[Thảo luận] Các cụ chú ý Đèn Xanh Đèn Đỏ vào ban đêm nhá!

Tây Độc

Xe điện
Vấn đề không phải xxx, mà những lúc thế này các bác mà vượt đèn đỏ thì khả năng tai nạn cao hơn nhiều vì đường vắng ai phi cũng nhanh. Và khi có tai nạn mà mình là người sai thì rách việc hơn rất nhiều. Nên đi khuya về sớm đèn xanh em còn rón rén nữa là dám nghĩ đến vượt đèn đỏ.

bulutit

Xe buýt
Website
www.haisontravel.com
Chiều qua đi đón F1, em dừng 4b chờ đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Công Trứ - phố Huế (em dừng đúng làn nhé) thì gặp 2 con dở hơi đi LX khoảng 23 tuổi (vì em thấy trời lạnh 10 độ mà cả 2 con đấy nó mặc mỗi chiếc váy ngắn mà lại không mặc quần tất, nhìn cũng ngon) nó cố lách qua xe em và quay lại bảo em: "thằng điên". Trong khi đó mọi người đang chờ đèn đỏ, mỗi mình nó vượt. Nhưng vượt gần hết đường thì gặp ông 4B lướt từ Nguyễn Công Trứ ra phố Huế, ông 4B này mở cua rộng để vào đúng làn 4B nên làm 2 con đi LX này phanh gấp và xòe, em ngồi sau mải quay lại bảo em là "thằng điên" nên em đoán là không chủ động trong tình huống này nên bị ngã và LỘ HẾT HÀNG ạ X_X. Tiếc thế, của cả đống tiền mà chúng nó dùng như phá. Hết đèn đỏ, em đi qua mở kính ra cười làm 2 con đấy cúi gằm mặt
Cụ có biết nó cúi gằm mặt nói gì không? Nó tự nói: Mình điên :">

Mazda CX9

Xe điện
Chiều qua đi đón F1, em dừng 4b chờ đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Công Trứ - phố Huế (em dừng đúng làn nhé) thì gặp 2 con dở hơi đi LX khoảng 23 tuổi (vì em thấy trời lạnh 10 độ mà cả 2 con đấy nó mặc mỗi chiếc váy ngắn mà lại không mặc quần tất, nhìn cũng ngon) nó cố lách qua xe em và quay lại bảo em: "thằng điên". Trong khi đó mọi người đang chờ đèn đỏ, mỗi mình nó vượt. Nhưng vượt gần hết đường thì gặp ông 4B lướt từ Nguyễn Công Trứ ra phố Huế, ông 4B này mở cua rộng để vào đúng làn 4B nên làm 2 con đi LX này phanh gấp và xòe, em ngồi sau mải quay lại bảo em là "thằng điên" nên em đoán là không chủ động trong tình huống này nên bị ngã và LỘ HẾT HÀNG ạ X_X. Tiếc thế, của cả đống tiền mà chúng nó dùng như phá. Hết đèn đỏ, em đi qua mở kính ra cười làm 2 con đấy cúi gằm mặt
Đáng nhẽ cụ đi qua phải đỗ lại đỡ 2 e dựng hộ xe và hỏi tại sao dám mắng cụ là Thằng Điên rồi kiểm tra nội thất xe pháo e có bị xước xát ko chứ!

vihali

Xe container
Đây, em mới đi qua ngã tư Khuất Duy Tiến. Có thằng 2B chán sống định vượt đèn đỏ nhưng thấy con tải đi ầm ầm nên dừng lại và chặn mất đường của em vì em đang đi gần con tải. Nó không lùi lại mà còn hất hàm lườm em. Em mà không đang làm nhiệm vụ với gấu mẹ với gấu con thì đã xuống xe ...vòng tay xin lỗi nó rồi bởi vì nó hoành tráng quá.

Mr.Google

Xe buýt
Chiều qua đi đón F1, em dừng 4b chờ đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Công Trứ - phố Huế (em dừng đúng làn nhé) thì gặp 2 con dở hơi đi LX khoảng 23 tuổi (vì em thấy trời lạnh 10 độ mà cả 2 con đấy nó mặc mỗi chiếc váy ngắn mà lại không mặc quần tất, nhìn cũng ngon) nó cố lách qua xe em và quay lại bảo em: "thằng điên". Trong khi đó mọi người đang chờ đèn đỏ, mỗi mình nó vượt. Nhưng vượt gần hết đường thì gặp ông 4B lướt từ Nguyễn Công Trứ ra phố Huế, ông 4B này mở cua rộng để vào đúng làn 4B nên làm 2 con đi LX này phanh gấp và xòe, em ngồi sau mải quay lại bảo em là "thằng điên" nên em đoán là không chủ động trong tình huống này nên bị ngã và LỘ HẾT HÀNG ạ . Tiếc thế, của cả đống tiền mà chúng nó dùng như phá. Hết đèn đỏ, em đi qua mở kính ra cười làm 2 con đấy cúi gằm mặt
Cho em xin lỗi cụ thay 2 con vẹo của em nhá :D

