Các bác xem giúp trường hợp của em sau khi lắp Strut bar

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Anyway, em xin hầu các cụ ảnh qua đây nhé:
Hình nguyên hộp:

Tem nhãn bao bì:

Tháo hàng ra bên ngoài:

Cận cảnh hàng:

Dập nơi sản xuất trên hàng:

Bổ xung thêm:

Mời các cụ ném đá, hình em vừa chụp. Cụ GLPro cho em ý kiến với nhé ! Các bác có thể xem thêm tại đây http://www.flickr.com/photos/autopartsduk/?saved=1

Chỉnh sửa cuối:

KMN2010

Xe tăng
Nhìn hình cũng ngon đấy, hội KFC có mấy anh em chơi hàng TQ rùi thấy khá ngon giá 500k 1 bộ.

Hôm nào nhà DUK cho xem cái của HQ xem có ngon hơn nhiều so với TQ không nhé

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Nhìn hình cũng ngon đấy, hội KFC có mấy anh em chơi hàng TQ rùi thấy khá ngon giá 500k 1 bộ.

Hôm nào nhà DUK cho xem cái của HQ xem có ngon hơn nhiều so với TQ không nhé
Oh, hóa ra là bác Trung béo đi con Forte Koup màu đỏ cờ ^_^. Em vẫn nắm rõ các mặt hàng bác đã lấy bên em đấy bác à. Trong các món hàng bác lấy em ko hiểu món nào bác nghĩ em trộn lẫn hàng ạ? Hôm trước ngồi với mấy anh em, em mới choáng vì nick này là bác. Cả con xe bác làm, đến 90% là đồ bên em cung cấp. Thế này thì ngại với bác quá, mong bác PM cá nhân cho được biết với ạ

pbinh979

Xe tăng
Ông DUK này kinh doanh ở Trần Quang Diệu à, gần chỗ mềnh.
Hôm nào đi qua thử vào ngó phát xem có cái giề độ cho em Cru của mình ko?
Nhưng bác bị mấy quả đá tảng nó rơi vào đầu nghe chừng cũng khó đỡ đấy.
Chỉ có 1 câu: Tiếng lành đồn xa.....................
Và nữa: các báo điện tử hôm nay đưa tin: Internet làm thay đổi nhận thức của ng` mua xe VN ------> chả cái gì che dấu được trên NET đâu bác à.

tratida

Xe container
Công nhận là tìm chỗ làm, bán tử tế giờ khó nhỉ ? Em chưa thấy ưng cái gara hay chỗ bán hàng nào cả. Cứ lôm côm kiểu gì ấy, toàn làm kiểu "kinh nghiệm" với "quen tay", rồi "thân quen".
Em đi kiểm tra xe ở Nam Trường Thành nghe bảo cũng tốt lắm, thế mà check xe xong chả thấy đưa biên bản kiểm tra gì, kết quả ra sao (tốt thì tốt thế nào, chỉ số bao nhiêu, có vấn đề thì comment gì ...). Cầm mỗi cái name card có các hạng mục kiểm tra đánh dấu tích (em đòi mới có). Em mà đi làm gara thì em phải bắt thợ làm cho đầy đủ, có quy trình, vừa để nâng cao tay nghề thợ, vừa để tạo niềm tin cho khách hàng, vừa tư vấn khách hàng. Mấy cái đó đối với dân chuyên nghiệp thì quá đơn giản, chỉ bổ sung thêm vài cái tiểu tiết là nâng giá trị ngay. Còn riêng với việc hỗ trợ bên kinh doanh cũng ko chịu đưa ra các gói dịch vụ chuyên biệt (như kiểm tra, làm chuyên một số nội dung), các gói bảo dưỡng định kỳ (mua nhiều thì giá rẻ...), hỏi ông nào cũng ko có. Còn chưa kể đến việc web giới thiệu thì ít thấy có và có thì hầu như không có gì đặc sắc, thiếu tính cập nhật (nhất là về dịch vụ của gara)

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Ông DUK này kinh doanh ở Trần Quang Diệu à, gần chỗ mềnh.
Hôm nào đi qua thử vào ngó phát xem có cái giề độ cho em Cru của mình ko?
Nhưng bác bị mấy quả đá tảng nó rơi vào đầu nghe chừng cũng khó đỡ đấy.
Chỉ có 1 câu: Tiếng lành đồn xa.....................
Và nữa: các báo điện tử hôm nay đưa tin: Internet làm thay đổi nhận thức của ng` mua xe VN ------> chả cái gì che dấu được trên NET đâu bác à.
Chào cụ,

Cái này là bình thường trong kinh doanh mà cụ. Nghề làm dâu trăm họ, có người yêu, kẻ ghét. Người yêu thì ta phải giữ gìn tình cảm đó, còn kẻ ghét ta phải "tán tỉnh" dần và khẳng định tình cảm - Lửa gần rơm lâu ngày cũng bén cụ à. Em không ngại "đỡ" vì kinh doanh, đặc biệt là kinh doanh qua mạng là cả 1 quá trình bền bỉ tích lũy niềm tin về mọi thứ. Lúc nào mợi cụ qua cửa hàng em nhé

Cám ơn những chia sẻ của cụ ^_^

seadogs

Xe tăng
Cụ chủ thớt về tháo ra là yên tâm nhất, tác dụng thì ít mà lo thì nhiều.