Các bác teen và tiền mãn teen và đăng kí dự đi dự SN nào

ơ
ở đây đang xẩy ra chuyện
mũi trần với mui trần là như thế nào
lại còn Diệp Linh là cô nương nào mà anh phải rối lên thế, vậy những điều anh đã nói ở bãi xe hôm nọ đều là nói cho qua chuyện phải không ạ ? :^)

veyron

Xe buýt
Ôi quá tốt, a sẽ vote cho em câu này.Khi mà tất cả những ng em quen trên này đều khẳng định là không biết mợ, thì mợ cảh là gì cả. thanks mợ, nếu thật sự mợ không vào OF nữa
thôi thôi,các bác cho em can,thớt này đăng ký đi dự SN thôi mà:77:,sang thớt OFF bia kia xem ảnh đê các bác:69::69:

Evolution

Xe điện
Lại còn có mũi trần nữa :)):)):))
Đã âm binh sao không lấy hẳn tên là trân *ùi đi nhở :77::77::77:

Hiepkt

Xe buýt
thôi thôi,các bác cho em can,thớt này đăng ký đi dự SN thôi mà:77:,sang thớt OFF bia kia xem ảnh đê các bác:69::69:
Em xin lỗi, em cáu quá :mad:. Mũi Trần là âm binh của nhà nào hiện hình đê, chơi kiểu này bất lịch sự quá à. hay là có ý đồ gì đây :^):^)

Evolution

Xe điện
Em xin lỗi, em cáu quá :mad:. Mũi Trần là âm binh của nhà nào hiện hình đê, chơi kiểu này bất lịch sự quá à. hay là có ý đồ gì đây :^):^)
Yên tâm, cụ này ý đồ vớ vỉn thôi mà lo giề :21:
Em Mũi trần ơi, trả lời đê để anh còn biết mà vuốt :6:

mui trận

Xe hơi
Em chỉ xin các anh cho nhập hội đi chơi cùng thôi mà, em mới vào còn bỡ ngỡ thấy có hôi teeen nghĩ là phụ hợp với mình chớ có ý gì đâu ạ

mui trận

Xe hơi
bác mũi trần này.đừng để cháu nóng mắt...cháu sẽ cho mọi người úp sọt bác đấy.1 la bác hiện nguyên hình và là chính mình.2 la bác ko đc phá đám nữa.3 là cháu sẽ làm thám tử xem mũi trần là âm binh nhà nào mà dam vào đây lao' loạn.cháu cảnh cáo bac rùi đấy.ko đến lúc cháu tố cáo bác...bác lại trách cháu lắm nhời hehe

Evolution

Xe điện
Em chỉ xin các anh cho nhập hội đi chơi cùng thôi mà, em mới vào còn bỡ ngỡ thấy có hôi teeen nghĩ là phụ hợp với mình chớ có ý gì đâu ạ
Thì có ai cấm em đâu :6: mà sao anh hỏi em không trả lời để anh còn vuốt em :)):)):))
Thế em mãn teen được bao nhiêu lâu rồi, chắc cũng được mấy chục năm rồi nhỉ:21:

mui trận

Xe hơi
bác mũi trần này.đừng để cháu nóng mắt...cháu sẽ cho mọi người úp sọt bác đấy.1 la bác hiện nguyên hình và là chính mình.2 la bác ko đc phá đám nữa.3 là cháu sẽ làm thám tử xem mũi trần là âm binh nhà nào mà dam vào đây lao' loạn.cháu cảnh cáo bac rùi đấy.ko đến lúc cháu tố cáo bác...bác lại trách cháu lắm nhời hehe
cháu đọc qua các bài thì biết bác nói âm binh là cái gì rồi, nhưng cháu k phải là âm binh như bác nghĩ đâu ạ, cháu mới vào OF mà. Cháu không biết ai cả nhưng biết bác vì có lần cháu tình cờ nghe được câu chuyện của bác với một người chắc cũng là thành viên ỏ đây

Cháu mới biết tới OF và mui với mũi trần gì đấy, cháu thấy bác nói là bác đăng ký thêm mũi trần ngay, hôm nay cháu thấy hay hay đăng ký thử không ngờ lại đươc .

Hôm bác ngồi ăn nói mũi trần cháu đứng đằng sau nghe được tí nữa thì cười sặc cả nhân trần vào lưng bác

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
cháu đọc qua các bài thì biết bác nói âm binh là cái gì rồi, nhưng cháu k phải là âm binh như bác nghĩ đâu ạ, cháu mới vào OF mà. Cháu không biết ai cả nhưng biết bác vì có lần cháu tình cờ nghe được câu chuyện của bác với một người chắc cũng là thành viên ỏ đây

Cháu mới biết tới OF và mui với mũi trần gì đấy, cháu thấy bác nói là bác đăng ký thêm mũi trần ngay, hôm nay cháu thấy hay hay đăng ký thử không ngờ lại đươc .

Hôm bác ngồi ăn nói mũi trần cháu đứng đằng sau nghe được tí nữa thì cười sặc cả nhân trần vào lưng bác
Vậy là Mũi Trần không phải âm binh thì Véo cằm đến với hội Teen cũng như Hunters vậy Mũi Trần xin cho biết Quý danh ,SĐT ,địa chỉ Meo ( Nicks Chát ý mà) Để nàh tớp update thông tin về thanh viên mới .:6:

Evolution

Xe điện
Vậy là Mũi Trần không phải âm binh thì Véo cằm đến với hội Teen cũng như Hunters vậy Mũi Trần xin cho biết Quý danh ,SĐT ,địa chỉ Meo ( Nicks Chát ý mà) Để nàh tớp update thông tin về thanh viên mới .:6:
Cụ xem lại đê, đây không là âm binh thì là ma à :77:

mui trận

Xe hơi

bây giờ em đề nghị mọi người chơi trò đuổi ng` bắt chữ nha.thi xem ai đoan ra mũi trần là ai.phần thưởng sẽ là 1 nụ hôn cua mợ ấy.các bác có đồng ý ko ạ.nào bắt đầu đoán đi nào cả nhà ơy!(b)
để em đoán trước khơi mào nha hehe:
chữ "i"....co.....o...ó 2 chữ "i" ạ
jo` đến lượt các bác tiếp theo.....*-)

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Evolution

Xe điện
bây giờ em đề nghị mọi người chơi trò đuổi ng` bắt chữ nha.thi xem ai đoan ra mũi trần là ai.phần thưởng sẽ là 1 nụ hôn cua mợ ấy.các bác có đồng ý ko ạ.nào bắt đầu đoán đi nào cả nhà ơy!(b)
Em xin mợ, mợ hun được chứ bọn em mà làm thía thì nguy to ... GAY mất :'(:'(:'(
Biết đến thế thì chắc mợ này thích hun cụ 2 chũ i rồi :))
Em cũng biết đấy :69:

Chỉnh sửa cuối:

vuonglam

Xe tăng
Website
blog.360.yahoo.com
Em xin mợ, mợ hun được chứ bọn em mà làm thía thì nguy to ... GAY mất :'(:'(:'(
Vậy rốt cuộc Mũi Trần là ai?Khổ quá ,mà cái thớt này là thớt đang ký SN mà,thôi chuyển đề tai đi.thứ 7 này mọi người đi đúng giờ nhé,cấm giờ cao su nghe chưa,mà khi đi nhớ phai mang theo ví đấy (c)(c)

Hiepkt

Xe buýt
Mới vào OF, mới viết đc 8 bài mà đã biết vuốt với cả vuốt - (nhà Mũi Trần vừa vuốt - cháu :mad:) cháu là cháu *éo tin. Cháu viết gần 50 bài mới biết đến vodka với bún trả là gì!!! Chả nhẽ cháu ăn ở thất lễ với bác nào hay sao mà lại phải chơi trò này với cháu *-)*-)*-)*-)

Evolution

Xe điện
Mới vào OF, mới viết đc 8 bài mà đã biết vuốt với cả vuốt - (nhà Mũi Trần vừa vuốt - cháu :mad:) cháu là cháu *éo tin. Cháu viết gần 50 bài mới biết đến vodka với bún trả là gì!!! Chả nhẽ cháu ăn ở thất lễ với bác nào hay sao mà lại phải chơi trò này với cháu *-)*-)*-)*-)
Này em Mũi trần, không chơi vuốt trừ thế nhá, em đi vuốt ngọt ngào (+) mỗi anh teen trong này 1 cái đi. (l)