[Funland] Các cụ có ngủ riêng không ạ?

Thắng Formosa

Xe tăng
E thì vẫn ngủ chung, nhưng mà vợ ngủ trước e ngủ sau mới ngủ được.

mabu44

Xe điện
Em cứ nhậu về là mặc nhiên bị cu con và bà xã cho cái chăn ở gầm giường

demnammopho

Xe hơi
Nhiều cụ ở đây sướng thật, gấu nhà em nó không có hơi em nó không ngủ được. Thành ra hôm nào xem trận bóng khuya là nó vần vũ đi ra đi vào, giục đi ngủ để gấu còn ngủ. Hic

Isu_zu

Tháo bánh
Ngủ riêng thế vụ kia không làm gì à. Tuần ít cũng phải 2, 3 điếu chứ nhỉ?
Ngủ riêng mới có hứng vụ kia, chứ nằm chung suốt thì nhanh chán.
Cụ tưởng tượng thường ngày ăn 3 bữa cơm, mà bây giờ ai đeo luôn mâm cơm vào người cụ thì đến 1 bữa cũng chả muốn ăn luôn. Giống như bà bán phở ngửi mùi phở đã ngấy rồi.
Ngủ riêng hay chung là thói quen, và nó chả nói lên hp nhiều hay ít.

Loe_hờ lú

Xe điện
Nhà em thì 2 đứa trẻ còn bé nên nằm cùng bố và mẹ.
Đợt này nó lớn hơn, giường chật ních. Em được biên chế 1 thảm nằm ở cuối chân giường dưới đất.
Thi thoảng thì làm việc khuya quá ngủ luôn phòng đó ko qua ngủ chung phòng :D

F5ive

[Tịch thu bằng lái]
Cụ tưởng tượng thường ngày ăn 3 bữa cơm, mà bây giờ ai đeo luôn mâm cơm vào người cụ thì đến 1 bữa cũng chả muốn ăn luôn. Giống như bà bán phở ngửi mùi phở đã ngấy rồi.
Hứng với không hứng là do trong tuần làm ít hay nhiều (1, 2 là ít 3, 4 trở lên là nhiều). Làm nhiều thì những lần sau ít hứng hơn. Còn vợ, chồng mà ngủ riêng thường tình cảm kg mặn mà. Nhiều cụ đi ngủ có thói quen sờ b vợ mới ngủ được đấy.:">

Isu_zu

Tháo bánh
Hứng với không hứng là do trong tuần làm ít hay nhiều (1, 2 là ít 3, 4 trở lên là nhiều). Làm nhiều thì những lần sau ít hứng hơn. Còn vợ, chồng mà ngủ riêng thường tình cảm kg mặn mà. Nhiều cụ đi ngủ có thói quen sờ b vợ mới ngủ được đấy.:">
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh. Chồng uống rượu về ngủ ngáy như bò, lại cứ nghĩ vk ngủ cạnh say lắm :)). Trừ khi 2 vc ko ngáy, cùng sở thích coi phim hay đọc sách lại đi ngủ cùng giờ thì ok. Còn lúc yêu nhau có ngủ chung đâu, đứa nào ở nhà đứa ấy thì tình cảm có mặn mà ko cụ?
Mới cưới vài năm thì ko bàn, chứ ở trên chục năm thì ăn ngủ làm sao bảo đảm sức khỏe mới là quan trọng nhất!

joienguyenvn

Xe hơi
E thì ngủ riêng lâu rồi. Lý do là vì bà vợ thích xem phim HQ buổi tối mà em thì cực ghét nên tách ra ngủ riêng cho đỡ cãi nhau. Lâu rồi thì thấy phòng riêng ngủ riêng thoải mái không sợ ảnh hưởng đến giấc ngủ của nhau, xem đá bóng nửa đêm vô tư...nói chung là rất thoải mái, nhưng nghĩ lại thấy cuộc sống vợ chồng mà thế thì cũng không phải, tình cảm cũng bị cách xa phần nào... Lâu ngày thấy nằm cạnh vợ là khó ngủ, thế mới chết chứ.
Có cụ nào như em không ạ?
Có nhiều trường hợp chỉ chung phòng khi gải quyết nhu cầu sinh lý. Xong ai về phòng ấy ngủ mà. Ngủ 1 mình thoải mái hơn.

joienguyenvn

Xe hơi
Ngủ chung thì còn có nhiều chuyện nói với nhau, chia sẻ mọi điều nên sẽ gần nhau hơn thật.

Saltbeavn

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi cây mỗi hoa, mỗi nhà mỗi cảnh. Chồng uống rượu về ngủ ngáy như bò, lại cứ nghĩ vk ngủ cạnh say lắm :)). Trừ khi 2 vc ko ngáy, cùng sở thích coi phim hay đọc sách lại đi ngủ cùng giờ thì ok. Còn lúc yêu nhau có ngủ chung đâu, đứa nào ở nhà đứa ấy thì tình cảm có mặn mà ko cụ?
Mới cưới vài năm thì ko bàn, chứ ở trên chục năm thì ăn ngủ làm sao bảo đảm sức khỏe mới là quan trọng nhất!
e cũng nhớ vk lắm. trc ngủ chung tay cứ phải đặt lên loa mới ngủ dc. nó thành thói quen tới mức ngủ rồi cũng vô thức sờ. nhưng h ngáy to quá. nhiểu hôm vk ngủ rồi sang nằm mà ngáy làm vk nó tỉnh luôn. mà đối với vk e thì giấc ngủ rất quan trọng. nên bị tống khứ luôn.

Hai_75

Xe điện
Em ngủ riêng lâu rồi. Lý do là em ngáy to quá. Lúc đầu vợ nói em không tin nhưng do có lần em dùng điện thoại ghi âm và nghe lại thì thấy cũng ngáy to thật. Nói chung thì từ ngày ngủ riêng thấy cũng thoải mái hơn. Còn chuyện chích xoạc thì vẫn thực hiện đều nên thấy ngủ riêng được là đúng.

tranmanhha

Xe điện
Em cứ thích lúc chung lúc riêng. Thế mói thay đổi cảm giác. Đỡ nhàm chán.

Năng Đức

Xe hơi
Em ngủ riêng từ bé, giờ vẫn ngủ riêng

joienguyenvn

Xe hơi
Em ngủ riêng lâu rồi. Lý do là em ngáy to quá. Lúc đầu vợ nói em không tin nhưng do có lần em dùng điện thoại ghi âm và nghe lại thì thấy cũng ngáy to thật. Nói chung thì từ ngày ngủ riêng thấy cũng thoải mái hơn. Còn chuyện chích xoạc thì vẫn thực hiện đều nên thấy ngủ riêng được là đúng.
Sao nhiều người gáy to thật. Như tiếng máy cày với công nông nổ.

Jeep_hathanh

Xe hơi
Em cũng thấy thoải mái hơn khi ngủ riêng

buicongchuc

Xe ba gác
Em nay đi về hơi ngà ngà, vừa tắm thơm tho xong, tính nằm sofa rồi ngủ đây, không biết con gấu nó để yên cho không?

buicongchuc

Xe ba gác
Em mà nằm cùng phòng ai ngáy là em mất ngủ ngay. Ngày xưa còn trẻ đi ctac với sếp, sếp muốn tiết kiệm thuê phòng 3 giường: sếp, em và lx. Nhưng em phải thuê phòng riêng ngủ, để sếp với lx ngủ phòng 2 giường.