Các bác đi xe K3 cho em biết nhược điểm

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
-Đầu năm ko nói được câu nào tử tế hơn à?:o)
Đầu năm cụ dự tử tế thế em đáp lễ lại thôi.có qua có lại mợi toại được cụ à.hiiii.thui em chúc cụ năm mới phát tài tiền vào nước,thay xe như thay áo,và cũng mong cụ sang năm mới đừng ném đá k3 nữa.nhược điểm thật sự của em ý là gì hay biết biết thật sự về em ý hay trải nghiệm nhiều về em ý rùi hãng nói,để ae biết và rút kinh nghiệm.

BạchThanhPhong

Xe tải
Em sẵn sàng mời bác test xe em và em free tiền xăng cho xe bác luôn,thưa với bác là em vừa bán civic 1.8at 2010 để mua K3 đấy,bác tìm lại topic của em vẫn còn đấy.Em thì chưa được đi nhiều xe nhưng đã sở hữu Getz,morning,Forte sli 2009,i30 2009,camry LE 2010,civic 2010.....hiện tại thì em chỉ còn K3 và Altis 2012 thôi,bác muốn test thì alo em ở dưới chữ ký rồi qua bãi xe DH Y Hà Nội.....bác qua đấy hỏi bảo vệ xem 1 năm em đổi xe mấy lần ,em tên Việt.
Chạy trong phố thì e k nói. Test trong phố thì k thể biết hết độ ồn được. Con e chạy hôm trước là con 1.6 AT. E chạy đường Hà Nội - Hải Phòng và test bằng cách k bật nhạc. Chú chủ xe K3 còn phải công nhận là con này ồn. Phải phun cách âm dưới sàn hơn 5 triệu thì mới hết được. Có thể xe cụ 2.0 nên nó khác chăng. Nhà e cũng đang chạy con Forte nhập, hôm qua nhà e cũng vừa nhận con 328i GT đầu tiên tại miền Bắc đó cụ. :D. Nhà e ngay đường Trần Nguyên Hãn.

BạchThanhPhong

Xe tải
Cụ ơi đọc cm của cụ em thấy khét khét sao ý.hình như xe cụ bị cháy côn.forte sli nhập ồn hơn rất nhiều cụ à,nói chung cách âm về em k3 so với các em khác cùng tiền vậy là cách âm nvay là ok rồi,bật nostop gần hết cỡ,ở ngoài hẻm nghe thấy gì luôn,còn đi vào đường dăm dăm thì nghe tiếng bánh đi vào thì đúng là hơi kém,vì sao vì lốp quá mỏng,chứ như lốp dày như lốp altis hay civic thì êm hơn rất nhiều
Bật non-stop vs dubstep hết cỡ thì làm gì có xe nào nghe thấy gì hả cụ :-j. Nhà e cũng đang chạy con Forte nhập đây. Thông số lốp giống hệt K3. 215/45/R17. :D

BạchThanhPhong

Xe tải
Cụ phát biểu liều rồi: cụ bill này là người mua 2.0 đầu tiên đấy... Cái thứ 2 về việc đi nhiều xe thì cụ ý chưa chắc đã kém cụ đâu
E có nói cụ ấy là đi ít xe đâu cụ. E cũng mới lái xe đc gần 3 năm thôi. E còn đang là sinh viên nhưng mà e rất thích xe cộ nên e đang nêu những cảm nhận của e về con K3 thôi và e k hề có thành kiến gì vs xe Hàn cả. E còn thích là đằng khác. E thường xuyên lái con Forte nhập vs Accord EX-L xuất Mỹ. Nhà e cũng mới lấy con BMW 328i GT đầu tiên tại miền bắc mà cụ :D

RAVA

Xe ba gác
-Em dự là nhanh thì cũng phải sau tầm dăm ba tháng sau thời kỳ trăng mật, còn ko thì phải chờ rì viu của bác nào bán xe nâng đời thì mới biết rõ được, bây giờ thì cứ tạm thế đã!:-w
Đầu năm cụ dự tử tế thế em đáp lễ lại thôi.có qua có lại mợi toại được cụ à.hiiii.thui em chúc cụ năm mới phát tài tiền vào nước,thay xe như thay áo,và cũng mong cụ sang năm mới đừng ném đá k3 nữa.nhược điểm thật sự của em ý là gì hay biết biết thật sự về em ý hay trải nghiệm nhiều về em ý rùi hãng nói,để ae biết và rút kinh nghiệm.
-Bác có vẻ nhạy cảm quá nhỉ, mới nói có thế mà đã nhảy dựng lên thì em cũng chả hiểu bác ntn?:P

lenguyenvu

Xe máy
Nhược điểm của em k3 này là.em nói trong phân khúc C thôi nhé.xe quá đẹp,ra đường ai cũng phải ngó,ai cũng phải khen,option tuyệt vời,chạy bốc,êm du mượt mà,vào cua ở tốc độ cao xe gần như không bị lỗi,mỗi lần vào của là em phái dí ga thật mạnh để cảm giác phê.lúc chiều nay em rửa xe cạnh con bim 320 em có thử đóng cửa 2 con cùng lực bằng nhau,em bim kêu cạch không dc em như em k3,em nói sai em chết liền luôn.nhưng vì em bim đời 2012,với cả đi dc hơn 1 năm rùi,nên không êm bằng cũng đúng thôi.để khuyên cụ 1 câu chân thành nhất nếu cụ mua xe thời điểm hiện tại thì cụ nên chọn k3,không thì em Ford Focus.chứ cụ gạt ngay ý tưởng em altis or mazda 3 cho em nhờ.
chính xác.dẹp ngay toy.honda.dùm.xe xấu.opition.nghèo.không phải k3 hạ giá.ma xe nhật bán giá quá cao.móc túi người tiêu dùng

lenguyenvu

Xe máy
Cụ nghe Em, ăn cơm Tầu lấy Vợ Nhật. Thương hiệu đẳng cấp thế giới ko chỉ sản phẩm mà cả con người r Cụ...
ông ni .ăn cơm tầu.ăn hoá chất mà chết à hehe.ai củng như ông.xe đức.mĩ .bán cho ai

Chỉnh sửa cuối:

lenguyenvu

Xe máy
-Đã tiếp chuyên với bác ở thớt bên nhưng sang thớt này thì em thấy bác đúng là ko hiểu gì mấy cái xe sang cả. Xe Bim, Mec, Audi, Porscher hay thậm chí cả Land Rover...nếu chỉ đứng ngoài mà nghe tiếng sập cửa thì tiếng còn ko hay bằng con Camry, nhưng nếu ngồi trong mà nghe thì khác hẳn, tiếng nặng trịch, nghe rất phê, món này thì xe Hàn cỡ phải tầm như K9 hay Equus thì may ra mới có thể với tới!:D
Ông nói bậy.xe đức đóng cửa trong hay ngoài j mà không nghe phịch.êm aí.hơn cam nhiều

lenguyenvu

Xe máy
Chạy trong phố thì e k nói. Test trong phố thì k thể biết hết độ ồn được. Con e chạy hôm trước là con 1.6 AT. E chạy đường Hà Nội - Hải Phòng và test bằng cách k bật nhạc. Chú chủ xe K3 còn phải công nhận là con này ồn. Phải phun cách âm dưới sàn hơn 5 triệu thì mới hết được. Có thể xe cụ 2.0 nên nó khác chăng. Nhà e cũng đang chạy con Forte nhập, hôm qua nhà e cũng vừa nhận con 328i GT đầu tiên tại miền Bắc đó cụ. :D. Nhà e ngay đường Trần Nguyên Hãn.
xe ồn là đúng.vì larang lớn.lốp ít hơi.nên ồn.larăng lớn thì xe đẹp và cứng cáp hơn.do đương viet nam.xe hang sang.xe naò larăng không lớn.muốn kô ồn.mua lốp larang 15 mà xài.kô biết j cũng phán

BạchThanhPhong

Xe tải
xe ồn là đúng.vì larang lớn.lốp ít hơi.nên ồn.larăng lớn thì xe đẹp và cứng cáp hơn.do đương viet nam.xe hang sang.xe naò larăng không lớn.muốn kô ồn.mua lốp larang 15 mà xài.kô biết j cũng phán
Nói như bác thì cứ xe la zăng lớn và lốp thành mỏng thì ồn ah! :-j. Bác chạy X6 vs E400 chưa? :-j

ducleminh

Xe điện
Cứ chém kiểu này e rằng Fan Kia K3 cũng như Fan của Toy mất thôi!

BạchThanhPhong

Xe tải
Thực ra mà nói thì e chẳng fan của ông nào cả mặc dù nhà e đi Forte nhập và BMW 328i GT.
Quan điểm của e là xe nào cũng có cái hay cái tốt của nó nên chẳng ném đá cái nào và tâng bốc cái nào quá cả. :))

hainam261

Xe tải
Website
cameraip-wireless.tk
Chiến gì đâu, nhà cháu từng xài kia và toy nhưng giờ k xài cả hai rồi mà cụ.
ko, ý em là có 1 cuộc chiến giữa các bác kia kìa, bên page 15 ấy. em đâu nói bác ^^ có bác ném đá vào nữa thì phải nói tan nát cái thớt này luôn :))

Yoo

Xe hơi
ko, ý em là có 1 cuộc chiến giữa các bác kia kìa, bên page 15 ấy. em đâu nói bác ^^ có bác ném đá vào nữa thì phải nói tan nát cái thớt này luôn :))
Em thấy thế lại hay..vì mục Kia này có vẻ hơi ít người, có người tranh cãi này nọ mới là diễn đàn..miễn là đừng xúc phạm nhau hay lôi ra ngoài giải quyết thì em thấy ok...xe cũng như quần áo, mỗi người mỗi ý, mỗi sở thích, kiểu như giờ này vẫn nhiều người thích đt chỉ có nút bấm, trong khi điện thoại cảm ứng đã là trào lưu vài năm nay rồi...
Theo em thì ngoài bác ném đá giấu tay, ta nên có thêm bác thọc gậy bánh xe, đam bị thóc chọc bị gạo, gắp lửa bỏ tay người ..v..v.. để anh em được luyện tập cho ngón tay gõ bàn phím cũng cơ bắp =))

ducleminh

Xe điện
Sao lại ném đá, nếu so với các hãng xe thông dụng thì Kia K3 đúng là vượt trội nhưng có cụ cho rằng hơn cả Bi lẫn M thì hơi quá.
Các cụ có K3 cho hỏi giảm sóc sau và trước Kia K3 là loại gì với.

hainam261

Xe tải
Website
cameraip-wireless.tk
Sao lại ném đá, nếu so với các hãng xe thông dụng thì Kia K3 đúng là vượt trội nhưng có cụ cho rằng hơn cả Bi lẫn M thì hơi quá.
bác cứ hiểu lầm em là thế nào ấy nhỉ? ném đá ý của em là bác ném đá giấu tay ấy bác :(( bác ko biết bác ấy thật à????
còn bác nào so sánh BMW với Merc thì em chịu. em chỉ so sánh cùng phân khúc thôi :D

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Không bằng Mer hay Bim nhưng chắc phải ngon hơn Sonata cụ nhể!

TuậnKiêt_hn

Xe đạp
Thôi thôi em xin các cụ.em cũng éo hiểu nổi sao cái thớt kia này toàn các cụ đi hãng khác vào ném đá te tua,mặc dù các cụ ý chưa 1 lần lên xe,rùi thớt nào cũg phải cãi nhau.nhưng các cụ ý dù ném đá đến đâu,hiện tại k3 vẫn hot nhất.và em kết lại một câu.Dù ai nói ngả nói nghiêng lòng em K3 vẫn vững như kiềng 3 chân.nên em đếch quan tâm những cụ ý.