[Funland] Các cụ hay mua giày ở đâu? Formal shoes nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng

Spike

Xe tăng
Em hi vọng cụ dự đúng. Vodka cụ ^^ Vì đúng là bây h cái vụ thân quen tương tự như các vụ con ông cháu cha hay nhà anh giầu v..v.. rồi tự vênh mỏ lên chém thì nhìu như lợn con :D
Nhưng còn vụ "tầm nay ai chả biết thanh toán trên mạng và xài paypal", thì cụ dự như lào cho thông :D ????
Cá nhân em thấy cụ ấy nguy hiểm vô đối :) mà vẫn phải đi mua hàng thông qua ng khác đới :D
Có cần thiết phải comment như thế không cụ? em nghĩ là khi đã biết được ebay thì người ta sẽ biết cách để làm quen thôi mà cụ. còn biết dùng và làm thế nào để mình không bị lừa, mất mát thì là chuyện khác. em cũng chưa bao giờ dùng paypal, chưa bao giờ mua hàng qua ebay vì em chưa có nhu cầu nhưng khi vợ em có nhu cầu thì vợ em dễ dàng sử dụng nó

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn
Có cần thiết phải comment như thế không cụ? em nghĩ là khi đã biết được ebay thì người ta sẽ biết cách để làm quen thôi mà cụ. còn biết dùng và làm thế nào để mình không bị lừa, mất mát thì là chuyện khác. em cũng chưa bao giờ dùng paypal, chưa bao giờ mua hàng qua ebay vì em chưa có nhu cầu nhưng khi vợ em có nhu cầu thì vợ em dễ dàng sử dụng nó
Quá cần thiết í chứ, vì cụ ấy cũng cmt ở các trang trc một cách quá nguy hiểm và động chạm nào là kdcn thê này thế kia .. hãm , chả lẽ lại ko cho 1 bài :)

bướm_xinh

Xe máy
haha ..... cụ Nhớt đấy phát biểu đăt hàng ko cần cọc xu nào.. sau cả tháng nửa tháng hàng về nhân hàng mới phải thanh toân. Rủi ro 111% thằng nhận mua phải chịu ...làm e hâm mộ khoản chém văng cả nhớt lắm cơ. Giờ có cái shop nào nhận mua hàng vãi pro thế nhề.... xin cụ ấy cái địa chỉ, đưa vào dang sách vàng
ý em nói là cụ ý nguy hiểm theo như cụ ý nói chứ ko phải theo ý của mợ đâu ạ;));))

haihazin

Xe buýt
toàn chơi giày Thụy Khuê, xấu hổ quá :(

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn
ý em nói là cụ ý nguy hiểm theo như cụ ý nói chứ ko phải theo ý của mợ đâu ạ;));))
Bây h lại còn tự quảng cáo nguy hiểm nữa hả cụ, em mới thấy, mà dù sao, e cũng nói là e phục độ nguy hiểm của cụ ấy rồi, cái giếng của cụ ấy sâu quá.
Chả lẽ, e lại làm thêm cho 1 bài là thế nào Buy it now và thế nào là bid =))
Cả triệu ng khắp thế giới ng ta ngồi mua bid cho đc rẻ, cụ Nhớt ấy nguy hiểm ở chỗ kêu BIN rẻ hơn, hãm, làm như 1 vài trg hợp của cụ ấy nó đè cả triệu cả tỉ người mua bid rẻ trong các trg hợp khác. Giếng sâu, ứ đỡ đc

3_banh

Xe điện
Hoang_Viet nói:
Cụ mua đồng hồ trên Amazon bao giờ chưa ạ, em đang định liều mình 1 em Tss thí nghiệm :(
Dạ em mua amazon và ebay nhiều lắm rồi cụ ạ, trước cũng ham bid ở ebay, thắng cũng sướng nhưng cũng có khi vẫn bị đắt, nhưng em toàn ship về Mỹ rồi nhờ xách về, chứ chưa ship thẳng về VN bao giờ.

