[Funland] Các cụ, mợ có tin rằng là phe ủng hộ Biden có gian lận trong bầu cử Tổng thống Mỹ?

Có gian lận không?

• Tổng bình chọn
    433
Trạng thái
Thớt đang đóng

AntiTrump2024

Xe tăng
Hề hề thế cụ phải hiểu là muốn đưa ra TCPV thì phải được tòa địa phương phán chứ nhỉ. Tòa địa phương xử thua thì mới được quyền khác cáo lên tòa tối cao nhé cụ ạ, còn bh bên Trump còn bị tòa bác bỏ chứ còn ko thèm xử thua để đi lên tòa tối cao.

Nếu bên Trump muốn TCPV thụ án , thì sẽ phải đưa ra được bằng chứng này ra tòa địa phương, không có kiểu nhảy con cóc đâu cụ ạ. Cụ không sợ gì thì cứ đưa nguồn đây, cho bọn em học hỏi chứ
Bằng chứng rành rành trong Database Server thì cần đếch gì tòa nào! Cứ đưa bằng chứng đó lên TCPV để nó tuyên bắt nhốt Biden với đám DC là xong chứ tòa bang tòa biếc gì nữa.

Hoàng A Mã

Xe điện
Hề hề thế cụ phải hiểu là muốn đưa ra TCPV thì phải được tòa địa phương phán chứ nhỉ. Tòa địa phương xử thua thì mới được quyền khác cáo lên tòa tối cao nhé cụ ạ, còn bh bên Trump còn bị tòa bác bỏ chứ còn ko thèm xử thua để đi lên tòa tối cao.

Nếu bên Trump muốn TCPV thụ án , thì sẽ phải đưa ra được bằng chứng này ra tòa địa phương, không có kiểu nhảy con cóc đâu cụ ạ. Cụ không sợ gì thì cứ đưa nguồn đây, cho bọn em học hỏi chứ
Thôi miễn đưa nguồn. Để hóng cho vui. Kekeke. Cụ có quyền ko tin thoải mái. :D :D :D

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Mạt sát và cay cú chổ nào ? Chỉ em xem ?
Cụ dốt thế. Người ta hỏi trích nguồn ở đâu thì cụ phải trưng ra cái ảnh này
“Xem này, idol của tao đang trích nguồn từ đây nè.”
Chú thích: Giuliani đang sản xuất ra nhưng bằng chứng.

Hoàng A Mã

Xe điện
Cụ dốt thế. Người ta hỏi trích nguồn ở đâu thì cụ phải trưng ra cái ảnh này
“Xem này, idol của tao đang trích nguồn từ đây nè.”
Chú thích: Giuliani đang sản xuất ra nhưng bằng chứng.
Đấy đấy, cụ cứ mạt sát em thế :D :D :D

AntiTrump2024

Xe tăng
Đề nghị các cụ cuồng Biden không nên mạt sát người khác. Lớn rồi, ăn nói cho tử tế chút, đừng để con nít nó chê! ;)

fightstinger

Xe tăng
Anh Trump tài thật. Thi thoảng thả 1 phát lên twitter cho dân tình cãi chửi nhau còn anh thì đi chơi, họp to mấy anh cũng kệ.

AntiTrump2024

Xe tăng
Anh Trump tài thật. Thi thoảng thả 1 phát lên twitter cho dân tình cãi chửi nhau còn anh thì đi chơi, họp to mấy anh cũng kệ.
Thì ẵm đc cái DB serever tại Đức ngon quá rồi thì lo gì nữa. Để đám DC diễn trò gì rồi anh tung ra phát là bắt nhốt luôn thôi. :D

Chẳng phải vô cớ mà anh Phó tổng, anh Pòm béo, chị thơ ký nhà trắng, ... tuyên bố chắc nịch Trump tiếp tục nhiệm kỳ 2. Anh cố vấn An ninh thì đang đi lo việc đánh dập đầu Tập lọ trong thời gian sắp tới.

Chỉnh sửa cuối:

oldhand

[Tịch thu bằng lái]
Đấy đấy, cụ cứ mạt sát em thế :D :D :D
Em troll cụ tí thôi. Chứ em biết cới cụ mùng 1 vẫn chưa phải là tết =))

Trump thể hiện là Trump first, nhưng ProTrump thì cứ nói là American First.

Đội cuồng Biden có vài mống mà tả xung hữu đột lập nick mới bình chọn rồi comment kinh thật. Quanh quẩn chỉ có dăm bảy ông Von Steclit, Hiền Đỗ, Nhựa Tái Chế, Namhdx, lại mới thêm chú Mưanặnghạt992, DIT, Mít đặc 1819 thế mà nói át cả 250 người bình chọn "có gian lận trong bầu cử". Mỗi ông này chắc đang chạy vài nick cùng lúc.

