Các bác đi Veracruz làm tài phát cho e vụ mua phải xe lởm từ showroom!

Trạng thái
Thớt đang đóng

RR1

Xe buýt
Ah,em thưa cụ luôn là theo kiểu chợ xe cũ,rất nhiều "ma" mua chiếc xe đó đấy,không phải 100% người mua xe đều lên Otofun tham gia trò trẻ trâu này đâu ợ.
Khi em tham gia vào otofun, thấy cụ cũng tư vấn nhiệt tình, nghe anycar bán xe cũ nhưng bảo hành 2 năm, cũng có ý định một lúc nào đó em mua xe, hoặc anh em bạn bè, sẽ chạy qua bên cụ. Dù gì cũng là anh em trên Of. Giờ thấy cụ nói, thất vọng toàn tập :(.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Ah,giờ là nói chuyện lương tâm chứ ko cãi lý nữa đúng không.Cụ nghe câu thương trường như chiến trường chưa,đừng lôi lương tâm ra với em.Em cũng sẽ không bức xúc nếu không thấy nhiều người nói thối hơn em nói nhiều.
nếu nói cả về lý nữa nhé thì em hầu cụ này luôn. về lý mà nói bên cụ cũng sai lè ra khi không đưa giấy kiểm định chất lượng cho cụ chủ thớt lúc lấy xe thì chả có lý do gì để tin rằng xe đó đã được kiểm tra cả. cụ cũng nên lắng nghe chứ đừng dựng ngược lên như vậy. em cũng chưa đánh giá gì hết về vụ này, chỉ hy vọng mọi việc được giải quyết ổn thỏa cho cả 2 bên. nhưng cái bố kia nói thối quá em đếch ngưởi được nên phải nói lại thôi. chứ em chưa nó nói đến cụ nhé

anycar.vn

Xe tăng
Em thấy Cụ máu chiến quá đấy ạ.
Em nói thật với cụ là bọn em còn định cuối tuần này xin nghỉ làm để lên chỗ cụ ý chơi và em ái ngại đến mất ăn mất ngủ về việc này.Nhưng em thấy cụ chủ thớt càng ngày càng làm em thất vọng.Đành rằng đặt mình vào địa vị ông ý cũng thấy tội,thế nhưng bên em đâu có sai.Nếu thật sự nhanh thích nhanh chán thì quay lại nói luôn ko thích chiếc xe đó nữa,showroom nhập lại giùm thì sẽ khác.Còn tìm cách bới lỗi bắt cty lấy lại xe,ảnh hưởng đến uy tín cty cũng như uy tín của anh em khi bán xe.Em không phải đứa bậy bạ ngông cuồng nhưng nóng mắt là em nói thẳng,ko phải tiểu nhân té nước theo mưa.

anycar.vn

Xe tăng
nếu nói cả về lý nữa nhé thì em hầu cụ này luôn. về lý mà nói bên cụ cũng sai lè ra khi không đưa giấy kiểm định chất lượng cho cụ chủ thớt lúc lấy xe thì chả có lý do gì để tin rằng xe đó đã được kiểm tra cả. cụ cũng nên lắng nghe chứ đừng dựng ngược lên như vậy. em cũng chưa đánh giá gì hết về vụ này, chỉ hy vọng mọi việc được giải quyết ổn thỏa cho cả 2 bên. nhưng cái bố kia nói thối quá em đếch ngưởi được nên phải nói lại thôi. chứ em chưa nó nói đến cụ nhé
Ha ha,thế em nói cho cụ biết về đúng và sai,gạt lương tâm ra nhé.Nếu bên em lật lọng,hỏi khách hàng là kiểm định,cam kết của xe đâu thì mới bảo hành,kiểm tra,lúc ý cười trừ àh.

anycar.vn

Xe tăng
Khi em tham gia vào otofun, thấy cụ cũng tư vấn nhiệt tình, nghe anycar bán xe cũ nhưng bảo hành 2 năm, cũng có ý định một lúc nào đó em mua xe, hoặc anh em bạn bè, sẽ chạy qua bên cụ. Dù gì cũng là anh em trên Of. Giờ thấy cụ nói, thất vọng toàn tập :(.
Cái gì cũng có hai mặt cụ ợ,nhiệt tình đi đôi với tiêu cực,xin lỗi vì làm cụ thất vọng,em hội tụ đủ 2 yếu tố.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em nói thật với cụ là bọn em còn định cuối tuần này xin nghỉ làm để lên chỗ cụ ý chơi và em ái ngại đến mất ăn mất ngủ về việc này.Nhưng em thấy cụ chủ thớt càng ngày càng làm em thất vọng.Đành rằng đặt mình vào địa vị ông ý cũng thấy tội,thế nhưng bên em đâu có sai.Nếu thật sự nhanh thích nhanh chán thì quay lại nói luôn ko thích chiếc xe đó nữa,showroom nhập lại giùm thì sẽ khác.Còn tìm cách bới lỗi bắt cty lấy lại xe,ảnh hưởng đến uy tín cty cũng như uy tín của anh em khi bán xe.Em không phải đứa bậy bạ ngông cuồng nhưng nóng mắt là em nói thẳng,ko phải tiểu nhân té nước theo mưa.
cụ có dám nói bên showroom không sai trong khi xe test có lỗi mà lại là đã kiểm tra cơ à. vậy em đồ là bên cụ có vấn đề về khâu kiểm tra đấy. đã làm về dịch vụ thì phải cố gắng làm hài lòng khác hàng. bên cụ đã tự tát vào mặt mình rồi. giá cụ có thiện chí hơn sau khi phát hiện ra xe có vấn đề, 2 bên ngồi lại cùng giải quyết thì tốt biết bao. cụ càng lên đây thanh minh là mình không sai thì mọi người sẽ nghĩ ngược lại đấy. Thân!

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Cái gì cũng có hai mặt cụ ợ,nhiệt tình đi đôi với tiêu cực,xin lỗi vì làm cụ thất vọng,em hội tụ đủ 2 yếu tố.
xin lỗi cụ chứ em thành thật khuyên cụ nên có thiện chí. chứ cứ ngồi đây rao rảng thế này thì nói thật nếu em là sếp to hơn cụ em cho cụ nghỉ việc ngay vì cung cách làm việc ạ

anycar.vn

Xe tăng
cụ có dám nói bên showroom không sai trong khi xe test có lỗi mà lại là đã kiểm tra cơ à. vậy em đồ là bên cụ có vấn đề về khâu kiểm tra đấy. đã làm về dịch vụ thì phải cố gắng làm hài lòng khác hàng. bên cụ đã tự tát vào mặt mình rồi. giá cụ có thiện chí hơn sau khi phát hiện ra xe có vấn đề, 2 bên ngồi lại cùng giải quyết thì tốt biết bao. cụ càng lên đây thanh minh là mình không sai thì mọi người sẽ nghĩ ngược lại đấy. Thân!
ôi cụ nói như người trong cuộc.Nếu khách hàng nói xe có vấn đề,muốn được kiểm tra và khắc phục lại khác.Mà muốn chứng minh xe có lỗi để trả lại xe sẽ lại khác.

anycar.vn

Xe tăng
xin lỗi cụ chứ em thành thật khuyên cụ nên có thiện chí. chứ cứ ngồi đây rao rảng thế này thì nói thật nếu em là sếp to hơn cụ em cho cụ nghỉ việc ngay vì cung cách làm việc ạ
Cụ cứ vào cty em là sẽ to hơn em,em là Sales quèn thôi,cung cách làm việc của em cũng chướng mắt các sếp lắm ợ.

mrzk84

Xe hơi
Giải quyết xong có kết quả cho các bác! hì

Chỉnh sửa cuối:

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
lúc đầu em chỉ vào lót dép hóng và thực sự rất công tâm không nghiệng về bên nào cả, chỉ mong mọi việc giải quyết ổn thỏa, nhưng với cung cách hành xử và tuyên bố xanh rờn của bên anycar như thế này thì em thất vọng toàn tập. hy vọng trong otofun vẫn còn nhiều những tấm lòng. :(

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
ôi cụ nói như người trong cuộc.Nếu khách hàng nói xe có vấn đề,muốn được kiểm tra và khắc phục lại khác.Mà muốn chứng minh xe có lỗi để trả lại xe sẽ lại khác.
em chưa bao giờ nói xe lỗi phải trả lại ạ. em chỉ hy vọng bên cụ có trách nhiệm hơn đối với xe bị lỗi khi bán thôi cụ nhé.

haquocd

Xe tải
Thực sự em rất thờ ơ với việc Test hay ko test này nhưng đọc thêm 1 lúc em nóng mắt thật sự.Xin lỗi,giờ em gạt hết tình cảm qua một bên và nói hoàn toàn theo lý.Dù em chẳng biết sếp sẽ giải quyết thế nào nhưng về lý thì cụ chủ thớt ko có nổi 1% lý mà cãi lại.Xe bán ra ko vi phạm cam kết,không đâm đụng,không ngập,máy móc nguyên bản,đã làm xong công chứng ủy quyền.Trước khi mua lái thử chục km,và bên em hoàn toàn không giục cụ chủ thớt làm thủ tục trong buổi tối mà cái đó là chiều theo ý khách.Về nguyên tắc là thuận mua vừa bán,cũng chẳng trái cam kết,mua đứt bán đoạn thì bọn em chẳng thèm nói chuyện tiếp làm gì.Nhưng
bên em vẫn rất kiên nhẫn.Nói xe đâm đụng,bên em chứng minh là không phải.Quay sang kêu xe lệch thước,mất trợ lực lái,muốn trả lại
xe,không phải nốt.Cuối cùng bới bèo ra bọ còn mỗi lỗi tay lái nặng,phản chấn lớn so với xe khác.Em xin lỗi chứ chứng minh được cái đấy thì làm gì?.Xe mới chưa chắc đã là lý do chứ đừng nói xe cũ.Còn có người nói em phát biểu theo kiểu chợ,ơ thế buôn bán không chợ thì là siêu thị niêm yết ah,hay cơ quan nhà nước.TÓM LẠI LÀ VỀ LÝ ANYCAR CHẲNG CÓ GÌ SAI,CÒN CỤ CHỦ THỚT
ĐÃ LÀM NHƯ THẾ THÌ TÌNH CŨNG CHẲNG CÒN.VÀ EM CŨNG MẠNH DẠN TUYÊN BỐ CÁI XE ĐẤY BÁN LẠI 700TR ANYCAR CŨNG KHÔNG
NHẬP LẠI.CÓ CÁCH NÀO ĐO ĐƯỢC MỨC ĐỘ NẶNG TAY LÁI VÀ PHẢN CHẤN CỦA CHIẾC XE ĐÓ SO VỚI XE KHÁC,ANYCAR SẼ BẢO HÀNH
HOẶC KHÔNG TÙY THÁI ĐỘ KHÁCH HÀNG,ĐÃ ĐỦ NGÔNG CHƯA Ạ.
-----> bác nói thật đấy chứ.Bác nghĩ gì mà nói thế nhỉ. Bác nói như vậy là vả vào mặt anh em OF đấy.

anycar.vn

Xe tăng
Chém gió, chém bừa thì lời nói lại không có giá trị hả cụ, thế mà cụ bôi đậm chữ quá :D
Ơ thế trên này toàn những lời nói có giá trị bằng vàng cơ đấy,lời của em chắc chẳng được giá trị vàng ngọc như của cụ,em chợ mà.

Linhperfume

Xe tăng
Website
www.facebook.com
-----> bác nói thật đấy chứ.Bác nghĩ gì mà nói thế nhỉ. Bác nói như vậy là vả vào mặt anh em OF đấy.
chắc bác ấy nói đùa ấy mà cụ. bác ấy vào thả mỗi câu rồi mất hút mà. em hy vọng thế :)

anycar.vn

Xe tăng
em chưa bao giờ nói xe lỗi phải trả lại ạ. em chỉ hy vọng bên cụ có trách nhiệm hơn đối với xe bị lỗi khi bán thôi cụ nhé.
Ơ em tưởng mục đích của cụ chủ thớt là muốn bắt lỗi để trả xe,còn trách nhiệm thì dễ quá,xe bị lỗi gì nhỉ?

moto_sái_cổ

Xe tải
cụ anycar.Cụ ăn nói hơi quá đấy
"càng nhiệt tinh càng tiêu cực".Khó nghe quá
cụ chủ thớt chắc cũng vì tin tưởng showroom nhà cụ nên mới mua mà không kiểm tra nhiêù.Thế mà cụ lại....
Các cụ khác cũng đừng đả kích nữa.bên showroom tìm hướng giải quyết rồi mà.
Đừng biên otofun thành cái chiến trường

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng