Các lỗi thường gặp của Corolla Aka Altis!!!

lmtuan

Xe tăng
Có xe kụ nào bị kẹt cửa chưa? Ngoài mở được mà trong mở không ra :D

lmtuan

Xe tăng

Prius

Xe buýt
Em cũng chả biết em nào ngó ngoáy ngay cái chốt đó làm cái cửa ko mở từ trong ra được. Sư tử nhà em nổi đóa tưởng em để cho "ai đó" nghịch ngợm gì, đến là khổ :-<
Cụ mở 2 cửa sau 2 bên ngay cạnh ngàm cửa nó có cái chốt màu đen dán tem Child lock để chống TE nghịch mở từ trong ra nguy hiểm.

KaximFE

Xe hơi
Cụ mở 2 cửa sau 2 bên ngay cạnh ngàm cửa nó có cái chốt màu đen dán tem Child lock để chống TE nghịch mở từ trong ra nguy hiểm.
Chuẩn đấy cụ, em toàn phải chốt cái chốt đấy ở cửa sau bên lái không cho thằng cháu mở cửa xe lúc vừa dừng lại, 1 lần em suýt phải đền tiền oan do thằng cháu mở cửa gây tai nạn đấy ợ, may thế nào lại đúng người quen, không thì lại rách việc! :-ss

lmtuan

Xe tăng
Em không biết có cái chốt đó, đang mò mò định mở cái phần nhựa ra xem có kẹt lẫy không thì lại tìm ra nó :-< May thật! Lần sau chắc phải hỏi các cụ trước khi tỏ ra nguy hiểm thôi :D
P/s: Có cụ nào quen min mod nhờ các cụ ấy đính cái thớt này lên được ko ạ. Thớt hay thế này mà toàn bị mấy cái gì đâu nó đè xuống x-(

ghi đông

Xe tải
hehe xe các cụ đã thay thước lái chưa ợ
nếu chưa là còn nhẹ đấy có cái phải thay rồi cơ

Bóng Chày

Xe lừa
ghi đông nói:
Đúng là một vài cụ đã phải thay thước lái. Nhưng nhiều xe 2010 như xe em may mắn chưa bị. Em chạy gần 2 vạn

Sent from my iPhone using Forum Runner

susulunlun

Xe hơi
em trước chạy mãi 1 con mà không bị lỗi gì, mỗi tội cái mùi da của nó cứ khét khét, có cụ nào bị như em không và sử lý thế nào ạ, em đang định mang đi dọn nội thất

PhuongDong

Xe tăng
Em đã từng thay toàn bộ rồi thấy bảo mười mấy củ nhưng lỗi do hãng nên miễn phí.

Em cũng chả biết em nào ngó ngoáy ngay cái chốt đó làm cái cửa ko mở từ trong ra được. Sư tử nhà em nổi đóa tưởng em để cho "ai đó" nghịch ngợm gì, đến là khổ :-<
em là em phủ đầu vợ cả ngay, ngồi sau nghịch ngợm j mà để để cửa hỏng ntn =))

Centralpoint

Xe tải
Đúng là một vài cụ đã phải thay thước lái. Nhưng nhiều xe 2010 như xe em may mắn chưa bị. Em chạy gần 2 vạn

Sent from my iPhone using Forum Runner
Em chỉ bực là cái xe của em cứ định kỳ là phải thay dầu thôi :( phọt nhiều như em mà cảm giác vẫn như ngày mới cưới ! lấy sau cụ Bóng nhiều mà em phọt hơn 2 vạn rồi đới, nếu chạy taxi chắc kiếm được khơ khớ, với kế hoạch từ giờ đến cuối năm thì em còn phọt ác liệt hơn nữa. Cầu mong là nó mãi "lành" như bây giờ !

Bóng Chày

Xe lừa
Cụ chém thế này các bác pro-hàn xẻng lại vào chém tan ra bây giờ :)
Em chỉ bực là cái xe của em cứ định kỳ là phải thay dầu thôi :( phọt nhiều như em mà cảm giác vẫn như ngày mới cưới ! lấy sau cụ Bóng nhiều mà em phọt hơn 2 vạn rồi đới, nếu chạy taxi chắc kiếm được khơ khớ, với kế hoạch từ giờ đến cuối năm thì em còn phọt ác liệt hơn nữa. Cầu mong là nó mãi "lành" như bây giờ !

Centralpoint

Xe tải
Ơ hay, thế không cho em được LÓI cảm nhận của mình về VỢ em á, mà là sự thật chớ em có nói quá về vợ mình đâu !
Em chỉ biết là em đã lựa chọn ... quá đúng, bởi sau khi chia tay em Ỉn, em băn khoăn giữa La...ti và Al (mà em thick La bởi kiểu dáng thời trang, bắt mắt và hào nhoáng) đã trèo lên ngồi - lái thử - em về quyết Al (chạ hiểu vì sao) thằng bạn em đi lấy La CDX - và bây giờ nó mắng em là - già đời còn nghe xui ... he he !
Cụ Hàn nào muốn tranh luận với em về mọi tính năng, vận hành, độ bền, các lỗi... giữa Al và La em hầu các cụ, và em đứng về phía Al cho các cụ ném !

ghi đông

Xe tải
Ơ hay, thế không cho em được LÓI cảm nhận của mình về VỢ em á, mà là sự thật chớ em có nói quá về vợ mình đâu !
Em chỉ biết là em đã lựa chọn ... quá đúng, bởi sau khi chia tay em Ỉn, em băn khoăn giữa La...ti và Al (mà em thick La bởi kiểu dáng thời trang, bắt mắt và hào nhoáng) đã trèo lên ngồi - lái thử - em về quyết Al (chạ hiểu vì sao) thằng bạn em đi lấy La CDX - và bây giờ nó mắng em là - già đời còn nghe xui ... he he !
Cụ Hàn nào muốn tranh luận với em về mọi tính năng, vận hành, độ bền, các lỗi... giữa Al và La em hầu các cụ, và em đứng về phía Al cho các cụ ném !
lói thật với các cụ là ném cũng không ăn thua vì tư tưởng ló đã bảo thủ thì chấp hết các loại gió mùa , ta theo Nhật thì mãi mãi theo Nhật mặc dù có lỗi đến thế nào đi nữa
em lói đúng phỏng?

Centralpoint

Xe tải
lói thật với các cụ là ném cũng không ăn thua vì tư tưởng ló đã bảo thủ thì chấp hết các loại gió mùa , ta theo Nhật thì mãi mãi theo Nhật mặc dù có lỗi đến thế nào đi nữa
em lói đúng phỏng?
Cụ Lói gần đúng ạ ! Em theo Nhật lâu rồi nhưng tư tưởng vẫn hướng sang liên bang Đức cụ ạ, và mong một ngày nào đó qua chơi !

Luu Lehong

Xe container
Mấy các thớt nói về xe hàn trước chả thấy cụ đâu? mà chắc cụ nói vớt thế thôi chứ nghe giọng của cụ em thấy có vẻ hơi ca mơ run! Sang box xe hàn mà thấy các fan xe hàn cuốc lưng giắt toàn dao phớ, mở miệng là chửi bới liệu cụ có dám không?:D

Bác ghi đông do thám bên này xong về gọi anh em fan hàn sang chém! :D Đây dẫn chứng cụ thể đây (em vô tình biết bên box hàn): :
http://www.otofun.net/threads/284731-cau-lac-bo-tucson-sorento-tu-a-den-z/page243

Thật hài vãi luyện :D

Chỉnh sửa cuối: