Các bác đi xe K3 cho em biết nhược điểm

ducletrung

Xe container
Nhược điểm duy nhất là hết xăng không thể chạy được :))

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
Cứ phải để sang năm mới vỡ thêm ra được. Mới có 1-2 tháng thì e hơi sớm :D
Nhưng mà nói vậy thôi,chứ hãng nào cũg vậy thôi cụ à,sử dụng rồi cũg phải hao mòn thôi.kể cả mec hay bim.nhưng để đi 1 năm,2 năm thì vô tư,nên em không quan tâm lắm,còn hiện tại em tạm chấp nhận bỏ tưng đó tiền ra mà để sở hữu dc con vợ như vậy em thấy hài lòng,so với bỏ số tiền cũng từng đó đi em khác cụ à

RAVA

Xe ba gác
Bác nào mua sớm chắc cũng mới dùng khoảng 2 tháng, khó biết nhược điểm lắm
-Em dự là nhanh thì cũng phải sau tầm dăm ba tháng sau thời kỳ trăng mật, còn ko thì phải chờ rì viu của bác nào bán xe nâng đời thì mới biết rõ được, bây giờ thì cứ tạm thế đã!:-w

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
-Em dự là nhanh thì cũng phải sau tầm dăm ba tháng sau thời kỳ trăng mật, còn ko thì phải chờ rì viu của bác nào bán xe nâng đời thì mới biết rõ được, bây giờ thì cứ tạm thế đã!:-w
Em dự là cụ RAVA sang năng vỡ nợ xe không có mà đi

BạchThanhPhong

Xe tải
Theo e thì nhược điểm của con K3 này là cách âm khá kém và loa không hay. Về option thì e miễn bàn về xe Hàn vì bản thân xe trong gia đình có 1 con Forte nhập.

billnantes

Xe container
Theo e thì nhược điểm của con K3 này là cách âm khá kém và loa không hay. Về option thì e miễn bàn về xe Hàn vì bản thân xe trong gia đình có 1 con Forte nhập.
Loa không hay thì em đồng ý với cụ vì cái đầu dvd hãng khuyến mại là Caska rẻ tiền,em đã thay DVD pioneer vào nghe hay hơn hẳn.Còn cách âm thì so với Civic hoặc Forte thì nó ăn đứt.

BạchThanhPhong

Xe tải
Loa không hay thì em đồng ý với cụ vì cái đầu dvd hãng khuyến mại là Caska rẻ tiền,em đã thay DVD pioneer vào nghe hay hơn hẳn.Còn cách âm thì so với Civic hoặc Forte thì nó ăn đứt.
Em ko biết cụ đã chạy con K3 này chưa nhưng e có thể khẳng định cách âm của K3 kém hơn so với Forte SLi nhập. Đầu tiên e có chạy thử K3 trong thành phố thì đúng là k phát hiện đc khả năng cách âm. Hôm trước e mới chạy Hà Nội - Hải Phòng thì e thực sự thất vọng về khả năng cách âm của e nó. Tất nhiên với những ai chưa đi nhiều loại xe hoặc bắt đầu sử dụng 1 chiếc xe lắp ráp trong nước thì khả năng cách âm đó có thể chấp nhận được. ;)

carfun

Xe hơi
E K3 này ngồi 5 người lớn đi đường dài 2-300km có cụ nào thử chưa, các cụ đánh giá thế nào ạ. Em hỏi đường dài thôi vì trong phố em nghĩ K3 là ok rồi

billnantes

Xe container
Em ko biết cụ đã chạy con K3 này chưa nhưng e có thể khẳng định cách âm của K3 kém hơn so với Forte SLi nhập. Đầu tiên e có chạy thử K3 trong thành phố thì đúng là k phát hiện đc khả năng cách âm. Hôm trước e mới chạy Hà Nội - Hải Phòng thì e thực sự thất vọng về khả năng cách âm của e nó. Tất nhiên với những ai chưa đi nhiều loại xe hoặc bắt đầu sử dụng 1 chiếc xe lắp ráp trong nước thì khả năng cách âm đó có thể chấp nhận được. ;)
Em sẵn sàng mời bác test xe em và em free tiền xăng cho xe bác luôn,thưa với bác là em vừa bán civic 1.8at 2010 để mua K3 đấy,bác tìm lại topic của em vẫn còn đấy.Em thì chưa được đi nhiều xe nhưng đã sở hữu Getz,morning,Forte sli 2009,i30 2009,camry LE 2010,civic 2010.....hiện tại thì em chỉ còn K3 và Altis 2012 thôi,bác muốn test thì alo em ở dưới chữ ký rồi qua bãi xe DH Y Hà Nội.....bác qua đấy hỏi bảo vệ xem 1 năm em đổi xe mấy lần ,em tên Việt.

billnantes

Xe container
Mà nếu bác cũng HP thì đồng hương với em,em cũng gốc HP nhà em gần Metro Hồng Bàng.

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
Cụ ơi đọc cm của cụ em thấy khét khét sao ý.hình như xe cụ bị cháy côn.forte sli nhập ồn hơn rất nhiều cụ à,nói chung cách âm về em k3 so với các em khác cùng tiền vậy là cách âm nvay là ok rồi,bật nostop gần hết cỡ,ở ngoài hẻm nghe thấy gì luôn,còn đi vào đường dăm dăm thì nghe tiếng bánh đi vào thì đúng là hơi kém,vì sao vì lốp quá mỏng,chứ như lốp dày như lốp altis hay civic thì êm hơn rất nhiều

hainam261

Xe tải
Website
cameraip-wireless.tk
Em sẵn sàng mời bác test xe em và em free tiền xăng cho xe bác luôn,thưa với bác là em vừa bán civic 1.8at 2010 để mua K3 đấy,bác tìm lại topic của em vẫn còn đấy.Em thì chưa được đi nhiều xe nhưng đã sở hữu Getz,morning,Forte sli 2009,i30 2009,camry LE 2010,civic 2010.....hiện tại thì em chỉ còn K3 và Altis 2012 thôi,bác muốn test thì alo em ở dưới chữ ký rồi qua bãi xe DH Y Hà Nội.....bác qua đấy hỏi bảo vệ xem 1 năm em đổi xe mấy lần ,em tên Việt.
haha bác đưa bằng chứng vậy sao các bác anti xe Hàn dám lên tiếng nữa :D

lolly

Xe buýt
Cụ phát biểu liều rồi: cụ bill này là người mua 2.0 đầu tiên đấy... Cái thứ 2 về việc đi nhiều xe thì cụ ý chưa chắc đã kém cụ đâu

Chỉnh sửa cuối:

Linh_Bui

Xe hơi
Nói thật chứ em không như các cụ, đi xe ít khi để ý đến độ ồn của xe, trừ trường hợp xe kêu quá thôi chứ còn em chạy xe thấy K3 với Camry 3.0 2005 của nhà em về độ ồn cũng chả khác gì nhau cả. Với lại em đi xe toàn bật nhạc nghe thôi nên cũng chả để ý. Còn về độ ồn thì còn liên quan đến lốp như cụ Tuấn Kiệt nói là chuẩn đấy. Mấy em của Toy em nào lốp cũng dầy bảo sao nó chả êm với đỡ ồn. Còn K3 là thiết kế dáng xe thể thao mà để lốp dầy thì nhìn buồn cười, lốp mỏng thì chấp nhận ồn hơn là chuyện chấp nhận được, nhưng cũng không đến nỗi ghê gớm lắm. Có cụ nào có máy chuyên dụng đo âm thanh chuẩn thì mới xác định chính xác là con nào ồn hơn chứ cứ nói bằng miệng thì mỗi người 1 cảm nhận thôi :D

Luu Lehong

Xe container
Em thì chưa được đi nhiều xe nhưng đã sở hữu Getz,morning,Forte sli 2009,i30 2009,camry LE 2010,civic 2010.....hiện tại thì em chỉ còn K3 và Altis 2012 thôi,bác muốn test thì alo em ở dưới chữ ký rồi qua bãi xe DH Y Hà Nội.....bác qua đấy hỏi bảo vệ xem 1 năm em đổi xe mấy lần ,em tên Việt.
Bác buôn xe à :D

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
E K3 này ngồi 5 người lớn đi đường dài 2-300km có cụ nào thử chưa, các cụ đánh giá thế nào ạ. Em hỏi đường dài thôi vì trong phố em nghĩ K3 là ok rồi
Em chạy rồi,hôm vừa rồi em làm chuyến từ hà nội vào vinh,xong chạy thẳng từ vinh lên hương khê hà tĩnh rồi lên cửa khẩu cầu treo,nói chung 4 người lớn và 1 trẻ em,có 2 bác bụng phệ,bác bé cũg 74kg,xe chạy rất đầm,và bốc