[Funland] Các cụ có thích lái máy bay không

danleduc

Xe điện
Em thấy gần đây trong xã hội các chị gái xồn xồn có xu hướng thích lái máy bay. Tại sao các phi công không tìm gái trẻ mà ôm mà thích máy bay nhỉ?
Các cụ có vậy ko?
Lái máy bay là các phi công, có sức trẻ, sức khỏe....và họ lái được tiền, nhiều tiền.
Số ít các phi công lái vì đam mê không vì tiền, nhưng rất ít.
Em chỉ biết vậy.

Em thì đã trót chọn nghề khác rồi. :))

trọng_nhân

Xe điện
Cụ số đỏ hơn cả thằng Xuân ạ
Duyên số đưa đẩy em cũng được trải nghiệm gái từ già đến trẻ , từ dân chơi đến nhà lành , tem mác đủ cả nhưng thật sự mối tình sâu đậm và khó quên nhất đối với em là mb đó cụ ạ , giá như em có thể được chọn em sẽ chọn người đó làm vợ , giờ em cũng đã lấy vợ bạn ấy cũng đã có bạn trai mới , cao to , đẹp trai hơn em nhiều

Sherk

Xe buýt
Duyên số đưa đẩy em cũng được trải nghiệm gái từ già đến trẻ , từ dân chơi đến nhà lành , tem mác đủ cả nhưng thật sự mối tình sâu đậm và khó quên nhất đối với em là mb đó cụ ạ , giá như em có thể được chọn em sẽ chọn người đó làm vợ , giờ em cũng đã lấy vợ bạn ấy cũng đã có bạn trai mới , cao to , đẹp trai hơn em nhiều
Có cái ảnh cho sinh động ko lại bảo thớt ko có ảnh nào

trọng_nhân

Xe điện
Có cái ảnh cho sinh động ko lại bảo thớt ko có ảnh nào
em còn giữ ảnh ở 1 góc riêng , thật sự rất đẹp nhưng vì sự tôn trọng cũng như kỷ niệm riêng em xin phép ko post lên mạng xã hội :P có cái nick OF chơi tết lại bị xì hơi thì khổ :P

MAY HƠN KHÔN60

Xe buýt
Về việc phi công lái máy bay bà già như các cụ đưa ra, nếu loại trừ nguyên nhân do quan hệ cộng sinh thì đó là sở thích, là gu Nam thích đối tác Nữ già hơn cùng với Nữ thích Nam trẻ hơn, có lẽ cũng là một đặc điểm cần nghiên cứu để bổ xung các mối quan hệ luyến ái,

loicuagio1978

Xe tải
Phụ nữ là thế đấy cụ, khi chẳng có tài hoa gì mà lấy đc chồng giàu thì lấy làm hãnh diện, nhưng khi đàn ông lấy vợ giàu thì lại cho đó là kém cỏi. 1 lập luận mà các đấng mày râu ếu thể nào chơi lại đc. Mấy cụ lãnh đạo theo mợ ấy chắc cũng là kém cỏi :)).Các cụ bảo lái k qua ngọn cỏ cấm sai
cụ lập luận rất hay. đã tín dụng đầy đủ =))=))

Bus_nhanh

Xe điện
Hôm trước nghe được câu chuyện không đầu không cuối của bà hàng xóm.
Bà này bảo con trai (con mới học lớp 11): Tối muốn đi chơi thì bảo nó gọi điện cho mẹ.
Mãi sau mới hiểu, cậu con này mới học lớp 11 nhưng đang yêu một chị năm thứ 3 đại học.
Muốn đi đâu chơi, thì cô bé kia toàn phải gọi điện xin phép.
Đến là lạ!

NgocDmax

Xe tăng
Em nghe đâu lắm phi công cũng chảnh chọe lắm cơ, thi thoảng dọa máy bay mà không chiều là nó nhảy dù giữa chừng còn máy bay muốn bay muốn rơi là tùy cơ đấy

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Thật sự nếu không ngại miệng đời máy bay ok hơn gái kém hoặc bằng tuổi nhiều , trước em lái 1 mb hơn em 8 tuổi đã dạy em rất nhiều bài học mà ko ai có thể dạy mình được như vậy , tất tật mọi thứ về sex , sự quan tâm , kinh tế ,... đều ok chỉ có điều em là trai tân còn mb đã có 2 con .Nếu ko ngại miệng đời thì là 1 đôi cánh siêu cường cho em bước vào đời rồi mà vì gia đình em vẫn phải dừng lại
Lí luận của cậu có vấn đề :D
Không ai có thể dạy?
Người ta hơn 8 tuổi từng trải hơn rất nhiều sao lại không thể, tuy nhiên, có người nào đó muốn dạy cậu thật thì lại là 1 vấn đề khác, ở đây cô kia là hợp lý quá còn gì. Ngoài ra không còn ai sao? Khó nhỉ :D

