[Funland] Các mợ cho lối thoát say nắng

scorp8x

Xe container
Vợ à,
hôm nay anh nhắn tin với một cô gái lạ
Người đàn bà đã đi qua mùa hoa cải cùng đôi lần vấp ngã
Cô ấy nói yêu anh

Có chút xao lòng thương đôi tay gầy guộc gân xanh
Anh chỉ muốn đi nhanh về nơi đó
Phía trước là cơn gió
Mơn man
và có một nụ cười

Người ta bảo anh chẳng cần danh phận ở đời
Chỉ muốn sánh bước bên người như một phần máu thịt
Giữa đêm mù mịt
Cô ấy như vần trăng xa tít cuối chân trời

Vợ à,
anh chợt sững người
Khi nhớ ra đã lâu rồi chưa ôm lấy thân hình em bé nhỏ
Cũng bàn tay đó
Gồng gánh
chăm chồng
những đêm lạnh gió run run

Vợ à,
Em và con yêu anh đến tận cùng
Những thủa cơ hàn
chia chung từng chữ khổ
Bức tranh đời loang lổ
Kiên nhẫn ở bên nhau tô lại để thắm mầu

Vợ à,
anh sẽ quay đầu
Bỏ bão giông ở đằng sau cánh cửa
Nơi có một người đàn bà chờ chồng khơi ngọn lửa
Và ánh mắt trẻ thơ tựa cửa đợi bố về.

PHÚT XAO LÒNG!

....._

Cháu từng suýt say nắng một mợ trên này, dù chưa gặp mặt bao giờ.
Nhưng cách giao tiếp, nói chuyện, sms thôi cũng khiến mình mỉm cười và nghĩ nhiều đến mợ ấy.
Từng nhìn chằm chằm vào điện thoại chờ đợi một sms 😀

Say nắng chỉ có thể đi vào chỗ có bóng cây râm mát nghỉ ngơi, chờ qua cơn say nắng rồi đi tiếp về nhà thôi 😁
:D .... căng nhỉ

Utopia79

Xe buýt
Mợ chủ chơi chiêu "Lê Lai cứu Chúa" đi! :D

Nongdantb

Xe tăng
Hết cơn say rồi lại tỉnh, mà trong cơn say thì các cụ các mợ tính giúp kiểu gì. Không liên quan đến tiền nong còn đỡ, chứ dính tý thì đến lúc rút lui nó lại cho xem cái video mặn nồng thì rút kiểu gì.

Xe bọ xít

Xe container
E hóng kinh nghiệm chữa "say nắng"

butchikim

Xe ba gác
Nhiều nơi toàn dùng tiền, thậm chí rất nhiều tiền để bịt miệng đấy 🤑😆😂

nicholas1618

Xe điện
Chủ thớt biết thằng kia cứ đàng hoàng mà hẹn nó ra nói chuyện giúp em mình bảo vệ hạnh phúc gia đình. Loại lăng nhăng nó chén 1 lần thì thôi nó tìm đứa khác cũng ko phải dạng yêu đương mặn nồng gì đâu. Chỉ cần thằng đó nó giũ là em kia 2 tháng nhạt ngay.

quy la tien

Xe điện
Em nghĩ hai bên đều thèm LẠ, ít nữa quen rồi thằng kia lại đi kiếm LẠ thôi nhưng cô kia đã quen rồi thì......

xecub49

Xe điện
Chuyện làm em không thể ngờ tới. Đối tác của em nhìn cũng sáng sủa, vợ con, nhà, xe đủ cả mỗi tội tính lăng nhăng. Đời lắm oái oăm con em gái em lại say nắng thằng đấy - con em gái thì cũng chồng con nhà cửa xe cộ đầy đủ
vô tình em phát hiện ra chửi nó một trận nó khóc lóc van xin em giữ kín. Em cũng ko ngờ cái con bé ngoan, hiền như nó, điều kiện cũng khá dửng mỡ thế nào lại ngã vào thằng kia.
Thôi thì nó là em nên em cũng giữ kín chuyện. Những tưởng nó tỉnh ngộ ko ngờ nó vẫn cứ lén lút. Nghĩ mà thương 2 thămgf cháu mới học tiểu học.
các mợ có cao kiến gì giúp em
Tưởng gì. Mẹ của nó say nắng mới sợ chứ. Mà vụ say nắng này em chỉ biết chữa là đưa vào chỗ mát và cho uống nước chanh thôi ạ :D

DurexXL

Xe lăn
Chuyện làm em không thể ngờ tới. Đối tác của em nhìn cũng sáng sủa, vợ con, nhà, xe đủ cả mỗi tội tính lăng nhăng. Đời lắm oái oăm con em gái em lại say nắng thằng đấy - con em gái thì cũng chồng con nhà cửa xe cộ đầy đủ
vô tình em phát hiện ra chửi nó một trận nó khóc lóc van xin em giữ kín. Em cũng ko ngờ cái con bé ngoan, hiền như nó, điều kiện cũng khá dửng mỡ thế nào lại ngã vào thằng kia.
Thôi thì nó là em nên em cũng giữ kín chuyện. Những tưởng nó tỉnh ngộ ko ngờ nó vẫn cứ lén lút. Nghĩ mà thương 2 thămgf cháu mới học tiểu học.
Thường thì em thấy các Cụ OFer bảo là chả có cô em gái nào ở đây cả

Phương án xử lý: tích cực google đọc về các vụ thảm án do ghen tuông, hận tình trong 5 năm trở lại đây

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Bồ bịch với mẹ 2 con thì khác gì gấu nhà đâu mà nhiều cụ ham hố nhỉ? Tưởng bồ bịch với các cháu 18, 20 chưa sinh nở thì đã đành hay chỉ vì các cụ muốn chinh phục và chiếm hữu .

Phú Cửng

Xe tăng
Liệu cụ/mợ có hiểu em gái mình đến mức để biết được cái em gái cụ/mợ cần có giống như cái cụ nghĩ là đầy đủ hay không.