[Funland] Các mợ cho lối thoát say nắng

Traisuonggio

Xe buýt
Chia bùn vs cụ.
Chuyện tềnh iu del nói trước đ j đâu
Cứ cho ló chén no say đi có khi lại hay hơn ...cấm đoán.
Gút lắc gđ cụ

Hanoi1919

Xe tăng
Những ông đểu tình , lăng nhăng lại hay hút gái nhỉ có phải họ đc cái mồm luyến thắng thề thốt hay hứa hẹn ko biết ngại
Thì chỉ có mấy ông đó mới tìm cách tiếp cận, tán tỉnh chị em thôi chứ mấy ông đứng đắn, nghiêm túc, chung thủy với vợ thì có tán tỉnh ai bao giờ đâu mà hút gái đc?
Như em mà bị gái tán tỉnh thì chắc em còn khuyên nhủ các em ấy nên nghĩ đến gia đình, chồng con ấy chứ =))

Hulk

Xe tăng
Thì chỉ có mấy ông đó mới tìm cách tiếp cận, tán tỉnh chị em thôi chứ mấy ông đứng đắn, nghiêm túc, chung thủy với vợ thì có tán tỉnh ai bao giờ đâu mà hút gái đc?
Như em mà bị gái tán tỉnh thì chắc em còn khuyên nhủ các em ấy nên nghĩ đến gia đình, chồng con ấy chứ =))
Em cũng nghĩ giống cụ. Mời các em ý ra chỗ cafe kin kín hoặc vào "đâu đó" yên tĩnh để khuyên nhủ. :)

VuNgoanMuc

Xe điện
Nói hay là hay nói là bí quyết chính, nói cái họ muốn nghe và quan tâm tới điều họ thấy thiếu, đó thường là vũ khí của các ông hay đi thả thính.
Ngày xưa có một người đàn ông đã đúc kết khá chuẩn Uy lực trong lịch sử tạo ra những cơn lốc về tôn giáo và chính trị từ ngàn xưa đều là uy lực thần kỳ của lời nói và chỉ do lời nói mà thôi. Chỉ có thể kích động quần chúng bằng uy lực của lời nói. Mọi phong trào vĩ đại đều là phong trào quần chúng, là sự bùng nổ của nỗi mê đắm và cảm xúc con người... :D

dung_hb

Xe hơi
Cụ dối lòng ạ 😁. Em lại tg đổ lý do dòng đời xô đẩy nên mới ngã vào.
Công nhận chị em toàn khôn đâu đâu ,bản lĩnh không vững vàng gặp mấy lời tán tỉnh của sở khanh là dễ bị mất đi lý trí.

DVG

Xe điện
Thuê đen nhân danh chồng cô em gái kìa, tẩn cho thằng đối tác 1 trận thật kỹ, cam kết chấm dứt, không thì sẽ.... Nên có bài bản cẩn thận :D

Hanoi1919

Xe tăng
Em cũng nghĩ giống cụ. Mời các em ý ra chỗ cafe kin kín hoặc vào "đâu đó" yên tĩnh để khuyên nhủ. :)
Cụ dối lòng ạ 😁. Em lại tg đổ lý do dòng đời xô đẩy nên mới ngã vào.
Công nhận chị em toàn khôn đâu đâu ,bản lĩnh không vững vàng gặp mấy lời tán tỉnh của sở khanh là dễ bị mất đi lý trí.
Khuyên nhủ phải nghĩ đến chồng, con là cần thiết các cụ ạ. Với phụ nữ đã có chồng con rồi thì có cặp kè cũng chỉ là cho vui. Luôn khuyên nhủ để các bạn ấy nghĩ đến gia đình chứ để họ đắm đuối quá rồi nghĩ đến việc bỏ chồng là mình cũng toang đấy. Em thật Ạ! :((

Vietex

Xe điện
Chủ thớt biết thằng kia cứ đàng hoàng mà hẹn nó ra nói chuyện giúp em mình bảo vệ hạnh phúc gia đình. Loại lăng nhăng nó chén 1 lần thì thôi nó tìm đứa khác cũng ko phải dạng yêu đương mặn nồng gì đâu. Chỉ cần thằng đó nó giũ là em kia 2 tháng nhạt ngay.
Vậy thuê 1 cô khác tằng tịu với ông này là xong.