NgocDmax

Xe tăng
Hôm trước nghe được câu chuyện không đầu không cuối của bà hàng xóm.
Bà này bảo con trai (con mới học lớp 11): Tối muốn đi chơi thì bảo nó gọi điện cho mẹ.
Mãi sau mới hiểu, cậu con này mới học lớp 11 nhưng đang yêu một chị năm thứ 3 đại học.
Muốn đi đâu chơi, thì cô bé kia toàn phải gọi điện xin phép.
Đến là lạ!
À, đấy là tổ điều độ không lưu,

trọng_nhân

Xe điện
Lí luận của cậu có vấn đề :D
Không ai có thể dạy?
Người ta hơn 8 tuổi từng trải hơn rất nhiều sao lại không thể, tuy nhiên, có người nào đó muốn dạy cậu thật thì lại là 1 vấn đề khác, ở đây cô kia là hợp lý quá còn gì. Ngoài ra không còn ai sao? Khó nhỉ :D
với cá nhân em :D nói chung cuộc sống của mỗi người mỗi khác , em thay đổi cực kỳ nhiều trong thời gian đó

• Vodka
Reactions: Lah

groupon

[Tịch thu bằng lái]
với cá nhân em :D nói chung cuộc sống của mỗi người mỗi khác , em thay đổi cực kỳ nhiều trong thời gian đó
cách 8 tuổi được tam hợp: Can, Chi , Mệnh,
ngoài ra nhìn sơ qua tướng số thì chàng nàng có thể thuộc dạng hợp nhau.
8 tuổi trong phạm vi không phải là cách biệt quá lớn để xã hội dị nghị

Ní do gì 2 con tim cùng nhịp dập không đến được với nhau thế hả anh chàng xuân tóc đỏ

trọng_nhân

Xe điện
cách 8 tuổi được tam hợp: Can, Chi , Mệnh,
ngoài ra nhìn sơ qua tướng số thì chàng nàng có thể thuộc dạng hợp nhau.
8 tuổi trong phạm vi không phải là cách biệt quá lớn để xã hội dị nghị

Ní do gì 2 con tim cùng nhịp dập không đến được với nhau thế hả anh chàng xuân tóc đỏ
Ngại miệng lưỡi thiên hạ đó cụ :D em ở SG nhưng gốc Bắc

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Ngại miệng lưỡi thiên hạ đó cụ :D em ở SG nhưng gốc Bắc
Em hỏi câu này hơi tế nhị là bản thân cụ có thấy thoải mái khi yêu pn lớn tuổi hơn không? Em lúc trẻ thấy mấy mợ lớn hơn vài tuổi vẫn trẻ trung, hấp dẫn nhưng trong lòng không hề có tí cảm xúc trai gái nào mới lạ chứ, cứ nghĩ đúng ra phải gọi chị là thấy hết yêu nổi rồi :))

Trục

Xe ba gác
Em thấy gần đây trong xã hội các chị gái xồn xồn có xu hướng thích lái máy bay. Tại sao các phi công không tìm gái trẻ mà ôm mà thích máy bay nhỉ?
Các cụ có vậy ko?
Gái già nó mới có $ nuôi trai trẻ, chứ trai trẻ có tiền, nó đi gặm cỏ non cho nhã, việc gì phải bập vào đám rửng mỡ kia. ;)

Demchinhhang.net

Xe container
Em vừa quyết định làm phi công sau 1 thời gian tập rượt.

trọng_nhân

Xe điện
Em hỏi câu này hơi tế nhị là bản thân cụ có thấy thoải mái khi yêu pn lớn tuổi hơn không? Em lúc trẻ thấy mấy mợ lớn hơn vài tuổi vẫn trẻ trung, hấp dẫn nhưng trong lòng không hề có tí cảm xúc trai gái nào mới lạ chứ, cứ nghĩ đúng ra phải gọi chị là thấy hết yêu nổi rồi :))
Phần lớn nhắc tới máy bay là mọi người sẽ nghĩ tới mấy mẹ mướp sập sệ bụng cả rổ mỡ nhưng thời đại bây giờ các mợ ý chăm sóc bản thân tốt tới mức có thể thách thức thời gian rồi .Với độ tuổi U40 như trường hợp của em thì cũng chả thua gì mấy em sinh viên cả :P .với cả gu em quen một người phụ nữ thì ưu tiên phong thái hơn là ngoại hình nên mọi thứ đều ổn