[Funland] Các cụ đã dùng máy chơi game Ps5 cho em hỏi chút

dzoro

Xe điện
Máy thì hãng nó phân phối toàn cầu, mua ở đâu chả được miễn là giá tốt. Mấy đồ này anh 2 TQ không fake được đâu ạ, fake được cái tay cầm là hết cỡ
Nhưng mua máy chơi game PS giờ cũng chỉ toàn chơi online nên đừng mua máy xách tay từ Âu Mỹ (EU-US), nó phân vùng khác, khi online nó thường chỉ cho đám cùng phân vùng chơi với nhau mà châu Á rất xa Âu Mỹ nên chỉ có lag tung chảo
VN chúng ta ở châu Á nên buộc phải mua máy Asia tức là người bán xách tay từ Hongkong, Sing, Nhật về
Còn ra tiệm Sony Centre chính hãng ở trong các trung tâm thương mại Vin thì giá cao hơn vài triệu do chịu thuế và thuê mặt bằng Mall lớn, thuê nhân viên bán hàng :)
3 năm trước em mua con PS5 thưởng cho F1 mà đi khắp mấy cái Sony Centre mà chẳng đâu bán. Xong em chạy về Lý Nam Đế mua!

buihai

Xe buýt
Em cũng định làm con SW oled vì thấy cũng rẻ. Mà em k rõ tất cả game mình phải mua ạ? Em định mua ngoài hàng nào bán nhiều vì nó còn support mình chứ em k chơi game bao giờ. Em định mua 1-2 game hay hay cho trẻ con chơi cùng thôi chứ thấy toàn 1 tr/game thì đắt phết nhỉ.
1tr 1 game thì cụ mang đi hack, xong bảo thằng hắc nó cài cho đầy máy. Mua cái thẻ 512Gb thì cài được 40 game chơi tẹt.

xherox

Xe điện
Các cụ chắc định mua PS5 về chơi Black Myth: Wukong đây mà.
Chơi game công nhận thích, nhưng mà vì thích quá nên tốn thời gian khiếp, đắm chìm vào thế giới Game nhiều khi ko muốn ra cuộc sống bên ngoài nữa.
Hồi xưa em nghiện trò Thiên Long Bát Bộ của FPT, xong phải bán acc đi để cai, ko chơi lại nữa mặc dù rất mê say.

henry14

Xe tải
các cụ cho e hỏi giờ đi copy game ps4 hack ở đâu được nhỉ, e vừa gọi 1 vòng thì không có hàng game nào copy nữa, trước e hay copy của hotgame trần huy liệu, giờ các bạn ấy bảo ko làm nữa rồi. Mua game trên store của họ thì đắt quá, lại ko dùng được thẻ credit của việt nam.

k nhỉ em mua rồi bảo nó support chứ giờ già rồi ngại tìm hiểu.
Em vừa gọi 34 gameshop thì bảo 8,2 tr cả mod chip gì đó. Chơi gà gà giải trí thì chắc phải làm vậy cho tiện cụ nhể.

Chỉnh sửa cuối: