Chi hội Các bác đi Nubira II & Lanos cùng vào đây họp mặt nào

mdong

Xe tải
Em o Giai phong Nam Dinh. Hic khi nao co dip len thu do a e gap nhau giao luu ti nhi
ối xời ôi, ngay gần nhà em cụ ah. em có con Lanos nhưng đang để ở gara bác Trường Giang để khắc phục một số bệnh, hôm nào vác về ae giao lưu nhá

hungisking

Đi bộ
Em mới gia nhập, hôm nào A E Hà Nội có buổi OF nào thông tin cho em với nhé. Mong nhận được chia sẻ kinh nghiệm từ anh em diễn đàn. thank

Chỉnh sửa cuối:

HOANGDAT_VN

Đi bộ
ối xời ôi, ngay gần nhà em cụ ah. em có con Lanos nhưng đang để ở gara bác Trường Giang để khắc phục một số bệnh, hôm nào vác về ae giao lưu nhá
Tot qua. Hinh nhu con xe cua bac mau trang bien 17ah. E o so 5b duog giai phong nam dinh nhe.

xe_muon

Xe hơi
chắc cụ sóng lên đời Phantom rồng rồi các cụ nhẩy. Trước đây em đã gửi cho các cụ sơ đồ điện xe lanos. Hôm nay em gởi các cụ sơ đồ điện xe Nubira II. Các cụ tham khảo, khi nào xe mình hỏng phần điện, các cụ tự lật ra lần mò tự xử nhé (nếu không tự chữa được thì ta cũng đoán ra bệnh và đem ra gara :|)
http://www.mediafire.com/download/k9zvychwsb814mw/Schematy_Daewoo_Nubira_-_wszystkie_modele.pdf

Vodka cho cụ, em load về ngắm nghía, thi thoảng rỗi hơi ra chọc ngoáy em nó vài phát.

mdong

Xe tải
Tot qua. Hinh nhu con xe cua bac mau trang bien 17ah. E o so 5b duog giai phong nam dinh nhe.
em vừa mới lấy xe được tháng cụ ah, toàn để trong cơ quan, ko mang về nhà. đang trong giai đoạn sửa chữa. hôm nào xong ae giao lưu. chơi xe cỏ phải có băng ổ nhóm cụ nhể.

HOANGDAT_VN

Đi bộ
em vừa mới lấy xe được tháng cụ ah, toàn để trong cơ quan, ko mang về nhà. đang trong giai đoạn sửa chữa. hôm nào xong ae giao lưu. chơi xe cỏ phải có băng ổ nhóm cụ nhể.
Ok. Hom nao xong a e giao luu nhe

titazunzun

Xe tải
khiếp quá. em Nu và La nó hiền lành thế mà cụ hổ báo quá :D

mdong

Xe tải
khiếp quá. em Nu và La nó hiền lành thế mà cụ hổ báo quá :D
ôi xời ôi. em nó nhiều nước đến phát khiếp, mỗi lần mây mưa là trong mình em nó sũng nước, em đang khắc phục đây. nhiều nước cũng khổ lắm chứ bộ...

cuccucukd

Xe tăng
ôi xời ôi. em nó nhiều nước đến phát khiếp, mỗi lần mây mưa là trong mình em nó sũng nước, em đang khắc phục đây. nhiều nước cũng khổ lắm chứ bộ...
nhiều nước thế cụ đánh thẳng lên nhà máy gang thép thái nguyên để họ cân xem được bao nhiêu rồi bán sắt phế đi. Họ sẽ nấu thép tisco để xây dựng đất nước

mdong

Xe tải
nhiều nước thế cụ đánh thẳng lên nhà máy gang thép thái nguyên để họ cân xem được bao nhiêu rồi bán sắt phế đi. Họ sẽ nấu thép tisco để xây dựng đất nước
chẳng có tiền mua xe mới thì phải mua xe cũ, mà xe cũ, xe cỏ thì phải sửa chữa cụ ah, thế cụ đã bán sắt vụn được mấy cái xe để xây dựng đất nước rồi, chia sẻ để em mở mang tầm mắt, nói thật là em cũng chả có ý định bán sắt vụn cái xe oto của mình để xây dựng đất nước đâu.

Luot song

Xe tải
Em vừa update thêm các cụ Hoangdat_vn và Hungisking vào list của Hội.
Sao dạo này các bài viết mới của Thớt không thấy nổi lên trang 1 nhỉ. Em nhiều lần vào tìm toàn không thấy. Không biết các cụ có bị hiện tượng này không nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

cuccucukd

Xe tăng
chẳng có tiền mua xe mới thì phải mua xe cũ, mà xe cũ, xe cỏ thì phải sửa chữa cụ ah, thế cụ đã bán sắt vụn được mấy cái xe để xây dựng đất nước rồi, chia sẻ để em mở mang tầm mắt, nói thật là em cũng chả có ý định bán sắt vụn cái xe oto của mình để xây dựng đất nước đâu.
oto để che mưa nắng. Thế mà cứ mưa là ướt sũng thì bán sắt phế mợ nó đi chứ để làm cái quái giề

cuccucukd

Xe tăng
Sao dạo này các bài viết mới của Thớt không thấy nổi lên trang 1 nhỉ. Em nhiều lần vào tìm toàn không thấy. Không biết các cụ có bị hiện tượng này không nhỉ?
cụ sóng nói vậy là sao? E ko hiểu???? Nó chẳng lên trang nhất là gì? Bây giờ thớt danula của cụ đã đẩy vào hội rồi ko còn nằm chung hỗn tạp với gm che vờ lét nữa

lanph2

Xe buýt

longchjnsu

Xe buýt
Các cụ ủn cho thớt lên Bang đi, chi hội mà em thấy vẫn là 1 bài. Nên mọi người khó có thể chia các mục: Sửa chữa, kỹ thuật, câu hỏi...? Bây giờ mọi người mới đọc hết 200 tầng để tìm được ra câu trả lời cho mình thì thật là khó

anhtuan

Xe hơi
Các cụ ủn cho thớt lên Bang đi, chi hội mà em thấy vẫn là 1 bài. Nên mọi người khó có thể chia các mục: Sửa chữa, kỹ thuật, câu hỏi...? Bây giờ mọi người mới đọc hết 200 tầng để tìm được ra câu trả lời cho mình thì thật là khó
ok ý hay quá.
Xe cũ nên mục sửa chữa và bảo dưỡng rất quan trọng;))
Mai nhà cháu làm 4 cái lốp. không biết dùng Mit hay HanKock hay BIG :-?