Các cụ các mợ lấy vợ lấy chồng có xem tuổi không ạ

tung lavi

Xe tăng
YÊu nhau thì đến hôn nhân thôi, đừng vi cái tuổi tác mất đi hạnh phúc cả đời cụ a. Sau này hối không kịp đâu..

totorauxom

Xe điện
đã lấy vợ là chấp nhận 1 mất 1 còn, may rủi chả tính được.nhưng rủi nhiều hơn may
em chỉ ước gì giờ em chưa vợ thì khỏe biết mấy

nhadatuytin

Xe container
tuổi của cụ mợ ko những là tứ hành xung mà còn chính xung nữa nên tránh đc thì tốt ợ.
Còn hợp nhau lắm lắm thì mới nên kết hôn nhé.
Ngoài ra còn phải xem ngày tháng giờ sinh nữa chứ ko phải tuổi riêng.

RFJ

Xe tải
Tuổi vợ - chồng chỉ là một phần nhỏ trong các quan niệm âm dương - ngũ hành thôi Cụ ạ, còn nhiều yếu tố khác để xem chứ không chỉ là tuổi. Quan trọng nhất là Cụ và bg Cụ thôi, chứ hợp tuổi mấy thì hợp mà khi lấy hơi tý là abc thì cũng giải tán sớm. Cụ cứ mạnh dạn và tin tưởng vào chính mình thôi, chúc Cụ sớm được xxx, :P
Một chủ đề cũ mà không cũ các cụ ạ. Em sinh năm 83 còn bạn gái em 89.Em nghe nhiều người nói tuổi của hai đứa xung ko hợp nhau ko lấy được.Nếu cố tình lấy thì sẽ ko tốt , sẽ có người đi trước :-s.Cho em hỏi như thế đúng ko?Em có nên tin hay ko?Mong mọi người cho em lời khuyên.

sen

Xe tăng
Ngày xưa còn xem cho cả mấy chục cụ về chuyện quẻ gấu-sói.
:))

Đợi 15 năm nữa nhắc lại xem có đúng như em phán ko! :))

xe beet

Xe buýt
Chả kịp xem bác sĩ đã bẩu cưới. :69::69::69::69::69:

lyhuong

Xe điện
Một chủ đề cũ mà không cũ các cụ ạ. Em sinh năm 83 còn bạn gái em 89.Em nghe nhiều người nói tuổi của hai đứa xung ko hợp nhau ko lấy được.Nếu cố tình lấy thì sẽ ko tốt , sẽ có người đi trước :-s.Cho em hỏi như thế đúng ko?Em có nên tin hay ko?Mong mọi người cho em lời khuyên.
ôi dời chữ kí kìa :)] 45 t thì như thế nào nhỉ
(O)(O)
Thôi nói chuyện nghiêm chỉnh nhé, hôm nay đọc báo thấy vụ này kinh khủng quá
http://vietbao.vn/Xa-hoi/Ha-Noi-cai-nhau-voi-vo-do-20-lit-xang-tu-thieu/65249553/157/
Hà Nội: cãi nhau với vợ, đổ 20 lít xăng tự thiêu
Không biết nhà báo có ăn gian không chứ 20 lít xăng thì khiếp lắm
chồng 1971 vợ 1973
các thầy phán thử xem thế nào mà kết cục đau lòng thế

xaunhatxahoi

Xe điện
Vợ chồng là chuyện trăm năm
Phải xem hai đứa đã nằm thử chưa ?

Almighty

Xe tải
Cũng sinh một năm nhưng có người giàu có, có người nghèo khổ, có người làm đến chức tổng thống, chủ tịch, có người làm ăn xin suốt đời. Như vậy xem theo năm tuổi là không chuẩn, có người bảo lấy theo giờ, nhưng đến giờ cũng ko chuẩn. Mỗi giờ có hàng trăm ngàn người sinh ra nhưng số phận cũng khác nhau.
Mỗi cá nhân là một vũ trụ riêng biệt ko thể so sánh đánh đồng với một cá nhân khác dù sinh cùng năm hay cùng giờ.
Rất ngớ ngẩn khi lấy một cái mơ hồ để quyết định việc quan trọng. Nhưng tác dụng tâm lý của nó là có đấy; đại loại nếu mọi người khen đẹp đôi thì cụ thấy sướng và đỡ cãi nhau hẳn.
Cụ cứ xem các cơ quan bộ phận xem có duyệt được ko thôi, sau này phải dùng nhiều đấy :">
Giờ em mà được tự do đi tán gái nhỉ, chết với ông.

khoai_ngua

Xe buýt
lói chung thì còn phải xem ty sâu nặng tới đâu...xoắn vào như quẩy rùi mà bjo đi xem k hợp chả lẽ chia tay.
còn kụ mà muốn bỏ của chạy lấy ng thì cần gì phải xem...

Nhudadauyeu

Xe tăng
Chẹp, xem thì vẫn cứ xem, cưới thì vẫn cứ cưới
nếu như xem mà đúng thì sao vẫn cóa nhiều gđinh ly hôn đến thế ạ
qtrong là có hiểu và nhường nhịn nhau ko thôi

Pham Quoc Han

Xe buýt
Tùy từng người thôi Cụ ợ, có người cẩn thận đi xem và quyết định không bao giờ kết hôn, khi sắp ra đi mới thấy sống lâu mà thế này chả ích gì. Vấn đề là sống cho mình hay sống phải lựa. Thế thôi.

thanhnientu

Xe hơi
Em và bạn em nói thật là không hợp tuổi (Con trâu con hổ) nhưng gia đình và bọn em chẳng quan tâm cụ ạ! vì đầy đôi hợp tuổi vẫn chém nhau đấy thôi/.

baogiomuaduocxe

Xe điện
thế này ợ (xét về mặt mê tín nhé, em ko bàn về tình cảm)
tuổi cụ chủ 1983 quý hợi---còn bồ 1989 kỷ tỵ--->tỵ hợi chính xung nên mọi người nói vậy là có ý của họ
nhưng:
quý hợi mệnh đại hải thủy, còn kỷ tỵ đại lâm mộc thì thủy mộc này ko xung khắc nhau, cũng còn có cái cứu cánh
mà quan trọng là thế này này:
mệnh đã khắc vợ khắc chồng thì lấy tuổi nào thì cũng thế thôi, còn mệnh tốt vợ tốt chồng thì ổn. đầy người lấy vợ chồng nhị hợp tam hợp mà vẫn bỏ nhau, ối cụ lấy lục bại lục xung lục hại mà vẫn yên ấm đến già cơ mà?
dù thế nào cũng phải soi tinh bàn thì mới chốt được
cụ chủ cứ yên tâm mà vào chuồng đi

Rolland

Xe điện
thế này ợ (xét về mặt mê tín nhé, em ko bàn về tình cảm)
tuổi cụ chủ 1983 quý hợi---còn bồ 1989 kỷ tỵ--->tỵ hợi chính xung nên mọi người nói vậy là có ý của họ
nhưng:
quý hợi mệnh đại hải thủy, còn kỷ tỵ đại lâm mộc thì thủy mộc này ko xung khắc nhau, cũng còn có cái cứu cánh
mà quan trọng là thế này này:
mệnh đã khắc vợ khắc chồng thì lấy tuổi nào thì cũng thế thôi, còn mệnh tốt vợ tốt chồng thì ổn. đầy người lấy vợ chồng nhị hợp tam hợp mà vẫn bỏ nhau, ối cụ lấy lục bại lục xung lục hại mà vẫn yên ấm đến già cơ mà?
dù thế nào cũng phải soi tinh bàn thì mới chốt được
cụ chủ cứ yên tâm mà vào chuồng đi
Cụ ời! Tinh Bàn có phải Lá Số không hở Cụ? :-?

Rolland

DENSOVN

Xe tải
Chuyện này quan trọng các cụ ờ, theo em thì mình cứ yêu 5-7 em rùi mang về cho các cụ chọn. :o)