ạ,mình sắm đâu phải cho mình hả cụ.Biết đâu lại giúp được người khác cụ nhỉ?
Em xin góp ý với cụ 1 chút thế này. 2 cái bình cứu hỏa của cụ để vị trí đấy thì rất hợp lý và đẹp cơ mà em nghĩ là không tiện, lúc có biến thì lấy hơi bị lâu cụ ạ

LiemBlue

Xe lăn
Em xin góp ý với cụ 1 chút thế này. 2 cái bình cứu hỏa của cụ để vị trí đấy thì rất hợp lý và đẹp cơ mà em nghĩ là không tiện, lúc có biến thì lấy hơi bị lâu cụ ạ
Cụ ơi em thử mọi tư thế rồi ạ,mở cửa sau lấy rất dễ vì ở kính sau vẫn nhìn thấy vị trí ạ.

Me3G

Xe container
Xe em vẫn dán từ hôm 18/12 đây. Em ko hiểu bài em pót lúc nãy đi đâu mất dồi ~X(

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Em báo cáo với các cụ nhé! :D

Trước này.

Sau này.

Oài không rõ biển số thì biết xe ai đây !!! :)) hay mặc định màu đó là của một người ạ ? Xe em hôm qua về tối quá chưa chụp choạp được để trưa nay xử lý ảnh rồi post sau ạ.

badieuuoc

Xe hơi
Anh XÔ chụp kỹ xảo lắm ứ rình được đâu ạ,em post biển số xe anh lên anh nhóe:P
Sao cái bác này cứ bám theo cái Bác XÔ nào thế ạ? Ô dù của Bác đúng không? Để em bá cáo với lãnh đạo cấp trên xử lý vụ tiêu cực này mới được.

LiemBlue

Xe lăn
Sao cái bác này cứ bám theo cái Bác XÔ nào thế ạ? Ô dù của Bác đúng không? Để em bá cáo với lãnh đạo cấp trên xử lý vụ tiêu cực này mới được.
Dạ bác cứ báo cáo giúp em với ạ,em cứ ăn vạ cụ XÔ thôi ạ,anh XÔ ơi anh post biển số lên đê không là em rình đấy nhóe:P

badieuuoc

Xe hơi
Dạ bác cứ báo cáo giúp em với ạ,em cứ ăn vạ cụ XÔ thôi ạ,anh XÔ ơi anh post biển số lên đê không là em rình đấy nhóe:P
Bác rình kiểu gì đấy ạ? Bám đuôi lằng nhằng hay chui vào bụi rậm để rình???? :)) Mà anh XÔ là anh nào đấy Bác? Mà cứ có vấn đề gì khúc mắc là lại anh XÔ? Khổ thân cho cái anh XÔ nào lại đưa đầu ra làm ô dù cho Bác thế, em thương anh XÔ nhà Bác quá cơ!

19B- 000.85

[Tịch thu bằng lái]
e cũng muốn đăng ký mà chẳng biết gặp ai vì e ở phú thọ mà lại ở tận vùng cao, các cụ chỉ cho e với, e muốn dán cả logo của fun nhà mình nữa, xe e đi thường xuyên ngoài đường nên chắc mức độ tuyên truyền cũng cao. giúp e với nhé

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Ối giời ơi, con xe này vừa mới dán banner xong, chứng cứ rành rành đây này (băng dính hai mặt nhá, chắc là bóc ra dán lại nhiều lần nên keo dính hết tác dụng phải dùng đến băng dính 2 mặt) =))=))=))

Xe của cụ nào vào giải thích đê :))

Monitor

Máy Bay
Website
www.otofun.net
Báo cáo các cụ,

Em đang lập danh sách tặng quà cho các cụ, các mợ dán banner trên xe đến thời điểm hiện nay (thể hiện qua việc các cụ, các mợ pót ảnh xe của mình lên thớt này). Để khích lệ và ghi nhận những đóng góp của các cụ, các mợ đối với chương trình Chung tay xây dựng văn hoá do BĐH OF phát động.

Các cụ / mợ nào vẫn đang dán banner mà chưa pót ảnh lên xin vui lòng pót lên ah :)). Hạn cuối cùng chốt danh sách là ngày 10/01/2012

P/s: Em xin bật mí là món quà sẽ rất có ý nghĩa và rất gần gũi với các cụ, các mợ hàng ngày ah. :D

huongnhanvan

Xe điện
Tưởng nhớ
Báo cáo các cụ,

Em đang lập danh sách tặng quà cho các cụ, các mợ dán banner trên xe đến thời điểm hiện nay (thể hiện qua việc các cụ, các mợ pót ảnh xe của mình lên thớt này). Để khích lệ và ghi nhận những đóng góp của các cụ, các mợ đối với chương trình Chung tay xây dựng văn hoá do BĐH OF phát động.

Các cụ / mợ nào vẫn đang dán banner mà chưa pót ảnh lên xin vui lòng pót lên ah :)). Hạn cuối cùng chốt danh sách là ngày 10/01/2012

P/s: Em xin bật mí là món quà sẽ rất có ý nghĩa và rất gần gũi với các cụ, các mợ hàng ngày ah. :D
Có nhậu được không Bác ơi! Đang đói và rét mà được nhậu thì OK quá nhỉ!! :D