Be Grace

Xe điện
Bây h lại còn tự quảng cáo nguy hiểm nữa hả cụ, em mới thấy, mà dù sao, e cũng nói là e phục độ nguy hiểm của cụ ấy rồi, cái giếng của cụ ấy sâu quá.
Cả triệu ng khắp thế giới ng ta ngồi mua bid cho đc rẻ, cụ Nhớt ấy nguy hiểm ở chỗ kêu BIN rẻ hơn, hãm, làm như 1 vài trg hợp của cụ ấy nó đè cả triệu cả tỉ người mua bid rẻ trong các trg hợp khác. Giếng sâu, ứ đỡ đc
:) :) .thôi mợ bớt nóng ah . Em cũng dự cái " giếng " của cụ í sâu . Chắc là sâu thật :P :P :P

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn

Hết nhớt

Xe hơi
haha ..... cụ Nhớt đấy phát biểu đăt hàng ko cần cọc xu nào.. sau cả tháng nửa tháng hàng về nhân hàng mới phải thanh toân. Rủi ro 111% thằng nhận mua phải chịu ...làm e hâm mộ khoản chém văng cả nhớt lắm cơ. Giờ có cái shop nào nhận mua hàng vãi pro thế nhề.... xin cụ ấy cái địa chỉ, đưa vào dang sách vàng
Bạn maxo, mình lên đây để share thông tin chứ không dám cạnh tranh sự nguy hiểm, vì mình không dám nhận mình nguy hiểm hơn người khác.

Bạn không tin mình mua hàng phải trả trước tiền? Bạn nên hiểu là phải là khách hàng thế nào người ta mới serve mình thế. Và không phải ai cũng được serve như thế.
Bạn cần thông tin không, nói mình 1 câu mình pm cho nhé. Tất nhiên họ không phải là ofer đâu.

Thật bạn, bạn chưa phải người mà mình cần pr, thể hiện hay chém nổ. Have fun!

Spike

Xe tăng
Bạn maxo, mình lên đây để share thông tin chứ không dám cạnh tranh sự nguy hiểm, vì mình không dám nhận mình nguy hiểm hơn người khác.

Bạn không tin mình mua hàng phải trả trước tiền? Bạn nên hiểu là phải là khách hàng thế nào người ta mới serve mình thế. Và không phải ai cũng được serve như thế.
Bạn cần thông tin không, nói mình 1 câu mình pm cho nhé. Tất nhiên họ không phải là ofer đâu.

Ủng hộ cụ Nhớt

Hết nhớt

Xe hơi
Hẹ hẹ, bạn này bị chạm nọc nhảy chồm chồm lên kinh quá.

Đây là những gì mình bốt ở trang trước: "Có người bán đứt và có người bán đấu giá nên bác không thể nói rình bid thì rẻ hơn được. Giầy size 8-9-10 nhiều khi bid giá cao vẫn hịt như thường, hị hị."

Giải thích lại với bạn là không phải ai cũng bán đấu giá. Có người bán đứt Buy it now, có người bán bid và có thêm điều khoản buy it now (giá buy it now dòng dưới sẽ cao hơn vài xuỵch), và có người chỉ bán giá bid.

Thêm vào đó, mình đặt đồ ở nhiều site khác chứ không riêng ebay nên bạn không cần dạy mình. Nhiều site chỉ ship địa chỉ ở Mỹ mà không ship về VN nên các bạn có người nhà bên kia mới tận dụng để kinh doanh.

Bạn có vẻ shock khi mình mua hàng chỉ cần gửi link mà không phải đặt cọc nhỉ. Bạn có thế liên lạc với Uyên bên tathy nhé, mình toàn đặt của bạn ý thôi. Tất nhiên, người lạ thì phải đặt cọc rồi.

Hôm nay mới đọc được những lời bạn mắng mình, mình sợ quá, bỏ cả cơm trưa :((. Mình nhát lắm, trong 86 triệu con cháu ông Cụ có lẽ mình chỉ dám quát và oánh được 2 đứa con mình nhưng việc đấy mình cũng không làm được. Vì vậy bạn đừng mắng mình nữa, tội nghiệp lắm ý!

Mà có lẽ mình không nghe lời bố mình dặn "ra đường không được cãi nhau với ai, đặc biệt là phụ nữ" mất rồi vì dường như bạn maxo là phụ nữ.

Chào bạn.

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn

Càng nói càng hãm, câu trc đấm câu sau vỡ mồm.
Ông là số ít nhưng ông nói rằng AI CŨNG thế này, AI CŨNG thế nọ, đó MỚI CHÍNH LÀ CÁI VẤN ĐỀ MÀ TÔI NÓI ÔNG NGUY HIỂM.
Cái đó gọi là Share ???? thật vớ vẩn và nực cười.
Tôi là phụ nữa, nhưng tối thấy, có ng còn đàn bà hơn cả đàn bà, há há, và những ng đó, tôi thấy tội nghiệp thay.
Lúc nào cũng tự mãn mình thế này mình thế nọ (số ít) nhưng lại áp đặt cho số nhiều. Trong khi đó, diễn đàn là nơi mà phần đông mọi ng tham gia, chứ ko phải có mỗi mình ông. Thử nhìn lại tất cả mấy bài của ông ở các trang trc, có tí tẹo thông tin nào gọi là share, hay chỉ toàn tự mãn "mua hàng ko cân cọc" với lại "thời buổi giờ ai chả biết paypal"
Hãm
Há há ...

