[Funland] Các cụ, mợ có tin rằng là phe ủng hộ Biden có gian lận trong bầu cử Tổng thống Mỹ?

Có gian lận không?

• Tổng bình chọn
    433
Trạng thái
Thớt đang đóng
Theo những người quen biết và hiểu Trump, để ngăn thất bại, ông thường có xu hướng phủ nhận thực tế. Khi còn là doanh nhân, ông đã nhiều lần nộp đơn xin phá sản, nhưng khẳng định đây chỉ là một phần trong kế hoạch. "Ông ấy sẽ nói: 'Tôi làm thế là có chủ đích'", O'Donnell nhớ lại.
Trump khi còn khỏe mạnh thì chỉ hơi tiểu nhân với hèn thôi, chứ tầm này thì phải kê thuốc rồi

Anita Emi

Xe điện
Em uống thuốc tẩy giun rồi mà cụ vẫn sống nhăn nhỉ :))
Xem lại cái tweet chúc mừng Biden của thủ tướng Anh chưa???
A thế lần này có bằng chứng cơ à? Cụ mang ra đây chứng minh xem nào, kẻo không có gì người ta lại nói về dân trí của fan Chăm >:)

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
A thế lần này có bằng chứng cơ à? Cụ mang ra đây chứng minh xem nào, kẻo không có gì người ta lại nói về dân trí của fan Chăm >:)
Tưởng thế nào, lần tweet của thủ tướng Anh mà còn ko làm nổi. Ông ấy tweet ít lắm, vào đấy mà mò :))

Anita Emi

Xe điện
Tưởng thế nào, lần tweet của thủ tướng Anh mà còn ko làm nổi. Ông ấy tweet ít lắm, vào đấy mà mò :))
À biết ngay mà, cứ tưởng lần này khác, hóa ra vẫn thế. Cứ nói luôn từ đầu là "em bịa ra cho vui các cụ ạ" thì cũng ai nói gì đâu =))

Dân trí đúng là không thể thay đổi dễ dàng được.

Đừng nói chuyện bằng chứng với fan Chăm =))

À biết ngay mà, cứ tưởng lần này khác, hóa ra vẫn thế. Cứ nói luôn từ đầu là "em bịa ra cho vui các cụ ạ" thì cũng ai nói gì đâu =))

Dân trí đúng là không thể thay đổi dễ dàng được.

Đừng nói chuyện bằng chứng với fan Chăm =))
không có trong từ điển

Thất tình

Xe máy
Cụ cứ thử vào thớt hay diễn đàn xe Nhật rồi chế Nhật khen Hàn xem (hoặc ngược lại). Cụ sẽ có bài học cho riêng mình.
Đọc lời khen thì đọc làm cái gì.
Kẻ nào biết đọc những lời chê mới là kẻ lọc lõi, già đời.
Thế cụ nghĩ cứ ai biết đọc biết viết có thể đối đáp với em à.
Cụ cứ thử vào thớt hay diễn đàn xe Nhật rồi chế Nhật khen Hàn xem (hoặc ngược lại). Cụ sẽ có bài học cho riêng mình.
Dù sao em vui vì dạy cho cụ dc 1 bài học :))
Thật sự là em thấy cách bác chơi nó trẻ trâu, non quá nên nói với bác vài câu chứ chả thèm đối đáp, tranh luận với bác. Trình độ bác cao thấp thế nào, cách chơi ra làm sao thì mọi người đều biết, khỏi cần tự vỗ ngực nhé.
Muốn lớn lên thật sự dưới con mắt của mọi người thì cần khiêm tốn và chịu khó học hỏi vào bác ợ.

Đọc lời khen thì đọc làm cái gì.
Kẻ nào biết đọc những lời chê mới là kẻ lọc lõi, già đời.

Thật sự là em thấy cách bác chơi nó trẻ trâu, non quá nên nói với bác vài câu chứ chả thèm đối đáp, tranh luận với bác. Trình độ bác cao thấp thế nào, cách chơi ra làm sao thì mọi người đều biết, khỏi cần tự vỗ ngực nhé.
Muốn lớn lên thật sự dưới con mắt của mọi người thì cần khiêm tốn và chịu khó học hỏi vào bác ợ.
không kệ bác ấy, bác ấy giống trump lúc nào mình cũng là giỏi nhất, quách tỉnh nhất. thế là hiện tại một đống thằng nào cũng muốn làm số 1, nhưng lại được bởi vì trong thế giới của họ có rất nhiều số 1, nhiều phát hiện mà các nhà khoa học trên thế giới chưa biết :D

QK4

[Tịch thu bằng lái]
Tốt nhất chú mài quay về cái thớt kia mà vuốt ve nhau với mấy cái tin rởm.

Mồm thối hoắc mà đi bán thịt thì ai mua.

moly

Xe điện
Cụ giỏi thật đấy, giỏi quá cơ. Làm được việc đấy là giỏi lắm đấy. cụ còn đọc ra ngay được thâm ý của thủ tướng anh, em phục cụ quá

kvboto

Xe container
Chiều mùa đông, lông bông, xun vòi, ngoài lề tý
Các cụ thạo tin, cho em hỏi, gian lận được đến đâu rồi ạ.
À, mà lão Bụt Bi đen khỏi chân chưa ạ ?
Liệu có thể vẩy cái chổi lông để cho nó chắc chắn thêm lên được không ?
1/12 mà Fed toang toác thế này,...

nhuataiche

Xe container
Theo những người quen biết và hiểu Trump, để ngăn thất bại, ông thường có xu hướng phủ nhận thực tế. Khi còn là doanh nhân, ông đã nhiều lần nộp đơn xin phá sản, nhưng khẳng định đây chỉ là một phần trong kế hoạch. "Ông ấy sẽ nói: 'Tôi làm thế là có chủ đích'", O'Donnell nhớ lại.
Trump khi còn khỏe mạnh thì chỉ hơi tiểu nhân với hèn thôi, chứ tầm này thì phải kê thuốc rồi
Trump già rồi, thời gian ko chờ đợi ai cả. Có lẽ đúng là phải kê thuốc rồi !

Jangmi

Xe buýt
Em nói thật là em vốn cũng không ghét cụ Trump lắm đâu, e chỉ mang tâm lý thích hóng hớt nên hay vào otofun hóng tin thôi nhưng chính những luận điệu của fan cụ Trump làm em giờ ghét cụ ấy hơn

QK4

[Tịch thu bằng lái]

Bác sỹ ở Mỹ an ủi một ông cụ vừa mất vợ vì Covid.

Trước đây em chỉ thấy Trump nhố nhăng, nhưng từ khi thấy lão ta nhảy nhót trên sân khấu, vứt khẩu trang và gào lên rằng tao méo sợ Covid, tao chữa có mấy ngày là khỏi... Thì em thấy lão ta có vấn đề trầm trọng về nhân cách rồi.

Ghebango123

[Tịch thu bằng lái]
Báo chí sao toàn đưa tin Trump là mất đồng minh nhỉ ? hay mất lòng,...thực ra Mĩ nó coi thằng khác thì có khác gì kẻ thù đâu, chả có đồng minh nào cả, ngoài nó. Nó coi NATO như là 1 đám đàn em lô nhô láo nháo, thích thì nó chơi, ko thích thì thôi.

Lại đặt cho thằng Mĩ giống như là cha của thế giới, phải yêu nước này, tham gia vào cái này cái kia, tham gia để nó góp tiền, ban phát. Một tâm lý khó hiểu, chắc đó là vấn đề còn lại của thế giới. Quá hèn yếu.

• Vodka
Reactions: QK4

kvboto

Xe container
Báo chí sao toàn đưa tin Trump là mất đồng minh nhỉ ? hay mất lòng,...thực ra Mĩ nó coi thằng khác thì có khác gì kẻ thù đâu, chả có đồng minh nào cả, ngoài nó. Nó coi NATO như là 1 đám đàn em lô nhô láo nháo, thích thì nó chơi, ko thích thì thôi.

Lại đặt cho thằng Mĩ giống như là cha của thế giới, phải yêu nước này, tham gia vào cái này cái kia, tham gia để nó góp tiền, ban phát. Một tâm lý khó hiểu, chắc đó là vấn đề còn lại của thế giới. Quá hèn yếu.
Em đồ rằng, vì Trump gọi họ là Fake news, và truyền thông, nghề của họ, đương nhiên họ soi và gán cho người đứng đầu, nhất lại là TT Mỹ, để tin được hót, được nhiều độc giả, quảng cáo, view,...

Nếu ông/nước nào cũng đủ lớn mạnh,trưởng thành, độc lập tất cả,... thì chẳng thể có, chẳng thể cần đến các cái tổ chức, liên hiệp, hiệp hội,... mà nếu có thì cũng nhạt như nước ốc, kiểu có rượu thì đến vô tay, có việc thì té hết,...

Nhưng thực tế, thì bản chất con người, chả ai chơi, sống, hành động,... 1 mình lâu dài cả. bao giờ cũng phải có thằng đầu trò, đầu têu,...dẫn dắt,... rồi mới tụ tập được thành băng, thành đảng, liên minh, hiệp hội,.... mặn mà được.

Có 1 mình,... thì lại thành, hay được cho là tự kỷ, hoặc ẻo lả tứ tung,...

Thớt này ít còm nhỉ,...

kvboto

Xe container
1/12 rồi, tổng kết sơ bộ, cái nhỉ. Chủ thớt có vẻ lơ là với thớt nhỉ,
thế này thì sao thế giới tiến bộ, văn minh, bền vững được ?

Tỷ lệ này, rồi làm sao nữa ?

QK4

[Tịch thu bằng lái]
Tin Hót: TW đã phê duyệt đồng chí Bảy Đen giữ chức vụ Tổng tư lệnh quân khu Bắc Mỹ, rút đồng chí Nam Trung về Ủy ban kinh tế TW. Các cụ hết tranh cãi nhé. :D

kvboto

Xe container
Tin Hót: TW đã phê duyệt đồng chí Bảy Đen giữ chức vụ Tổng tư lệnh quân khu Bắc Mỹ, rút đồng chí Nam Trung về Ủy ban kinh tế TW. Các cụ hết tranh cãi nhé. :D

Đằng sau đó là gì thế cụ ơi ?

OFer siêu nhân oánh giá dư này cơ mà !? nhẽ lại nuốt ực phát hay chất xám cứ tòi ra khỏi đầu rồi lại nhét vào như Rudy được sao ???

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng