Các bác teen và tiền mãn teen và đăng kí dự đi dự SN nào

mui trận

Xe hơi
Họ Tên: Lê Thị Mũi Trần
Sinh năm: 1987
Quê: Thái Nguyên
Học hành: Khoa Ngoại Ngữ trường Cao Đẳng Sư Phạm Hà Nội
Làm Thêm: Đang làm thu ngân ở Cafe tầng 17 tòa nhà Viglacera buổi chiều
Điện thoại: 0903-410642 dưng mà mí hôm nay máy của em hỏng nên ứ có máy dùng
Ảnh: Như avata - em chụp hôm đi cắm trại năm ngoài

Thông tin như thế đã đủ để được đi chơi mới hội mình chưa ạ

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

oto4rent389

Xe buýt
Website
www.xetulai.com
Vậy là chuyển sang chiều CN, 1/6 các bác nhẩy ? Số cục gạch của em đây. Các bác cho em đăng ký áo nữa nhé... Không biết kịp nữa không ? he he he
:41: 098 999 2686 :41:

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Con gái mà chị nói éo éo thế à, chẳng qua em thấy chị được các anh ấy đón ở Mỹ đình nên em cũng muốn được như thế, em cũng ứ có xe mà . Trên này tần ấy anh thì đón thêm em cũng được chứ sao, làm sao mà chị cứ mắng em thế
Em thích thì anh sẽ đón em, miễn em là người Dương thế :))

mui trận

Xe hơi
Em thích thì anh sẽ đón em, miễn em là người Dương thế :))
Em không phải người dương thế không lẽ em chết rồi à, chả lẽ cái OF được lên TV mà toàn người chảnh như các anh hay sao, anh lên cafe tầng 17 Viglacera xem có thấy em đang sống nhăn răng làm việc ở đấy không . ở đây bị cấm vận trai làng hay sao mà các anh cứ úp m thế nhở, các anh nói không thì còn tính xin tham gia hội khác vậy

HamLong3.0V

Xe điện
Anh hỏi thiệt mà, đâu có gì gọi là chảnh, bà con nhẩy ! Mới lại anh đâu phải hội trưởng, em vào hay k0 anh thật sự never care luôn, hoan nghênh là đằng khác !
PS: anh đâu rảnh đi check xem em có ở chỗ nào đó k0, anh chỉ quan tâm em có mặt hôm CN hay k0 thôi ( anh yêu phụ nữ cực, ANH THỀ ), nghe nói càng đông càng vui thì phải !

mui trận

Xe hơi
Mấy chị Diệp Linh và Mui Tran làm có nhời để cho các anh ấy thoải mái một chút đi ạ, bao nhiêu anh mà có vài chị thì nhương cho một anh đón em xét thấy cũng k đến nỗi là quá đáng đâu ạ ?

mui trận

Xe hơi
Vậy là chuyển sang chiều CN, 1/6 các bác nhẩy ? Số cục gạch của em đây. Các bác cho em đăng ký áo nữa nhé... Không biết kịp nữa không ? he he he
:41: 098 999 2686 :41:
e dã gi lai số cục gacgj của bác rùi.có ji hum đó bac cứ đến off,con chuyện áo sống thì để chủ tịt và bác trưởng quyết định nha

mui trận

Xe hơi
Nếu cần thì anh cân tất, anh đón hết ( dĩ nhiên là bác nào k0 đồng ý thì lên tiếng đi ah, đầu em đủ sẹo rồi, hết chỗ để các bác Pang gạch roài ) haha :D
anh đc đấy.hum đó khỏi đón em nhá.đi mà đón mũi trần và các chưn dài khác.em tự đến chỗ off,ko có anh đời em vẫn đẹp.thế nhá...đồ dại gái:mad:

Evolution

Xe điện
Họ Tên: Lê Thị Mũi Trần
Sinh năm: 1987
Quê: Thái Nguyên
Học hành: Khoa Ngoại Ngữ trường Cao Đẳng Sư Phạm Hà Nội
Làm Thêm: Đang làm thu ngân ở Cafe tầng 17 tòa nhà Viglacera buổi chiều
Điện thoại: 0903-410642 dưng mà mí hôm nay máy của em hỏng nên ứ có máy dùng
Ảnh: Như avata - em chụp hôm đi cắm trại năm ngoài

Thông tin như thế đã đủ để được đi chơi mới hội mình chưa ạ
Vãi cả lái với nhà cụ:)):)):))

HamLong3.0V

Xe điện
Vãi cả lái với nhà cụ:)):)):))
Cụ Mũi này hài phết bác nhỉ, mỗi tội lâu đam..nhạt ! BÁc Evolution ơi em k0 thể nào vote cho bác được, bác mất CÂN rồi, EM CU CŨNG THỀ ! Thôi để em mời bác cafe Cn nhá !

Evolution

Xe điện
Cụ Mũi này hài phết bác nhỉ, mỗi tội lâu đam..nhạt ! BÁc Evolution ơi em k0 thể nào vote cho bác được, bác mất CÂN rồi, EM CU CŨNG THỀ ! Thôi để em mời bác cafe Cn nhá !
Bác dùng IE thì cả bác cũng không có cân, bác thử FF hay Opera là cân của bác lại hiện ra. Còn em thì trình duyệt nào cũng tèo hứt hứt "đôi khi em muốn khóc - HTL" :'(:'(:'(

HamLong3.0V

Xe điện
BÁc cả ơi em nói thật với thời tiết thế này thì ngồi Nguyễn Du lúc 3h chiều dễ khô người lắm ah, em thì khoái nhất ngồi đây rồi, em chỉ sợ Mui Trần nhà em cháy da thì thương lắm bác ah !

diep linh

Xe buýt
bác vương lâm đâu.mĩ nhân mũi trần đang cần người đón kìa.đăng kí nhanh còn kịp

HamLong3.0V

Xe điện
Bác dùng IE thì cả bác cũng không có cân, bác thử FF hay Opera là cân của bác lại hiện ra. Còn em thì trình duyệt nào cũng tèo hứt hứt "đôi khi em muốn khóc - HTL" :'(:'(:'(
Nói thật với bác em kém bộ môn Tếch lô lô zi lắm ah, bác k0 bảo chi tiết em chịu, có khi em về nhờ bé Mui nhà em chỉ cho em thôi ah :P

mui trận

Xe hơi
Em không phải người dương thế không lẽ em chết rồi à, chả lẽ cái OF được lên TV mà toàn người chảnh như các anh hay sao, anh lên cafe tầng 17 Viglacera xem có thấy em đang sống nhăn răng làm việc ở đấy không . ở đây bị cấm vận trai làng hay sao mà các anh cứ úp m thế nhở, các anh nói không thì còn tính xin tham gia hội khác vậy
này này,bác ít ít cái mồm thôi..ko em cho bác vào thang máy Viglacera nhốt trong đó.lúc ấy chỉ có đường ngồi đấy mà khóc thôi.em thay mặt Hunters mời bác chiều cn này.3h chiều tại cafe 68 Nguyễn Du,bác đến off với chúng e.mời trân trọng đấy.e thề ...hum đó bác mà không ló cái mẹt là hum sau em lật tẩy bộ mặt thật của bác cho toàn bộ OF Hunters biết đây.sau đó mọi người sẽ a lô sô mắng bác một cách thậm tệ.hậu quả sau đó thì vô cùng khó lường...chúa mới biết còn chuyện j kinh khủng nữa ko..vi anh em Hunters đang diên hết cả mặt vì sự xuất hiện bất chợt của bác đấy.nên e khuyên bác..bác biết điều thì cn này đi off với chúng e,chào bác(lời cảnh cáo cuối cùng của mui tran (b)dành cho mũi trần)

Evolution

Xe điện
Nói thật với bác em kém bộ môn Tếch lô lô zi lắm ah, bác k0 bảo chi tiết em chịu, có khi em về nhờ bé Mui nhà em chỉ cho em thôi ah :P
Thì bác đang dùng trình duyệt Internet Explorer đúng không? Bác có Mozilla Firefox không ạ? Bác dùng Firefox là hiện ra cái cưn của bác thôi. Hoặc trình duyệt Opera cũng được nếu bác có. Em thì I tờ cũng thuộc loại eck nhái lắm.:)

mui trận

Xe hơi
Ở đây có vẻ kén người nhỉ, ôi mình ao ước gặp chị Diệp Linh xem dư nào mà ai ai cũng nghe theo