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn
Hẹ hẹ, bạn này bị chạm nọc nhảy chồm chồm lên kinh quá.

Đây là những gì mình bốt ở trang trước: "Có người bán đứt và có người bán đấu giá nên bác không thể nói rình bid thì rẻ hơn được. Giầy size 8-9-10 nhiều khi bid giá cao vẫn hịt như thường, hị hị."

Giải thích lại với bạn là không phải ai cũng bán đấu giá. Có người bán đứt Buy it now, có người bán bid và có thêm điều khoản buy it now (giá buy it now dòng dưới sẽ cao hơn vài xuỵch), và có người chỉ bán giá bid.

Thêm vào đó, mình đặt đồ ở nhiều site khác chứ không riêng ebay nên bạn không cần dạy mình. Nhiều site chỉ ship địa chỉ ở Mỹ mà không ship về VN nên các bạn có người nhà bên kia mới tận dụng để kinh doanh.

Bạn có vẻ shock khi mình mua hàng chỉ cần gửi link mà không phải đặt cọc nhỉ. Bạn có thế liên lạc với Uyên bên tathy nhé, mình toàn đặt của bạn ý thôi. Tất nhiên, người lạ thì phải đặt cọc rồi.

Hôm nay mới đọc được những lời bạn mắng mình, mình sợ quá, bỏ cả cơm trưa :((. Mình nhát lắm, trong 86 triệu con cháu ông Cụ có lẽ mình chỉ dám quát và oánh được 2 đứa con mình nhưng việc đấy mình cũng không làm được. Vì vậy bạn đừng mắng mình nữa, tội nghiệp lắm ý!

Mà có lẽ mình không nghe lời bố mình dặn "ra đường không được cãi nhau với ai, đặc biệt là phụ nữ" mất rồi vì dường như bạn maxo là phụ nữ.

Chào bạn.
Tôi chả việc quái gì phải sock chuyện ko đặt cọc, mà cái tôi nói là nếu đã dùng dịch vụ, thì phần đông và hầu hết ai cũng phải cọc tiền, chỉ trừ 1 ít trg hợp ng nhà thân quen, hoặc món hàng quá nhỏ, đã là PHẦN ÍT, thì đừng áp đặt cho PHẦN ĐÔNG ai cũng như thế. Hơn nữa, ở đây là share thông tin, ng hỏi có ng trả lời, là cái diễn đàn, chứ ko phải là nơi 1 thằng vào tự mãn tôi thế này tôi thế nọ cái đó AI CŨNG biết , trong khi sự thực xung quanh có những ng vẫn ko biết.
Tôi chả cần phải đặt của ai, vì tự tôi có thể mua đc cho mình, nhưng tôi sẵn sàng share thông tin mà tôi biết cho ng khác, chứ tôi ko nhẩy vào họng ng ta là CÁI ĐÓ AI CHẢ BIẾT RỒI, THỜI BUỔI NÀY AI CŨNG bla bla bla ............
Làm thằng đàn ông mà có cái tính nhỏ nhen tự mãn đấy =))

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn
"Tầm này lọ mọ lên mạng mua đồ thì ai chả biết cách tự đặt hàng & thanh toán qua paypal" "Em cứ toàn nhận hàng rồi mới phải trả tiền chứ không phải đặt cọc hay trả trước. " sao những lúc phát ngôn những câu đấy ko kèm theo những câu này này mà share cho mọi ng =)) ""phải là khách hàng thế nào người ta mới serve mình thế. Và không phải ai cũng được serve như thế.""để rồi lúc bị ng khác nói với mọi ng là "thg ko có chuyện đó" , "chả có nơi nào luôn làm như thế" bật lại ý kiến chủ quan cá nhân số ít kia , thì lại "cụ kinh doanh chuyên nghiệp mà thế này thế kia..." sao ông hãm thế. Nói trắng ra, ông cứ khoe " tôi vip tôi đc làm thế, chứ mọi ng ko đc thế đâu nhé" có phải gọn gàng và cũng chả ai thèm cmt lại làm gì nữa cho mệt ko, đằng này đã chém gió xong rồi còn gây sự, mệt !!!

