Các bệnh thường gặp của Magnus.

tran_thuat_lai

Xe lăn
Xe Bác Duy Linh bị nàm thao thế ? hôm nay bọn em có việc nên giải tán sớm ! hẹn Bác chủ nhật tuần sau đúng hồi 4h tại Climax nó nằm ở trong Cung Việt Xô 91 Trần Hưng Đạo Bác nhé !

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Dạo này đen vãi, quyết giữ xe để làm đồ cổ nên cóc giấu bệnh, khai ra cho các cụ ngó:

- Chết thước lái
- Chết cao su đỡ càng chữ A
- Tụt hơi, cần phải thay séc măng, phớt gít suppap, toàn bộ gioăng mặt máy, các te... :((
- Bút xoay nó gõ vào chân cò nên giờ máy nó cứ kêu cọc cọc :(( :((

Tạm thời có thể đi mất hơn 20 củ. :((

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Thử hỏi chỗ bác Mầu xem, giá thường = 60% trong hãng, bớt được vài củ cafe no bụng thì thôi. Climax nó nằm ở trong Cung Việt Xô 91 Trần Hưng Đạo cụ ạ
Giá đại lý đới cụ ạ, hơn 9 củ.

JamesB

Xe buýt
Xe nhà Duy linh đi được bao km mà hỏng lắm thứ thế? Đã được 15 vạn chưa?
Sửa xe xong chắc duylinh cũng giao bán xe nhề :-/, 200 củ nhá?

tran_thuat_lai

Xe lăn
Em cũng đi cái Ác qui rồi ! đề nó cứ khẹc khẹc như con khỉ...điên hết cả ngợm.........

30U_9097

Xe buýt
khà khà xe bác DUYLINH đời bao nhiêu?đi được máy vạn rồi?đã đại tu lần nào chưa mà kinh thế...em hôm qua vào hãng thay quả BƯỚM GA, hôm nào có xèng thay con thước lái nữa là ok. À mà có bác nào xẻ nắp capo cho mát máy chưa, em đang dự định thế vì máy Magnus rất nóng nên hay hỏng vặt.

tran_thuat_lai

Xe lăn
khà khà xe bác DUYLINH đời bao nhiêu?đi được máy vạn rồi?đã đại tu lần nào chưa mà kinh thế...em hôm qua vào hãng thay quả BƯỚM GA, hôm nào có xèng thay con thước lái nữa là ok. À mà có bác nào xẻ nắp capo cho mát máy chưa, em đang dự định thế vì máy Magnus rất nóng nên hay hỏng vặt.
em nghĩ làm một đường lưới phía gần kính lái rồi sơn cùng màu là ngon choét, bên trong làm cửa gió cho nó thoát hơi ra đấy, bên trong bỏ nốt cái nắp nhựa trên mặt máy đi là ngon choét...
Các Bác không can là em chơi vụ nài đới...hứt

30U_9097

Xe buýt
Thề không can! hahaha chú cứ làm đi rồi anh học tập...à mà đã thay acquy chưa?

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Xe em đăng ký mới ngày 31/12/2004 cụ ạ, mới đi có hơn 7 vạn :D

Tình hình là vừa thay 2 cái cao su đỡ càng chữ A rồi, đỡ lục cục hẳn khi đi vào chỗ xóc.

Tình hình chắc phải chơi thêm cái thước lái mới, lấy cái thước lái cũ ra mang đi ép lại bạc rồi bác nào có nhu cầu qua em đổi luôn, đỡ phải chờ ép thước. :D :))

Sao lại phải thay thân bướm ga thế cụ, nhiều khi không chết cái đấy đâu mà chỉ bị tiếp xúc kém ở cái giắc cắm vào thân bướm ga thôi nhé, xe em hôm trước đục bỏ bộ trung hòa khí thải phải tháo cái đấy ra, lúc cắm vào tiếp xúc ko tốt nên cứ thả chân ga ra hoặc vào số là chết máy, rút cái giắc đấy ra vệ sinh lại cắm vào lại ngon.

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Em cũng đi cái Ác qui rồi ! đề nó cứ khẹc khẹc như con khỉ...điên hết cả ngợm.........
Đề dài hoặc đề 2 cái mới nổ có thể là do ắc quy mà cũng có thể là do bơm xăng đới.

Phannt

Đi bộ
Các bác chỉ giúp em chỗ nào làm chìa khóa điện cho xe diamond L6 nhé. Hôm vừa rồi em bất cẩn đánh rơi nốt cái thứ hai. Em có điện thoại hỏi nhà máy GM , họ hét hơn 1 củ/ chiếc. E thấy đắt quá vì định làm luôn vài cái phòng cho cái tình cẩu thả của em :(

tran_thuat_lai

Xe lăn
Các bác chỉ giúp em chỗ nào làm chìa khóa điện cho xe diamond L6 nhé. Hôm vừa rồi em bất cẩn đánh rơi nốt cái thứ hai. Em có điện thoại hỏi nhà máy GM , họ hét hơn 1 củ/ chiếc. E thấy đắt quá vì định làm luôn vài cái phòng cho cái tình cẩu thả của em :(
1 củ rưỡi đấy ! Cụ dùng tạm chìa bằng cơm đê. CHìa Mer còn 20 củ một cái kia kìa,,,ke ke

gusman76

Xe máy
cụ Bes ơi, cụ nhầm nhọt rồi, gusman màu bạc là xe của em, chạy 3.3 vạn rồi vẫn ok không có bất kỳ hiện tượng gì, chỉ lo đổ xăng thôi. he he

tran_thuat_lai

Xe lăn
dạo này các cụ vào lai box này rồi..xôm phết !

Chủ nhật này nhớ ọp nhé..............

JamesB

Xe buýt
Tổ chức of ẹp gì thì chỉn chu tí ông thối, giờ được bao nhiêu thành viên roài nhể? Hôm em ra thì cụ lại cầm đầu hội bỏ về sớm thành ra cũng chưa diện kiến được các thành viên mới :(.

tran_thuat_lai

Xe lăn
Tổ chức of ẹp gì thì chỉn chu tí ông thối, giờ được bao nhiêu thành viên roài nhể? Hôm em ra thì cụ lại cầm đầu hội bỏ về sớm thành ra cũng chưa diện kiến được các thành viên mới :(.
Ra hôm nào? em và Bác 30U ngồi mọi chiều chủ nhật. Có thấy mặt đâu? lần sau ra...phạt ! ke ke

30U_9097

Xe buýt
Xe em đăng ký mới ngày 31/12/2004 cụ ạ, mới đi có hơn 7 vạn :D

Tình hình là vừa thay 2 cái cao su đỡ càng chữ A rồi, đỡ lục cục hẳn khi đi vào chỗ xóc.

Tình hình chắc phải chơi thêm cái thước lái mới, lấy cái thước lái cũ ra mang đi ép lại bạc rồi bác nào có nhu cầu qua em đổi luôn, đỡ phải chờ ép thước. :D :))

Sao lại phải thay thân bướm ga thế cụ, nhiều khi không chết cái đấy đâu mà chỉ bị tiếp xúc kém ở cái giắc cắm vào thân bướm ga thôi nhé, xe em hôm trước đục bỏ bộ trung hòa khí thải phải tháo cái đấy ra, lúc cắm vào tiếp xúc ko tốt nên cứ thả chân ga ra hoặc vào số là chết máy, rút cái giắc đấy ra vệ sinh lại cắm vào lại ngon.
Bác DUYLINH nói đến đâu em giật mình đến đấy, đúng bệnh con xe em hic. Bác hay sửa xe ở đâu thế cho em theo với. Xe em đang muốn thay thước lái đây...

duylinhaudio

Xe buýt
Website
www.duylinh.vn
Bác DUYLINH nói đến đâu em giật mình đến đấy, đúng bệnh con xe em hic. Bác hay sửa xe ở đâu thế cho em theo với. Xe em đang muốn thay thước lái đây...
Em sửa xe ở gara nhà em cụ ạ, mấy cái về gầm em tự làm còn máy móc thước lái thì em cho ku Cường bên Gami nó đánh quả, tuy nhiên vì đánh quả nên chỉ làm được sau 5h30 chiều hoặc Chủ Nhật. Các cụ trong đội Magnus cần làm gì cứ order em cho mượn xưởng làm nhá :D

tran_thuat_lai

Xe lăn
hay quá ! Mất nết có Ga da riêng òi....( chủ tịt kiểu gì chả được lại quả và iu đãi).....ke ke

Phannt

Đi bộ
Cụ Duy Linh oi , Chỗ cụ có cái DVD nào hợp với Magnus ko ? Giá cả cho hội " Mắc nợ" chắc đặc biệt ko ko cụ ? Nếu được cụ post cho anh em xem cái ảnh nhé. Ok là em đến garage cụ ngay, tiện thể được cụ chia sẻ kinh nghiệm luôn.