[Funland] Các cụ có dùng ví cầm tay nam Clutch ko?

Cụ thấy dùng Clutch thế nào?

• Tổng bình chọn
    254

baoanhcmc

Xe buýt
Em là mợ. Em thấy các cụ dùng clutch cũng được mà. Nhưng cũng phải chọn mẫu mã cẩn thận để trông lịch lãm mà không bóng bảy và cũng tuỳ hoàn cảnh cầm theo chứ không phải đi đâu cũng khư khư vác theo
Quần đùi, áo phông, ra đường ăng sáng cafe cũng cắp nách.

Đại_Vệ

[Tịch thu bằng lái]
Tôi k biết cụ là người tn, cũng k cần biết trình độ cụ ra sao. Nhưng thấy cách tranh luận, nói chuyện của cụ rõ là 1 kẻ huênh hoang, thích khoe mẽ và tự đề cao mình quá! Miễn tiếp cụ nhé.
Bố thí cho cụ 1 ly vodka nhé!

Đã cho dầu dưới bất kỳ hình thức nào hay động cơ gì trong quy định của OFun về rót rượu thì phải nhận, chẳng lẽ lại hất vào mặt, trả lại người bố thí ?! :D

Tụi Tây nó vốn dĩ có câu "Le vin versé doit être bu" (Đã phóng lao, thì phải theo lao) nhưng với tôi, thì tôi sẽ không uống mà dùng để rửa vì là Volka mà, :"> tôi sẽ không rửa tay, mà rửa .............. :P
Tuy không nói ra, ai thông minh chắc cũng biết! :))

Mọi người xem đấy! Thế mà dám chắc nịch mở mồm bảo "miễn tiếp", xem ra còn sân si lắm!

Thôi thì nhận thì phải đáp trả, mà nếu trả bằng rượu cho dù là Volka hay Vang, thì xem ra cũng thường, nên trả lại bằng một bài thơ ntn:

Có đứa rót cho chén rượu thừa. :D
Dở ngon, nhận kẻo phí công đưa. :P
Volka bố thí nên không uống​
Mà để "đi xi" dùng rửa khu! :))
Tranh luận thắng thua, thì đã rõ
Rót bừa lòi dốt, vẫn chưa chừa. ;)
Xá gì chén rượu cho như bỏ,​
Đã nói nào ai sợ nắng mưa! [-X

Chỉnh sửa cuối:

newcar

Xe tải
Dùng quá tiện, để dc nheieuf đồ, 2-3 mobile,thuốc lá bật lửa….dùng lâu sẽ ko bh quên vì nó như vật bất ly thân. Ô nào chê dùng clut điệu thì là suốt ngày làm cviec chân tay nên bất tiện. Còn ô nào lviec đầu óc với buôn điện thoại nhiều thì cờ nhắt là chuẩn bài
Cụ ko nên nặng lời thế, dùng Clutch là sở thích hay nhu cầu của từng người. Có người họ ko dùng Clutch nhưng họ vẫn là người làm việc trí não mà chẳng qua là họ thấy ko phù hợp với họ mà thôi.

duy277

Xe tăng
Số 38 ngõ 860 Bạch Đằng, Hai Bà Trưng, Hà Nội.
Dùng clutch em cũng từng mua cái, hồi đầu cũng có dùng, sau thì vứt xó.
Qtrong là sự tiện dụng, clutch nó to, mà em thì méo biết nhét j vô cả, cứ cầm cặp nách thế hoá thêm việc, chưa kể rất hay quên nguy cơ mất giấy tờ. Em có cái ví dài LV và thực tế đã mất, vì bỏ quên đâu ko nhớ.
Giờ em lại quay về nông dân, tiền nhét đít, giấy tờ trên xe.
Cụ nào mà nhiều giấy nhiều thẻ, tiền quyển, nhét đủ thứ phụ kiện xì gà, thuốc lá, quẹt, sạc đt, pin dự phòng, bấm móng tay... Và đi đâu cũng phải có trên ng thì em nghĩ dùng cũng tiện đó. Quan trọng nhất là sự tiện lợi.

Mr.BaoViet

Xe hơi
Em thấy có gì đâu mà nhiều cụ ăn ti clutch nhỉ, có nhiều loại clutch từ lịch sự, menly đến đỏm dáng, quan trọng là chọn đúng loại phù hợp thôi. Như em vẫn dùng đó vì có quá nhiều thứ em không biết để đâu, để lúc rảnh em chụp kiểu ảnh các thứ của em mang hàng ngày xem các cụ khuyên dùng gì để chứa ạ