Be Grace

Xe điện
To cụ Hết Nhớt : Em nghĩ vấn đề này chỉ là chuyện nhỏ thôi , ko nên đôi co với phụ nữ làm gì ah .
To mợ Maxo : Cụ Nhớt kia bảo 1 câu " Tầm này lên mạng lọ mọ ai mà chẳng bít tự mua ...." gì gì đấy . Em dự là cụ ý cũng có cái lý của cụ ý .Thời buổi này mua bán online nó trở nên khá quen thuộc với nhiều tầng lớp ở các TP lớn , lọ mọ vào mấy cái web , đọc hướng dẫn của nó thì cũng tự mua được thật , tiếng anh ko hiểu thì đã có Google ...Nhưng đấy là dành cho những ai có thời gian như SV hay dân văn phòng .Còn nhìu người ko có thời gian thì họ nhờ dịch vụ order là chuyện hiển nhiên .Mợ cũng ko nên lấy làm thế mà gây tranh cãi ko hay .
Riêng chuyện cụ ấy bảo mua hàng ko cọc thì cụ ấy ko hề nói lời nào là " Ai cũng mua được như thế " .Cụ ấy nói riêng cụ ấy thôi , và em cũng dự cụ ấy là khách quen như bài trước em đã nói .
Vì vậy em thấy sự việc nên dừng ở đây , ko tranh cãi đôi co nữa . Để mọi người vào share nữa .
Thân cụ mợ

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn
vâng, em cũng ko thích đôi co với loại khoe hợm hĩnh như thế làm gì, nói cái gì cũng có ngọn có ngành, đừng vào bỏ bom ném đá hội nghị khoe khoang, xong còn gây sự với em nữa " cụ kdcn nhưng vẫn còn gì và này nọ lắm" , cái vụ KDCN nhé, chỉ cần đóng phí là đc KDCN ngay, làm sao phải lôi điều đó ra mà lấp lửng, nói rất khiêu khích, gì và này nọ là cái khỉ gì, nói thẳng ra, làm gì phải lấp là lấp lửng, hiểu biết chắc gì đã bằng ai, cũng chửa có share đc cái gì, chỉ giỏi khoe khoang rôi gây sự

Be Grace

Xe điện
vâng, em cũng ko thích đôi co với loại khoe hợm hĩnh như thế làm gì, nói cái gì cũng có ngọn có ngành, đừng vào bỏ bom ném đá hội nghị khoe khoang, xong còn gây sự với em nữa " cụ kdcn nhưng vẫn còn gì và này nọ lắm" , cái vụ KDCN nhé, chỉ cần đóng phí là đc KDCN ngay, làm sao phải lôi điều đó ra mà lấp lửng, nói rất khiêu khích, gì và này nọ là cái khỉ gì, nói thẳng ra, làm gì phải lấp là lấp lửng, hiểu biết chắc gì đã bằng ai, cũng chửa có share đc cái gì, chỉ giỏi khoe khoang rôi gây sự
:) :) :) .." Vẫn còn gì và này nọ lém " ...có thể chỉ là hàm ý của 1 ý khác . ví dụ như " vẫn còn trẻ con lắm " chẳng hạn ..mợ đừng nghĩ nó tiêu cực ...nghĩ nó tích cực có phải là đã ko tranh cãi ko .....Nhìu khi đàn ông ko bít cách thể hiện hay cách nói làm vừa lòng phụ nữ đâu .

Maxo_hn

Xe hơi
Website
www.maxohn.com.vn
:D nếu nghĩ là trẻ con, thì e còn thấy cụ ấy gà công nghiệp, ếch ngồi đáy giếng, giếng sâu vật cơ, hợm hĩnh kiểu cậy thế như bọn con ông cháu cha ... mà em nói thẳng ra những điều ấy mấy bài rồi :D
Đọc các cmt của em trước khi em bực mình lên vì cái vụ khiêu khích kdcn rồi này nọ kia í, thì e cũng chỉ share thông tin mua hàng như nào, thanh toán như nào, bid làm sao, ngc lại, cụ ấy cứ nhẩy vô họng nào là mua ngay rẻ (hỏi 100 ông xem mấy ông đồng ý mua ngay rẻ ??? chả qua ko bid nổi mới đi mua ngay thôi nhé , hoặc là ko có sản phẩm đó bid mới phải mua ngay, chứ cũng ko ai dại gì, mặc dù khi bid có thể máu nóng dồn lên não cạnh tranh khốc liệt trả giá còn cao hơn cả giá mua ngay) , rồi mua ko cần cọc (mấy nhà đặt hàng có dịch vụ này ??? mấy ng đc hưởng dịch vụ này??? các cụ ở diễn đàn này đang hỏi mua thế nào mà đc hưởng chế độ đó ngay ah ???? ) , rồi ai cũng biết thanh toán (thật không, 100 ng đc mấy ng biết ??? ) ...

Trạng thái
Thớt đang đóng