[Funland] Các cụ, mợ có tin rằng là phe ủng hộ Biden có gian lận trong bầu cử Tổng thống Mỹ?

Có gian lận không?

• Tổng bình chọn
    433
Trạng thái
Thớt đang đóng

AntiTrump2024

Xe tăng
THế cụ bao giờ là có kết quả cuối cùng nhỉ ? khi nào Biden nhậm chức, hay là bên cụ sẽ tiếp tục dich chuyển kết quả sang 1 ngày nào khác
Theo luật bầu cử và Hiến pháp Mỹ, không theo thông tin từ truyền thông hay đảng DC. Cái này cụ cũng không luôn à?

AntiTrump2024

Xe tăng
Thế nếu mà sự thật là Trump thua thì cụ cũng sẽ không bào giờ chấp nhận và làm mọi cách để tin Trump thắng cụ nhỉ. Em hỏi giả thiết thế thoi
Trump thua thì kết quả cuối cùng là thua chứ sao thắng đc cụ. Cơ mà cụ có sao không đấy? :D

av78

Xe tải

Hoàng A Mã

Xe điện
Thế nếu mà sự thật là Trump thua thì cụ cũng sẽ không bào giờ chấp nhận và làm mọi cách để tin Trump thắng cụ nhỉ. Em hỏi giả thiết thế thoi
Thua thì dọn nhà ra Nhà Trắng chứ sao trăng gì nữa. :D :D :D

heavyrain992

Xe hơi
Trump thua thì kết quả cuối cùng là thua chứ sao thắng đc cụ. Cơ mà cụ có sao không đấy? :D
em đâu có thống thái siêu thông minh như các cụ được, Em chỉ mong các cụ chấp nhận là khi kết quả là Trump thua thì đó sẽ là quyêt định cuối cùng, dừng đọc lều báo lại nói là kết quả bầu cử không minh bạch , bị ăn gian

Quỳnh Ốc

Xe tăng
Mà nghĩ cũng buồn cười đáng thương mấy bác cuồng Trump như kiểu NGC trên này, không nói lại được với sự thật nên bh phải lập 1 group để ngồi thẩm du với nhau, tự tạo ra 1 cái giếng echo chamber để tự nghe lời khen Trump, xong còn ghi không chấp nhận những người cuồng Trump vào comment chứ :)))
Thiếu tự tin để tranh luận với phe chỉ dùng facts , không suy luận hoang tưởng như họ =))

Jangmi

Xe buýt
Nếu Trump thua thật thì pro Trump sẽ ko bao giờ chấp nhận và đi đâu cũng gào mồm lên là gian lận cho xem

Quỳnh Ốc

Xe tăng
Lập nick giả để còm cũng đã vớ vẩn rồi, nhưng bầu chọn, lại trên Of để làm gì nhỉ? Chứng minh là "nhân dân tiến bộ trên khắp thế giới" phản đối Huê Cầy dân chủ giả hiệu, bầu cử không minh bạch à cụ.
Kết quả bình chọn trên này sẽ là bằng chứng đanh thep ở tòa cụ nhé

Hoàng A Mã

Xe điện
Tin chưa được kiểm chứng 100% nhưng cũng được 60%. Các cụ íu tim đừng xem nha. :D :D :D .
QUÂN ĐỘI HOA KỲ ĐÃ LẤY ĐƯỢC MÁY CHỦ NẰM TRONG TOÀ NHÀ CỦA CIA. PHE TỔNG THỐNG TRUMP ĐÃ KHÔI PHỤC ĐƯỢC TẤT CẢ DỮ LIỆU NẰM TRONG MÁY TÍNH.

Hoàng A Mã

Xe điện
Tại tòa nhà CIA luôn nhé. :D :D :D

av78

Xe tải
Thì ẵm đc cái DB serever tại Đức ngon quá rồi thì lo gì nữa. Để đám DC diễn trò gì rồi anh tung ra phát là bắt nhốt luôn thôi. :D

Chẳng phải vô cớ mà anh Phó tổng, anh Pòm béo, chị thơ ký nhà trắng, ... tuyên bố chắc nịch Trump tiếp tục nhiệm kỳ 2. Anh cố vấn An ninh thì đang đi lo việc đánh dập đầu Tập lọ trong thời gian sắp tới.
Cái "server" không tồn tại đó có ý nghĩa gì ngoài việc làm một chiếc phao để bấu víu vào? Tiểu bang Georgia đã audit đếm lại bằng tay, sai số khá nhỏ so với khi đếm máy (các sai sót chủ yếu là do sơ xuất không scan một số phiếu, hoặc đã scan nhưng không báo cáo kết quả). Trong link bên dưới có link đến kết quả chi tiết cho từng quận / hạt. Đếm tay / audit này có mục đính là để chứng minh đếm máy không có sai số lớn ---> không có chuyện máy chuyển phiếu của Trump sang Biden. Hiện tại, audit đã xong, Trump có quyền yêu cầu recount (sẽ được đếm bằng máy).

