[Funland] Các cụ có thích lái máy bay không

tieuvuong

Xe buýt
Các em gái đc bao thì gọi là bánh bao, các cụ đc bao thì gọi là gì em thật chẳng buồn nói :-j
Vậy mà cụ ấy vẫn còn khoe là có tình cảm này nọ, hài vãi.
Cụ/ mợ này nói chuyện vô duyên nhỉ :)) Nghĩ đơn giản cho cuộc đời thanh thản đi ạ :))

muoibaconcho

Xe điện
Các em gái đc bao thì gọi là bánh bao, các cụ đc bao thì gọi là gì em thật chẳng buồn nói :-j
Vậy mà cụ ấy vẫn còn khoe là có tình cảm này nọ, hài vãi.
Có tình cảm thì nói có tình cảm chứ có gì mà hài hả cụ. Mỗi người một tiêu chí, một sở thích. Chênh lệch vài tuổi cũng có vấn đề gì ghê gớm nếu họ thật sự yêu thương nhau. Dù rằng đa số phi công đến với máy bay xuất phát từ tiền, quyền lực nhưng cũng ko hiếm trường hợp yêu thương thật lòng. Thậm chí mới đầu đến với nhau vì tiền nhưng lâu ngày phát sinh tình cảm thực cũng có gì lạ đâu.

trọng_nhân

Xe điện
Cá nhân em thấy 1 người phụ nữ lớn tuổi nhưng có học thức , thần thái ( như Thái Vân Linh chẳng hạn ) vẫn có sức hút hơn mấy em trẻ , múp nhưng não ngắn ( hot girl sinh ra chỉ ăn với chơi , gái bay phòng này nọ cho dù có xinh đến mấy ) :D.Kể cả là xuất phát điểm như nhau cưới nhau về 2 vợ chồng 2 bàn tay trắng cùng làm em vẫn ưu tiên yếu tố con người hơn chứ không phải tuổi tác

Chỉnh sửa cuối:

LLY

Xe máy
Cuộc sống muôn màu vạn trạng, đừng đem lòng mình mà đo lòng người rồi lại chê người ta toan tính. E cũng là mb đây này nhưng e dek phải đại gia mà pc của em còn phải chăm lo cho em đủ kiểu, không thì em lăn ra dỗi ngay, hay em số may nhỉ =))=))=))

--Lamborghini--

Xe cút kít
nhiều mái bai cũng ngọt lắm, đấy là em xem ảnh thôi nhá chứ em không đủ tuổi lái và cũng chưa có bằng lái :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em đặt hàng cụ thích một bài thơ về chuyện tình ngang trái của chàng phi công và nàng máy bay trên nhưng cấm không có cụm từ phi công và máy bay bà già
Em Đại diện clb hâm mộ thơ của cụ đấy cụ.
Ừ thì nhất gái lớn hai
Nhì trai lớn một chuẩn bài thế gian
Dễ thế đã chẳng cần bàn
Trước khi cưa cẩm hỏi nàng bao nhiêu?

Ngặt rằng mới gặp đã xiêu
Lại thêm lắm tuổi biết chiều hơn tơ
Đôi khi trước định tình hờ
Về sau tim bỗng thẫn thờ nhớ nhung

Mỹ nhân gặp được anh hùng
Mấy ai nghĩ đến hạn dùng bao lâu
Thế nhưng đối tác hơi nhàu
Miệng đời mai mỉa vì giàu nên yêu

Thiên hạ vốn dĩ khó chiều
Dám yêu thì hãy dám liều bỏ qua :))

bear in car

Xe buýt
thời trẻ thôi, già r thích mấy em trẻ hơn. thời trẻ mới ra xã hội, mấy bà chị thì đã đi làm vài năm, có kinh nghiệm xã hội vs vài mối tình, chinh chiến trăm trận r nên ở họ toát ra cái vẻ trưởng thành, sexy kiểu đàn bà, nó rất quyến rũ vs mấy thằng em trai. khi già r thì hợp vs mấy em trẻ hơn, em nó kéo mình đi chơi, mình cho em nó kinh nghiệm sống, best couple luôn, thiên hạ xì xào trâu già gặm cỏ non hay trẻ con thích chơi đồ cổ kệ đi.
E cũng nghĩ như cụ. Hồi trẻ thiếu kinh nghiệm nhưng đc cái dễ hứng. Già rồi khó lên, nhìn máy bay k lên đc X_X. Thế là tai nạn khi chưa cất cánh :)).
Nên e nghĩ trâu già gặm cỏ non là đúng quá rồi. Răng yếu mà gặp cỏ già thì nhai sao đc :-o

hm.tuan

Xì hơi lốp
E cũng nghĩ như cụ. Hồi trẻ thiếu kinh nghiệm nhưng đc cái dễ hứng. Già rồi khó lên, nhìn máy bay k lên đc X_X. Thế là tai nạn khi chưa cất cánh :)).
Nên e nghĩ trâu già gặm cỏ non là đúng quá rồi. Răng yếu mà gặp cỏ già thì nhai sao đc :-o
Em ko thấy thế, em cứ thích tầm tuổi 35-40 là hay nhất ợ (nhưng cũng đau lưng nhất ợ)

Dinamond

Đi bộ
Mỗi ng 1 gu thôi.nhiều mb Khi còn ngon hơn mấy e trẻ ấy chứ

Vova

Xe container
Cá nhân em thấy 1 người phụ nữ lớn tuổi nhưng có học thức , thần thái ( như Thái Vân Linh chẳng hạn ) vẫn có sức hút hơn mấy em trẻ , múp nhưng não ngắn ( hot girl sinh ra chỉ ăn với chơi , gái bay phòng này nọ cho dù có xinh đến mấy ) :D.Kể cả là xuất phát điểm như nhau cưới nhau về 2 vợ chồng 2 bàn tay trắng cùng làm em vẫn ưu tiên yếu tố con người hơn chứ không phải tuổi tác
Em minh họa :P

Thắng Formosa

Xe tăng
Thôi em xin..xệ ra 1 đống như mướp khô đó ko ưa nổi. cứ mấy em trẻ đẹp mà triển cho sướng

tienaka

Xe điện
Trâu già thì thích gặm cỏ non
Trẻ con thì thích chơi đồ cổ
Có gì lạ đâu cụ

Kieuthinh3009

Xe máy
Cách đây khoảng 20 năm em có làm dự án ở Hải Phòng, Ban ĐH gồm mấy a e, có chú em kỹ thuật trẻ nhất rất lạ...
Tuần xuống Sờn Đô 2-3 lần ku cậu toàn có sở thích "Chủ cho xin em già nhất ở đây nhé" 😃😃😃
Chắc chú ây thấy mấy em trẻ ko chịu được nhiệt số với mình

Ceramicstile

Xe tăng
Cứ cưỡi được trâu là lái được tầu vũ trụ ạ