Jaispierre

Xe buýt
Chiều qua đi đón F1, em dừng 4b chờ đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Công Trứ - phố Huế (em dừng đúng làn nhé) thì gặp 2 con dở hơi đi LX khoảng 23 tuổi (vì em thấy trời lạnh 10 độ mà cả 2 con đấy nó mặc mỗi chiếc váy ngắn mà lại không mặc quần tất, nhìn cũng ngon) nó cố lách qua xe em và quay lại bảo em: "thằng điên". Trong khi đó mọi người đang chờ đèn đỏ, mỗi mình nó vượt. Nhưng vượt gần hết đường thì gặp ông 4B lướt từ Nguyễn Công Trứ ra phố Huế, ông 4B này mở cua rộng để vào đúng làn 4B nên làm 2 con đi LX này phanh gấp và xòe, em ngồi sau mải quay lại bảo em là "thằng điên" nên em đoán là không chủ động trong tình huống này
nên bị ngã và LỘ HẾT HÀNG ạ X_X. Tiếc thế, của cả đống tiền mà chúng nó dùng như phá. Hết đèn đỏ, em đi qua mở kính ra cười làm 2 con đấy cúi gằm mặt
Văn cụ hay quá, đọc mà e cứ cười suốt. Mà cụ mắt cũng tinh gớm, lại nhìn rõ cả ko đi tất:)). Giờ có loại tất phun thẳng lên da nhìn thật như da chân ấy cụ ạ:P

maple_leaf

Xe điện
Các bác cứ "xxx, đèn đỏ" kinh quá đi .

hicuti

Xe hơi
Đường vắng mới cần đèn xanh đèn đỏ cho đỡ táng vào nhau ạ. Đường đông thực ra nhìn nhau đi cũng được, đằng nào cũng đi chậm cả.

Xe Đạp Ôm

Xe tải
Cổ em dài quá rồi cụ Lý ơi :D

ngonamtri

Xe tăng
Từ 22h00 trở đi đèn xanh đèn đỏ nên tắt. Giờ đấy có mấy người đi đâu mà để đèn nhỉ?

DUONGLAM

Xe điện
Em ủng hộ việc này, cứ phải chấp hành đúng luật thì mới tự nâng cao ý thức của mình lên dươdj

zippor

Xe buýt
Công nhận cụ Lí hôm qua "dở chứng" chấp hành đâm ra lại ngon. Iem thề phải e là e cứ vọt lẹ, 4h sáng có ma nào nó mò qua đường đâu, công nhận mấy ông 113 khôn thật.

Matizcoi

Xe cút kít
Chiều qua đi đón F1, em dừng 4b chờ đèn đỏ ở ngã tư Nguyễn Công Trứ - phố Huế (em dừng đúng làn nhé) thì gặp 2 con dở hơi đi LX khoảng 23 tuổi (vì em thấy trời lạnh 10 độ mà cả 2 con đấy nó mặc mỗi chiếc váy ngắn mà lại không mặc quần tất, nhìn cũng ngon) nó cố lách qua xe em và quay lại bảo em: "thằng điên". Trong khi đó mọi người đang chờ đèn đỏ, mỗi mình nó vượt. Nhưng vượt gần hết đường thì gặp ông 4B lướt từ Nguyễn Công Trứ ra phố Huế, ông 4B này mở cua rộng để vào đúng làn 4B nên làm 2 con đi LX này phanh gấp và xòe, em ngồi sau mải quay lại bảo em là "thằng điên" nên em đoán là không chủ động trong tình huống này nên bị ngã và LỘ HẾT HÀNGX_X. Tiếc thế, của cả đống tiền mà chúng nó dùng như phá. Hết đèn đỏ, em đi qua mở kính ra cười làm 2 con đấy cúi gằm mặt
úi, em cứ tưởng ... khoe miễn phí hị hị

ECO-arch

Xe tăng
Chả bao giờ em vượt đèn đỏ, vì như thế đen lắm. Đèn đỏ nào vượt cũng đen lắm í :D

Wakeup

Xe điện
Sao 2 con đượi này không gẫy mị.a nó chân đi cho giao thông nó quang đãng hơn lên.
Em cực ghét những thành phần đã ngu lại còn tỏ ra sành điệu, tay chơi.

hungdai3

Xe hơi
cụ nói đúng đấy . em hay đi từ lúc tiếng thơ và về nhà vào lúc vươn thở , cho nên em gặp trường hợp này nhiều lắm cụ ạ

hp40

Xe tăng
Đèn xanh chiều Lê Lai tại ngã 4 Lê Thánh Tông - Lê Lai (HP) mà các bác không canh me chiều đèn đỏ kia thì mấy em 18 bánh xe công lý nó rít cứ gọi là...
Vợ em hay đi làm sớm, chủ quan đèn đóm cũng bị xxx tóm, về giẫu mãi mới khai ạ!