The audit confirmed that the original machine count accurately portrayed the winner of the election.
...
Because the margin is still less than 0.5%, the President can request a recount after certification of the results. That recount will be conducted by rescanning all paper ballots.

mitdac1819

Xe điện
Đội cuồng Biden có vài mống mà tả xung hữu đột lập nick mới bình chọn rồi comment kinh thật. Quanh quẩn chỉ có dăm bảy ông Von Steclit, Hiền Đỗ, Nhựa Tái Chế, Namhdx, lại mới thêm chú Mưanặnghạt992, DIT, Mít đặc 1819 thế mà nói át cả 250 người bình chọn "có gian lận trong bầu cử". Mỗi ông này chắc đang chạy vài nick cùng lúc.
Đừng nghĩ ai cũng như mình cụ nhé :)) :)) , e còn chả thèm bỏ phiếu ở poll này hay poll ai là tổng thống Mỹ cơ.

KVH

Xe buýt
Thí sinh đi thi vào phòng mang tài liệu quay cóp vi phạm quy chế rồi giải thích "có tí sai quy định" và còn ngang nhiên doạ cho các thí sinh không gian lận đi tù. Xã hội thế này biết bao giờ khá.
Ai làm sai, sai cái gì và ảnh hưởng như thế nào là việc cần làm rõ, không nên nhập nhèm. Nếu phát hiện một thí sinh quay cóp để yêu cầu hủy kết quả của một thí sinh không quay cóp hoặc cáo buộc cả kỳ thi gian lận là việc không phù hợp.

Vụ tranh cãi trong lần bầu cử này có phần giống tranh cãi về thuyết tiến hóa, sự tuyên truyền trong kinh doanh đa cấp hay và hệ thống tuyên truyền của cụ Lý Hồng Chí.

Đáng lo ngại là thị trường dân chúng nhận thức thấp vẫn còn đủ lớn để kiểu tuyên truyền thông tin giả kết hợp logic tương đối yếu vẫn vượt qua khả năng đánh giá của một cộng đồng khá lớn. Khoa học và những người có trách nhiệm nên lưu ý để những người như cụ Trump, cụ Chí, hay những bài viết giả khoa học ... lợi dụng lừa gạt nhóm người này.

Chỉnh sửa cuối:

Hien do

Xe tăng

Lam__Phương

Xe điện
The most irresponsible president in Us History!
Khổ thân ông Trump giờ có đánh r.ắm cũng có đứa nó ngửi lén:)

Leopard1

[Tịch thu bằng lái]
Mà nghĩ cũng buồn cười đáng thương mấy bác cuồng Trump như kiểu NGC trên này, không nói lại được với sự thật nên bh phải lập 1 group để ngồi thẩm du với nhau, tự tạo ra 1 cái giếng echo chamber để tự nghe lời khen Trump, xong còn ghi không chấp nhận những người cuồng Trump vào comment chứ :)))
Chủ top những người hâm mộ Chum nằm trong blacklist của em nên em không biết cái top ấy, bữa dùng máy cty không đăng nhập mới thấy nó.
Cái giếng ấy cũng có tác dụng phết, nó tụ hợp những tay thích nghe nổ, ít tư duy, u mê.

Tuy nhiên trong số những người hâm mộ Drumpf em thấy ghê tởm nhất là tay Main_o gì đó. Bôi bác bỉ bôi gd và cá nhân ông Bi đen đủ thứ, nào là lời đồn nào là video nào là hình. Mà toàn nóng hớt từ những thằng sản xuất hình fake video fake. Thật đáng thương cho kẻ tật nguyền về tư duy.

nhuataiche

Xe container
Tại sao cụ nhựa tái chế chuyên nghề gia công tiếp thị bán giày dép mà lại bàn chuyện chính trị trời Tây? Có trái chuyên ngành không?
Bác dựa vào đâu mà nói em bán giày dép ?
Em có nói chuyện chính trị thật, nhưng chỉ là bình luận dựa trên logic thuần tuý và góc nhìn của một người làm công tác quản lý. Em chẳng ủng hộ DC lẫn CH.

nhuataiche

Xe container
Những người ủng hộ Trump nên hy vọng là ông ấy kiện cáo vì mục tiêu gì khác, chứ kiện cáo với mục tiêu lật ngược kết quả bầu cử thì ...

Trạng thái
Thớt đang đóng