heavyrain992

Xe hơi
Tại sao cụ nhựa tái chế chuyên nghề gia công tiếp thị bán giày dép mà lại bàn chuyện chính trị trời Tây? Có trái chuyên ngành không?
quyền nói là
Đội cuồng Biden có vài mống mà tả xung hữu đột lập nick mới bình chọn rồi comment kinh thật. Quanh quẩn chỉ có dăm bảy ông Von Steclit, Hiền Đỗ, Nhựa Tái Chế, Namhdx, lại mới thêm chú Mưanặnghạt992, DIT, Mít đặc 1819 thế mà nói át cả 250 người bình chọn "có gian lận trong bầu cử". Mỗi ông này chắc đang chạy vài nick cùng lúc.
ôi chuẩn bài luôn các bác nhỉ, công kích cá nhân rồi bh nói là nập nick giả. Hề hề nói như bác thì tụi mình cũng làm thuyết âm mưu mà là bác
Newyorker20102006 thực ra là NGC và cũng là lập ra hàng tỉ nick giả để bầu chọn. Bác nghe có vô lĩ không :))

Bác ơi ở đây mọi người đều cố gắng nói chuyện văn hóa với nhau, nhẹ nhàng tí công kích cá nhân làm gì cho mệt. Anh em ta cũng chỉ là người uống nước chè nói chuyện Tây, có thay đổi được chuyên đời đâu mà công kích nhau ghê thế hề hè

Voi đi bộ

Xe buýt
Rồ Trump hay khen Trump dám nói dám làm, chứ em thấy có câu "không phải cứ nói là làm đã phải hay, vì lắm thằng nói ngu bỏ mẹ".
Trump bây giờ nó yên yên đi đánh golf còn đỡ phá hoại hơn là làm.
(Nhưng mà Trump là thằng nói ngu và làm còn ngu hơn và cũng là thằng cha lật lọng, láo khoét, kiểu như 3 trong 1 nhé, pro Trump đừng bảo là em cũng thừa nhận Trump là người thẳng thắn nhé.)

heavyrain992

Xe hơi
Bằng chứng rành rành trong Database Server thì cần đếch gì tòa nào! Cứ đưa bằng chứng đó lên TCPV để nó tuyên bắt nhốt Biden với đám DC là xong chứ tòa bang tòa biếc gì nữa.
Hề hề TCPV không bh nhận án mà mà tòa ở dưới chưa sử đâu cụ ạ, nó là luật của Mĩ rồi. Còn nếu bh phá luật chỉ để được thắng, thì có gọi gì là dân chủ cụ nhỉ

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]

Voi đi bộ

Xe buýt
quyền nói là

ôi chuẩn bài luôn các bác nhỉ, công kích cá nhân rồi bh nói là nập nick giả. Hề hề nói như bác thì tụi mình cũng làm thuyết âm mưu mà là bác
Newyorker20102006 thực ra là NGC và cũng là lập ra hàng tỉ nick giả để bầu chọn. Bác nghe có vô lĩ không :))

Bác ơi ở đây mọi người đều cố gắng nói chuyện văn hóa với nhau, nhẹ nhàng tí công kích cá nhân làm gì cho mệt. Anh em ta cũng chỉ là người uống nước chè nói chuyện Tây, có thay đổi được chuyên đời đâu mà công kích nhau ghê thế hề hè
Lập nick giả để còm cũng đã vớ vẩn rồi, nhưng bầu chọn, lại trên Of để làm gì nhỉ? Chứng minh là "nhân dân tiến bộ trên khắp thế giới" phản đối Huê Cầy dân chủ giả hiệu, bầu cử không minh bạch à cụ.

AntiTrump2024

Xe tăng
Rồ Trump hay khen Trump dám nói dám làm, chứ em thấy có câu "không phải cứ nói là làm đã phải hay, vì lắm thằng nói ngu bỏ mẹ".
Trump bây giờ nó yên yên đi đánh golf còn đỡ phá hoại hơn là làm.
(Nhưng mà Trump là thằng nói ngu và làm còn ngu hơn và cũng là thằng cha lật lọng, láo khoét, kiểu như 3 trong 1 nhé, pro Trump đừng bảo là em cũng thừa nhận Trump là người thẳng thắn nhé.)
Trump ngu thế sao dân Mỹ bầu tới hơn 73tr phiếu cha nội? Là Tổng thống đương nhiệm có phiếu bầu cao nhất trong lịch sử Mỹ đó. Đó là chưa kể số phiếu Trump bị ăn cắp chuyển sang cho Biden đó! =))

heavyrain992

Xe hơi
Trump ngu thế sao dân Mỹ bầu tới hơn 73tr phiếu cha nội? Là Tổng thống đương nhiệm có phiếu bầu cao nhất trong lịch sử Mỹ đó. Đó là chưa kể số phiếu Trump bị ăn cắp chuyển sang cho Biden đó! =))
Cụ cho em xin bằng chứng phiếu bị ăn cắp nhé. Biden được 80tr phiếu rồi đó, ăn cắp 7tr phiếu tn nhỉ

AntiTrump2024

Xe tăng

AntiTrump2024

Xe tăng
Cụ cho em xin bằng chứng phiếu bị ăn cắp nhé. Biden được 80tr phiếu rồi đó, ăn cắp 7tr phiếu tn nhỉ
Có bằng chứng rồi đó. Mấy ngàn phiếu chuyển từ Trump sang Biden nhưng phe Biden lý luận là tuy có gian lận nhưng không đủ làm thay đổi kết quả! =))

Cụ google đi chứ em lười quá!:D

Trạng thái
Thớt đang đóng