[Funland] Các quán nướng, quay ngon Hà Nội

silvas

Xe tải
Thấy đợt này Bờ tơ Mộc Quán bên Ngõ 234 Hoàng Quốc Viêt chạy quảng cáo facebook ầm ầm, có cụ nào chén chưa xin cho ý kiến !!!

vjtcon

Xe điện
em thèm lợn sữa, cụ nào bjet điểm hẹn nnà k, trc e mua ở SOS nhưng hết nhanh quá :((

banhxich

Xe hơi
Em thấy đồ nướng nếu đi cùng gia đình nên vào mấy chỗ như Gogu, Sumo cho an toàn thực phẩm... Còn nếu nhậu lai rai anh em thì ngồi mấy quán như các cụ chỉ là ổn, có gì thì men bia rượu nó cũng diệt khuẩn hết mà

caotoc77

Xe tải
Trời trở lạnh, món nướng lại hấp dẫn rùi!

LehmanBrothers

Xe điện
Nếu đơn giản nhẹ nhàng em có qua một hai quán ở chùa láng, gần sân bóng. Có chỗ ngồi chứ ko phải vỉa hè. Ngồi chém gió rồi tí mồi ôn kỉ niệm. Em hay qua chùa láng :D .

silvas

Xe tải
em thèm lợn sữa, cụ nào bjet điểm hẹn nnà k, trc e mua ở SOS nhưng hết nhanh quá :((
Lợn sữa em thấy ở Thế Giới Nghiêng, Bia Vườn Cau đường Lê Đức Thọ hay có ngoài ra có quán Bia ở cạnh Hội nông dân Việt Nam đường Khu Tập Thể ĐH Thương Mại cũng có.

judas.pham

Xe máy
mới ăn cơm xong... tối p đi làm một vòng =))

kfcminh

Xe tăng
E thấy mối quán nướng Cheng Hàn Quốc ở Mai Hắc Đế là ngon nhất. Là rất chuyên nghiệp bếp nướng k khói và nướng bằng than củi nên đồ nướng rất thơm và ngon. k như các quán khác toàn nướng bằng than công nghiệp.

Song Min

Xe tải
Nhà cháu khi thèm ăn đồ nướng Hàn Quốc thì hay ăn ở Da Sa Rang ở Mỹ Đình sông đà gần Big C garden. Tính ra chỉ ngang với Gogi mà chất lượng thì Gogi không có cửa.

sleepwalkervn

Xe tải
Lợn sữa em thấy ở Thế Giới Nghiêng, Bia Vườn Cau đường Lê Đức Thọ hay có ngoài ra có quán Bia ở cạnh Hội nông dân Việt Nam đường Khu Tập Thể ĐH Thương Mại cũng có.
Ăn một lần ở Thế Giới Nghiêng chắc cạch đến già...thằng bạn em cưới vợ đãi bạn bè, không đông lắm...chỉ khoảng 30 người. Hôm đó quán cũng không kín. Đến đoạn có món cá chiên lên bàn, xin luôn bát nước mắm để chấm cá vì nó mang tương, 5 phút sau nhờ hết mấy em nhân viên khác cũng không có. Đến lúc bực quá gọi cả trưởng ca ra để xin...mà đến tận 30p sau mới có 2 bát nước mắm cho bàn em và bàn bên cạnh chấm cá. Bó tay với đội phục vụ. Ra về miễn tip luôn.

HTDA

Xe buýt
Nhà cháu khi thèm ăn đồ nướng Hàn Quốc thì hay ăn ở Da Sa Rang ở Mỹ Đình sông đà gần Big C garden. Tính ra chỉ ngang với Gogi mà chất lượng thì Gogi không có cửa.
Em giông cụ, cũng hay ăn đồ nướngở Đa sa rang vì nó có nhiều món phụ ăn kèm, phục vụ tốt, giá tưởng là cao nhưng lại không đắt vì đầy đặn. Đểm trừ là có quá ít sự lựa chọn, em vẫn thích ăn lẩu, ví dụ như lẩu Bulgogi của Hàn quốc nhưng đó nồi to giá hơi đắt nên ít gọi vì toàn bị thừa. Giá mà có nồi lẩu nhỏ, cỡ 200 như ở Gogi thì chắc em sẽ ko phải tìm tới King BBQ hay Gogi nữa

LINHDH

Xe hơi
Website
www.noithatatm.com
Em xin bổ sung TANO Nướng ngõ 4 Duy Tân đi vào trong ngõ một đoạn, món ăn ngon đa dạng,hợp vệ sinh, chỗ đỗ xe thoải mái ...

