[Funland] Các cụ có ngủ riêng không ạ?

thngaylangthang

Xe ngựa
Em từ ngày lấy chồng là 13 năm rồi, trừ khi chồng đi công tác chứ em chủ động không bao giờ để vợ chồng ngủ riêng. Em đẻ mổ mấy lần, mà chỉ tháng đầu đau quá là chồng nằm dưới đất vợ nằm trên giường, còn đâu em đỡ đau là em đặt con nằm một góc và xuống nằm với chồng. Vợ chồng em không mấy khi rời nhau, đi chợ cũng nắm tay nhau ạ.

Lòng người là trang giấy mà thôi, đừng để có cơ hội mình ngả lòng người khác, với ai cũng thế thôi.
Công nhận Huệ mộng Huệ mơ Huệ thương ...

BMZ_Z4

Xe điện
Em nghiện chồng ạ, cứ phải nằm cạnh ôm ấp hôn hít mới chịu được. Ông chồng chăm thể dục nên người thon đẹp, hay tắm nên thơm tho, lại chăm chỉ việc nhà, lại kiếm xèng cho em tiêu... Em coi như cục vàng ấy nên suốt ngày sờ mó như sở hữu . GÌ chứ không có ngủ riêng, cãi nhau cũng tìm cách phải ngủ chung mới chịu được ạ.
Em nghĩ tất cả những cái mợ nêu chỉ là cái nhỏ thôi.
Vợ chồng mà rít rịt lấy nhau quan trọng nhất là phải hợp chuyện.

cha biet chi

Xe điện
Nhà em riêng cho thoải mái.sắp tới mỗi người một nhà đến nơi.

Hư Không

Xe tăng
Nhà em hiếm lắm mới ngủ riêng, chứ vc cứ phải nằm cạnh mới dễ ngủ

F5ive

[Tịch thu bằng lái]
Ngủ riêng thế vụ kia không làm gì à. Tuần ít cũng phải 2, 3 điếu chứ nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

Cosaodau

Xe hơi
E thì ngủ riêng lâu rồi. Lý do là vì bà vợ thích xem phim HQ buổi tối mà em thì cực ghét nên tách ra ngủ riêng cho đỡ cãi nhau. Lâu rồi thì thấy phòng riêng ngủ riêng thoải mái không sợ ảnh hưởng đến giấc ngủ của nhau, xem đá bóng nửa đêm vô tư...nói chung là rất thoải mái, nhưng nghĩ lại thấy cuộc sống vợ chồng mà thế thì cũng không phải, tình cảm cũng bị cách xa phần nào... Lâu ngày thấy nằm cạnh vợ là khó ngủ, thế mới chết chứ.
Có cụ nào như em không ạ?
Cái này cụ chỉ quyết được một nửa thôi. Nếu mẹ đĩ cũng muốn thì ok.(do một trong hai người ngáy to thì cũng là 1 cách) Nhưng ngủ riêng kéo dài chắc chắn sẽ làm giảm sự ấm áp, gần gũi gia đình.
Cần cân nhắc kỹ nhé.

Tyhuu88

Xe buýt
Ngủ riêng là chuẩn bài biết tôn trọng nhau, vì cả 2 người ko thể có cung sinh học trùng nhau người muốn ngủ sớm người ngủ muộn, vậy lúc nào thích thì nằm ôm ấp rồi làm tình xong thì mỗi người 1 giường cho thoải mái. Em nhiều lúc nằm so pha xem tv xong ngủ luôn vk lấy cho cái chăn mỏng đắp.

Cosaodau

Xe hơi
Nhà em ko ngủ riêng, kể cả mỗi thằng ôm cái đt lướt các loại, ko nói chuyện với nhau, cũng phải nằm chung một giường. Tay còn bận ôm đt nên chân phải ngoắc vào chân nhau, thì mới yên tâm công tác. Xong chán thì vứt đt, quay sang ôm nhau rồi ngủ.
Em luôn là người gối đầu lên tay ox, và bình thường là gối cả đêm luôn. Nhiều khi nghĩ cũng thương, sợ ông lão bị đau vai gáy, nên em chủ động rời ra, quay sang một bên ôm cái gối ôm rồi ngủ. Nhưng lúc nào tỉnh giấc, ông thấy là lại lôi vào vị trí cũ.
Thực ra nhà em ko hợp chuyện lắm, nhưng em thấy thế lại hay. Có những thứ của em, em cứ nói thao thao bất tuyệt, ox nghe thôi chứ chẳng cần góp ý, vì em biết ông ko giỏi về cái đó, mà em cũng chỉ có nhu cầu nói ra thôi chứ em có phương án hết rồi. Còn những lĩnh vực ông giỏi thì em lại ngây ngô, nên tốt nhất chỉ ngồi im nghe, thi thoảng cười chêm vào vài câu hưởng ứng, mà lắm khi hỏi ngây ngô lão lại gầm lên, ơ thế tôi nói thế mà bà ko hiểu à, thế là em lại tẽn tò, nên tốt nhất là ko hỏi nhiều. Tóm lại em tuân thủ nguyên tắc người nói phải có người nghe, đơn giản vậy thôi ;)).
Mụ này còn trẻ mà khôn gớm. Mụ làm như vậy là đúng CMN sách rồi. Lão nhà có chạy đằng mô
Nhưng bọ không biết nick chaytim nghĩa là cháy tim hè

