[Funland] Các thông tin liên quan đến buổi biểu diễn của Black Pink tại Việt Nam

a_cheng

Xe điện
OF được mệnh danh là "hội người cao tuổi của internet VN" mà. Ấy vậy mà còn có 1 topic dài về BP chứng tỏ sức ảnh hưởng của nhóm này và K-pop nói chung là cực lớn.
Hết hội Grabber đến hội người cao tuổi ạ? :(

a_cheng

Xe điện
Em cũng chơi với nhiều cụ OF ở HN. Trên 90% là trung niên với người cao tuổi. Còn chạy Grab thì em chưa thấy ai.
Vụ grab là do đợt trước ở diễn đàn nào kêu trên otofun toàn mấy lão lái xe thuê, chạy grab chém gió nên các cụ ở đây nhận luôn đấy ạ :))

lang thang48

Xe buýt
Hơi tiêu cực.
Nc mình chả lớn lên đc.
Thế hệ này coi như bỏ.

Dân miền núi TM

Xe điện
OF được mệnh danh là "hội người cao tuổi của internet VN" mà. Ấy vậy mà còn có 1 topic dài về BP chứng tỏ sức ảnh hưởng của nhóm này và K-pop nói chung là cực lớn.
Quan sát thôi cụ. Công nhận đội này ảnh hưởng lớn đấy!
Nay face của e sạch sẽ bóng các streamer, vào đọc báo thoải mái hẳn.:D

duongphong

Xe container
Music nó tùy sở thích. 2 thằng nhà em thích Âu, Mỹ chứ không khoái Hàn. Bảo có nhóm hồng đen đang biểu diễn ở SVD có xem thì mở TV. Nhưng cũng chả xem.

Parejo_10

Xe điện
Chiều em đi về qua Mỹ Đình tắc đường cục bộ đoạn sân vận động. Thời tiết khá oi bức mà bên ngoài nhìn các bạn trẻ phối đồ hồng đen đông đảo khu vực sân vận động. Trông nhí nhảnh … như con cá cảnh vui lắm các cụ ạ. :D

theanh90

Xe tăng
sự kiện kiểu này thuê sân hết bao tỏi nhỉ, không biêtd có đủ chi phí bảo trì không

Lãng khách 179

Xe buýt
Nghe mấy cái nhạc mà chả hiểu bọn nó hát cái gì mà cũng a dua. Mệt với các cháu. Thế hệ của e cũng có nhiều bạn mê Hàn Xẻng, kết quả là giờ vẫn chờ mấy anh tổng tài, tiểu thơ về rước nhưng chưa thấy.

Đ.Hương

Xe tải

haidongtay

Xe điện
Nghe mấy cái nhạc mà chả hiểu bọn nó hát cái gì mà cũng a dua. Mệt với các cháu. Thế hệ của e cũng có nhiều bạn mê Hàn Xẻng, kết quả là giờ vẫn chờ mấy anh tổng tài, tiểu thơ về rước nhưng chưa thấy.
Boney M thì cụ nghe biết nó hát cái gì???

asensio

Xe tăng
Hi e cũng vừa đu với thế hệ gen z xem backpint hát về công nhận đáng đồng tiền bát gạo , gái xinh ăn mặc sexy nhiều vãi nhái hoa hết cả mắt
Mặc dù gần u 4x rồi nhưng công nhận hòa mình vào không khí sôi động thấy mình trẻ ra, nói chung đời có mấy tí mà ko xõa

hồi xưa sinh viên thầm ao ước Linkin park, hay Simple Plan,Green Day hay Eminem về VN biểu diễn 1 lần thì bá cháy luôn

Chỉnh sửa cuối:

Đầu xù

Xe buýt
Hi e cũng vừa đu với thế hệ gen z xem backpint hát về công nhận đáng đồng tiền bát gạo , gái xinh ăn mặc sexy nhiều vãi nhái hoa hết cả mắt
Mặc dù gần u 4x rồi nhưng công nhận hòa mình vào không khí sôi động thấy mình trẻ ra, nói chung đời có mấy tí mà ko xõa

hồi xưa sinh viên thầm ao ước Linkin park, hay Simple Plan,Green Day hay Eminem về VN biểu diễn 1 lần thì bá cháy luôn
Em gần u6x, nghe tin V (BTS) sắp đến HN còn rạo rực đây =))

Paracetamol87

Xe buýt
Quận Nam Từ LiêmCT1B - HD MON 29 Nguyễn Cơ Thạch,

Phải nói trình tổ chức sự kiện của họ ở tầm thế giới rồi. Quá hoành tráng và chuyên nghiệp ạ

phuongmit

Xe cút kít
Nhiều ộp phớ có lẽ chưa già tuổi đời nhưng tư tưởng thì sang cát vài lần rồi :)) hồi trẩu cấp 2 cấp 3 gật gù lắc lư bách trít boi, boi dôn, bô nây M tiếng Anh còn chưa sõi, người ta hát gì bố bảo k rõ nội dung, lời bài hát có khi còn chả tìm mà xem, sao vẫn cứ nghe, vẫn thấy hay và giờ thốt lên úi da úi dà bất hủ nhỉ :)) thế mà trẻ con giờ chúng nó nghe nhạc nước ngoài lại bắt chúng nó phải hiểu, ngã cây thế thì chết à. Nghệ thuật nói chung và âm nhạc nói riêng là sự cảm nhận, cảm thụ cá nhân, đối diện thì người gật kẻ lắc là quá bình thường, có đúng sai đâu mà đánh giá này nọ. Giới trẻ giờ xu hướng hội nhập, chúng nó tiếp xúc và theo trend là bthuong, đi xem show là đáng mừng vì phần nào phản ánh 1 bộ phận nhân dân có tiền và chịu chi mặc dù điều đó làm ngứa mắt 1 vài ộp phớ ;))

huyhung123

Xì hơi lốp
ồ fan của mấy bé này rất nhiều cháu đủ tuổi chịu trách nhiệm trc pháp luật rồi cụ ạ. Với tuổi như thế mà bảo bố mẹ ốm đau cno ko ngó ngàng j thì đúng gđ vô phúc. E là cứ dạy con e. Chỉ bố mẹ, ông bà, ngừoi thân cno mới là “thần tượng” thôi. Còn tất cả những thứ khác có hay ko có ko quan trọng. Nói hơi quá có khi bố mẹ cno làm sao cno còn chẳng buồn khóc hay thương cảm.

Còn vấn đề các idol đến vn m. Thì e thấy nó cũng bt thôi. Chẳng tới mức hưởng lợi quá như cụ nói đâu. Có tiền các idol đến ngay. Tất nhiên những fan là ngừoi khác, chẳng liên quan đến gđ e. E chỉ bày tỏ quan điểm của m. Ko có j là phê phán “trào lưu” này ạ. Tuỳ quan điểm mỗi ngừoi thôi.
Ngay cả bên bển cũng vậy. Có ngừoi quan tâm có ngừoi ko.
Ko xem thì thôi, nói ba lăng nhăng để làm gì?
Hồi trẻ bác ko hâm mộ ban nhạc nào à?

huyhung123

Xì hơi lốp
E thật cụ về hỏi các đại ca trong họ xem có nghe Boney M không? Có khi ông cụ nhà cụ lại là fan nhiệt tình của nhóm này đấy, mà nghe có hiểu mẹ gì đâu. Tết nào chả bật Happy New Year, nhỉ?