Các bác đi xe K3 cho em biết nhược điểm

MinhTien9999

Xe hơi
K3 bản MT có ổn không cụ
Con của em bản AT 2.0 cụ à,bản MT em không rõ lắm,em chỉ biết fom như nhau thôi cụ à,còn về option khác nhau đôi chút,ghế cơ thì phải,và không vó cửa trời,không ổn định thân xe,máy 1,6...em biết sơ sơ em MT 1.6 vậy thôi.tốt hết cụ cứ đến hãng test xe,và kiểm tra thực tế thì hơn

Hoàng A Mã

Xe điện
Các cụ cho em hỏi, K3 màu đỏ 2.0 hiếm hàng lắm hay sao mà đại lý em đặt xe nó hẹn tới hẹn lui hoài vậy.

Linh_Bui

Xe hơi
Các cụ cho em hỏi, K3 màu đỏ 2.0 hiếm hàng lắm hay sao mà đại lý em đặt xe nó hẹn tới hẹn lui hoài vậy.
Lô mới đầu tháng 1 có màu đỏ. Còn cụ đặt mà đại lý hẹn tới hẹn lui cụ phải xem lại đại lý nhé :D

Binnguyen72

Xe máy
Thứ nhất những điều em nói là sự thật,lúc em chưa cưới vợ về,gặp ngoài đường em cũg có cảm giác như những người bay giờ khi nhìn thấy em nó.còn cái cụ nói vài vạn xuống như forte không thì xin lỗi cụ xe em đi mới gần 2000km thôi,và kể cả forte vài vạn thì cũng chẳng có vấn đề gì cả,chẳng qua mấy cụ nói lăng nhăng kêu xuống với này kia,con xe của thằng bạn em đi dc gần 4 năm rồi mà vẫn cứ bình thường,của bền tại người cụ à. còn về vấn đề nhựa và các phím nội thất chất lượng không tốt nói như vậy cũng không đúng,nêu so vớ bim hay mec thì đúng là khác xa,vì 2 cái khác phân khúc,còn nếu so với altis hay mazda thì cũng như nhau thôi,ghế và khoang k3 còn nhỉnh hơn đó cụ,chứ cụ đừng nói nhựa altis hay m3 nhìn sang với đắt tiền.cụ mà nói như vậy là cụ không biết gì,và cụ cũng chưa bao giờ cầm lái em nó đấy.giờ nói về k3 thì ta chỉ xét ở tầm tiền k3 thôi.đừng nên so sánh em chân dài và em chân ngắn nó không hài hoà chút nào.
Cụ minhtien nói chuẩn...như e thấy xe Hàn bây giờ thiết kế mẫu mã lẫn chất lượng cũng tốt, có ngồi lên k3 mới thấy phê. E cũng đặt cọc k3, 25 này xe về, qua lễ 1/1 đi đóng thuế

Vi Tiểu Bảo

Xe tải
Cụ chủ lấy K3 đúng như dự đoán của em, hí hí

hainam261

Xe tải
Website
cameraip-wireless.tk
Cụ chủ lấy K3 đúng như dự đoán của em, hí hí
Hì. Ban đầu em cũg nghiêng về K3 mà. Chỉ có điều vẫn còn thích M3 từ lúc trước nên mới phân vân nhưng sau khi test kĩ lại thì em nghiêng hẳn về K3.

lolly

Xe buýt
Hì. Ban đầu em cũg nghiêng về K3 mà. Chỉ có điều vẫn còn thích M3 từ lúc trước nên mới phân vân nhưng sau khi test kĩ lại thì em nghiêng hẳn về K3.
Chúc mừng bác... Mua theo sở thích của mình sướng lắm bác à ... Cố bốc được quả biển đẹp nha

phuongdm

Xe tải
Đối thử của em K3 này theo em nghĩ chính là em K5 (Optima) chạy lướt thôi, chứ các em khác cùng phân khúc ko có cửa.

hainam261

Xe tải
Website
cameraip-wireless.tk
Chúc mừng bác... Mua theo sở thích của mình sướng lắm bác à ... Cố bốc được quả biển đẹp nha
hiz, em không có tính mua biển mà tự bốc thì hay bị thúi lắm, chắc cho bà cả đi bốc, xấu đẹp tự chịu :))

NAC 06

Xe tải
Ra tết em cũng múc k3 về, chứ mazda 3 máy 1.6 mà công suất có 104 mã lực thì cùi bắp qúa, em chỉ phân vân giữa k3 1.6 và 2.0 thôi . Bác nào cho em lời khuyên với . K3 2.0 có ăn xăng nhiều hơn 1.6 nhiều ko ạ ?

billnantes

Xe container
2.0 ăn cũng ít thôi không nhiều hơn 1.6 đâu.Cụ múc 2.0 nó có thêm cái chống trơn trượt và ổn định thân xe đi cho sướng.

QuangDuong304

Xe buýt
Cụ nghe Em, ăn cơm Tầu lấy Vợ Nhật. Thương hiệu đẳng cấp thế giới ko chỉ sản phẩm mà cả con người r Cụ...

hainam261

Xe tải
Website
cameraip-wireless.tk
2.0 ăn cũng ít thôi không nhiều hơn 1.6 đâu.Cụ múc 2.0 nó có thêm cái chống trơn trượt và ổn định thân xe đi cho sướng.
hehe, đúng là 2.0 sướng hơn nhưng em nhu cầu ít đi đường trường nên đành lấy 1.6 còn lại vài chục ăn tết bác à :D
Cụ nghe Em, ăn cơm Tầu lấy Vợ Nhật. Thương hiệu đẳng cấp thế giới ko chỉ sản phẩm mà cả con người r Cụ...
em thấy mới thì K3 sướng hơn M3 bác ạ, sau này máy móc tính sau, cua rbền tại người nữa, em định đi 6-7 năm thôi. tới lúc đó chắc chưa có gì đâu :D

NAC 06

Xe tải
Em chẳng quan trọng Hàn, Nhật gì đâu. Xe Hàn đi cũng bền mà . Ông chú em đi Kia forte 4 năm rồi, xe chạy vẫn ngon, chẳng hỏng hóc j mấy. Ông anh rể em đi con Getz 8 năm rồi mà trông xe vẫn như mới, của bền tại người thôi bác ạ . Chỉ có điều vì tâm lý ng Việt mình nên xe Hàn bị mất giá nhiều thôi . Nhg điều này với em ko quan trọng, em mua xe để đi phải 5-7 năm mới nghĩ đến thay xe , đi đến tầm này thì xe hãng nào cũng mất giá như nhau thôi ạ . Nhg vẫn phân vân giữa K3 1.6 và 2.0 thôi, hơn nhau cũng gần 100 tr mà đi ko biết có khác biệt lớn ko ? Em thì chi đi trong thành phố là chính thôi .

hainam261

Xe tải
Website
cameraip-wireless.tk
Em chẳng quan trọng Hàn, Nhật gì đâu. Xe Hàn đi cũng bền mà . Ông chú em đi Kia forte 4 năm rồi, xe chạy vẫn ngon, chẳng hỏng hóc j mấy. Ông anh rể em đi con Getz 8 năm rồi mà trông xe vẫn như mới, của bền tại người thôi bác ạ . Chỉ có điều vì tâm lý ng Việt mình nên xe Hàn bị mất giá nhiều thôi . Nhg điều này với em ko quan trọng, em mua xe để đi phải 5-7 năm mới nghĩ đến thay xe , đi đến tầm này thì xe hãng nào cũng mất giá như nhau thôi ạ . Nhg vẫn phân vân giữa K3 1.6 và 2.0 thôi, hơn nhau cũng gần 100 tr mà đi ko biết có khác biệt lớn ko ? Em thì chi đi trong thành phố là chính thôi .
oái làm gì mà 100 bác. 60 thôi mừ :D
xe Cerato bố vợ em đi 4 năm mà vẫn ngon lành chỉ mới thay 4 quả lốp. Bây giờ bán chắc lỗ hơn các xe Toyota cùng đời chừng vài ba chục. Nên cũng chẳng nghĩa lý gì. Nếu mà cùng đời bán đi mất giá hơn toyota tầm trên trăm triệu thì cũng đáng suy nghĩ. Không phải em chê toyota. Em rất thích đi camry nhưng altis thì em lại không thích ^^

RAVA

Xe ba gác
Nhược điểm của em k3 này là.em nói trong phân khúc C thôi nhé.xe quá đẹp,ra đường ai cũng phải ngó,ai cũng phải khen,option tuyệt vời,chạy bốc,êm du mượt mà,vào cua ở tốc độ cao xe gần như không bị lỗi,mỗi lần vào của là em phái dí ga thật mạnh để cảm giác phê.lúc chiều nay em rửa xe cạnh con bim 320 em có thử đóng cửa 2 con cùng lực bằng nhau,em bim kêu cạch không dc em như em k3,em nói sai em chết liền luôn.nhưng vì em bim đời 2012,với cả đi dc hơn 1 năm rùi,nên không êm bằng cũng đúng thôi.để khuyên cụ 1 câu chân thành nhất nếu cụ mua xe thời điểm hiện tại thì cụ nên chọn k3,không thì em Ford Focus.chứ cụ gạt ngay ý tưởng em altis or mazda 3 cho em nhờ.
-Đã tiếp chuyên với bác ở thớt bên nhưng sang thớt này thì em thấy bác đúng là ko hiểu gì mấy cái xe sang cả. Xe Bim, Mec, Audi, Porscher hay thậm chí cả Land Rover...nếu chỉ đứng ngoài mà nghe tiếng sập cửa thì tiếng còn ko hay bằng con Camry, nhưng nếu ngồi trong mà nghe thì khác hẳn, tiếng nặng trịch, nghe rất phê, món này thì xe Hàn cỡ phải tầm như K9 hay Equus thì may ra mới có thể với tới!:D

hainam261

Xe tải
Website
cameraip-wireless.tk
-Đã tiếp chuyên với bác ở thớt bên nhưng sang thớt này thì em thấy bác đúng là ko hiểu gì mấy cái xe sang cả. Xe Bim, Mec, Audi, Porscher hay thậm chí cả Land Rover...nếu chỉ đứng ngoài mà nghe tiếng sập cửa thì tiếng còn ko hay bằng con Camry, nhưng nếu ngồi trong mà nghe thì khác hẳn, tiếng nặng trịch, nghe rất phê, món này thì xe Hàn cỡ phải tầm như K9 hay Equus thì may ra mới có thể với tới!:D
Thôi các bác so sánh làm j? Dĩ nhiên xe xịn nhiều tiền nó phải hơn. Các bác so sánh cùg phân khúc thui. Mà tốt nhất ai đi xe j qua box nấy hoạt đọng cho nhiệt tình. :) người ta phân box các hãng xe đâu phải để các bác dìm hàng đâu. Em từ khi mua K3 rất ít vào mazda và đặc biệt trueớc giờ cũg chưa vào toyota :)

RAVA

Xe ba gác
Thôi các bác so sánh làm j? Dĩ nhiên xe xịn nhiều tiền nó phải hơn. Các bác so sánh cùg phân khúc thui. Mà tốt nhất ai đi xe j qua box nấy hoạt đọng cho nhiệt tình. :) người ta phân box các hãng xe đâu phải để các bác dìm hàng đâu. Em từ khi mua K3 rất ít vào mazda và đặc biệt trueớc giờ cũg chưa vào toyota :)
-Bác đúng là...chạ bít giề, em toàn sh với hội KMFC. Mà em đã chê bai gì cái xe của các bác đâu, em cũng mới chỉ ngó qua thôi nên chưa có ý kiến gì ngoài việc anh Hải trang bị cho cái xe nhỏ màu nội thật tối um, nói thật là trong box phải có nhiều ý kiến nó mới hay và có thông tin chứ toàn đóng cửa tự sướng thì chán bỏ mợ?:-s