Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

cuccucukd

Xe tăng
Sắp tới có ít lúa đang phân vân không biết nên chia tay hay dùng tiếp.
Chi tay thì phũ quá, dùng tiếp thì ngại... bãi xe công ty đang đẹp tự nhiên có cái chuồng gà :-s
Cưỡi 2 năm nay rồi nhưng vẫn còn khá , chuyển đi lại tiếc [-(
nếu bác thấy nó là chuồng gà thì bác phi lên thái nguyên bán sắt phế đi. Họ sẽ nấu thép tisco để xây dựng đất nước

lanph2

Xe buýt
Dạo này em lại đang trong mode không bia và cay cay cụ ạ :( Em cứ thấy buồn
Em rất hay cafe, công việc phải có tí đô ping hàng ngày. Hàng tuần rảnh rỗi, bác nào gần khu vực em hoặc cuối tuần lượn lờ Mỹ Đình cafe trao đổi.
Biết đâu nhà NU LA lại ra khối việc hay đấy ạ!

lamtaccaobang

Xe máy
Các cụ oi. Đã có cụ nào dùng buri platium của bosh chua ạ chất luong thế nào

Taihoatu

Xe lăn
Các cụ oi. Đã có cụ nào dùng buri platium của bosh chua ạ chất luong thế nào
Hôm nọ em cũng định dùng Bugi loại nhưng thôi, mà chắc chẳng cải thiện hơn được mấy, mặt khác Bugi của GM rẻ hơn (60k/cái), nên em lại trung thành với GM thôi. Cụ dùng thử rồi review cho anh em khai sáng cái.

titazunzun

Xe tải

hungisking

Đi bộ
Em vừa update thêm các cụ Hoangdat_vn và Hungisking vào list của Hội.
Sao dạo này các bài viết mới của Thớt không thấy nổi lên trang 1 nhỉ. Em nhiều lần vào tìm toàn không thấy. Không biết các cụ có bị hiện tượng này không nhỉ?
, ok thank bác, khi nào họp mặt giao lưu một bưa nhé bác chủ

hungisking

Đi bộ
kính xước quá đến mức ko nhìn thấy nữa hay sao mà cụ cần thay thế ạ?nếu ko quá cần thiết thì để tiền chăm sóc em nó cho xong cụ ạ
Nhìn thì vẫn thấy nhưng xước quá, với lại mắt em hơi kém, thay cho nó an toàn. à bác có biết nơi nào bán phụ kiện ngon bổ rẻ không chỉ em với. Xe của em vừa rồi đưa đi sơn lại hết, em thay cho em ấy cái áo mới hết hơn 10 củ.

Infiniti2012

Xe hơi
các cụ cho em hỏi đồ phụ tùng của nubiza mua ở đâu thì rẻ ạ.

Orbit

Xe đạp
Sắp tới có ít lúa đang phân vân không biết nên chia tay hay dùng tiếp.
Chi tay thì phũ quá, dùng tiếp thì ngại... bãi xe công ty đang đẹp tự nhiên có cái chuồng gà :-s
Cưỡi 2 năm nay rồi nhưng vẫn còn khá , chuyển đi lại tiếc [-(
Có lúa thì đổi xe, chúc mừng Cụ. Cái vụ chuồng gà thì hầm xe Cty em đố ai tìm được xe nào rẻ hơn xe em kể cả xe tải, ấy thế mà em vẫn cứ đổ xe thì khối người xì xầm sao nó lạ thế, xe gì vậy, rồi đời bao nhiêu... chiụ khó dọn dẹp tí là thành phòng VIP ngay thôi mà.

tbn_ph2003

Đi bộ
hiép mi..hiep mi...
các bác giúp em Nu nhà e với. Tìnhh hình hôm qua đi mưa về, sáng nay vào số lùi để ra cổng mà em nó không chịu ra. cứ vào số là kẹt kẹt kẹt nghe nhức hết cả tai các bác ạ. số má coi như là cứng ngắc luôn, không thể vào số được nữa. Các bác xem bệnh này giúp em với nhé. Em cảm ơn các bác.

cuccucukd

Xe tăng
hiép mi..hiep mi...
các bác giúp em Nu nhà e với. Tìnhh hình hôm qua đi mưa về, sáng nay vào số lùi để ra cổng mà em nó không chịu ra. cứ vào số là kẹt kẹt kẹt nghe nhức hết cả tai các bác ạ. số má coi như là cứng ngắc luôn, không thể vào số được nữa. Các bác xem bệnh này giúp em với nhé. Em cảm ơn các bác.
bệnh này khả năng hỏng càng cua là rất cao. Tốt nhất cụ thay cả bộ hộp số đi. Hộp số bãi khoảng 3, 4 củ gì đó

cuccucukd

Xe tăng
Có lúa thì đổi xe, chúc mừng Cụ. Cái vụ chuồng gà thì hầm xe Cty em đố ai tìm được xe nào rẻ hơn xe em kể cả xe tải, ấy thế mà em vẫn cứ đổ xe thì khối người xì xầm sao nó lạ thế, xe gì vậy, rồi đời bao nhiêu... chiụ khó dọn dẹp tí là thành phòng VIP ngay thôi mà.
cụ chém vừa thôi. Nubira và lanos đâu có phải dòng xe cổ đến mức người khác phải xì xầm

tbn_ph2003

Đi bộ
bệnh này khả năng hỏng càng cua là rất cao. Tốt nhất cụ thay cả bộ hộp số đi. Hộp số bãi khoảng 3, 4 củ gì đó
hic...thế lày thì bà cả cấm vận em mất. từ lúc cưới vợ 2 về, lúc thì e ý tịt mũi, lúc thì em ý uống xăng như uống bia...cứ xì xoẹt là y như bà cả cấm vận em. Chết mất...

longchjnsu

Xe buýt
Nhìn thì vẫn thấy nhưng xước quá, với lại mắt em hơi kém, thay cho nó an toàn. à bác có biết nơi nào bán phụ kiện ngon bổ rẻ không chỉ em với. Xe của em vừa rồi đưa đi sơn lại hết, em thay cho em ấy cái áo mới hết hơn 10 củ.
Thay áo mà hơn 10 củ thì chát quá bác ạ. Em thay có hơn 7 phát, bảo hành 6 tháng

cuccucukd

Xe tăng
hic...thế lày thì bà cả cấm vận em mất. từ lúc cưới vợ 2 về, lúc thì e ý tịt mũi, lúc thì em ý uống xăng như uống bia...cứ xì xoẹt là y như bà cả cấm vận em. Chết mất...
mua xe cũ nó vậy đấy phải chấp nhận thôi. Nó đã 10 năm tuổi bây giờ là lúc mình phải phục vụ nó. Người có tiền bán đi người ít tiền mua về. Haizzzx

anhtuan

Xe hơi
cụ chém vừa thôi. Nubira và lanos đâu có phải dòng xe cổ đến mức người khác phải xì xầm
Vâng cái chính là nhà cháu là Nhân viên mới vào Cty cò 2 năm , trong công ty thì cũng tầm 14 cái nhưng toàn GD và trưởng phòng thôi (chủ yếu Civic +Toyota), Ngại mọi người trong cty bàn tán .... (V2 nhà cháu là No. 1 duy nhất )
Ngoại thất tàm tạm, đồ chơi cực ít, nội thất mới làm ...
Vẫn biết là Nu nhà cháu cũng không đến nỗi tàn lắm nhưng cảm giác lạc lõng khổ lắm các cụ ạ (nhà cháu toàn nhận gạch đá sau lưng thôi ):(

longchjnsu

Xe buýt
Vâng cái chính là nhà cháu là Nhân viên mới vào Cty cò 2 năm , trong công ty thì cũng tầm 14 cái nhưng toàn GD và trưởng phòng thôi (chủ yếu Civic +Toyota), Ngại mọi người trong cty bàn tán .... (V2 nhà cháu là No. 1 duy nhất )
Ngoại thất tàm tạm, đồ chơi cực ít, nội thất mới làm ...
Vẫn biết là Nu nhà cháu cũng không đến nỗi tàn lắm nhưng cảm giác lạc lõng khổ lắm các cụ ạ (nhà cháu toàn nhận gạch đá sau lưng thôi ):(
Cụ hãy tự tin là chính mình. Nếu thực lực kinh tế mạnh hẳn thì cụ tính phương án đầu tư lên đời. Xe em chạy ở đường vẫn bóng bẩy ngon lành, khối em Civic, vios nhìn còn ghen tị