[Funland] Các cụ, mợ có tin rằng là phe ủng hộ Biden có gian lận trong bầu cử Tổng thống Mỹ?

Có gian lận không?

• Tổng bình chọn
    433
Trạng thái
Thớt đang đóng

heavyrain992

Xe hơi
Mấy thằng cha việt kiều thì ko nói, đến lão taplai2012 dân Việt gốc mà cuồng khiếp luôn, chết cười
Ôi bác đây thì cuồng khủng khiếp rồi, mấy cha Việt kiểu thì chắc toàn sống khu quận cam nên cuồng Trump cũng đúng

Hoàng A Mã

Xe điện
Hình ảnh máy chủ của Dominion bị tịch thu ở Đức. Bác bỏ những kẻ tung tin rằng đội ngũ pháp lý của Trump nói láo về việc “quân đội Hoa Kỳ đang giữ máy chủ & chính phủ đang phân tích dữ liệu”

DIT

Xe điện
Hình ảnh máy chủ của Dominion bị tịch thu ở Đức. Bác bỏ những kẻ tung tin rằng đội ngũ pháp lý của Trump nói láo về việc “quân đội Hoa Kỳ đang giữ máy chủ & chính phủ đang phân tích dữ liệu”
Cho xin nguồn bạn ơi, tịch thu ở Đức mà nó để yên à.

AntiTrump2024

Xe tăng
Tất nhiên là có sự thống nhất của chính phủ Đức!

Còn tin cơ mật thì đừng hỏi nguồn. Ngay tòa cấp Tiểu bang kia mà phe Trump còn chưa đưa bằng chứng huống hồ chi cung cấp cho báo chí!

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đừng hỏi nguồn, nó sẽ được giữ bí mật với toàn thế giới (kể cả nước Đức) cho tới khi Trump chết :))

DIT

Xe điện
BNG,BTP Hoa kỳ xin phép cơ quan Đức cụ ơi. Nghĩ sao đất nước người ta mà muốn vào thì vào. :D :D :D
Sao bên Đức ko có báo nào đưa nhỉ , hay cái này tuyệt mật, do OF có người nằm trong BQP đức hay mỹ nên mới có thông tin.

Anhtraj

Xe tăng
Vẫn chưa có kết quả à cccm? Khiếp bầu cử kiện cáo gì cả tháng trời thế :))

Hoàng A Mã

Xe điện
GEO đang biểu tình dữ dội ủng hộ cụ Trump :D:D:D

oldhand

[Tịch thu bằng lái]

các Pro-Trump cho em hỏi là em trót dại đăng ký làm member của Wall Street Journal, em cũng ngây thơ nghĩ là nguồn tin trung thực, nên em có thể dựa vào đó chứng cháo kiếm cơm qua ngày.
Thế mà đang từ Pro Trump, giờ WSJ toàn đăng fake news có chết ko.
Theo các cụ em có nên kiện WSJ, giả dụ em bảo vì em trót tin nó nên em big bet là Biden tạo phiếu giả và em short thị trường sẽ bị khủng hoảng chính trị.

Hoàng A Mã

Xe điện
thế cụ qua gọi rồi ah mà có ảnh thế, forum này nhiều người quyền lực thật....
:D :D :D . Hôm em đăng vụ máy chủ DOMI tuần trước các cụ bảo tin fake. Giờ là con bài tẩy của bên Trump roài. Có cụ bảo sao ko đưa ra tòa. Sẽ đưa ra Tòa nhưng là tòa TCPV chứ tòa địa phương thì bái bai.:D:D:D

AntiTrump2024

Xe tăng
Từ từ khoai sẽ nhừ.

Em nghĩ phần mềm kiểm phiếu Mỹ mà đặt Server ở nước ngoài thì hơi bị khó tin vì chắc chắn An ninh mạng Mỹ sẽ không cho phép làm như thế vì dư luận sẽ lên tiếng. Tuy nhiện, đây là xảo kế của phe Biden, sẽ có 1 Database Server tại Mỹ và 1 Database Server tại đây. Bình thường dữ liệu truyền về DB tại Mỹ, khi thấy số lượng phiếu của Trump quá áp đảo thì ngưng DB tại Mỹ để truyền dữ liệu về đây để ăn gian, sau đó truyền dữ liệu đã đánh cắp về lại DB tại Mỹ. Do đó, mới có trường hợp ngưng thời gian ngắn rồi sau đó phiếu Biden tăng đến mức không tưởng. Phe Biden nghĩ đặt DB ăn gian tại Đức là ổn vì đ/c phụ trách an ninh mạng trong bầu cử, đ/c Bộ trưởng BQP và 1 số đ/c khác phụ trách kỹ thuật, hạ tầng trong đợt bầu cử này đã bị mua chuộc. Tuy nhiên, phe Trump đã có kế hoạch từ lâu để hốt trọn ổ đám gian lận để chúng hết chối cãi nên đã âm thầm theo dõi. Sau khi cách chức đ/c Bộ trưởng BQP và 3 đ/c tai to mặt lớn khác buộc phải đệ đơn từ chức thì Trump ra lệnh hốt DB tại Đức.

Nói chung kịch còn khá hay. Phe cuồng Biden cứ tiếp tục vui (và đừng cay cú, mạt sát người khác nhé) đc ngày nào hay ngày đó nhé. Với Biden, không biết có trụ nổi đến ngày 14/12 không chứ anh Bô dít xứ Ăng lê đã gửi thiệp chúc mừng với nền đen chữ trắng giống như cáo phó rồi đó! :D

Phải nói các nhà lập quốc Hoa kỳ có đầu óc thật vĩ đại. Hệ thống chính trị Hoa Kỳ thật ưu việt!:D

Chỉnh sửa cuối:

heavyrain992

Xe hơi
:D :D :D . Hôm em đăng vụ máy chủ DOMI tuần trước các cụ bảo tin fake. Giờ là con bài tẩy của bên Trump roài. Có cụ bảo sao ko đưa ra tòa. Sẽ đưa ra Tòa nhưng là tòa TCPV chứ tòa địa phương thì bái bai.:D:D:D
Hề hề thế cụ phải hiểu là muốn đưa ra TCPV thì phải được tòa địa phương phán chứ nhỉ. Tòa địa phương xử thua thì mới được quyền khác cáo lên tòa tối cao nhé cụ ạ, còn bh bên Trump còn bị tòa bác bỏ chứ còn ko thèm xử thua để đi lên tòa tối cao.

Nếu bên Trump muốn TCPV thụ án , thì sẽ phải đưa ra được bằng chứng này ra tòa địa phương, không có kiểu nhảy con cóc đâu cụ ạ. Cụ không sợ gì thì cứ đưa nguồn đây, cho bọn em học hỏi chứ

Hoàng A Mã

Xe điện
Hề hề thế cụ phải hiểu là muốn đưa ra TCPV thì phải được tòa địa phương phán chứ nhỉ. Tòa địa phương xử thua thì mới được quyền khác cáo lên tòa tối cao nhé cụ ạ, còn bh bên Trump còn bị tòa bác bỏ chứ còn ko thèm xử thua để đi lên tòa tối cao.

Nếu bên Trump muốn TCPV thụ án , thì sẽ phải đưa ra được bằng chứng này ra tòa địa phương, không có kiểu nhảy con cóc đâu cụ ạ. Cụ không sợ gì thì cứ đưa nguồn đây, đừng cay cú và mạt sát người khác nhé
Mạt sát và cay cú chổ nào ? Chỉ em xem ?

Von Stierlitz

[Tịch thu bằng lái]
Trump vừa thua vụ kiện ở Pennsylvania (do chính Rudy Giuliani ra hầu tòa). Tòa bảo, những tưởng khi kiện để hủy bỏ kết quả bầu cử của toàn bang, nguyên cáo sẽ đưa ra những lý lẽ thuyết phục và bằng chứng xác thực (compelling legal arguments and factual proof) ... tuy nhiên, điều đó đã không xảy ra ... nguyên cáo chỉ toàn đưa ra những lập luận pháp lý vô giá trị (strained legal arguments without merit) và những tố cáo vô căn cứ (speculative accusations) không được hỗ trợ bởi các bằng chứng.

Tòa cũng không cho phía Trump tiếp tục khiếu nại, vì như thế cần phải ra tòa thêm một lần nữa và sẽ làm trễ nãi thời hạn chứng nhận kết quả bầu cử (deadline for counties in Pennsylvania to certify is 23/11, amendment would unduly delay resolution of the issues).

Theo lịch trình, ngày 23/11, Pennsylvania sẽ xác nhận kết quả cuộc bầu cử. Vụ kiện mà Giuliani đích thân xắn tay áo lao vào là nỗ lực cuối cùng để ngăn chặn điều trên. Giờ thì tất cả đã tan tành mây khói.

Cụ Hoàng_Trần từng hứa hẹn một vụ kiện quyết định ở PA với những cứ gian lận ở quy mô lớn. Cuối cùng hóa ra là pháo xịt hở cụ :D

nhomuathuhanoi

Xe buýt
Theo lịch trình, ngày 23/11, Pennsylvainia sẽ xác nhận kết quả cuộc bầu cử. Vụ kiện mà Giuliani đích thân xắn tay áo lao vào là nỗ lực cuối cùng để ngăn chặn điều trên. Giờ thì tất cả đã tan tành mây khói.

Cụ Hoàng_Trần từng hứa hẹn một vụ kiện quyết định ở PA với những cứ gian lận ở quy mô lớn. Cuối cùng hóa ra là pháo xịt hở cụ :D
Sáng nay thấy tàu nhanh đăng tải rằng Pennsylvainia đã bác Trump rồi cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng