[Funland] Các cụ có thích lái máy bay không

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Phần lớn nhắc tới máy bay là mọi người sẽ nghĩ tới mấy mẹ mướp sập sệ bụng cả rổ mỡ nhưng thời đại bây giờ các mợ ý chăm sóc bản thân tốt tới mức có thể thách thức thời gian rồi .Với độ tuổi U40 như trường hợp của em thì cũng chả thua gì mấy em sinh viên cả :P .với cả gu em quen một người phụ nữ thì ưu tiên phong thái hơn là ngoại hình nên mọi thứ đều ổn
Em không nói ngoại hình mà bản thân thấy sao sao ấy, kiểu như thích pn phải nhỏ bé hơn mình một chút :))

p/s : là quan điểm cá nhân thôi chứ chuyện người khác em lại thấy rất bình thường

April_

Xe điện
Em không nói ngoại hình mà bản thân thấy sao sao ấy, kiểu như thích pn phải nhỏ bé hơn mình một chút :))

p/s : là quan điểm cá nhân thôi chứ chuyện người khác em lại thấy rất bình thường
Mợ hơn 8 tuổi ấy có tiền bao cả kinh tế. Kinh tế là vấn đề đi trước chứ tình cảm gì đâu cụ :D, nói tình cảm cho ra vẻ vậy :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Mợ hơn 8 tuổi ấy có tiền bao cả kinh tế. Kinh tế là vấn đề đi trước chứ tình cảm gì đâu cụ :D, nói tình cảm cho ra vẻ vậy :D
Cái đấy thì em không đoán nhưng thực tế em thấy có người yêu pn lớn hơn tuổi nhiều nhưng không liên quan gì đến kt cả :))

April_

Xe điện
Cái đấy thì em không đoán nhưng thực tế em thấy có người yêu pn lớn hơn tuổi nhiều nhưng không liên quan gì đến kt cả :))
Đoán gì ạ :D, cụ ấy viết rất rõ ràng mà.

... tất tật mọi thứ về sex , sự quan tâm , kinh tế ,... đều ok chỉ có điều em là trai tân còn mb đã có 2 con .Nếu ko ngại miệng đời thì là 1 đôi cánh siêu cường cho em bước vào đời ....

April_

Xe điện
Em không để ý và cũng không muốn xoáy sâu vào đấy vì mỗi người có 1 lựa chọn riêng :))
Các em gái đc bao thì gọi là bánh bao, các cụ đc bao thì gọi là gì em thật chẳng buồn nói :-j
Vậy mà cụ ấy vẫn còn khoe là có tình cảm này nọ, hài vãi.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Các em gái đc bao thì gọi là bánh bao, các cụ đc bao thì gọi là gì em thật chẳng buồn nói :-j
Trước khi cụ ấy trả lời thì em đoán chắc cũng có tc ít nhiều :))

hamcuare!

Xe container
NGta cần 1 lý do để biện minh cho mình chứ :).

April_

Xe điện
Trước khi cụ ấy trả lời thì em đoán chắc cũng có tc ít nhiều :))
Nói chung em thấy ai cũng có điều xấu, nhưng có những điều xấu đến mức khoe ra mà ko thấy cần phải xấu hổ thì thế là xấu quá mức đi rồi :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nói chung em thấy xấu thì là bình thường, ai cũng có điều xấu, nhưng có những điều xấu đến mức khoe ra mà ko thấy cần phải xấu hổ thì thế là xấu quá mức đi rồi :D
Mấy chuyện này chỉ người trong cuộc rõ thôi. Em vẫn tin trong mỗi con người đều có tình người vì trước đây em đi vũ trường nhiều thấy có những cặp ban đầu chỉ đến với nhau theo kiểu trao đổi nhưng dần dần lại có tc thật sự :))

trọng_nhân

Xe điện
Nói chung em thấy ai cũng có điều xấu, nhưng có những điều xấu đến mức khoe ra mà ko thấy cần phải xấu hổ thì thế là xấu quá mức đi rồi :D
vậy nên bọn em ko đến được với nhau vì miệng lưỡi thế gian như em nói đấy :) không hiểu gì về em cả nhưng lại nói em đem ra khoe , và tư tưởng lúc nào cũng nghĩ xấu về người khác là căn bệnh mãn tính.

April_

Xe điện
.
Mấy chuyện này chỉ người trong cuộc rõ thôi. Em vẫn tin trong mỗi con người đều có tình người vì trước đây em đi vũ trường nhiều thấy có những cặp ban đầu chỉ đến với nhau theo kiểu trao đổi nhưng dần dần lại có tc thật sự :))
Vâng, có tình người nhưng cũng vẫn cần tiền đến trc cụ à :D. Chắc là cũng có chút gì thực sự, như là tiền chẳng hạn, tiền là thứ chắc chắn có thật :D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
.

Vâng, có tình người nhưng cũng vẫn cần tiền đến trc cụ à :D. Chắc là cũng có chút gì thực sự, như là tiền chẳng hạn, tiền là thứ chắc chắn có thật :D
Tiền thì bạc nên em cũng không thích bàn nhưng có mà không quá cũng không sao vì không có tiền thì đến đất cũng không có mà cạp :))

April_

Xe điện
Tiền thì bạc nên em cũng không thích bàn nhưng có mà không quá cũng không sao vì không có tiền thì đến đất cũng không có mà cạp :))
Em nghĩ trong trường hơp này thì đc ăn đc nói đc cả gói mang về.
Tiền thì bạc mà tình thì cũng bạc, và người thì cũng vậy :D

groupon

[Tịch thu bằng lái]
haha bỏ qua đi mợ, 99% cũng chưa chắc mà :))
Em đặt hàng cụ thích một bài thơ về chuyện tình ngang trái của chàng phi công và nàng máy bay trên nhưng cấm không có cụm từ phi công và máy bay bà già
Em Đại diện clb hâm mộ thơ của cụ đấy cụ.

Loe_hờ lú

Xe điện
Vk em hơn em 3 tuổi đây. Nhiều lúc lái cũng mỏi mỏi là, :D

ruby_eagle

Xe điện
Phi công thì muốn chinh phục, máy bay thì khoái hàng trẻ, ngoan, dễ dạy bảo. Nói chung chỉ cần có chút nhan sắc bất kể tuổi tác thì dính phát một.