Các lỗi thường gặp của Corolla Aka Altis!!!

lmtuan

Xe tăng
Cụ Hàn nào muốn tranh luận với em về mọi tính năng, vận hành, độ bền, các lỗi... giữa Al và La em hầu các cụ, và em đứng về phía Al cho các cụ ném !
Xe nào cũng có cái ưu điểm riêng và ai cũng hài lòng với sự lựa chọn của mình. Cụ đừng háo thắng cãi nhau mà loãng mất cái thớt này nó phí ra, để dành riêng ra một chỗ anh em đi Altis trao đổi kinh nghiệm hay, chỉ nhau cách khắc phục lỗi có phải hơn không :-<

ghi đông

Xe tải
Chỉnh sửa cuối:

Centralpoint

Xe tải
Mấy các thớt nói về xe hàn trước chả thấy cụ đâu? mà chắc cụ nói vớt thế thôi chứ nghe giọng của cụ em thấy có vẻ hơi ca mơ run! Sang box xe hàn mà thấy các fan xe hàn cuốc lưng giắt toàn dao phớ, mở miệng là chửi bới liệu cụ có dám không?:D

Bác ghi đông do thám bên này xong về gọi anh em fan hàn sang chém! :D Đây dẫn chứng cụ thể đây (em vô tình biết bên box hàn): :
http://www.otofun.net/threads/284731-cau-lac-bo-tucson-sorento-tu-a-den-z/page243

Thật hài vãi luyện :D
em phải công nhận cụ Buôn hoa quả mũi thính thật
mà em hỏi cụ 1 câu thật lòng nhé sao cụ già rồi mà còn hâm mộ thằng Luyện thế?
Lão ghi đông công tác ở KGB à ?!!!

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
úi giời chỗ cao quý ấy là dành cho cụ Buôn hoa quả
cụ ấy do thám nhanh lắm nhà ai cụ ấy cũng dòm
Tuổi gì? Bác chỉ là fan còm mới đú, chưa đủ tuổi đâu mà tranh luận! nên chịu khó mà vào học hỏi thực tế và lý luận! Các đầu gấu, đầu mèo của bác em còn cho không há miệng nổi đâu! Bác nên lượn cho nước nó trong!
Em mà cho vài bài thì chỉ còn xoá nick thôi! Em thì bảo thật cho mà biết![-(

Centralpoint

Xe tải
Bác Le luuhong ơi hạ hỏa đi ạ, anh em đôi khi fun tí ( em fun nhiều nhất :D ) nhưng em fun cái cảm nhận của em thôi, và cũng không muốn tranh luận với ai
Việc bác ghi dong dẫn đường link sang thớt khác theo em nghĩ không phải là ý hay và tốt. Cái thớt này là để anh em trao đổi những lỗi thường gặp của Al mà A.E cứ đi lạc chủ để ( em là một ví dụ )
Mà cũng tại cái con Al nó chả có "lỗi" gì mấy để anh em phải bàn - Bố khỉ !
Em xin lỗi cả nhà nhá !

Rickyman

Xe điện
Ơ hay, thế không cho em được LÓI cảm nhận của mình về VỢ em á, mà là sự thật chớ em có nói quá về vợ mình đâu !
Em chỉ biết là em đã lựa chọn ... quá đúng, bởi sau khi chia tay em Ỉn, em băn khoăn giữa La...ti và Al (mà em thick La bởi kiểu dáng thời trang, bắt mắt và hào nhoáng) đã trèo lên ngồi - lái thử - em về quyết Al (chạ hiểu vì sao) thằng bạn em đi lấy La CDX - và bây giờ nó mắng em là - già đời còn nghe xui ... he he !
Cụ Hàn nào muốn tranh luận với em về mọi tính năng, vận hành, độ bền, các lỗi... giữa Al và La em hầu các cụ, và em đứng về phía Al cho các cụ ném !
Đề nghị các cụ đi xe nonAltis xê raaaaaaa...:P,

Luu Lehong

Xe container
Bác Le luuhong ơi hạ hỏa đi ạ, anh em đôi khi fun tí ( em fun nhiều nhất :D ) nhưng em fun cái cảm nhận của em thôi, và cũng không muốn tranh luận với ai
Việc bác ghi dong dẫn đường link sang thớt khác theo em nghĩ không phải là ý hay và tốt. Cái thớt này là để anh em trao đổi những lỗi thường gặp của Al mà A.E cứ đi lạc chủ để ( em là một ví dụ )
Mà cũng tại cái con Al nó chả có "lỗi" gì mấy để anh em phải bàn - Bố khỉ !
Em xin lỗi cả nhà nhá !
Em có trách bác fun đâu, ae cũng chỉ để tranh luận trao đổi học hỏi cho vui vì em cũng dùng Altis.
Em chỉ muốn nói bác "ghi đông" thôi! mon men vào đưa đẩy hóng chuyện làm mồi rồi đưa link định dẫn dụ các fan hàn sang gây tranh luận! Các thớt bên Hàn như mổ bò mình em còn chiến với hơn chục mạng đầu bò đầu biếu thì em có ngán gì :-?. Dạng như bác gi đông là điển hình cho các fan xe hàn thích hoắng. Thích thì em cho mất ghi đông để đi bộ hay bò luôn, trình gì mà đú!:-?

cuongnc304

Xe máy
Nghe chừng các fan xe Hàn có vẻ thích nghe ngóng đánh võng thớt mấy xe Nhật nhỉ :D

dvd

Xe tăng
Em có trách bác fun đâu, ae cũng chỉ để tranh luận trao đổi học hỏi cho vui vì em cũng dùng Altis.
Em chỉ muốn nói bác "ghi đông" thôi! mon men vào đưa đẩy hóng chuyện làm mồi rồi đưa link định dẫn dụ các fan hàn sang gây tranh luận! Các thớt bên Hàn như mổ bò mình em còn chiến với hơn chục mạng đầu bò đầu biếu thì em có ngán gì :-?. Dạng như bác gi đông là điển hình cho các fan xe hàn thích hoắng. Thích thì em cho mất ghi đông để đi bộ hay bò luôn, trình gì mà đú!:-?
He he, Lựu - Lê - Hồng ới, đọc bài này đi. Bài của bạn bồ đới. =))
http://www.otofun.net/threads/257820-tac-duong-chua-han-la-do-ha-tang-kem-nha?highlight=

ghi đông

Xe tải
http://www.otofun.net/threads/257820-tac-duong-chua-han-la-do-ha-tang-kem-nha?highlight=
em thề với cụ là lại đánh trống lảng cho coi
còn nhiều bài thuộc thể loại ấy lắm.
em nhớ box TOY còn có bài : Quan chức , tại sao là Nhật .... gì đó? cái bọn xe biển xanh xe Nhật ấy mới là đại diện cho bọn HOẮNG , VÔ TỔ CHỨC , COI TRỜI BẰNG VUNG COI THÚNG BẰNG NIA...

ghi đông

Xe tải
cụ lúc nào cũng tỏ ra mình thông thái nhưng theo em biết những người thông thái là người ta khác cơ không nhận như vậy đâu ạ. em thì em cứ nhận là trình kém

Luu Lehong

Xe container
Bác chưa hiểu ý em nói là mấy fan xe hàn "hoắng" trên OF dạng như cái ông gi đông cơ! ý là sang tung hứng mồi chuyện xong rồi mang đường link về gọi mấy ông anh, ông chú, ông bác gấu mèo sang cãi nhau! Chứ ngoài đưòng các xe nó chạy thế nào là tư cách lái xe, em có bàn đâu! :D
cụ lúc nào cũng tỏ ra mình thông thái nhưng theo em biết những người thông thái là người ta khác cơ không nhận như vậy đâu ạ. em thì em cứ nhận là trình kém
Nếu bác biết mình trình kém thì nên lót dép để học hỏi chứ không nên có hành động như vừa rồi! Chả ai phải phải nhận mình hơn ai cả, nhưng với bác thì em khẳng định luôn, kể cả bác là âm binh của nick khác! Vì người có trình hay trải nghiệm thì tranh luận trực tiếp ở thớt tranh luận quan điểm, chứ không phải mồi tung hứng rồi để về gọi thầy sang tranh luận!

Chỉnh sửa cuối:

Xuan Son

Xe buýt
Đổi tên thớt được rồi đấy các cụ ơi. Những lỗi thường gặp của lái xe trên OF. Ha ha... :))

ghi đông

Xe tải
Nếu bác biết mình trình kém thì nên lót dép để học hỏi chứ không nên có hành động như vừa rồi! Chả ai phải phải nhận mình hơn ai cả, nhưng với bác thì em khẳng định luôn, kể cả bác là âm binh của nick khác! Vì người có trình hay trải nghiệm thì tranh luận trực tiếp ở thớt tranh luận quan điểm, chứ không phải mồi tung hứng rồi để về gọi thầy sang tranh luận!

Bác nên ngâm cứu lại câu em nói ở trên đi : những người thông thái không bao giờ nhận mình là thông thái . Còn bác thì theo em được biết thì không dưới 1 lần bác cho mình là thông thái giỏi hơn người khác???
Còn việc em kêu các bác ở box Hàn là sang cho zui , bác xem lại cái quote của bác ở trang trước có đúng thế ko nhé , em đâu có gọi ai sang đây chém bác đâu mà bác phải no nắng thế , mà cũng có ai kể việc ai hỏng thước lái đâu nhể.. sao phải căm thù thế ???

Chỉnh sửa cuối:

Rickyman

Xe điện
Đổi tên thớt được rồi đấy các cụ ơi. Những lỗi thường gặp của lái xe trên OF. Ha ha... :))

Dừng tranh cãi nào...nhìn xem nàng có đáng yêu không đã! Đi 4 tháng mà chả thấy lỗi gì, đóng topic này đi thôi ...

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Em thấy đã có vài xe Altis vào Toy MĐ hỏi về việc khi phanh và nhả phanh chân có tiếng kêu è è nhỏ! Hãng đã trả lời là do trợ lực phanh gây ra, ko vấn đề gì!
Có cụ nào thấy hiện tượng ấy không?

Bóng Chày

Xe lừa
Luu Lehong nói:
Em thấy đã có vài xe Altis vào Toy MĐ hỏi về việc khi phanh và nhả phanh chân có tiếng kêu è è nhỏ! Hãng đã trả lời là do trợ lực phanh gây ra, ko vấn đề gì!
Có cụ nào thấy hiện tượng ấy không?
Việc này bình thường mà. Các bụi và cát trên đường mắc vào gây tiếng động đó, rồi mà phanh ma sát cũng vậy

Sent from my iPhone using Forum Runner