Nếu ca này là thật thì nên làm theo các cụ ngày xưa : gọt đầu - bôi vôi.
Nó đã được khuyên nhủ rồi mà vẫn cứ đâm đầu vào thì chả còn cách nào khác đâu.

Chắc gì đã là câu chuyện của cô em gái. Kkk

Thuê đen nhân danh chồng cô em gái kìa, tẩn cho thằng đối tác 1 trận thật kỹ, cam kết chấm dứt, không thì sẽ.... Nên có bài bản cẩn thận :D
Chả tác dụng gì.
Vấn đề ở người đàn bà đã chán chồng chán con.
Không có thằng này thì nó cặp thằng khác.
Ăn quen nhịn không quen.

susu

Xe điện
Chuyện làm em không thể ngờ tới. Đối tác của em nhìn cũng sáng sủa, vợ con, nhà, xe đủ cả mỗi tội tính lăng nhăng. Đời lắm oái oăm con em gái em lại say nắng thằng đấy - con em gái thì cũng chồng con nhà cửa xe cộ đầy đủ
vô tình em phát hiện ra chửi nó một trận nó khóc lóc van xin em giữ kín. Em cũng ko ngờ cái con bé ngoan, hiền như nó, điều kiện cũng khá dửng mỡ thế nào lại ngã vào thằng kia.
Thôi thì nó là em nên em cũng giữ kín chuyện. Những tưởng nó tỉnh ngộ ko ngờ nó vẫn cứ lén lút. Nghĩ mà thương 2 thămgf cháu mới học tiểu học.
các mợ có cao kiến gì giúp em
Gái ngoan lại hay thích trai hư. Thôi kệ người ta đi, trải nghiệm chán khác tự rời nhau. Giờ có cấm cũng chẳng được.

Chu An

Xe điện
Thôi xong, phụ nữ bập vào món này ko bỏ được, thường là có ham mê tình dục, lại tốt và cảm xúc hơn ở nhà nữa thì ...
Cá nhân em nghĩ, phụ nữ ngoại tình kiểu này thì thường không phải do tình dục. Đâu có phải gặp nhau là lên giường ngay đâu để mà kết luận như thế? Say nắng là do tình cảm ấy. Cái đó mới khó dứt.

ChuộtKGB

Xe đạp
Chủ thớt biết thằng kia cứ đàng hoàng mà hẹn nó ra nói chuyện giúp em mình bảo vệ hạnh phúc gia đình. Loại lăng nhăng nó chén 1 lần thì thôi nó tìm đứa khác cũng ko phải dạng yêu đương mặn nồng gì đâu. Chỉ cần thằng đó nó giũ là em kia 2 tháng nhạt ngay.
Ce dính vào chuyện say nắng thì khó thoát được lắm, em chứng kiến nhiều trường hợp rồi, ce nào mà tự thoát được thì cũng đều là dạng cao thủ tình trường, chủ động xác định đến và đi nhanh như mưa rào mùa hạ, không níu kéo vấn vương. Chứ ce nào mà va lần đầu thì khó dứt đấy, mà dứt được thì lòng cũng tan nát.

Tốt nhất thớt gọi thẳng 2 đứa ra nói chuyện 3 mặt 1 lời, nói thẳng thằng kia dân chim chuột có hạng rồi, nên bỏ qua cho em gái thớt, không có em gái thớt thì có em gái mưa, chứ em gái thớt dính càng sâu thì càng không còn cơ hội quay đầu đâu. Rồi sau đó chuyện đến đâu thì kệ thôi, chứ cũng k can thiệp sâu được.

ChuộtKGB

Xe đạp
Cụ mới là cao thủ, các em gái xanh non thường rất hâm mộ các anh hay nói về sự chung thủy.