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
E thì ngủ riêng lâu rồi. Lý do là vì bà vợ thích xem phim HQ buổi tối mà em thì cực ghét nên tách ra ngủ riêng cho đỡ cãi nhau. Lâu rồi thì thấy phòng riêng ngủ riêng thoải mái không sợ ảnh hưởng đến giấc ngủ của nhau, xem đá bóng nửa đêm vô tư...nói chung là rất thoải mái, nhưng nghĩ lại thấy cuộc sống vợ chồng mà thế thì cũng không phải, tình cảm cũng bị cách xa phần nào... Lâu ngày thấy nằm cạnh vợ là khó ngủ, thế mới chết chứ.
Có cụ nào như em không ạ?
Em đơi, em nằm với trẻ con vui phết ;))

onano69

Xe container
Ngủ riêng nhiều đêm hay vào zalo đấy :))

barca6996

Xe container
Mụ này còn trẻ mà khôn gớm. Mụ làm như vậy là đúng CMN sách rồi. Lão nhà có chạy đằng mô
Nhưng bọ không biết nick chaytim nghĩa là cháy tim hè
Em lại cho rằng đến chày còn phải tím =))

buicongchuc

Xe ba gác
Em uống rượu bia ngà ngà say thi thoảng chủ động ngủ riêng ở sofa, vờ xem tivi ngủ quên. Không biết cc thế nào, em uống bia rượu ngà ngà về vợ kêu "mùi bia rượu đầy phòng ngủ". Có lần đang ngủ, nửa đêm vợ ra lôi vào phòng nằm. Chắc nằm mm khó ngủ :D

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đang luyện pho Quỳ Hoa Bảo Điển nên em cũng ngủ riêng ;))
Èn iu Xuk.thal

buicongchuc

Xe ba gác
Không ngủ chung thì làm sao có hứng chịch nhể. Vk ck em hồi con còn bé ngủ chung với bố mẹ tần suất tháng được đôi lần vì vướng con nhỏ. Từ ngày cho con bé con ra ngủ riêng, tuần nào cũng 3, 4 nháy đều đều vì 2 vk ck nằm ôm nhau, vuốt ve tí lại hứng lên làm 1 nháy. Phải có vuốt ve, ôm ấp mới có hứng chứ ngủ riêng thì tự dưng đi vào phòng đè ra làm 1 nháy xong rút quân à cụ? Tụt hứng phết nhẩy.
Cụ nói chuẩn không cần chỉnh 😀

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Nhà em ko ngủ riêng, kể cả mỗi thằng ôm cái đt lướt các loại, ko nói chuyện với nhau, cũng phải nằm chung một giường. Tay còn bận ôm đt nên chân phải ngoắc vào chân nhau, thì mới yên tâm công tác. Xong chán thì vứt đt, quay sang ôm nhau rồi ngủ.
Em luôn là người gối đầu lên tay ox, và bình thường là gối cả đêm luôn. Nhiều khi nghĩ cũng thương, sợ ông lão bị đau vai gáy, nên em chủ động rời ra, quay sang một bên ôm cái gối ôm rồi ngủ. Nhưng lúc nào tỉnh giấc, ông thấy là lại lôi vào vị trí cũ.
Thực ra nhà em ko hợp chuyện lắm, nhưng em thấy thế lại hay. Có những thứ của em, em cứ nói thao thao bất tuyệt, ox nghe thôi chứ chẳng cần góp ý, vì em biết ông ko giỏi về cái đó, mà em cũng chỉ có nhu cầu nói ra thôi chứ em có phương án hết rồi. Còn những lĩnh vực ông giỏi thì em lại ngây ngô, nên tốt nhất chỉ ngồi im nghe, thi thoảng cười chêm vào vài câu hưởng ứng, mà lắm khi hỏi ngây ngô lão lại gầm lên, ơ thế tôi nói thế mà bà ko hiểu à, thế là em lại tẽn tò, nên tốt nhất là ko hỏi nhiều. Tóm lại em tuân thủ nguyên tắc người nói phải có người nghe, đơn giản vậy thôi ;)).
Ủ ôi! Cháu lại tưởng nick kụ là chày tím, nghĩa là nick của liền ông cơ

barca6996

Xe container
Em nghiện chồng ạ, cứ phải nằm cạnh ôm ấp hôn hít mới chịu được. Ông chồng chăm thể dục nên người thon đẹp, hay tắm nên thơm tho, lại chăm chỉ việc nhà, lại kiếm xèng cho em tiêu... Em coi như cục vàng ấy nên suốt ngày sờ mó như sở hữu . GÌ chứ không có ngủ riêng, cãi nhau cũng tìm cách phải ngủ chung mới chịu được ạ.
Chồng mợ đây ag