Song Min

Xe tải
Em giông cụ, cũng hay ăn đồ nướngở Đa sa rang vì nó có nhiều món phụ ăn kèm, phục vụ tốt, giá tưởng là cao nhưng lại không đắt vì đầy đặn. Đểm trừ là có quá ít sự lựa chọn, em vẫn thích ăn lẩu, ví dụ như lẩu Bulgogi của Hàn quốc nhưng đó nồi to giá hơi đắt nên ít gọi vì toàn bị thừa. Giá mà có nồi lẩu nhỏ, cỡ 200 như ở Gogi thì chắc em sẽ ko phải tìm tới King BBQ hay Gogi nữa
Nhà em thì không ăn lẩu. Chỉ nướng thôi. Đặc biệt món thịt vịt xông khói nướng mấy lần mời bạn đi ăn chúng nó đều thích. Quán đấy có cái tủ bảo ôn để ở cửa ra vào hay có hành tây hoặc susu ngâm chua ngọt kiểu Hàn. Khách ra về có thể lấy 1 hộp miễn phí.
Gogi em bị một lần thịt lợn nướng toàn mùi kháng sinh hay tăng trọng gì đó em cả nhà bỏ nguyên miếng không ăn. Từ đó cạch.

HTDA

Xe buýt
Nhà em thì không ăn lẩu. Chỉ nướng thôi. Đặc biệt món thịt vịt xông khói nướng mấy lần mời bạn đi ăn chúng nó đều thích. Quán đấy có cái tủ bảo ôn để ở cửa ra vào hay có hành tây hoặc susu ngâm chua ngọt kiểu Hàn. Khách ra về có thể lấy 1 hộp miễn phí.
Gogi em bị một lần thịt lợn nướng toàn mùi kháng sinh hay tăng trọng gì đó em cả nhà bỏ nguyên miếng không ăn. Từ đó cạch.
Em cũng mê su su muối nhà đó, bình thường hay ăn lợn ba chỉ nướng và sườn nướng, kèm theo một âu trứng và bát canh sườn bò, thế là đủ no cho cả nhà. Chưa bao giờ được miến phu su su, cứ tự lấy hay nhà hàng đưa ạ, để làn sau em biết đòi quyền lợi. Em sẽ thử gọi món vịt như cụ xem sao, thanks cụ vì gợi ý này

Song Min

Xe tải
Em cũng mê su su muối nhà đó, bình thường hay ăn lợn ba chỉ nướng và sườn nướng, kèm theo một âu trứng và bát canh sườn bò, thế là đủ no cho cả nhà. Chưa bao giờ được miến phu su su, cứ tự lấy hay nhà hàng đưa ạ, để làn sau em biết đòi quyền lợi. Em sẽ thử gọi món vịt như cụ xem sao, thanks cụ vì gợi ý này
Lúc về cụ đi ra cửa có cái tủ bảo ôn. Cụ nhòm trong đó nếu thấy có mấy cái hộp nhỏ nhỏ thì cụ hỏi luôn mấy em hoặc chú quản lý hói là có phải dc free 1 hộp k là ok cụ ạ.

nhuhoang257

Xe đạp
Đồ nướng ở ngã ba hàn thuyên - Lò Đúc. ngon nhưng nướng than nên hơi nhiều khói, các cụ ăn ở đấy xong về xác định phải tắm mới hết mùi :|

atk234

Xe tăng
Em Oánh dấu thưởng thức dần đân.