Các bác teen và tiền mãn teen và đăng kí dự đi dự SN nào

mui trận

Xe hơi
lich off thay doi nha: chuyen snag 3h chieu cnhat (chu ko phai la t7).dia diem van~ o cho~ cu~.hum do dong tien` rui` cu*? ng` di lay ao' ve phat cho moi nguoi luon.1 cong doi viec...ko ton' thoi gian cua moi ng`.ma t7 van con nhieu ng` di lam nen ko tham gia off dc.iem nghi~ chuyen sang chu nhat la hop li' nhat.bac nao phan doi thi lam on PM cho em

HamLong3.0V

Xe điện
bác mũi trần này.đừng để cháu nóng mắt...cháu sẽ cho mọi người úp sọt bác đấy.1 la bác hiện nguyên hình và là chính mình.2 la bác ko đc phá đám nữa.3 là cháu sẽ làm thám tử xem mũi trần là âm binh nhà nào mà dam vào đây lao' loạn.cháu cảnh cáo bac rùi đấy.ko đến lúc cháu tố cáo bác...bác lại trách cháu lắm nhời hehe
Em yêu ah, dù hiện tại anh k0 ở bên em nhưng anh vẫn luôn trông ngóng theo từng bước chân em..trên OF :)) , ai Play em là Play anh ( anh chả ngại ai Play anh đâu ), cho nên em cần dàn xếp vụ tai nạn giao thông cho ai thì cứ bảo anh, xong liền ( xe mới mua bảo hiểm rùi, ứ ngại va chạm ) !
PS: em là thiên thần của anh !

HamLong3.0V

Xe điện
ơ
ở đây đang xẩy ra chuyện
mũi trần với mui trần là như thế nào
lại còn Diệp Linh là cô nương nào mà anh phải rối lên thế, vậy những điều anh đã nói ở bãi xe hôm nọ đều là nói cho qua chuyện phải không ạ ? :^)

Mợ Liễu ơi kệ tụi nó, trẻ con mừ, iem với mợ nói CHIỆN người lớn đi:)), đùa mợ thôi, em quý mợ lắm đó ! Buổi off tới mời mợ ra chơi với tụi em nhá !

Bình Mía

Xe tăng
e mời bác (c) uống cho trôi cục tức, chứ mắc ở cổ thì lần sau đi off uống bia không thông ...
Cụ quanghuy hứa với Chị Hằng là lập nick cho Bà ấy, thế đã thực hiện chưa? mấy hôm nay bà ấy toàn cướp nick của nhà Cháu:102::102:

mui trận

Xe hơi
Em yêu ah, dù hiện tại anh k0 ở bên em nhưng anh vẫn luôn trông ngóng theo từng bước chân em..trên OF :)) , ai Play em là Play anh ( anh chả ngại ai Play anh đâu ), cho nên em cần dàn xếp vụ tai nạn giao thông cho ai thì cứ bảo anh, xong liền ( xe mới mua bảo hiểm rùi, ứ ngại va chạm ) !
PS: em là thiên thần của anh !
em là thiên thần của anh à.thật ko zay?:69:thế thì cn này nhớ đi off để anh đc gặp thiên thần của anh đấy nhá.nhớ tặng 1 cái áo cho thiên thấn của anh và đóng luôn cả tiền sn OF cho thiên thần nhá anh iu(l).roi co vu ji` thi em goi anh hehe

Bình Mía

Xe tăng
em là thiên thần của anh à.thật ko zay?:69:thế thì cn này nhớ đi off để anh đc gặp thiên thần của anh đấy nhá.nhớ tặng 1 cái áo cho thiên thấn của anh và đóng luôn cả tiền sn OF cho thiên thần nhá anh iu(l).roi co vu ji` thi em goi anh hehe
há há có Bác ăn đòn rùi há há :)):)):))

mui trận

Xe hơi
e mời bác (c) uống cho trôi cục tức, chứ mắc ở cổ thì lần sau đi off uống bia không thông ...
nhắn dùm bác quanghuy giúp em là:add nick em ở bên dưới chữ kí ý...em có chuyện muốn nhờ vả bác ý trong buổi sn OF này.thks cả nhà:77:

HamLong3.0V

Xe điện
em có ý kiến:
1. Chuyển buổi off chiều thứ 7 sang chiều chủ nhật. Em sẽ trình bày nguyên nhân tại sao nên chuyển:
-Thứ nhất, nếu các bác có off vào chiều thứ 7 thì vẫn phải gặp nhau để lấy áo vào ngày hôm sau (1/6/08), vì chủ nhật mới có áo.
-Thứ hai, giả sử các bác ọp vào buổi sáng chủ nhật mà buổi chiều mới có áo thì vẫn phải gặp nhau một lần nữa để lấy áo.
Chi bằng chiều chủ nhật tổ chức gặp mặt rồi đi lấy áo, sau đó cafe có phải đỡ mất công không.
2. Mặc kệ nick mũi trần hay trân mùi gì đấy, người nhà mình thì đã biết nick nhau cả. Không quan tâm đến mấy âm binh này. Càng quan tâm đến câu chữ của âm binh, âm binh càng dễ bề hoạt động gây xáo trộn diễn đàn.
Lâu lắm không spam. Over.
Dù k0 thích đổi sang Cn nhưng tớ vẫn ủng hộ chú, với lại vừ nãy em HL đã đòng ý chuyển buổi đi chơi với tớ từ CN sang t7 roài, k0 thành vấn đề haha:)

HamLong3.0V

Xe điện
há há có Bác ăn đòn rùi há há :)):)):))
Em được cái vững vàng chính trị lắm bác yên trí, ai nghe địch tuyên truyền đâu mừ, em chỉ chăm chút chú Lexus thui hé hé, nó bé mừ, quan trọng nhất là tự dưng quý nó ( chả biết gặp rồi có quý nữa k0 há há, em ghét tụi học dốt lắm, chú Luxus cẩn thận nhá ), với lại em hơi bị gấu bác ah !:))

HamLong3.0V

Xe điện
Em là thiên thần của anh thật mừ, với lại em xem tranh thiên thần thời trung cổ chưa ? :)) Em thích anh tặng em 1 bộ như thế, mặc ra đường đẹp phải biết :)):)):))

Evolution

Xe điện
BÁc định Play em ah ? Chú Luxus còn bé nên em cưng chú ý một chút có sao đâu bác, việc zề bác châm em :mad: , mời bác li trà đá cho máu (b)
Bác chả thấy cho em cốc trà đá nào, đang nóng bủ mịa. Em lói thật với bác là em còn bé hơn Nơ xút nhá ... bác không cưng em là hơi phí (l)

mui trận

Xe hơi
dịu dàng dễ thưong với từng người thui còn người như bác thi em phỉa hổ báo bác nghe rõ chưa .bác đừng có vào phá đám nữa.để đến lúc em biết bác là ai thì một chứ mười bác em cũng éo sợ .bác nghe rõ chưa
Con gái mà chị nói éo éo thế à, chẳng qua em thấy chị được các anh ấy đón ở Mỹ đình nên em cũng muốn được như thế, em cũng ứ có xe mà . Trên này tần ấy anh thì đón thêm em cũng được chứ sao, làm sao mà chị cứ mắng em thế

Evolution

Xe điện
Con gái mà chị nói éo éo thế à, chẳng qua em thấy chị được các anh ấy đón ở Mỹ đình nên em cũng muốn được như thế, em cũng ứ có xe mà . Trên này tần ấy anh thì đón thêm em cũng được chứ sao, làm sao mà chị cứ mắng em thế
Em để anh đón em lần sau nhé :6:. :)):)):))
Em lậy cụ :77::77::77: